Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy New Year 2013] Rurouni Kenshin - Takeru Sato, Emi Takei, Taketo Tanaka (V

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 6-1-2013 19:11:14 | Chỉ xem của tác giả
Kazna gửi lúc 6-1-2013 18:59
Ồ mình đọc manga lâu quá rồi nên chắc đã quên mất, nếu vậy vợ chưa cưới của sa ...

Uh, đó chính là Tomoe đó bạn. :) Phần 2 thì mình không biết là có không nhưng trong mấy cuộc phỏng vấn thì cả đạo diễn và diễn viên trong phim đều úp mở về phần hai của phim. Không biết là có thật không nhưng với thành công của phim thì có thể hi vọng là sẽ có phần 2 :)

Bình luận

KSH
mình đọc thấy bảo là sẽ làm một seri phim mang tầm quốc tế cơ !! nên mình nghĩ chắc chắn có p2  Đăng lúc 12-1-2013 12:36 AM
Mong là có đi :D Phần này thành công vậy mà ^^  Đăng lúc 7-1-2013 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 6-1-2013 22:44:05 | Chỉ xem của tác giả
Nam nhân vật chính đẹp trai đúng phong cách Kenshin <3
Nhưng mà nhân vật đóng Sanosuke không giống lắm :P
Nói chung thì đọc truyện hay xem phim cũng thấy hay <3 <3 <3

Bình luận

vậy là chưa đến kết '_' em đọc bản tiếng việt trên mạng mà chưa có full =3=  Đăng lúc 10-1-2013 11:07 PM
đến khúc Kenshin trao lại thanh kiếm ngc cho Yahiko là hết rồi e, có thêm một đứa con nhỏ nữa ^^  Đăng lúc 9-1-2013 12:42 PM
full là chap mấy vậy ss :-/ em đọc đến chap 180 nhưng mà ko chắc là đã kết chưa @@  Đăng lúc 8-1-2013 08:21 PM
có full rồi mà e, ss có đủ bộ luôn á ^^, lên mạng seatch Kenshin là có, hay ra tiệm mướn ^^  Đăng lúc 8-1-2013 08:05 PM
Cái truyện này em thích cực luôn, nhưng chẳng có full để mà đọc *lăn lộn* TT_TT  Đăng lúc 8-1-2013 05:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 7-1-2013 07:31:42 | Chỉ xem của tác giả
oh wow đã thành phim người đóng rồi :) đây là phim đầy tiên của nhà J mà mình xem :) cảm ơn subteam nhé :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 7-1-2013 12:58:22 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình thâý Sásuke đóng rât đạt. Anh âý nhìn bên ngoài đẹp trai dã man. Vào vai Sanosuke như vâỵ là hợp rôì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 7-1-2013 22:04:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thấy anh đóng Sanosuke đóng rất đạt, có điều phải chi chưng diện cái mặt ảnh lên cho sáng sủa chút thì hay :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 7-1-2013 22:40:54 | Chỉ xem của tác giả
tính chờ đến page 13 cơ mà cũng muốn coi cái quần của mình thế nào nên còm
đùa chứ mình là mình vẫn hận ST nhà mình lắm
đăng kí cũng ngót ngét mấy tháng rồi, thế mà lúc làm âm thầm làm mình chỉ hớt dc cái trailer:@
có coi trên dailymoon bản eng nhưng k có khoái, coi bản full bên web nào tiếng Nga j jấy cũng k sướng
túm lại coi vietsub là khoái nhất
mà thật tình...
hồi mới nghe tin bạn j j đóng Kenshin thì ứ thik đâu(thật ấy)
cơ mà khi thấy cái poster th ì đứng tim luôn
sao trên đời lại có Kenshin thật vậy??
hichic, hy vọng có phần 2 và nếu có nhớ cho mình 1 chân timer. thế thâu:D

quên chỉ chỉ cái nick:loveliness:

Bình luận

Jet
Cơ bản là cái phim này nó ko cần time chị ạ, có mỗi bài OST thì bên music time sẵn từ lâu rồi ý :">  Đăng lúc 7-1-2013 11:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 8-1-2013 12:41:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem một số bản Vietsub ở các web online và xem bản của J-zone nhà mình thì thấy rất nhiều đoạn hội thoại giống nhau, còn font chữ thì các bản kia màu mè, bản của J-zone thì chữ trắng. Có lẽ là các web kia copy lại của J-zone?

Góp ý một tí: mình xem thấy bản dịch của J-zone cũng chưa thực sự là hoàn hảo vì nhiều chỗ dịch sai so với lời nói.

Bình luận

Jet
Cảm ơn bạn đã góp ý, bọn mình sẽ cố gắng chăm chút sub hơn trong những bộ phim sắp tới. Dù thế nào cũng mong bạn luôn ủng hộ và góp ý để ST làm tốt hơn ^^   Đăng lúc 8-1-2013 05:49 PM
Jet
Phim được dịch từ E-sub và sub team cũng chỉ là dân nghiệp dư nên ko thể tránh khỏi việc có sai sót được bạn ạ.  Đăng lúc 8-1-2013 05:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 8-1-2013 17:37:20 | Chỉ xem của tác giả
Garuda gửi lúc 7-1-2013 12:58
Cá nhân mình thâý Sásuke đóng rât đạt. Anh âý nhìn bên ngoài đẹp trai dã man. Và ...

Mình không nói về việc anh ấy đóng phim như thế nào :)
Ý mình là nhìn anh ấy không giống như nhân vật trong truyện lắm ấy :">
Ở trong truyện Sanosuke nhìn bụi bặm và cool hơn, còn ở trong phim thì thấy Sanosuke nhìn ngốc ngốc, ngơ ngơ thế nào ấy :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 8-1-2013 19:29:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy ngược lại, trong truyện thì Sanosuke nhìn rất bảnh, mặt mũi trắng trẻo sáng láng còn anh ở trong phim nhìn dơ dơ, bụi bặm. Chắc tại là đen quá.

Bình luận

hì hì, nhưng mà nhìn trong phim lùn thiệt á, ko cao hơn Kenshin là mấy ^^  Đăng lúc 9-1-2013 12:43 PM
@Kenshin_duong: anh đóng vai Sanosuke cao hơn m8 đó bạn, sao lại lùn được =..=  Đăng lúc 8-1-2013 10:08 PM
Ko đâu bạn, Sanosuke là dân chém thuê mà, chỉ là mình thấy anh chàng trong phim lùn quá, trong trueyn65 cao to kinh khủng, đẹp giai vô đối ^^  Đăng lúc 8-1-2013 08:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 8-1-2013 23:31:04 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim nhìn cái mớ tóc mái lùm xùm, bết bết trước trán Kenshin mình chỉ muốn túm hết cái đống ấy lên thôi. Mặc dù là vẫn nhìn thấy rõ mắt. Rõ ràng là tóc người ta nhưng mà cứ thấy trấn mình khó chịu sao sao ấy. Haha.
Phim rất hay. Cảm ơn Sub team nhiều {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách