Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Fanvid} DB5K - Original Heart - Con tim thuở ban đầu

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 23-6-2012 23:09:29 | Chỉ xem của tác giả
Trong chớp mắt cả thế giới như biến mất
Con tim tan vỡ, giấc mơ vụt tắt
Gió ngừng thổi để khúc ca của W còn mãi

<3 <3 <3
Yêu là không bao giờ hối hận
Vid rất rất cảm động
Tk Subteam nhiều nhiều :x :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 27-6-2012 13:37:23 | Chỉ xem của tác giả
chữ W ngày ấy và bây giờ, vẫn vẹn nguyên như vậy

cố lên nhé, các chàng trai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 12-7-2012 18:00:55 | Chỉ xem của tác giả
Con tim cứ chạy một vòng rồi sẽ trở về điểm ban đầu thôi phải k a. Dù có nhiều biến có xảy ra nhưng e tin ngày ấy sẽ đến mau thôi. Ngày các a trở về bên nhau, 5 con người cất tiếng hát trên cùng một sân khấu, 5 trái tim đập cùng một nhịp và 5 vị thần của chúng e cùng nở một nụ cười. Thời gian rồi sẽ hàn gắn tất cả, vết thương rồi sẽ lành lại. Dù là 10 năm, 20 năm nữa, khi chúng e có con, lập gia đình, e cũng sẽ dẫn chúng đến ủng hộ các a như a mong muốn Jaejoongie àh =). Vì vậy dù có cố gắng cười trước chúng e như thế nào, dù có luôn nói Tôi vẫn ổn nhưng trong lòng nhói đau, thì xin các a đừng để đánh mất tình cảm lúc ban đầu nhé. Cứ tinh khôi và đẹp đẽ như thế
Subteam vất vả rồi. lần nào ta cũng chẳng nói đc j hay ho, toàn lảm nhảm k đâu ah =.=!. Tại ta cứ định viết j đó hay hay lại thành ra lan man thế này đây. haiz~ thôi thì đè từng mem ra hôn vậy nhá. Moa~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 13-7-2012 15:15:02 | Chỉ xem của tác giả
haizz..dù cho các anh có như thế nào đi chăng nữa, dù bây h` không còn đứng cạnh nhau trên sân khấu nhưng cass tụi em không bao giờ rời bỏ các anh, mọi nguời hãy cố gắng lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 3-9-2012 14:23:06 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn Subteam rất nhiều, mong sẽ có thật nhiều sản phẩm hơn trong tương lai.. :)*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 3-9-2012 19:15:00 | Chỉ xem của tác giả
Chào Subteam, mìh hôm nay có ý kiến là để nói với mọi người 1 tiếg về việc mìh re-up lại Vid ạ.. Sẽ decription tên Subteam đàng hoàng chứ k sở hữu cá nhân, Cám ơn Subteam trước nếu được nhé! Chúc Subteam có nhiều sản phẩm hơn trog tươg lai nhé.. :)*

Bình luận

Okie bạn ^o^ Có điều bạn cho bọn mình xin cái link reup của bạn nhé :D Rất vui nếu đc hợp tác với bạn :x  Đăng lúc 3-9-2012 08:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 4-9-2012 17:48:49 | Chỉ xem của tác giả
À, cám ơn Subteam nhìu nhìu, với lại mìh có 1 chuyện thú nhận là hùi trước mìh có down 1 số vid ở trog Room của mọi người, tới lúc up lên mìh lại chả nhớ cái nào của Room để ghi rõ tên Subteam cả, nên lần này rút kinh nghiệm là nói với mọi người ngay khi nhớ.. Nếu có vào Channel của mìh thì có thấy cái Vid nào của mọi người mà k có tên Subteam thì đừng trách mắng mìh tội nhé.. mìh xin hứa hẹn là sẽ ủng hộ Subteam thật nhìu trong tươg lai.. Cám ơn 1 lần nữa nhá.. :)*
http://www.youtube.com/user/lookastar311?feature=mhee
À, cho mìh hỏi ké 1 chuyện luôn là room có COO of Yoochun hôg zậy? mìh muốn tìm COO đó of Subteam.. :)*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 18-9-2012 16:37:14 | Chỉ xem của tác giả
mình không hiểu cái yêu cầu trả lời này là thế nào ?chỉ là để xác nhận không thôi hay nó sẽ hiện nội dung mình gửi lên trên ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 6-10-2012 06:31:00 | Chỉ xem của tác giả
"Em chưa hề buông lơi tình yêu mình giữ trong tay
Nước mắt hòa cùng nỗi đau, nhạt nhòa tan vào gió
...
Tình yêu em đã giữ trong tay, em sẽ không bao giờ từ bỏ
Để lời hẹn ước kia trở thành vĩnh hằng
...
Trong chớp mắt cả thế giới như biến mất
Con tim tan vỡ, giấc mơ vụt tắt
Gió ngừng thổi để khúc ca của W còn mãi"

Cảm ơn subteam nhà mình rất nhiều♥
Vid thật ý nghĩa♥
Mong một ngày nào đó sẽ lại được thấy sân khấu vs đủ 5 zaj, sẽ được một lần nữa nghe lại những bài hát của ngày xưa.

P/S. mn ơi cho em hỏi ty' vs ak
cái link down Megashare là miễn phí hay là sao ak?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 20-10-2012 01:14:47 | Chỉ xem của tác giả
*bay vào*
cảm ơn ST nhiều lắm!
"Một con tim nguyên vẹn như thuở ban đầu dành cho tất cả chúng ta, của chúng ta"
<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách