Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Khi Lướt Qua Nhau | Sênh Ly (Gỡ link down ebook)

[Lấy địa chỉ]
941#
Đăng lúc 7-5-2013 21:25:17 | Chỉ xem của tác giả
mình vừa đọc tr này xong :x
©2024 Kites.vn | : P" _% d7 |6 P' u4 A+ EAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 {& }( v9 B7 c* Z/ w6 ^9 B$ q
sau khi đọc xong cứ có cảm giác lâng lâng, vẫn đang chìm trg cảm xúc của đôi bạn trẻ :(
©2024 Kites.vn | All rights reserved( v7 U1 ?; E4 V! D5 I
8 r; Z  b* v% B; W©2024 Kites.vn | All rights reserved
bỏ lỡ nhau 10 năm, càng bỏ lỡ lại càng thâm tình :(
6 H1 w0 ^5 ^4 o, B+ `©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved' N' R$ z: V* q
cảm xúc cứ lơ lửng, cứ cảm thấy vẫn muốn biết nhiều hơn nữa cảm xúc của Tô Lập trong suốt 10 năm tương tư, 1 ngoại tr vẫn chưa đủ :((
5 D( J2 \# g- o©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 R& U8 ?# ?" r* e( u7 L
©2024 Kites.vn | ( Z0 }( k, W) f: GAll rights reserved

Bình luận

Tác giả thuộc tuýp kiệm NT, thậm chí chả có Nt nào cho cou chính mà bạn :(  Đăng lúc 7-5-2013 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

942#
Đăng lúc 11-5-2013 15:33:35 | Chỉ xem của tác giả
mình bị tựa truyện hấp dẫn. dạo này đọc được 1 câu cũng trong 1 cuốn truyện 'cả đời này, 2 người xác định chỉ là lướt qua nhau' lúc đọc câu này mình khóc. lên mạng thấy giới thiệu cuốn sách này, tự nhiên mình muốn đọc liệu kết thúc cuối cùng có là họ sẽ lướt qua nhau như cuốn truyện kia, hay sẽ quay trở lại tìm được nhau. tựa truyện đã cuốn hút, nhưng bìa truyện mình thích vô cùng down về đọc trên điện thoại. cảm ơn bạn đã dịch truyện này. giờ mình đi đọc truyện đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

943#
Đăng lúc 11-5-2013 19:16:47 | Chỉ xem của tác giả
Thấy hay hay nên cũng muốn nói đôi dòng. Đôi lúc cần tình yêu thật sự sẽ đến với ta, mong rằng sẽ có và sẽ hạnh phúc.
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 g0 ?: ^# z9 K! z+ {5 L& u- _
Thật sự tình yêu luôn làm ta tò mò, mong muốn được thưởng thức lâu lâu nhưng cái gì cũng có kết cục riêng của nó nên đành chấp nhận và không nên  tham lam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

944#
Đăng lúc 19-5-2013 00:06:39 | Chỉ xem của tác giả
Thật là 1 câu chuyện đáng để đọc, quá hay, quá nhẹ nhàng, tình yêu thầm kín thời học sinh mới thật đẹp làm sao, cảm ơn ss nhutphonglin đã đem lại 1 tác phẩm rất hay như thế này. Từ đó đến giờ cũng rất ít đọc những tiểu thuyết nhẹ nhàng như thế này, nhưng sau khi đọc xong phải thay đổi lại cách suy nghĩ. Đọc truyện mà hình như cảm thấy có 1 chút buồn man mác, cái buồn ấy thấm sâu vào trong lòng độc giả để khi đọc hết truyện, e có chút jh đó lưu luyến, và có thể nói là bị ám ảnh, rất hay rất sâu sắc, tks ss đã edit truyện ạh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

945#
Đăng lúc 19-5-2013 13:53:53 | Chỉ xem của tác giả
Cách đây lâu r mình đã xem qua đoạn đầu truyện này và thấy k mấy ấn tượng vì thể loại yêu thích của mình là hắc bang Và rồi sau khi đọc xong MỤC TIÊU ĐÃ ĐỊNH của Lin thì mình kết truyện Lin edit từ đó. Bây h mới mò lại xem truyện này và đang bị lôi cuốn bởi cốt truyện nhẹ nhàng. Bản thân mình k có một mối tình đầu đẹp và k quan trọng điều đó lắm nhưng sau khi đọc MTĐĐ và KLQN mình càng mong có thể có một mối tình đầu {:176:}. Ấn tượng mình dành cho Lin là sự hài hước hòa đồng, mong Lin càng "đẻ phụ" thêm nhiều hố hay và xôm tụ {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

946#
Đăng lúc 21-5-2013 01:12:51 | Chỉ xem của tác giả
xin thông báo là mình đã chính thức lọt hố mặc dù mới đọc có một nửa
©2024 Kites.vn | 0 n" M, d3 {" M' D2 LAll rights reserved
rất may là truyện đã xog. chứ không mình vì chờ đợi mà chết sớm mất hehehehehehe
* Y% `3 \; U8 U6 q7 t% ^! `©2024 Kites.vn | All rights reserved
truyện hay lắm bạn ah. tks bạn đã dịch nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

947#
Đăng lúc 21-5-2013 01:34:54 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự em cũng muốn có một tình yêu đẹp nhưng có lẽ khó có thể có một câu chuyện như thế trong thực tế. Em để lại truyện hoàn mới đọc, không phải vì truyện không hay  hay không cảm thấy hứng thú, chỉ vì nó "tên truyện" quá giống với em...
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 H' J* L0 ~$ o! E! b" Z
Nhưng tình tiết chuyện lại không hề giống, cuối cùng thì em không được như vậy. Sau khi nghiền ngẫm , em sẽ viết một bài bình luận...
©2024 Kites.vn | All rights reserved! |9 E7 I! m+ i
Cám ơn ss đã dịch truyện!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

948#
Đăng lúc 27-5-2013 08:32:41 | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ vì đọc văn án quá hay, cảm thấy câu chuyện này như có hình bóng một phần tuổi trẻ non nớt của mình trong đó.
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 W; E! s, ^2 m
Mình down về nhưng vẫn chưa dám xem nhiều, sợ dậy lên cảm giác chua xót, tiếc nuối khi lướt qua một người mình yêu thương.
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 s5 F' m4 i# L- z2 l. Y. i
Cám ơn Nhutphonglin đã edit truyện cho bọn mình xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

949#
Đăng lúc 1-7-2013 23:21:03 | Chỉ xem của tác giả
ớ cho em hỏi sao lại gỡ link ebook vậy ạ
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 `0 s) w. ?: B: C1 ^  z
em muốn down về máy đọc mà, vào thấy thông báo như sét đánh ngang tai á
9 k  |+ g2 Q- i+ Q! p6 _( b+ q©2024 Kites.vn | All rights reserved
truyện hay vậy giờ mới có thời gian vào đọc mà, hix hix không biết đâu oa oa oa

Bình luận

ân, có tưởng không có nữa cơ. mình sẽ đợi  Đăng lúc 3-7-2013 11:28 AM
Ebook bị lỗi bạn ạh, đang trong quá trình beta lại  Đăng lúc 1-7-2013 11:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

950#
Đăng lúc 3-7-2013 00:51:50 | Chỉ xem của tác giả
Ây da , máy tình mình bị virut xóa hết các file , bao gồm cả ebook Thời Sát . Mình dowloand lại thì thấy đã bị gỡ link .
©2024 Kites.vn | All rights reserved, S% q+ N( J$ w6 D
Bạn ơi có thể giúp mình có lại ebook truyện nì ko , mình thích truyện lắm lắm lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách