Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: p3104
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Dân Quốc] Chỉ Yêu Mình Em | Dụng Hồng Sắc Thiên Ái Thông (Hoàn - Ebook tr.1)

[Lấy địa chỉ]
591#
Đăng lúc 10-12-2013 10:53:10 | Chỉ xem của tác giả
chỉ mới đọc qua văn án, mà đã kết rồi
' f6 U3 n. z) x5 I  L©2024 Kites.vn | All rights reserved
thấy ngọt quá, nhất là câu " Bất luận em là ai, yêu là yêu"  
©2024 Kites.vn | ) F0 O7 O2 q8 |' d: B( Q) G4 J3 `All rights reserved
bình thường mình thấy mầy truyện thời dân quốc, hoặc phim về thời này là tránh xa, vì phần lớn là đau khổ, phải hy sinh tình yêu, nhìn truyện HE vô hố luôn, dù cho mai đi thi chưa học bài, ôi ngôn tình, biết vậy thi vào khoa tiếng trung có phải vừa đọc ngôn tình, vừa ôn thi ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

592#
Đăng lúc 13-12-2013 11:48:48 | Chỉ xem của tác giả
Cả buổi tối hôm qua đã nghiền xong bộ này, phải nỏi là sủng đến ngọt ngào tận chân răng luôn{:171:} Đây có thể nói là bộ dân quốc hay nhất mình đã được đọc, thích cá tính của Đan Lê : thông minh, mạnh mẽ, yêu hết mình luôn. Mà đặc biệt là đọc đến mấy cảnh skinship thì tim đập chân run thôi rồi, mà 2 anh chị này thời dân quốc mà cũng thoáng ghê , cơ nhưng mà mình thích  {:159:} Cảm ơn bạn editor đã cho mình được đọc câu chuyện này, sưởi ấm trong cả mùa đông lạnh lẽo này luôn {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

593#
Đăng lúc 24-12-2013 20:35:24 | Chỉ xem của tác giả
Một câu chuyện quá tuyệt vời và ngọt ngào về tình yêu. Trải qua bao nhiêu sóng gió, đắng cay, chia ly, hạnh phúc vẫn đến bên những người yêu nhau chân thành.
7 v' u/ x9 [# e/ _8 \3 s# e- {©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đọc đến đoạn Tiêu Hữu Thành chờ đợi Đại Lê trong suốt bốn năm, những bữa cơm chờ đến nguội ngắt, những ngọn đèn không bao giờ tắt mà mình thì đã lệ dâng đầy mắt, không sao đọc tiếp được.
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 L) X6 I2 o8 D9 c: _# o8 q
Cảm ơn bạn đã mang bộ truyện đến độc giả. Đọc để chân trọng hơn hạnh phúc và giây phút ở bên cạnh người mình yêu.
8 y* y! ?# L5 D# a6 G7 O" L©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

594#
Đăng lúc 27-12-2013 14:54:25 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong bộ này từ mấy hôm trước nhưng giờ mới có mạng để vào đây cảm ơn chủ nhà
) W( P2 M* h2 i4 T9 J©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nhìn chung, bộ truyện này là truyện sủng, nếu em chưa muốn nói là quá sủng, sủng đến cỡ bá đạo luôn. Nhưng có lẽ là tác giả muốn thêm gia vị cho câu chuyện, làm cho tình yêu của cặp đôi quá nhiều trắc trở, hết chuyện này lại đến chuyện khác. Tuy nhiên, may là lúc 2 nhân vật quay lại sau mỗi lần trắc trở lại được diễn tả khá đơn giản, dù nhân vật có được tả là rất dằn vặt đấy, nhưng người đọc lại không đau tim
+ g5 t  p7 I" @# b©2024 Kites.vn | All rights reserved
Một lần nữa cảm ơn chị p3104 với cô Jun và chị vian nhiều

Bình luận

hớ hớ =)) sau hôm gửi eb cũng quên không hỏi cô xem cô đọc chưa =))  Đăng lúc 3-1-2014 07:25 PM
:v down mấy bộ về thử nghiệm cái ứng dụng đọc truyện mới tải trên điện thoại :v  Đăng lúc 27-12-2013 09:57 PM
một tỉ năm rồi mới thấy jinss còm trong Kites :))  Đăng lúc 27-12-2013 03:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

595#
Đăng lúc 30-12-2013 08:24:32 | Chỉ xem của tác giả
ban quản trị diễn đàn thân mến, tớ rất thích đọc truyện CHỈ YÊU MÌNH EM này, và tớ đã chờ EB từ rất lâu, tuy nhiên khi dow về lại bị báo lỗi và ko đọc được, vui lòng giúp tớ gửi bản PRC vào mail của tớ được ko? Mail của tớ là [email protected]. Trân thành cảm ơn và chờ đợi EB từ các bạn!!!

Bình luận

Bạn check email nhé  Đăng lúc 31-12-2013 11:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

596#
Đăng lúc 1-1-2014 13:32:12 | Chỉ xem của tác giả
trước m rất sợ đọc dân quốc vì phần lớn toàn SE thôi
©2024 Kites.vn | All rights reserved. c+ P; d8 a/ E( Z1 R0 A! G9 A1 X
nhưng truyện này vừa hay lại HE nữa, thích quá hihi
" c2 h0 q" ]9 w# S+ h8 u©2024 Kites.vn | All rights reserved
thank editor nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

597#
Đăng lúc 3-1-2014 15:45:26 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng đọc xong truyện này, lỡ nhảy hố này 1 cái là không dứt ra được luôn, tâm tư toàn là để ở chỗ anh Thành vs chị Lê không à.
©2024 Kites.vn | " u7 ^( @4 N* A: B% r  b* b: AAll rights reserved
Không biết có bạn nào giống mình không, nhưng couple Thành – Lê làm mình liên tưởng tới Menfuisư – Carol trong bộ truyện Nữ hoàng Ai Cập. Cả hai đôi này đều gặp không bết bao nhiu sóng gió trong tình yêu nhưng vẫn kiên trì đến với nhau. Dung Đình Hiên thì giống với hoàng tử của nước j` mà sau này là Thổ Nhĩ Kỳ mình không nhớ tên. Còn Cận Vệ Tín Thụ thì giống với cái ông vua mà tóc dài dài xoăn xoăn á. (Đó chỉ là cảm nhận của riêng mình thôi nha^^)
©2024 Kites.vn |   Y( O6 X1 W+ w6 M$ j8 @# T+ pAll rights reserved
Từ trước giờ mình rất ít đọc dân quốc, nhưng sau khi đọc xong Chỉ yêu mình em thì quyết định sẽ tìm đọc thêm nhiều truyện dân quốc nữa, rất là thú vị và hấp dẫn luôn.
9 {$ B  }1 Q& |( x. K) t: g4 d©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tình yêu của Tiêu Hữu Thành và Đại Lê thực sự khiến cho người khác phải ngưỡng mộ và ao ước. Cho dù bao nhiêu khó khăn, cách trở thì họ vẫn hướng về nhau, vẫn chỉ yêu ng` kia, cho dù xung quanh họ có rất nhiều nam thanh nữ tú và có lẽ cũng yêu họ không kém so với người kia.
  R6 w& q( L# @3 E2 x4 L" V0 ]0 m3 d/ ?©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nhiều khi đọc đến mấy đoạn mà 2 người đau khổ dằn vặt vì bị chia cắt mà mình cũng buồn theo, còn đọc tới đoạn 2 người hạnh phúc khi đc ở bên nhau mình cứ cười suốt 
. h. F# C/ ]- [- Y©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cá nhân mình thấy hầu hết những nhân vật còn lại đầu rất tốt, họ yêu nhưng cũng biết cầm lên được thì đặt xuống được, không cố tranh giành những gì không thuộc về mình. Nhưng mà mình đặc biệt rất ghét Cận Vệ Tín Thụ và Hà Ninh Nhã.
. E* m. r$ e2 x( J, G. S©2024 Kites.vn | All rights reserved
Có thể vì Cận Vệ Tín Thụ quá yêu Đại Lê nên mới hành động như vậy, nhưng đó có phải là yêu không hay chỉ là hiếu thắng, ích kỉ khi biết Đại Lê không hề có tình cảm với mình rồi mà còn gây tổn thương Đại Lê không biết bao nhiêu lần.
©2024 Kites.vn | All rights reserved  ^' F) Y- ~; x3 i9 Q! }/ L" h
Còn Hà Ninh Nhã thì quá hiếu thắng và ngạo mạn, có thể vì cô ta còn trẻ con.
©2024 Kites.vn | All rights reserved. ]$ M  m. P0 T
Nói nhiều quá tóm lại là truyện rất là hay, cảm ơn các bạn Vian, p3104, Chijiro rất rất nhiều 
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ X; I+ x6 o' ~2 T. Z
p/s: Thích nhất là cái ngoại truyện tự bạch của mèo Kitty, dễ thương quá chừng. ý nhưng mà mình cứ thắc mắc mãi sao Thành – Lê có 4 nhóc mà 3 nhóc kia họ Tiêu hết, chỉ có nhóc Tình Từ là họ Đại nhỉ^^
% j# I; I& b2 ?' R9 K©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

à đúng r đó, còn ông kia tên j` bắt đầu bằng chữ A hay sao á mình cũng k nhớ nữa  Đăng lúc 4-1-2014 07:33 PM
mình cũng đọc nữ hoàng ai cập nè , anh hoàng tử kia là Izumin đới, anh ý là nỗi đau ngàn năm của mình  Đăng lúc 3-1-2014 07:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

598#
Đăng lúc 3-1-2014 19:08:04 | Chỉ xem của tác giả
Đại Lê rất kiên cường, tình yêu với bạn Tiêu rất chân thành
; |# ~& S/ O5 m' M5 X  Z©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cận Vệ thì thật biến thái hết chỗ nói
©2024 Kites.vn | " o' L/ I' Z4 [All rights reserved
ngoài trừ Cận Vệ ra thì ai cũng không đáng ghét, chỉ là họ yêu nhiều quá đâm ra hạn mà thôi, mà chữi hận này không sâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

599#
Đăng lúc 28-1-2014 16:05:26 | Chỉ xem của tác giả
có coi mấy bộ phim về thời dân quốc thì mình thấy toàn là SE hay OE thôi, mới đầu thấy ghi dân quốc cũng hơi sợ không dám xem may mà mình đã đọc , truyện hay kinh, nam nữ chính đều rất tuyệt vời, có điều hơi tiết cho Cận Vệ vì cái chết của anh , tuy anh này hơi làm quá nhưng chung qua cũng vì yêu mà thôi thật đáng tiết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

600#
Đăng lúc 9-2-2014 21:12:58 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn ebook của bạn nhiều nhiều ... :}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách