Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1161#
Đăng lúc 4-1-2013 14:53:09 | Chỉ xem của tác giả
truyện cang ngày càng hay, cực kỳ hấp dẫn, mông rằng càng ngày tôi càng được đọc nhiều truyện của bạn hơn. trong chap này tôi thích nhất là 2 nhân vật phụ, hậu vệ của nam chính, rất trung thành với anh nam chính này. Tôi củng yêu nữ chinh và nam chính nữ, tình cảm 2 người thật mãnh liệt ngay cả trong lúc cái chết cận kề.

Bình luận

:) chúc bạn đọc truyện vui, cảm ơn vì đã com đúng luật :D  Đăng lúc 6-1-2013 09:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1162#
Đăng lúc 4-1-2013 14:53:44 | Chỉ xem của tác giả
Kurt gửi lúc 4-1-2013 11:37
LẠI ĐÔI LỜI

Xin chào bạn Gà ngốc và các bạn đang có ý kiến về việc hoãn post tr ...

Mình rất thông cảm với MDH và hoàn toàn không hề trách nhóm edit vì quyết định này. Mình tin rằng những độc giả chân chính, thực sự yêu thích bộ truyện cũng sẽ nghĩ như mình. Nói thật là lúc đầu khi mới thấy các chap ẩn mình cũng rất khó chịu. Nhưng sau đó, số lượng bài spam ngày càng nhiều, đọc được thực sự là rất bực mình với những bài không có dấu tiếng Việt hay chỉ toàn các kí tự loạn lên từ bàn phím... Mình không hiểu các tác giả spam thích truyện cỡ nào hay chỉ là thừa thời gian nên đi phá rối người khác, hy vọng các bạn hãy tỏ ra có văn hoá một chút, đâu phải là những con người không có học mà chỉ vài quy định đơn giản như vậy cũng không thể chấp hành được.  

Đây chỉ là vài dòng mà mình trong lúc quá bức xúc mà viết ra thôi, chúc MDH sớm ổn định cuộc sống cá nhân. Đừng vì các bài spam mà ngừng truyện nhá, hy vọng là sau đây thì tình trạng bài phạm luật sẽ ngừng :D

Bình luận

cũng hi vọng mọi việc sẽ ngừng sớm :) cảm ơn bạn đã ủng hộ :D  Đăng lúc 6-1-2013 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1163#
Đăng lúc 4-1-2013 15:32:52 | Chỉ xem của tác giả
Nãy mang lap ra bếp để vừa nấu chè vừa hóng ^_^ nấu xong rùi mới vô nhà comt :))

Cụ Cút đã trả lời thắc mắc của bạn  GàNgốc, jesmin rồi nên mình ko nói gì thêm nữa.

Chúng mình ko phải muốn câu view, câu comt, hay là cố tình đặt ẩn, cố tình thế nọ thế kia cả :-j

Đã vào được diễn đàn để đọc truyện, lập nick và comt còn chưa đến 5', đúng quy định 3 dòng đâu có khó?

Nếu các bạn có lòng, các bạn muốn đọc truyện thì hãy thực hiện đúng nội quy, nội quy này là TOÀN DIỄN ĐÀN kites.vn khi post bài, đâu phải chúng mình tự đề ra? các bạn thực hiện đâu có khó khăn đâu?

Sau đợt ẩn cũng có rất nhiều mem mới vào nhà comt thường xuyên vẫn đúng quy định, là các bác, các mẹ các cô luôn ấy chứ.

Thôi chả nói nữa, điển hình ở trên là việc cop 1 đoạn truyện post lên ko biết là để làm gì? định làm gì nữa ý T_T
Thôi đi mần 77, mần bài tập T_T

Bình luận

chắc thế quá, lần trước cũng có một bạn làm thế =))  Đăng lúc 6-1-2013 09:34 PM
em nghi là không có gì để nói nên cóp xuống đoạn này cho đủ dòng  Đăng lúc 4-1-2013 03:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1164#
Đăng lúc 4-1-2013 15:34:56 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự thì tôi cảm thấy việc spam là tình trạng chung ở mỗi diễn đàn chứ không phải riêng bõ nhà mình.Nên tôi cũng không cảm thấy quá gay gắt đối với việc này.
Nhưng tôi cũng rất thông cảm với những người dịch và edit truyện.Họ cũng có cảm xúc và nhận định riêng.
Tôi không có ý kiến jì về viêvj hoãn truyện của các bạn vì tôi cũng chỉ là ngưới đọc chùa mà thôi.Vì vậy xin cảm ơn những bạn đang edit truyện Thú Phi nói riêng và các truyện khác nói chung.Xin cảm ơn các bạn đã bỏ ra công sức và thời gian để mang đến cho người đọc Vn những bộ truyện hay như vây.
Cũng mong những bạn trẻ đang và định viết những dòng góp ý thì hãy viết thật lòng và thông minh để chúng tôi những người cũng đang ở địa vị đọc chùa như bạn không cảm thấy hổ thẹn va bức xúc.
Câu cuối dù nhóm edit có post chậm hay post nhanh thì tôi cũng xin chân thành cảm ơn các bạn và chúc các bạn luôn mạnh khỏe và hạnh phúc
Chúng ta hãy cùng là những người đọc văn minh.:)

Bình luận

cảm ơn chi rất nhiều :x hi vọng việc này sẽ nhanh chóng kết thúc :))  Đăng lúc 6-1-2013 08:32 PM
cảm ơn chị xD  Đăng lúc 5-1-2013 03:22 PM
Phải xin lỗi vì đã không đủ thật lòng và thông minh khiến mọi người phải hổ thẹn và bức xúc :))  Đăng lúc 4-1-2013 05:21 PM
thích nhất là câu cuối  Đăng lúc 4-1-2013 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1165#
Đăng lúc 4-1-2013 17:29:35 | Chỉ xem của tác giả
đọc liên tiếp 70 chương mà không chán
hai nhân vật chính thật có cá tính, còn các nhân vật phụ cũng không hề mờ nhạt,
cảm ơn các ss đã dịch và đăng lên kites nhé.

Bình luận

cảm ơn bạn đã ủng hộ, nhưng tụi mình chỉ edit, ko phải dịch vì ko ai biết tiếng trung cả :))  Đăng lúc 6-1-2013 08:40 PM
bọn mình edit ko phải dịch bạn ơi ^_^  Đăng lúc 5-1-2013 03:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1166#
Đăng lúc 4-1-2013 18:11:22 | Chỉ xem của tác giả
Sao không có chức năng ẩn đối với những bạn cm sai quy định, cm không đủ 3 dòng. CÒn những bạn cm đúng quy định thì vẫn đọc được. Mình nghĩ như thế các bạn ấy sẽ phải chạy đi tìm hiểu xem tại sao những người khác đọc được còn mình lại không đọc được, và rồi sẽ không còn sp. Và nhóm edit truyện cũng như mọi người thấy vui vẻ. Chẳng phải ngày ngày nhắc nhở đến phát bực mình ^^. Đấy là ý kiến của mình thôi.
Dù sao mình cũng hiểu là có một số thành viên mới chỉ lo đọc hết truyện mà bỏ qua cái note của nhóm nên vô ý cm sai ^^. Mình may mắn là lập nik trước quy định này một thời gian ngắn nên không phải lơ ngơ như thế ^^. Nhớ lần đầu tiên có vụ ẩn bài mình cứ lội page mà không hiểu vì sao không thấy chap mới :D. Đọc mãi các cm của các bạn trước mới phát hiện. Ô thì ra ta phải cm ^^. Thế nên các bạn khi đọc truyện nhớ chú ý một tý là được.
Cuối cùng , hi vọng mọi người sẽ sớm làm đúng quy định để chúng ta sớm được đọc truyện \m/.
Cũng mình cám ơn nhóm  đã edit truyên :D

Bình luận

qua 24g mới đổi ava được, mình nghĩ giờ bạn có thể đổi được rồi đấy :x  Đăng lúc 6-1-2013 08:45 PM
bạn vào chỗ thiết đặt có mục đổi ava đó  Đăng lúc 5-1-2013 03:25 PM
À, sao mình không thể đổi được cái avatar nhểy. Cứ mãi Nobita thế này thật ngại quá ^^.  Đăng lúc 4-1-2013 06:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1167#
Đăng lúc 4-1-2013 18:12:22 | Chỉ xem của tác giả
mình thích chu ngọc từ hồi đọc truyện đạo tình cho nên mình đọc thử truyện này. truyện đọc rất hay ,mình cũng rất thích tính cách  của Mr. Tuyệt ,nói thế nào nhỉ lạnh lùng có mang sát khí nhưng rất trẻ con trước mặt người mình thích. thật đáng yêu quá a. Các bạn dịch truyện cũng rất mượt,hi vọng các bạn dịch tiếp đừng drop truyện nha.

Bình luận

chỉ drop trong một trường hợp duy nhất đó là bị mua bản quyền thôi bạn ạ :))  Đăng lúc 6-1-2013 08:49 PM
bọn mình edit ko phải dịch bạn ơi, bọn mình sẽ ko drop nếu như ko có chuyện gì ngoài ý muốn như nxb mua bản quyền ^^  Đăng lúc 5-1-2013 03:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1168#
Đăng lúc 4-1-2013 18:26:33 | Chỉ xem của tác giả
thiệt là bực bội không chịu được, ngày ngày đều vào hóng TP vậy mà chỉ vì một số người thiếu"ý thức" mà cả tuần không dc xem. hỏi có tức không chứ

thà MDH nói chưa edit hay beta kịp thì còn có thể thông cảm, đằng này.......chỉ vì những người như thế mà ảnh hưởng đến tất cả mọi người, mình là mình hiền lắm rồi đó mà còn ứ chịu được

chắc có nói đến lak cả mạng những người này cũng không hiểu đâu nhỉ, mà có hiểu chưa chắc đã làm, nếu có cái quyền del bài , mình chắc chắn sẽ del thẳng chứ đố thèm nói nữa đâu, nói vô đầu vô não mà coi như là đang hát vậy, đọc mấy cái cmt bức ứ chịu dc, đọc mà muốn chửi thề (bức xúc lắm mình mới thế)

vùng lời lẽ nhã nhặng đàng hoàng nói thì không nghe, đến khi người ta bức xúc nói nặng lời thì lòi cái mặt ra biện hộ, nói bậy còn nói bừa, đã vậy còn nói bự, càng nói máu càng dồn lên não, nói thêm nữa chắc nói tục cũng còn được >.<
tại sao có những con người đã ngu còn cố tỏ ra nguy hiểm nhỉ, đây không nêu tên ai, ai có tật thì vô nhận hàng, MDH có trách mình nói nặng lời, vượt quyền hạn mình cũng chịu, bình thường ai muốn làm j thì làm, mình không xen vô, nhưng một khi ảnh hưởng đến mình, mình nhất định không im lặng

Bình luận

:))) vui nhỉ :)) thôi chịu khó đi =))  Đăng lúc 6-1-2013 08:54 PM
thank sis  Đăng lúc 5-1-2013 03:39 PM
:)) cô này bỏ in đậm bài đi nè :)) ko mod nói đó ^^  Đăng lúc 5-1-2013 03:31 PM
đúng là zận wak mất khôn nhể, làm sis chê cười rồi ^^  Đăng lúc 4-1-2013 07:21 PM
cũng không được bold toàn bài đâu =))  Đăng lúc 4-1-2013 07:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1169#
Đăng lúc 4-1-2013 18:46:33 | Chỉ xem của tác giả
Chào tất cả mọi người.
Mình đọc đạo tình của Chu Ngọc thấy rất hay.
giờ được giới thiệu Thú Phi. Quả thực truyện của Chu Ngọc làm mình nghiện mất rồi.hjhj

Bình luận

:)))  Đăng lúc 6-1-2013 08:56 PM
cảm ơn đã edit ^_^  Đăng lúc 5-1-2013 03:34 PM
bạn edit lại bài thành tiếng việt có dấu  Đăng lúc 4-1-2013 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1170#
Đăng lúc 4-1-2013 19:11:18 | Chỉ xem của tác giả
hic đang xem hay quá.Ặc tại sao lại ẩn làm chi.Mình thì dốt văn nên chẳng biết viết cái gì bây giờ.!!!!ĐCT quá bá đạo đi , vừa bá đạo vừa dễ thương .Nói chung các NC đều bá đạo thế này nhỉ.Thế mà các nàng chỉ có xin chết thoai.Đúng là đàn ông không xấu thì phụ nữ không yêu.

Bình luận

hơ, có đọc giả đi nhắc luôn này, bạn chỉ cần 1 bài này thì chap sau bị ẩn bạn chỉ cần dùng nick này đăng nhập là ko bị ẩn nữa đâu :)  Đăng lúc 6-1-2013 08:58 PM
bạn edit lại cho đủ 3 dòng đi bạn  Đăng lúc 4-1-2013 07:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách