Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Trăm Thủ Đoạn, Vạn Người Mê / Pin Anong l Weir, Min ~ Vietsub ep 22 End

[Lấy địa chỉ]
2191#
Đăng lúc 27-8-2012 21:51:42 | Chỉ xem của tác giả
matkiengcaheo gửi lúc 27-8-2012 20:10
1/. Chỉ là Cát chưa đưa Weir ra mắt bố mẹ Cát theo lời Weir nói và cũng chưa chín ...

1.) cái vụ nàng nói á:(( thật ra thì lôi chính t ra mà bàn hồi đầu t với ideal man của t cũng chơi trò này á, dân tình thì nhìn vào thấy hết trơn hết trọi rồi, cơ mà 2 đứa chối đây đẩy=)) kệ chứ=)) phải chối đến cùng =)) ko tin này lọt vào tai phụ mẫu thì t ra bã (trường t học đối diện bệnh viện bố t làm, ngay chỗ gửi xe dùng chung 1 bức tường với quầy hàng của mẹ t:(( cô chủ nhiệm là bạn thân của cô ruột em khóa dưới của ba t ôi mạ ơi có ai từng yêu đương mà phải ngó hết từ a đến z như t ko trời:(()=)) t nghĩ là 2 người này chắc ưng đối phương rồi, weir thì khỏi nói, em cat chắc cũng thế thôi=)) mà yêu nhau ko hẹn hò thì làm gì=)) chả lẽ cả ngày ôm con mèo với ôm cái điện thoại=)) mà hẹn hò ko ra đường thì đi đâu=)) ko lẽ rủ nhau vô hotel=)) t đoán là em này chưa dám nói sợ há miệng mắc quai á=))

2./ con gái nói có là hông nói hông nó thành có=)) weir có kinh nghiệm rồi em cat cũng rứa=)) cái vid nó tuồn ra sớm or muộn chỉ là vấn đề thời gian thâu=))

3./ khộ lắm:(( anh đang hót:(( chệ thì bh bao nhiêu cái công khai cũng private hết rồi còn đâu:(( ngày xưa dome yêu em cá ngão cũng suốt ngày chỉ phỏng vấn dome chứ có mấy khi phỏng vấn em ngão đâu:(( vấn đề ở đây là weir yêu em ý chứ anh khác yêu em ý ai quan tâm em ý là két hay vẹt gì chứ=))phỏng vấn weir thì cánh phóng viên mới có cái để nói chứ phỏng vấn em két nhỡ lại như em gif thì thôi cũng đến khốn đốn=))

4./ t ghét cái vụ yêu đương đong đo vật chất nhất đó:(( ko thích chút nào, càng nghi em ý là hiso:(( nên weir mới muốn chứng tỏ chứng sĩ diện của ng cung bạch dương cao lắm đó:(( nhà t 3 bạch dương rồi t hỉu :(( nếu mà thuận lợi thì chả nói làm gì chỉ sợ nhỡ mà giữa đường đổ bể thì t xót tiền lắm:((

5./ t hông hỉu vụ này lắm :(( cái vụ với pan t nghĩ weir nhầm vì 1 phần đồng nghiệp với fan cũng vun vào nữa, mà lửa gần rơm thì lâu ngày cũng cháy và bằng chứng là 2 anh chệ đã cháy bùng và 5 năm sau thì tắt ngúm! thế nên t nghĩ weir sẽ rút ra đk bài học nào đó sau đống tro tàn còn lại mà có phòng bị trước với các trường hợp tương tự.

6./ t hông đi guốc trong bụng anh nha=)) anh ý xác định mục tiêu nào và nhắm tới thế nào t chịu=))
chỉ mong a chọn đúng người thôi=))

7./ ý kiến của t là anh yêu ai anh cứ yêu, nhưng dẹp ngay cái vụ bất động sản kia đi cho em đỡ đau tim!...còn weir thì năm sau có phim với mai rồi thì với aump nói chung là :)) toàn các thành phần hot, nhưng mà fan weir min có thể yên tâm 1 chút mai tuy trẻ trung cao ráo xinh gái nhưng em ý lai tây chứ  không phải lai tàu=)) ss aump super sexy nhưng mà hơn weir 7 tuổi (cơ mà thề h nhìn weir phải hơn ss ấy chắc đến 17 tuổi) và đã có đại gia bao thầu rồi=)) t là cứ có weir là t xướng=)) t chờ weir mai cặp với nhau lâu lắm rùi=)) weir với aump thì khỏi bàn=)) t còn 1 list các anh đang chờ ship vào với chệ mà chưa đến lượt đây=)) weir min thì khỏi nói=)) nói chung là năm sau tha hồ hóng phim weir=)) t thì nói chung là với các koowan t có ship vào cũng ko hay ảo tưởng lắm=)) vì nhiều koowan nói thật là trên phim nhìn đẹp đôi lắm ý cơ mà ngoài đời quan niệm tư tưởng sống và tính cách nó hông có hợp nhau à vd điển hình là ken ann và aumaff...

Bình luận

cho mình hỏi cat là ai vậy??? mình mới vào nên ko biết vụ này??có ảnh thì càng tốt :D  Đăng lúc 7-10-2012 12:39 AM
vào chơi game Pin anong nhá http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=115620&page=225#pid3717492  Đăng lúc 6-9-2012 08:51 PM
các tềnh cmt lạc chủ đề nhé!!!!!!!!!  Đăng lúc 28-8-2012 12:19 AM
sao ko biết, cùng quê mà =)) cùng đài lại cùng đóng chung phim nữa=)) cơ mà t nói thật là em cat ý=)) trông đặc sệt gái tàu chính cống=))  Đăng lúc 27-8-2012 11:39 PM
gái Tàu thế gái lai Tàu có được hông? mà ku Weir có biết cái em ấy lai Tàu không ha?  Đăng lúc 27-8-2012 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2192#
Đăng lúc 27-8-2012 22:13:01 | Chỉ xem của tác giả
Ui trời...vẫn còn bàn em Cat hả....Mới bắt đầu thôi mà, Weir còn chưa chính thức công khai với báo giới là đang hẹn hò mà ........
Nhìn chung ep 12 đến ep 16 toàn cảnh đau tim nên ta đợi đến ep 20 mới xem.
Vừa xem xong cái rating tuần qua.. thì hiện nay Pin Anong vẫn là phim có rating cao nhất năm của Lakorn Thai....
Cố lên, còn khoảng 3 tháng nữa thôi...
Ai xem ep 12 rồi thì xem cái này cho tim bớt đau:

Cr.DC

Bình luận

vào chơi game Pin anong nhá http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=115620&page=225#pid3717492  Đăng lúc 6-9-2012 08:51 PM
Đúng là xem xong thì đỡ đau tim thật :P  Đăng lúc 27-8-2012 11:28 PM
Hehe đã change video clip !!!!  Đăng lúc 27-8-2012 10:57 PM
có nó tính là sờ poi lơ đó tình yêu:(  Đăng lúc 27-8-2012 10:44 PM
Vậy là ko cho Spoiler hả? Vậy cái Video ở trên có tính phạm luật ko?  Đăng lúc 27-8-2012 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2193#
Đăng lúc 27-8-2012 22:31:16 | Chỉ xem của tác giả
ayusakai gửi lúc 27-8-2012 22:13
Ui trời...vẫn còn bàn em Cat hả....Mới bắt đầu thôi mà, Weir còn chưa chính thức côn ...

hehe
bớt đau tim thiệt
nào giờ vẫn cứ muốn biết mấy đoạn ngọt ngào này chồng Yai mè nheo gì với vợ Pin
mà vợ Pin đồng ý cho chồng Yai tối nào cũng được trèo lên thang cây mò lên giường của vợ Pin thế kia
cứ y như rằng vợ Pin tắm táp xong xuôi ra là thấy chồng Yai chễm chệ trên giường rồi{:264:}
y như ma dzậy

Bình luận

hehe^^ không xem uổng lắm đó, có Sub rồi vỡ ra được nhiều điều lắm đó, tuy ức chế nhưng xem sub phê lắm á^^  Đăng lúc 27-8-2012 11:00 PM
haizz..chưa coi nữa..dạo này bận quớ..từ mai là nghỉ onl 1 thời gian..chớ ra sub kha khá coi luôn cho khỏ i ức chế >"<  Đăng lúc 27-8-2012 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2194#
Đăng lúc 28-8-2012 00:49:42 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng bạn elise200 đã có tem ep 12.
Phần thưởng của bạn là 100 Kite$.
Tiền đã về tài khoản, bạn check nhé!

Bình luận

=)) Ôi trời ơi =))  Đăng lúc 28-8-2012 04:02 PM
huhuhu, là mình mà^^  Đăng lúc 28-8-2012 09:19 AM
lộn tiệm rồi anh bỉm ơi, matkiengcaheo mới là người giật được tem mà:((  Đăng lúc 28-8-2012 06:56 AM
lộn rồi mod xin mod check lại lại dùm  Đăng lúc 28-8-2012 03:37 AM
ớ ớ ko fai mình đâu mà là matkieng có tem mà mod ơi  Đăng lúc 28-8-2012 03:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2195#
Đăng lúc 28-8-2012 08:38:55 | Chỉ xem của tác giả
Ep.12 xem buồn quá, toàn dằn vặt, đau khổ không à

Yai Pin không  được ở gần nhau bao nhiêu chả bù cho ep.11 anh chị cứ gọi là dính nhau suốt

Mà dì Pen nhìn oách nhỉ, cầm súng nhắm bắn tùm la tùm lum mà vẫn trúng mấy phát

Quả không hổ danh là vợ Brof hổ báo {:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2196#
Đăng lúc 28-8-2012 15:43:39 | Chỉ xem của tác giả
ôi thôi rồi sét đánh ngang tai xem xong ep.12 này đả ức chế lắm rồi {:421:} h thêm
cái tin chính thức wen e Cat nữa thế là hoa đã có chậu ta khóc ta khóc {:447:}
hey nhưng cuối vẫn là người anh chọn thì thì thôi chúc a happy vậy {:444:} h ta gần
như hết hy vọng rùi đành chờ hai a chị cùng làm coupl màn ảnh vậy {:418:} ôi hai người đẹp
thế cơ mà có cần phải giết người vậy không hả trời {:439:}.. mong t/g wa nhanh đi xem có ij
tahy đổi ko .trời iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2197#
Đăng lúc 28-8-2012 16:24:50 | Chỉ xem của tác giả
Đời người như cái lakorn nhà ch7
ban đầu plan 1 đằng{:404:}
đến ngày khai máy nó lại thành ra 1 nẻo{:442:}
năm nay weir min đang chiến thắng tưng bừng với cái pin anong{:398:}
năm sau weir min sẽ có thêm phim nữa các fan cứ đu dây tiếp đi{:408:}
đời là đời phim là phim phim hay cặp đôi đẹp thì phải coi chứ{:414:}
sao thất vọng não nề hết cả lượt thế{:436:}

ngẫm lại ngày xưa nhé, weir mai á cũng từng có cái thời ngao kamathep 2 anh em đẹp đôi thôi rồi{:418:}
mai còn cao ráo nữa chứ nhìn xứng gì đâu ý thế rồi fan cũng ship loạn lên
h lên youtube đánh từ khóa weir mai chắc nó cũng ra cả đống vid chả thua gì weir min đâu {:441:}
rồi nhà đài cũng tính năm sau đó cho 2 người đóng thêm cái phim nữa cho fan tiếp tục làm loạn cê hát bẩy mờ
thế rồi weir pan xảy ra chuyện cuối năm đấy đôi người đôi ngả weir mai ko đóng chung phim mà lại thành weir pan=)){:421:}

bh thử lắp ráp lại 1 chút, giả sử giống như thời trang, lịch sử đời weir cũng quay vòng 1 vòng thế này=)){:404:}

ngẫm lại bây giờ weir min á đang thịnh thời pin anong 2 anh em chemistry tóe lửa=)){:418:}
min tuy không quá cao ráo nhưng xinh đẹp thôi rồi, 2 anh em đứng cạnh nhau nhìn cứ như vợ chồng trong phim ý=))
thế rồi fan cũng đang ship loạn cả lên, lên youtube tìm cụm từ weir min ra cả rổ,
lên google tìm cụm từ weir toàn thấy hình pin anong=)){:441:}
rồi nhà đài cũng tính năm sau đó cho 2 người đóng thêm cái phim nữa cho fan tiếp tục làm loạn=)) cê hát bẩy mờ=))
và nếu như theo cái vòng luẩn quẩn đấy
thế rồi weir cat xảy ra chuyện cuối năm đấy đôi người đôi ngả=)) weir min ko đóng chung phim=)) mà biến thành weir cat=)){:429:}

{:407:}

Bình luận

đổi cái ống quần số 4 đi pik kết wả pic 3 đâu còn zui âu :( nữ hoàng shopping thay đồ như chong chóng  Đăng lúc 31-8-2012 12:27 AM
ừa đổi đi cho nó bớt sầu đời:)) yai cũng xuống tóc mất tiêu rồi còn đâu=))  Đăng lúc 28-8-2012 04:35 PM
vỡ mồm với câu cuối =))  Đăng lúc 28-8-2012 04:32 PM
ôi đổi quần nhà Parn rồi hà n :))  Đăng lúc 28-8-2012 04:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2198#
Đăng lúc 28-8-2012 18:09:30 | Chỉ xem của tác giả
Chút vui vẻ nhỏ nhoi của ep.12 {:291:}

Parn hổ báo ơi ! Sao lại thích chọc giận bạn Jen thế  {:267:}

Biết Jen có vũ khí đặc biệt thì phải nên tránh đi chứ nhỉ, nếu không coi chừng sau này bị ....  thì hết đời Parn nhé  {:285:}

Nhìn anh Piak che mắt há miệng tếu quá   {:286:}

Bạn Jen đã bị anh Piak lôi đi còn cố đạp thêm  1 cú chót  làm Parn té lăn quay  {:312:}

by me

Poor Parn hổ báo  {:265:}

Ps: Nhìn Bạn Jen dễ thương quá chứ, không biết có cơ hội được làm N'ek không {:288:}

Bình luận

cặp này chí choé nhau suốt mà cúi cùng bạn Parn cặp w e Nee nhỉ ^^  Đăng lúc 28-8-2012 06:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2199#
Đăng lúc 28-8-2012 18:22:59 | Chỉ xem của tác giả
Wow mình chậm chạp quá, mn bàn tán vụ em Cát um sùm mà mình k hay biết gì hết trơn {:402:} cơ mà thế này có bị mod nhắc nhở k hả mn? Em Cát nhìn cũng đc, k biết hai ng quen nhau đc bao lâu rồi hen, từ trc PA hay say đây? Nói gì thì mình cũng hơi bùn, chuyện Weir Min chắc cũng dừng lại ở trí tg tg của fan thôi.... a Weir còn single thì đc chứ thế này thì....{:430:}
thôi quay trở lại PA nào, hihi, sau khi down ep 11 xem hai anh chị mùi mẫn bao nhiêu thì ep 12 lại đau khổ bấy nhiêu. Mặn nồng chưa bao lâu mà đã gặp đầy sóng gió {:447:} èo èo...đang hóng tập típ theo, xem anh lôi chị lên sân thượng bế xốc chị lên nói cái gì nào ??? {:444:}

Bình luận

thế rồi chị cứ ôm anh cứng ngắc vậy áh, hêhê, tuy k hỉu lắm hai ng nói cái chi nhưng mà mình kết cái kiều của Khun Yai àh nha....  Đăng lúc 29-8-2012 07:58 AM
anh bẩu chọn đi nhảy xuống đó hay về làm vợ anh=))  Đăng lúc 28-8-2012 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2200#
Đăng lúc 28-8-2012 20:55:51 | Chỉ xem của tác giả
ichigo_daifuku gửi lúc 28-8-2012 16:24
Đời người như cái lakorn nhà ch7
ban đầu plan 1 đằng
đến ngày khai máy nó l ...

Đã 1 tuần trôi qua, đây sẽ là cái com cuối cùng về vấn đề "WEIR & bất kì ai không phải là MIN"

1/. Đã hết SHOCK (có thể là vì quá SHOCK)! Chính xác là ngỡ ngàng nhưng dùng SHOCK cho nó gọn cho nó phê{:309:} !

Vì sao?

Nếu ai đã theo dõi sát sao PA thì đều thấy là có gì gì (cái gì gì này là tự mỗi người cảm thấy nhá) đó giữa 2 nhân vật chính! Thậm chí là người vô tình ngó thấy PA ở đâu đó cũng tò mò muốn tìm hiểu PA (dù ít hay nhiều hay là đổ PA cái rầm như mình luôn) thì cũng chỉ vì cái chemystry nó quá bừng bừng thế kia! Huống chi là mình! Từ xem onl đến raw đến sub đến BST đến interview… mình làm ráo! Từ IG đến Face đến Spicy mình cũng mò vô tuốt! Để rồi đến khi PA kết thúc, mình tự chốt lại 1 câu: giữa họ không chỉ có thế! Còn thế là thế nào đã dẫn đến cái kết cục "đã hết SHOCK (có thể là vì quá SHOCK)" của mình!

@MinFC Fb

Mà cái sự chốt này lại là bắt nguồn từ cái ngày quay cuối cùng của PA! Phân cảnh cuối cùng của PA trên phim là phân cảnh yên bình và hạnh phúc của gia đình 3 người sau rất nhiều sóng gió, máu và nước mắt! Nhưng đó là trên phim! Nếu trên phim cảm giác yên bình và hạnh phúc là 10 thì loạt ảnh hậu trường của ngày hôm ấy lại là 100! Anh em thân thiết mà thế này sao? Mà không lẽ anh em thân thiết thì có thể như thế sao? Mà không lẽ trai chưa vợ gái chưa chồng thì như thế thế cũng không chết ai sao? Mà nếu gọi là diễn quá chuẩn thì đó chỉ là diễn thử thôi, có cần phải ngọt đến mức ấy không? Hay là do cái bản ngã con người – cái bản năng đàn ông – xơ múi được gì cứ xơ + đối phương không phản đối gì => Cái sự ngọt quá mức cần thiết như thế!

by me

Rồi sau khi chính thức đóng máy, ku Weir đi biển cùng đoàn phim, ku Weir cùng đoàn phim giao lưu fan hâm mộ…tất cả đều không có Min! Tuyệt nhiên không có bất kì tin đồn chính thức nào giữa Weir – Min sau khi PA kết thúc! Mà theo lẽ thường, với rating bá đạo như thế + chemystry tung tóe như thế + tình trạng phòng không lẽ bóng hiện tại của Weir, thì đó là điều hơi bất thường! Đã vậy, lại lòi ra cái tin đồn với Gib – nữ phụ mới ghê!

Vật vã, mòn mỏi dài cổ rồi cũng đến cái ngày mà cái Vid có em Cát bị tung lên! Trước đó thì đã nghe thấy cái tin đồn về cái cô tặng hoa cho Weir hồi sự kiện tháng 6 – mà lúc này lại mặc kệ, chẳng lưu tâm gì cả! Mà ai ngờ đây lại chính là Cát! Chỉ đến khi cái Vid này xuất hiện thì mới thấy hơi lo lo, mà cũng chỉ là hơi lo 1 chút thôi vì chả thấy Weir đá động gì!
Rồi tối thứ 7 tuần trước, vừa mò vô nhà PA thấy cái ảnh mem nào post mà nhìn Weir – Min lạ hoắc và nào giờ chưa thấy cái ảnh ấy! Tim đập rộn ràng bay vô face liền thì chỉ có chưa tới 1 chục ảnh! Vậy mà vẫn cứ tim đập loạn xạ không ngừng, hơn cả khi thấy cái loạt ảnh hậu trường ngày quay PA cuối cùng! Mà sao mình lại không như thế chứ! Chẳng phải là sau khi PA kết thúc đến giờ, đây là lần đầu tiên Min – Weir chính thức đi cùng nhau sao?

Rồi sáng chủ nhật 1 loạt ảnh hơn 100 tấm cứ rải đều đến tối chủ nhật! Ta nói phởn gì mà phởn! Niềm tin chưa bao giờ thăng cao đến thế! Hết ảnh rồi vid! Hết ảnh lẻ rồi đến ảnh ghép! Ghép để mà thấy cái trình tự sướng của 2 anh chị giữa chốn đông người nó cao như thế nào! Cứ như đây là loạt ảnh 24 hình/s bị chụp lén ngay giữa bàn dân thiên hạ dzậy!

by me

Rồi sao nữa?

Cái sự thăng của mình chỉ kịp kéo dài từ tối thứ 7 đến sáng thứ 2{:265:} !

Vừa mò vào nhà Weir thấy mem nào đó bảo là gf của Weir xuất hiện rồi! Nói thiệt là ngay lúc đó tim mình như chậm lại 1 nhịp! Lật đật mà vô Spicy là thấy y chóc! Cái Vid đã được xử lý để thấy rõ mặt em Cát cùng 1 ít thông tin về em ấy! Tuy lúc ấy vẫn còn bán tín bán nghi nhưng cái đầu thì đã bảo là: “thôi rồi…{:263:} ”

Rồi kéo dài suốt 1 tuần nay, mỗi ngày thêm ít thông tin từ mỗi nơi 1 ít và từ những gì mà mình phải chấp nhận, thì đến thời điểm này, mình hoàn toàn đã “hết SHOCK (có thể là vì quá SHOCK)”

Đến đây, phải đặc biệt cảm ơn ayukasai đã update thông tin liên tục cho cả nhà{:308:} !

2/. Cái sự kết thúc SHOCK của mình không phải là do cái sự thật hiển nhiên không thể chối cải về em Cát hay là do không bất kì ai có thể làm được gì trong chuyện này, mà là do mình đã hết SHOCK 1 cách tự nhiên thôi{:305:} !

Có lẽ là do mình kì vọng nhiều quá mà sự việc lại dồn dập quá nên mình chưa thể tự nhiên mặc nhiên đón nhận nó{:293:} !

Nói đến đây phải nhắc đến cái show có anh Piak!

Mới tối thứ 7 fan PA nào cũng phởn phơ rồi chờ đến sáng thứ 2 cái show ấy tung Vid phỏng vấn Weir Min trong cái sự kiện tối thứ 7 ấy! Ấy mà lại chẳng có, lại thay vào đó là cái Vid cho thấy rõ mặt Cát cùng sự xác nhận về Cát! Ghét cái show đó thiệt mà! Lúc nào không lúc, lại nhằm ngay lúc fan PA nào cũng đang phởn phơ thế kia!{:267:}

3/. Suốt 1 tuần nay, cả nhà mình xôn xao về em Cát hẳn! Bản thân mình đã nhiều com nhiều dép về chuyện này!

Tự an ủi mình cũng có, rồi vùi dập em Cát cũng có, trách cứ ku Weir cũng có, nghi ngờ rồi thắc mắc rồi mổ xẻ tùm lum cũng có,... nhưng rồi, bây giờ sẽ KẾT THÚC tại đây thôi{:301:} !

Đây sẽ là cái com cuối cùng về vấn đề "WEIR & bất kì ai không phải là MIN"!

Là Cát hay là ai khác cũng như thế cả thôi!

Là cuộc sống riêng của Weir! Không ai có thể vui hay buồn hay đau hơn Weir cả!

Weir chọn Weir quyết định Weir sẽ chịu trách nhiệm!

4/. Về Min và Weir, chỉ mong dù chuyện gì xảy ra thì giữa họ không có bất cứ gì tổn thương lẫn nhau!

Những người yêu nhau rồi sẽ về bên nhau! Nếu phải duyên thì sẽ yêu nhau, nếu phải nợ thì sẽ cùng nhau về 1 nhà!

5/. Bây giờ đã đủ dũng khí (dư luôn) để xem cảnh hót của Weir cùng cái gái khác{:311:} !

Càng hót càng tốt{:292:} !

Càng nhiều cảnh hót càng tốt{:303:} !

P/s1: thật lòng rất mong Weir đừng để lí trí lấn át con tim và cũng đừng để con tim lấn át lí trí!

P/s2: cái vụ làm ăn mới của Weir mình không lo lắm! Vì tuy bảo là Weir làm nhưng chắc chắn là sẽ có nguyên bộ sậu đứng ra lo chuyện này mà! Không phá sản được đâu mà lo!

P/s3: xem ra ku Weir có lưu tâm cái chuyện Min bảo là Weir già rồi trong cái Vid BST nào đó! Nên trong cái Vid sự kiện tối 18082012, Weir mới bảo là Min cứ thoải mái đi gặp người đàn ông có gương mặt trẻ thơ (ku Porshe) trong phim mới đang quay của Min!

P/s4: hóng phim mới của Min kinh khủng vì chẳng biết nội dung và tuyến tình cảm ra sao! Thấy ảnh hậu trường tung ra Min toàn tí tởn với Porshe nhưng ngó cái Poster thì mình lại muốn Min với James là 1 cặp! => Manh nha muốn ship Min – James!

P/s5: đang xem Game.Rai.Game.Ruk đến ep10, lại manh nha bị đổ bởi Nadech, càng nhìn càng đáng yêu và đẹp trai!

P/s bổ sung sau khi xem cái tin Weir chính thức xác nhận: trời ơi là trời, sao tự dưng thị Min lại chen vào cái vụ này thế, mắm Pan chưa lên tiếng mà em Min đã lên tiếng là sao??? Anh em thân thiết có khác!

Bình luận

t thích ship James Min mà lại^^  Đăng lúc 29-8-2012 12:08 AM
chi zj đâu cần gấp thế  Đăng lúc 29-8-2012 12:05 AM
há há, dzị là mấy ẻm này bị hố hàng rồi, xem ra 1 ngày hông xa thị Min cũng sẽ hố hàng tiếp bước thôi, ngay sau cái lakorn này luôn đi Min ơi^^  Đăng lúc 29-8-2012 12:04 AM
điều đó khó ah nhen  Đăng lúc 29-8-2012 12:03 AM
thề chứ=)) với hình ảnh của weir lúc sắp đóng máy pin anong vứt vào cái đống giai kia đảm bảo bị xếp hãng lão làng=)) chứ chả phải đàn em đâu=))  Đăng lúc 29-8-2012 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách