Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: conco_bk94
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Cây Thuốc Phiện Thiên Đường | Tử Tử Tú Nhi (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
361#
Đăng lúc 8-5-2013 12:38:15 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn editor nhiều lắm nhé !, lâu rồi mới đọc lại thể loại ngược. Công nhận là 2 con người này giỏi làm khổ nhau ghê! Đúng là yêu nhau lắm cắn nhau đau. May là mình đọc lúc truyện đã hoàn, nếu không phải chờ đợi mấy chương cuối chắc đau tim mà ngất!!! {:138:}
% Z! m8 `; w' T©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

362#
Đăng lúc 8-5-2013 12:41:44 | Chỉ xem của tác giả
2 người ở 2 thế giới khác nhau, nếu trên thế giới này chỉ có tình yêu thôi thì tốt biết bao nhiêu. Mình thương Nghiêm diệu nhưng những chuyện đã xảy ra cũng hok thể trách Lộ tịch Ngôn được. Không biết 1 kết thúc ntn để tốt cho tất cả nữa{:428:}
, B; \: A1 H+ I2 c+ K1 l©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tình yêu của Nghiêm Diệu quá sâu sắc nên cũng làm LTN quên đi tất cả chỉ có ty thôi. Mình hok ghét hắc đạo nhưng mình cực kỳ ghét ma túy vì nó hủy hoại tương lai của thế hệ trẻ, hp của bao gd. Hy vọng lúc Nghiêm Diệu quay lại đừng dính đến những thứ đó nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

363#
Đăng lúc 8-5-2013 13:01:10 | Chỉ xem của tác giả
Trên đời này kiếm ở đâu ra được người si tình mù quáng như Nghiêm Diệu, có vẻ như người nào yêu nhiều hơn, người đó thiệt thòi và tổn thương nhiều hơn nhưng rốt cuộc lại không thể buông tay dù biết người ta không xứng đáng. Truyện để lại thật nhiều cảm xúc, e cảm ơn ss rất nhiều vì đã làm bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

364#
Đăng lúc 8-5-2013 13:09:34 | Chỉ xem của tác giả
Chưa đọc truyện nào mà nam chính bị ngược thê thảm như vậy. Nhưng truyện của Tú Nhi có truyện nào mà không ngược, không ngược không đúng phong cách của nàng ấy.
©2024 Kites.vn | . B" P  K9 O3 ]. GAll rights reserved
Trong mấy truyện của tác  giả này có lẽ mình thích nhất bộ này.
©2024 Kites.vn | All rights reserved# T! P  y7 @: x/ \: ^% [' E- b
Thanks bạn đã bỏ công sức edit bộ này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

365#
Đăng lúc 8-5-2013 13:23:01 | Chỉ xem của tác giả
truyện rất hay!! cảm ơn bạn đã edit nha! truyện ngược ghê thật nhưng dù sao cũng may là HE chứ không chắc cũng không dám coi tiếp rồi!
©2024 Kites.vn | 1 U4 m5 F7 K5 z; |All rights reserved
hai người này đúng là yêu nhau lắm cắn nhau đau mà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

366#
Đăng lúc 8-5-2013 13:24:29 | Chỉ xem của tác giả
Tội nghiệp cho anh Nghiêm Diệu,xét, làm 1 lão đại anh chỉ có 1 sai lầm duy nhất, đó là quá yêu 1 người mà thôi,nhưng sai lầm đó cũng đủ để giết chết anh, haizz chị Ngôn cũng quả thực là 1 người phụ nữ quá nhẫn tâm, người ta thường nói phu nữ thường yếu lòng, vậy mà chị Ngôn lại có thể nhẫn tâm tổn thương anh hết lần này tới lần khác được, haizz, trách chị quá tận tâm với nghề hay là chưa đủ yêu anh như anh yêu chị đây??? thương 2 người quá :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

367#
Đăng lúc 8-5-2013 13:44:03 | Chỉ xem của tác giả
Huhu, đau lòng cho ND quá.
©2024 Kites.vn | / D! ?& w" Y0 ~6 E# O1 C: X+ `All rights reserved
Ko biết kết thúc sẽ như thế nào.
©2024 Kites.vn | . L. q$ q: M+ A8 v0 XAll rights reserved
Đừng nói là LTN lấy cái chết để chuộc lỗi nha...
©2024 Kites.vn | $ _% W4 a$ Q' x% n  @: qAll rights reserved
Cho dù ko chết thì sau này cả 2 phải đối mặt như thế nào đây? Làm sao sống yên ổn bên nhau đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

368#
Đăng lúc 8-5-2013 13:57:48 | Chỉ xem của tác giả
Theo dõi truyện đã lâu nhưng bây giờ mình với commend cảm ơn bạn đã edit bộ truyện hay như vây, Mình không hiểu với tội của Nghiêm Diệu chắc là tử hình quá thì không biết he ntn nhỉ tò mo. Mình nghĩ Nghiêm Diệu chết thì Lộ Tịch Ngôn mới đâu lòng mới ân hận, dây dứt. Mình không ưa tình yêu của cô chỉ thương Nghiêm Diệu thôi yêu sâu sắc, biết lợi dụng rồi mà vẫn yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

369#
Đăng lúc 8-5-2013 14:20:12 | Chỉ xem của tác giả
đọc tác phẩm của Tử tử tú nhi hố nào cũng làm mình đau tim.
©2024 Kites.vn | 1 ^! ~9 E9 K) `% d  CAll rights reserved
ngược lên ngược xuống.2nv chính vì yêu vì hận mà cứ dày vò nhau để cả 2 cùng tổn thương.
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 @* H4 u9 v- g. A* b
chính vì thế mà chỉ cần đọc 1 lần tp thui cũng để lại cho mình cái gì đó cứ day dứt.
©2024 Kites.vn | " d/ R, C# c; @- V4 g' ?9 N" s& hAll rights reserved
thanks bạn đã edit đến cùng bộ truyện này nhá
1 A7 B: d$ S  `% k* z2 B©2024 Kites.vn | All rights reserved
chờ mãi cũng đến ngày hoàn.
©2024 Kites.vn | * l! O6 k6 L  E7 F  jAll rights reserved
mong tp típ theo của bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

370#
Đăng lúc 8-5-2013 14:20:38 | Chỉ xem của tác giả
Trờiiiii ơi sao mà có HE đâyyy {:430:} Nghiêm Diệu quá yêu LTN nhưng yêu qá sâu nặng nên k rứt ra được , mà LTN thì giữa cảnh sát và yêu anh ND cô ý chọn bên nòa đây {:447:}
©2024 Kites.vn | 7 _( R- a9 W' ^* ?All rights reserved
Mong là sẽ HE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách