Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Trăm Thủ Đoạn, Vạn Người Mê / Pin Anong l Weir, Min ~ Vietsub ep 22 End

[Lấy địa chỉ]
2331#
Đăng lúc 15-9-2012 18:12:19 | Chỉ xem của tác giả
hey ta lở coi rồi nên coi cho trót nhưng tức chẳng chịu nổi
hai vk ck này cứ không gặp nhau thì bắt đầu nhớ thương đối phương
đến lúc gặp rồi thì bắt đầu ai cũng cho mình là hay cứ hở ra" biến khỏi mắt tôi" nào là tôi và anh chẳng còn quan hệ nào ôi cái khổ cái khổ vẫn đeo bám thía cơ ah .. cũng may mod tung cho ai ép chứ coi ep.15
không thì máu điên còn giữ dội nữa .
  Ta thì thích giấc mơ của Khun Yai nói yêu Pin dữ dội lắm nhen   , nhưng thực tế thì hai người vẫn cứ
  đấu đá nhau hoài lòng người nào cũng mún nói nhưng lại nói ko ra huhu khổ quá
Chời ta đập ta đánh ta mún giết chết Jom mắc dịch đó ngu gì mà ngu giữ thế không biết ta hựn ta hưn

nhưng nói ij thì nói khúc cúi Ep.16 cái ông Yai này cứ làm bộ hoài đuổi vợ mình đi rồi vợ đi thiệt ko pik làm ij
cứ kím cách giữ lại rồi đòi lục soát người vợ   hey người mù cũng nghe là hỉu trên n Pin có ij ngoài bộ quần áo chứ hoho . Mà Pin cứng đầu thiệt Yai hỏi thiệt vậy sao cứ cứng đầu như thế chứ nói ra cái
cho hai người hạnh phúc hơn không  khổ sở như vậy hoài đag giết chết fan từng h đó .
Lảm nhảm nãy h nhiu đoá thôi hai ep này có nói cũng ko nói hết đễ mọi người nói tiếp yy

Bình luận

nói chung là khổ  Đăng lúc 16-9-2012 08:58 PM
t mà yêu như đôi nỳ thì chắc nhập viện sớm thôi!!!!!!! Y đối xử thế hỏi sao P ko nói những lời cay độc đó!  Đăng lúc 16-9-2012 07:21 AM
u ơi nhà mềnh họp tám ở đâu thế,ta vào có thấy bóng nào đâu  Đăng lúc 15-9-2012 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2332#
Đăng lúc 15-9-2012 18:32:13 | Chỉ xem của tác giả
cả ngày ngồi tự kỉ vì mất điện ,lúc có điện thì mất net ,gần phát điên {:431:} thôi lại bắt đầu cái công cuộc tìm địa thế thuận lợi bắt wifi trộm nhà hàng xóm {:438:} . gần nửa h mới tìm được chỗ hạ cánh,việc đầu tiên là lượn vô nhà,úi giời ơi nhìn thấy 2 ep mà choáng váng ,subteams tung chưởng mạnh quá , suýt ngất ,may mà có chút năng lượng do vừa ăn bát cơm nguội nên định thần kịp {:425:}.cảm ơn mọi người nhiều . ep15,16 đã xong vậy là sắp tới lúc Sói với Thỏ làm lành rồi ,chứ mấy cái tập trước xem mà buồn mà đau mà tức ghê gớm.Nói thật là vô cùng tức bạn Pin đấy,cái đoạn bạn ấy chỉ vì muốn Yai bảo lãnh cho Jorm mà nỡ lòng nói dối là mình có thai với Jorm,không khác gì nhát dao đâm thẳng vào trái tim vốn đã thiếu thốn vitamin yêu thương của Yai rồi .Mẹ Pin đầu độc ,bà Nai làm bao nhiêu việc xấu xa thế mà Yai cũng chỉ muốn tự mình giải quyết đâu có nỡ muốn ai vào tù ,sao Pin lại nghĩ là Yai ko thể cứu Jorm chứ . Bác biên kịch này đẩy mâu thuẫn lên đỉnh điểm quá,để nàng Pin còn nghi ngờ cả Yai giết mẹ mình nữa .Bác giải quyết nhanh nhanh không thì hại não người xem quá .Nói nhảm một tí  để còn next sang 15,16.

Bình luận

cùng nhau kiện sở điện lực thôi!!!! nó làm t ức chế hơn cả cô Oun và Jom nữa cơ!!!  Đăng lúc 16-9-2012 07:22 AM
uh,cũng đành thôi,an ủi là khi 2 người làm lành rồi thì ngọt ngào tới bến luôn !  Đăng lúc 15-9-2012 06:59 PM
thui cũng như chự ký của người kìa .. đường tuy dài nhưng đi lâu cũng hết ngồi đợi vậy  Đăng lúc 15-9-2012 06:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2333#
Đăng lúc 15-9-2012 22:55:03 | Chỉ xem của tác giả
phuongminh.122 gửi lúc 12-2-2012 03:25
Thư kí
PM

Cơ mà xem ep 15 16 xong lại khiến ta thêm phát điên. {:267:}
Pin nhà mình ngang bướng không chịu được, cứng đầu lắm lun í, cứ làm Yai phát điên thôi.
Yai nhà mình cũng làm ta phát điên lên được, yêu người ta lắm mà cứ giã vờ.
Yai toàn xát muối vào tim Pin thôi.
Đúng mà người ta nói, yêu nhau lắm cắn nhau đau là vậy đó.
Cả Yai và Pin ai cũng còn tình cảm với đối phương cơ mà cái tôi 2 người í lớn quá.
Yai nhà ta ngốc lắm cơ Pin có thai với mình mà cứ thích hành hạ Pin.
Thương Pin lắm cơ. {:290:}
Phim ngày càng hay nhà mình nhạ!!! Phát điên,nhà mình cứ làm 1 tuần 2 tập 1 vèo như hôm nay xem 1 phát cho đã.
Yêu subteam nhà mình lắm cơ. {:308:}

Bình luận

nhìn cmt thấy nản hết mún koi fim :(((((((((((((((  Đăng lúc 16-9-2012 07:01 PM
Xem xong cảm xúc dâng trào nên viết k cầm được cảm xúc không kiểm soát được câu văn. Vậy là tập sau 2 người í sẽ... Ôi, hóng quá đi.  Đăng lúc 16-9-2012 05:36 PM
ấy ấy chưa fai là baby đâu ấy ấy kia kìa  Đăng lúc 16-9-2012 05:15 PM
tập sau có ấy ấy đó  Đăng lúc 16-9-2012 04:03 PM
@thuylinh thì fai "ấy ấy" rùi mới có baby chứ :D  Đăng lúc 16-9-2012 10:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2334#
Đăng lúc 16-9-2012 00:03:41 | Chỉ xem của tác giả
ôi yêu ST lắm cơ {:430:}
cho ra lò liền 1 lúc 2 ep thế này lại còn cuối tuần
đi học cả ngày về đc chiến luôn 2 ep *mặc dù 2 ep này xem vẫn rất bực mình*
cơ mà chắc ep sau hay hơn rồi
Thanks ST nhiếu lắm {:418:}
P/S: Tổng chào cả nhà , mình chính thức mần quen sau bao ngày âm thầm SR

Bình luận

hơ lô nhớ!!!!!!!!!  Đăng lúc 16-9-2012 07:23 AM
ơ hèn ij thấy lạ hoắc ah helloooooo  Đăng lúc 16-9-2012 12:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2335#
Đăng lúc 16-9-2012 09:51:48 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu của Y-P là chuyện muôn thuở , yêu nhau mà ko lần nào chịu nói rõ ràng. cứ đc 2 câu là xỉa xói nhau ngay. Haizzzz!{:261:}  Một ng thì đau dớn tột cùng khi mất Mẹ và mọi chứng cứ đều chỉ về ng mà m yêu, Cô phải làm sao đây khi A luôn nói những lời khiến tim cô bị bóp nghẹt . Một ng thì nghĩ bị lợi dụng và rơi vào bẫy của Mụ Nai,và vẫn còn yêu ng đàn ông cũ, và lại có thai với 1 ng khác nữa, và trên hết là Yai vẫn yêu Pin, yêu Pin rất nhiều , vì thế nên càng bế tắc và muốn làm tổn thương người làm cho mình đau. Nhưng càng như vậy Anh càng đau đớn hơn mà thôi.
Thôi nói về nhưng thành phần râu ria để còn xả bớt bức xúc.
đầu tiên là Jom: hơi 1 tý là nổi nóng, ngu thì thôi rồi, biết Bà Nai là người thâm độc, lắm mưu mô thế mà bà ayys nói j cũng tin. Được làm tý quản lý mà ra oai với những ng từng làm chung với mình. (cái này phải nói sao ta?). Bị lợi dụng hết này đến lần khác. Mồm lúc nào cũng nói yêu Pin và bảo vệ Pin, nhưng hành động thì sao chứ!>? Khi Pin bị nhốt Jom đã làm j ? Khi Pin kéo và ngăn Jom lại, Pin nhận đc j ? Khi nghe Yai nói Pin có thai với mình và lý do của Pin thì anh làm j và khi Pin khuyên anh thì anh lại nói j?... Tất cả đều là sự ích kỷ   của bản thân mà thôi'' Anh  muốn sở hữu Pin muốn tình yêu của anh dành cho cô ấy đc lấp đầy...Nếu anh muốn yêu thì phải biết cách yêu như thế nào và đừng có giả câm giả điếc chỉ vì cái tình yêu đó''.  Và đến người bạn thân cuối cùng của anh cùng rời bỏ anh. Chính vì tính ích kỷ mà anh đã đuổi Pin đến vực thẳm. Vậy mà ko hế ăn năn vẫn nghĩ chính mình là ng bảo vệ Pin, còn Pin bị Yai lừa vã dẫn đến cái chết đó. Đúng là '' Đầu óc anh ko phát triển như thân xác anh". Vậy đáng thương hay đáng ghét đây Jeantana?và mấy ss?{:430:}
Còn Na thì sao nhỉ? từ khi anh biết bị On lừa và sống cuộc sống vợ chồng, anh lại càng muốn có Pin ở bên để chia sẻ và chăm sóc. Nhưng anh lại rất ích kỷ và hèn nhát, hoài nghi người con gái mà anh lúc nào cũng nghĩ rằng cô là NangFa khi biết Pin có Thai. Rồi lại chìm vào trong men rượu. {:439:}
Xem kìa, khi Pin nói là ko có thai mặt hắn như vớ đc vàng , đúng là ích kỷ vô đối! Vậy nên có người vợ cũng ích kỷ đẳng cấp như vậy mới xứng.{:436:}  Tưởng là On giúp Pin và Yai thoát, ai ngờ cũng đểu đẳng cấp luôn.Lúc nào cũng khoác trên mình cái mác danh giá và đẳng cấp vậy mà từng lời nói, cử chỉ ,hành động  đến cách ăn mặc ... chỉ sánh = hạ đẳng. VD : Hét lên như đứa trẻ khi ko đc như ý muốn, chỉ tay vào mặt ng đối diện khi nói chuyện, không tôn trọng bất cứ ai, và đặc biệt là gu thời trang, phụ kiện đi kèm luôn là đôi "tòng teng'' lông chim ,lông vịt. và cái vòng cổ hình con chim...Ặc ặc đẳng cấp vãi!!{:302:}
Ở tập này thấy Nee dễ thương ghê.( Vì đánh đòn tâm lý với mụ Nai, và góp phần làm đảo lộn GĐ) {:264:}
Kết nhé. cuối cùng vẫn là  cảnh 2 anh chị tự đầy đọa nhau. Và hứa hẹn tập sau có ng phai xịt máu rồi . Đúng là càng yêu càng hận, càng hận lại càng yêu hơn.
Thôi t lượn đây, nước đục rồi. !!!!!

Bình luận

Jorn Na đều ích kỷ như nhau vậy mới thấy Y yêu P đến cỡ nào biết P có thai với ng khác nhưng vẫn lo lắng khi thấy P bị đau  Đăng lúc 16-9-2012 10:03 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 :)
ichigo_daifuku + 5 lắm chữ quá=))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2336#
Đăng lúc 16-9-2012 10:08:37 | Chỉ xem của tác giả
ngohathuylinh gửi lúc 16-9-2012 09:51
Tình yêu của Y-P là chuyện muôn thuở , yêu nhau mà ko lần nào chịu nói rõ ràng. cứ  ...

mình cũng ghét Jom đầu bò và thích Nee nhất *xem đỡ ức nhất*
người gì mà hơi tí là mềnh chỉ muốn đấm vào mặt Jom vài phát cho đỡ tức thôi
2 nhân vật làm mình xem phim phải giật đùng đùng dậy lên bật xuống có 2 giờ ra đi 1 nhân vật ùi
còn 1 nhân vật mềnh muốn oánh cho thừa sống thiếu chết luôn
P/s: mình định bình luận cơ mà ấn nhầm trả lời hjx *do văn ko lai láng chảy tồ tồ*

Bình luận

Mình đây xem củng điên Jom lắm, yêu mù quáng không biết hành động nào của mình là đùng là sai. Phim này càng xem càng phát điên nhưng vẫn cắm đầu vào xem. Hơ Hơ   Đăng lúc 16-9-2012 05:42 PM
Nee về sau mới dễ thương =)) nhứt là những lúc ở bên Parn Hổ Báo há há:D  Đăng lúc 16-9-2012 10:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2337#
Đăng lúc 16-9-2012 15:22:09 | Chỉ xem của tác giả
thôi cả nhà đừng tức nữa, ráng chịu đựng cay đắng đi, về sau họ sẽ rất ngọt ngào {:310:}{:310:}{:310:}
post cái 2 clip này cho cả nhà cùng xem nè, kiếm đc trên mạng, mắc cười quá à.
cái clip này mắc cười Ya chui vào phòng Pin bị Pin làm cho điện dựt
http://www.youtube.com/watch?v=L ... -hWc&playnext=1

còn cái clip này , ko biết 2 người nói gì mà pin cầm súng chỉa vào yai mắc cười khúc này dễ sợ luôn
http://www.youtube.com/watch?v=h ... channel&list=UL

------------
ko hiểu sao mình post [youtube]link[/youtube] mà ko lên hình gì hết, cả nhà bấm vào clip coi nhé {:290:} {:290:} {:290:}

Bình luận

ok, tk bạn nhiều, coi 2 cái clip đó quả thật rất vui và hay :D  Đăng lúc 16-9-2012 09:54 PM
đi wa thái kiu Khun Yai choa kìa  Đăng lúc 16-9-2012 08:48 PM
có bit máu dự trữ lấy ở đâu ko?  Đăng lúc 16-9-2012 08:36 PM
hết máu rùi  Đăng lúc 16-9-2012 05:15 PM
có ai thik cái đoạn Pin cầm súng rồi đâu đó như có tiếng khóc của Yai ko nhỉ????@@@@@  Đăng lúc 16-9-2012 04:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2338#
Đăng lúc 16-9-2012 18:16:39 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaaaaaaaaaaaaaa cám ơn st nhiều lắm
mình vừa vui lại vừa buồn
vui vì st đã ra ep ms nè, dc típ tục koi PinYai nè
chỉ cần thấy dc 2 người là vui, hp lắm ròi
cơ mà khi nghĩ về mặt trái của nó thì ... ndung phim
...
quải ~ mong sao 2 ep này sẽ giải dc hết những ẩn khuất
ko còn những hiểu lầm nào nữa :( thôi
hứa hẹn sẽ có cmt sau khi koi fim ... :x

cảm ơn st 1 lần nữa :x

Bình luận

hehe :x  Đăng lúc 18-9-2012 09:43 PM
88888888 ở đâu thía!!! bi giờ đang ngồi không nè!!!!  Đăng lúc 16-9-2012 08:38 PM
thi thoảng vào làm tý cho mọi ng đỡ nhớ ná!!!!!!!!!!@@@@@@@@@@@  Đăng lúc 16-9-2012 08:38 PM
chời hèn ij chẳng thấy n vào 888 hết  Đăng lúc 16-9-2012 08:36 PM
hehe t chỉ xuất hiện khi có ep, và sua khi xem ep :)))))))))))  Đăng lúc 16-9-2012 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2339#
Đăng lúc 16-9-2012 22:00:25 | Chỉ xem của tác giả
{:291:} LOA LOA LOA {:292:}
Chòi lá Minnie The Weir đã lợp xong
http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;page=1#pid3837370
cả nhà rảnh nhớ mò qua đó cùng 8 nha{:262:}
{:304:}THÔNG BÁO NÀY ĐẶC BIỆT GỬI TỚI CÁC BẠN LÀM DU KÍCH{:263:}

Bình luận

sợ thiệt! đội quân 888 nhà mình toàn đú đêm thui. trong 1 đêm nhà xây nhà nhanh dã man heheh ủng hộ n nhiệt tình mừ@@@@@  Đăng lúc 17-9-2012 08:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2340#
Đăng lúc 17-9-2012 16:30:32 | Chỉ xem của tác giả
Ô hô!! có nhà mới cái mọi ng vô hết đó rồi!!!!!!!@@@
seo ko thấy ai ca cẩm PA thía này !!!!!!!! Bùn ghê!!!!!
kiểu này chắc để cú đêm rồi!!!!!!
Mấy n văn thơ đâu hết rồi??? lộ diện sớm cho dân tình hưởng phúc cái nào!!!!!!!

Bình luận

trót mang tội r..nên thôi..kệ nó =))))  Đăng lúc 17-9-2012 11:03 PM
đấy là tội nhìu chyện  Đăng lúc 17-9-2012 10:59 PM
ko có time mần fim n ơi...tối lo 888 r ngủ luôn à  Đăng lúc 17-9-2012 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách