Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Khi Lướt Qua Nhau | Sênh Ly (Gỡ link down ebook)

[Lấy địa chỉ]
871#
Đăng lúc 30-12-2012 13:04:44 | Chỉ xem của tác giả
mình đã dành ra 2 ngày để đọc câu truyện cứ rảnh là mình lại đọc. Một thích những truyện nói về ty thời niên thiếu như vậy, mình không đc như TGN yêu nhiều năm như vậy, mình cũng đã thích thầm nhưng chỉ dc 1 tgian mà thôi. Cảm ơn bạn đã edit câu truyện rất hay này, ngôn ngữ hay trình bày cũng rất đẹp, đây là truyện đầu tiên mình đọc theo khiểu lật sách thế ngày, rất thú vị :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

872#
Đăng lúc 30-12-2012 13:53:02 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn bạn đã post
" \. {, g' w1 o8 e$ d6 C©2024 Kites.vn | All rights reserved
mình rất tò mò về tự sự của bạn tô lập nên đành mò vào trả lời
; Q" W5 N9 C$ U, p5 o+ ~$ F# S3 L4 w©2024 Kites.vn | All rights reserved
viết mãi ko hết 100 kí tự, thật là làm khó ng ít nói
5 }# Z! O  T- x- h3 n7 y©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

873#
Đăng lúc 30-12-2012 14:39:32 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện này làm mình nhớ lại một thời kỳ iu đơn phương của mình. Suốt ngày cứ tưởng tượng thế này rùi lại thế kia, mình cảm giác như đây là bản sao của mình vậy. Người đó k hề bit mình là ai, trong khi mọi thứ về người đó mình lại bit rất rõ, đôi lúc chỉ cần thấy người đó onl, thấy người đó đi ngang, thấy người đó cười.. là mình đã cảm thấy hạnh phúc. Ai cũng nói đó là khùng nhưng vs mình là đoạn ký ức cực kỳ đẹp. Đến giờ mình cũng chưa có đủ dũng khí để thổ lộ nó vs người ấy. Đôi lúc tự nhủ hay là mình thử uống say một lần để nt tỏ tình hèo ;) ;)
/ h" O' F& n2 c+ x# g$ S©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình cũng đã từng nt vu vơ vs người đó, nhưng vì mình là bạn khá thân vs nhau nên toàn lấy số lạ để nt tới k hà, và rất vui khi nó cũng được hồi âm, Cảm ơn tác giá đã edit một bộ cực kỳ ý nghĩa thế này, tình iu đơn phương suốt 4 năm của mình, làm mình tưởng tượng nó như mới hum qua vậy ;) ;)
) u3 g6 F- @) ~, i©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình mới đọc ngang chương 6 ah, khi nào đọc tiếp mình sẽ có hứng viết tiếp. Mình chỉ hi vọng một ngày nào đó mình sẽ đủ dũng khí để nói ra, và mong rằng mình cũng được HE như nữ chính vậy ;) ;)
©2024 Kites.vn | All rights reserved. b1 J% n. u7 ^
Iu đơn phương đôi lúc cũng có cái hay của nó ;) ;)

Bình luận

hóa ra ss cũng là tàu ngầm ở nhà em hả  Đăng lúc 30-12-2012 06:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

874#
Đăng lúc 30-12-2012 14:46:07 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng truyện cũng đã hoàn.....mình cũng phải com cho chủ thớt một cái nhỉ
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 T% m( Z: E0 A& ~% t6 L! n
hehehehehe đọc truyện thì dâm ba bữa mình vô một lần ko có thời gian rãnh
©2024 Kites.vn | % F3 K  j# _& P9 qAll rights reserved
bi giờ truyện đã hoàn thì mình ngưỡng mộ tình yêu của anh chị quá đi.... hehehe chỉ lướt qua nhau mà để lại ấn tượng trong lòng nhau ko phai mờ mặc dù là 10 năm......cuối cùng truyện cũng kết thúc viên mãn.....
4 l7 B+ i( c! M9 ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
thanhks chủ thớt nhiều nhiều
- B# A0 _/ \. M/ o: S) _9 ]$ f©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

875#
Đăng lúc 30-12-2012 14:50:50 | Chỉ xem của tác giả
Truyện rất hay và có ý nghĩa. Mấy ai khi lướt qua nhau mà còn có thế đến với nhau lần nữa. Có những tình cảm không hề nói ra, nhưng không có nghĩa là không tồn tại chứ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 Z4 _. l1 v) ]& n8 K
Thanks bạn edit, truyện rất cảm động
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

876#
Đăng lúc 30-12-2012 15:09:00 | Chỉ xem của tác giả
Tem page, hố hố, mừng quá, ko uổng công ngồi canh nãy giờ :))
©2024 Kites.vn | 8 }. P6 a7 h+ O' OAll rights reserved
©2024 Kites.vn |   l4 ~6 \) F: s6 N$ T: \5 SAll rights reserved
Cô Lin với ss Thỏ chắc vui lắm nhỉ, có rất nhiều bạn đọc yêu thích "Thời sát" :X
©2024 Kites.vn | All rights reserved. K+ v% B- N' f- k$ J: _! J8 B
©2024 Kites.vn | All rights reserved. X. y0 T5 ^  d  H
Nhiều bạn kết Tô Lập, ngưỡng mộ Giai Nam, còn mình đọc lại thì.....tiếc cho Đoàn Gia Thần quá. Phải chi anh kiên định hơn, có lẽ....đã khác.
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 X# I6 D% \0 }% {. I' B' z! r
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ R1 h/ g; K/ ~, M( I  x
Lon ton chạy vào, muốn nhắn nhủ với cô Lin, 31.12 tôi lại vào chúc mừng đấy nhá. Nhớ châm đèn đốt đuốc bắn pháo bông đón tôi nha :)))))  Mình cũng tự sướng có đẳng cấp quá =)))

Bình luận

halay biến thái thì có =)) nhưng đôi lúc vô cùng đáng yêu ? chị nói toàn sự thật lol  Đăng lúc 31-12-2012 03:54 AM
đạp  Đăng lúc 30-12-2012 05:42 PM
Sao chị KIm lại nói cô halay đáng iu như thế  Đăng lúc 30-12-2012 03:33 PM
Halay bệnh ghê =)) đã siêu cấp biến thái còn mắc bệnh nữa =)))))))))))))  Đăng lúc 30-12-2012 03:27 PM
Cào nhà tôi hả cô kia?  Đăng lúc 30-12-2012 03:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

877#
Đăng lúc 30-12-2012 15:25:07 | Chỉ xem của tác giả
mình đọc rất nhiều truyện trên diễn đàn nhưng chưa bao giờ commment hết đây là lần đầu tiên. khi đọc truyện này mình thấy rất cảm động vì mối tình đơn phương của Nam Nam nhưng mình thấy cũng đúng nếu mình là Nam Nam chắc cũng không dám tỏ tình đâu, bởi Tô Lập quá hoàn hảo lại đẹp trai nữa ak những cũng may cứ tưởng đâu đã bỏ lỡ nhưng đến cuối cùng định mệnh cũng cho họ gặp lại nhau một lần nữa. Một happy ending rất ngọt ngào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

878#
Đăng lúc 30-12-2012 16:05:48 | Chỉ xem của tác giả
một câu chuyện rất nhẹ nhàng và cảm động. Tống Giai Nam và Tô Lập đúng là một cặp đôi trog mơ.Phải có tinhf cảm sâu sắc lắm mới có thể chờ đợi lâu như thế.Đọc truyện này lại làm mình nhớ đến bản thân mìh,mình cũng đang yêu thầm 1 người nhưng mình cungx ko có dũng cảm để nói ra.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

879#
Đăng lúc 30-12-2012 16:21:40 | Chỉ xem của tác giả
hoàn rồi ............
7 v  m  p9 c( G, _' q0 W0 z- e©2024 Kites.vn | All rights reserved
6 K/ l+ j6 {( N" r' a" ~©2024 Kites.vn | All rights reserved
chuẩn bị nhảy hố này của cô lin
©2024 Kites.vn | All rights reserved' k' Q( a3 ?1 w: {6 p
©2024 Kites.vn | All rights reserved) d3 B% P/ W3 p) h
dạo này nhìu truyện hay quá đọc không kịp luôn;))
©2024 Kites.vn | # J0 |2 Q2 l0 r% T2 OAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 I/ O' a) ]7 C
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

880#
Đăng lúc 30-12-2012 16:49:30 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn đã edit truyện này nhé, từ lúc đọc được giới thiệu truyện, đã rất thích thú, đi tìm kiếm xem đã có ai làm chưa, nh không thấy đành xem convert, nhưng cũng hơi khó hiểu. Lang thang tìm được list bên Kiều Như Xuân, vào được trang này đọc một mạch tới bây giờ, cảm giác như trở về thời đi học. cảm giác như tác giả viết câu truyện này cho mình. lại chợt nghĩ, giá mà có đủ dũng khí, hoặc là thời gian vòng quay tôi gặp lại được người đó, không biết tôi và người đó có thể như TGN và TL không nhỉ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved; t% {/ k0 K# U. D5 v2 |2 z0 a
Cảm ơn các bạn rất nhiều, mong đợi những tác phẩm tiếp theo. Thanks!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách