Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 8-1-2013 22:15:33 | Chỉ xem của tác giả
phần sau sẽ rất hay ho đấy. mà em khoái anh nam thứ nha, sau khi anh Phong Ấn ra đi, sẽ có nhiều chuyện để nói à nha!
dạo này ss năng suất ghê, em là em thích ss oài nha=> LOve love love!
:):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):)

Bình luận

Sis mà k năng suất em sẽ ghét sis hả??? Em yên tâm, chị và Thỏ sẽ cố gắng hoàn hố này trong vòng hai tháng :)  Đăng lúc 8-1-2013 10:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 8-1-2013 22:24:13 | Chỉ xem của tác giả
TT nhà ta đúng là cực ngây thơ nhak, chưa nghe câu trò  chơi nho nhỏ nhưng hậu quả nghiêm trọng màm ha ha:lol   

chap sau PA ra tay là chắc ùi , sau này anh chắc chắn sẽ nếm hậu quả do mình gây ra , mong sau này TT ngược chết

trai cho trai biết mùi với ngừ ta hắc hắc , nam phụ này có phong cách a, nhìn cái cách zai này chắc cũng nằm trong

top cầm thú đây mà hà hà :D

p/s cô Lin sướng nhak có quần bận òi :D

Bình luận

cả 2 zai vừ bt vừa đáng thg cả  Đăng lúc 10-1-2013 04:59 AM
Truyện này ban đầu nhẹ, từ chap 15 trở đi là bắt đầu có gió để giật bạn đọc được rồi... :)  Đăng lúc 8-1-2013 10:58 PM
có kiểu ngừi vừa BT mà lại vừa đáng thương à :)) vậy phải hóng xem trai BT cỡ nào và đámg thương ra sao :))  Đăng lúc 8-1-2013 10:50 PM
Mặc từ hôm qua cơ. Đúng là hành động ngày mai chính là hành động khiến PA hối hận về sau. Còn nam thứ, vừa biến thái, vừa đáng thương... Haizzz  Đăng lúc 8-1-2013 10:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 8-1-2013 22:46:43 | Chỉ xem của tác giả
vì lâu rồi anh làm hòa thượng nên "chân" hơi động vì nụ hôn với em Trình hả???
zai nghĩ thế thật vậy sao
chẹp.... rõ khổ
miệng thì nói em Trình không hiểu đàn ông
nhưng xem ra ngay thân anh là đàn ông anh cũng còn chả hiểu về đàn ông là chính mình
thế mà còn đi chê con nhóc kém mình tới 6 tuổi chưa trải mùi đời
nhụt ơi là nhụt
zai thứ lên sàn công nhận có tí cảm giác khác hẳn
nhưng trước khi thấy ánh mắt khác lạ zai thứ nhìn em trình
thì một cái ôm cổ thân thiết với zai Ấn kia lại khiến cho chị có cảm giác như hai zai này có "gian tình" đấy hai cô à

tương lai zai Lục Tự chắc chắn sẽ thành "chất sủi bọt" thúc đẩy "tương tác" giữa zai Ấn với em Trình

Bình luận

sao lại có mùi giả đam mỹ vậy nhỉ  Đăng lúc 10-1-2013 05:00 AM
chắc cô ấy đang kiếm đó chị, em cũng giống chị....=)) chưa gì đã thấy mùi JQ giữa 2 zai LOL  Đăng lúc 9-1-2013 03:44 AM
cô thỏ đang đi kiếm xèng hở??? =))))))  Đăng lúc 9-1-2013 01:06 AM
em yêu chị Lib ghê gớm =))  Đăng lúc 9-1-2013 12:51 AM
thành thật với bản thân là tốt, cần học tập chị em nhá =))))  Đăng lúc 8-1-2013 11:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 9-1-2013 03:23:08 | Chỉ xem của tác giả
comment lúc nửa đêm:))
Sau một hồi đấu tranh tư tưởng mạnh mẽ!
Dự định ban đầu của em chính là vừa uống cafe vừa đọc chương truyện mới cho ấm người rồi học bài^^
Cơ mà uống hết cafe vẫn chưa đọc đc chữ nào@@
Cũng may là em mới chỉ đọc hết chương 5, chưa vào hồi hay nhất, nên vẫn còn dứt ra đc.
Có lẽ phải tạm biệt anh em nhà họ Lôi đến tháng 7 gặp lại:((.Mặc dù em rất rất rất thích tính cách của cả 2 anh em.:(((((((((((
Đã có kết quả kì thi trước,đoạt giải 3!ai cũng chúc mừng, nhưng em thực ko vui vẻ lắm
Em đã muốn mang về một cái cao hơn để chứng tỏ tình yêu vs các soái ca chẳng ảnh hưởng gì tới mọi thứ khác của em cả.Hic.2 tình yêu lớn nhất đời em là dành cho 5 vị thần và các soái ca.
2 đội tuyển + ôn thi ĐH ,thực sự là quá nặng!Bắt em gác lại cả 2 tình yêu lớn nhất thì ko thể:)),gác lại 5 vị thần của em cũng lại ko thể nốt!Nên thôi thì nhân lúc hố này ngấm chưa sâu thì dứt ra trước:)),cả anh Huyền nhà ss GR mà em làm tàu ngầm lâu nay cũng phải buông luôn:((
Tạm biệt các soái ca của em:((
Vì một tương lai sẽ được thỏa thích ăn các anh mà không phải kiêng dè=))
Chúc cho hố của ss Lin vs ss Thỏ luôn đắt khách
Chúc 2 ss sớm gặp được sói ca của riêng mình
Chúc cả nàh kites luôn mạnh khỏe:))
Hi vọng ngày em trở lại vs các soái ca,các ss vẫn còn ở đây và nhà kites vẫn tuyệt như bây giờ :))
THÂN ÁI VÀ CHÀO QUYẾT THẮNG! ^_^

Bình luận

Cám ơn em, nhớ comeback nhé, chúc em học và thi tốt :)  Đăng lúc 9-1-2013 09:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 9-1-2013 03:46:26 | Chỉ xem của tác giả
Khụ Khụ, định tắt máy rùi ấy, nhưng nhớ còn hố này nữa nên nhảy vô

cái tit hút quá đó - quả nhiên là tác phẩm của Thỏ =))

khụ khụ zai phụ lên sàn....lên sàn làm chất xúc tác cho đôi chính LOL

haizz, anh Ấn thiệt tình, hủy hoại mắt trẻ thơ là ko tốt =)) ngta mới 18 tuổi đã cho xem phim cấm =))
sao ko đợi thực hành lun zị anh, hay cho học lý thuyết trước= ))

thanks Lin, Thỏ xD

Bình luận

em cũng iu chị, để em bảo bác Lôi ván xuống vài trận sét cho chị ấm :D  Đăng lúc 9-1-2013 04:01 PM
Lin định XXX tại đây à =)) khụ khụ  Đăng lúc 9-1-2013 03:57 PM
chị toàn trêu em, hứ..  Đăng lúc 9-1-2013 03:50 PM
Why em iu chị, nguyên nhân chính là chị lúc nào cũng ủng hộ em. XXX chị :)  Đăng lúc 9-1-2013 09:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 9-1-2013 08:56:00 | Chỉ xem của tác giả
sói ca Ấn Phong này nguy hiểm quá, còn có chút buồn cười muốn làm con nhỏ nản lòng cơ mà lại dẫn em đi sắm đồ gợi cảm, thêm vào bộ phim PG 18 như vậy nữa chứ, dường như là bộ phim đó là bé Trình Trình nhà ta chủ động muốn xem thì phải, cơ mà Ấn Phong có tình cảm với bé Trình Trình rồi chỉ bởi vì anh cứ cho rằng bé còn nhỏ, là bé Trình Trình trong ký ức của anh nên có cảm giác giống em gái hơn là đối sử kiểu đàn ông và phụ nữ.  Phong ca này dường như là đang lừa mình dối người nè, thích bé Trình Trình, rõ ràng nụ hôn bất ngờ của Trình Trình cuốn hút hết linh hồn anh rồi chỉ là mở mắt ra nhận ra là bé Trình Trình nhà họ lôi thôi nên MUỐN ĂN cũng phải MẮC NGHẸN lại không thôi là tiêu đời với ba Lôi và anh Lôi của cô {:180:}

Ấn Phong này là đang cố tình dẫn bé đi thử nghiệm cuộc sống ĂN CHƠI điên cuồng trong thế giới lúc không cần làm phi công nè, ý chắc muốn dọa cô bỏ chạy, trò chơi mà thế giới người lớn của anh chơi hàm ý 18 tuổi không thể chơi chắc luôn nè, cái cớ ấy tốt chứ, cứ cho rằng dù sao anh và cô khoảng cách quá xa, người anh cần là người phụ nữ trưởng thành chứ không phải dạng ngây thơ thuần khiết 18 tuổi.  Nhưng anh trăm tính ngàn tính cũng không ngờ bé Trình Trình nhà ta lớn hơn so với tuổi của cô, có sức chơi có sực chịu, tuy là bở ngỡ nhưng sao có thể hù Trình Trình bỏ chạy lấy người được chứ.  

Rất thích tính cách Trình Trình, rất độc lập còn có tự ái rất cao, tuy là yêu Ấn Phong dù vẫn chưa nói tới cô yêu bao sâu và bao lâu nhưng mà khẳng định cô không phải là dạng con nít bồng bột nhất thời, yêu mau quên cũng mau, mục tiêu chưa hoàn thành thì cô cũng chưa chịu thoái lui.  

Càng lúc câu truyện càng vui hơn, kịch tính hơn rồi, sói ca Ấn Phong này rồi có chết vào tay Trình Trình bé gái này không thì không biết nhưng mà hứng thú đối với cô càng lúc càng nhiều bởi vì ở bên cạnh mới khám phá hết những ưu điểm dễ thương của Trình Trình.  Ôi hấp dẫn quá không biết bé gái Trình Trình nhà ta dùng chiêu nào mà bắn hạ con chim không chân Ấn Phong này đây.  

cám ơn,  hóng chap mới

Bình luận

có phải mình nhạy cảm we' chăng, đọc câu bắn hạ con chim ko chân ấn phong , nghe thấy bt hết cỡ lun  Đăng lúc 10-1-2013 05:04 AM
Sẽ còn kịch tính dài dài sis ơi :)  Đăng lúc 9-1-2013 09:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 9-1-2013 10:16:18 | Chỉ xem của tác giả
Cái tiêu đề thật là..khụ...khụ
Tôi là đàn ông em biết không

==> Vâng, em biết anh là đàn ông mà, rất đàn ông, không thể đàn ông hơn nữa nên mới có cảm giác cô đơn với trẻ vị thành niên {:288:}{:288:}{:288:}

Cái đoạn suýt rết lên 18+ kia còn hót hơn cả cảnh nóng trên phim, may mà anh không làm tới nếu không em đẫy sẽ xịt máu mũi mất  

Anh nam thứ nghe vẻ cũng BT nhỉ, nếu vậy chắc phải tập hợp dàn diễn viện thành động BT thôi, thêm cả chị Lin với chị Thỏ vào là đủ bộ

P/S 1: Chị Lin ơi quần của chị đẹp quá, ghen tị quá đi {:430:}{:430:}{:430:}

P/S 2: Chắc vài tuần nữa em không thường xuyên vào phá nhà sis được rồi, nhưng mà em sẽ chăm chỉ làm SR, đến khi hết bận sẽ mang đại bác đến bắn phá hố của sis ))

P/S 3 : Thực là ghen tị quá đi , cái quần của sis làm em đau lòng

Bình luận

hí hí ^^  Đăng lúc 9-1-2013 11:30 AM
Em cứ yên tâm đập phá, khi nào chị đi ao sẽ rủ em theo, để em nhanh mặc quần :)  Đăng lúc 9-1-2013 11:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 9-1-2013 10:58:52 | Chỉ xem của tác giả
Lăn xăn chạy vào hóng hớt với nhà "Mục tiêu đã định".

Chào mọi người, xin được làm quen ạ. Mình là mem mới của ngôi nhà Kites. Theo dõi bộ này từ những ngày đầu bạn Lin post nhưng mãi đến hôm nay mới reg nick. Thật ngại tóa!

Tuy nhiên tinh thần hóng hớt thì mọi người cứ yên tâm.

Hiện giờ đang rất bấn cô nàng Lôi Vận Trình. Bấn vì cái sự ngây thơ, trong sáng của cô. Bấn vì khi thích một người cô đã dành nhiều nỗ lực để hoàn thiện bản thân, để xứng đáng và có thể "gần" người ấy hơn. Bấn vì cả cô chưa bao giờ biết mình đã cố gắng nhiều như thế nào. Và bấn vì cả cô đã không mong đợi vào bất kỳ một sự đền đáp nào cho những cố gắng ấy.

Một người con gái đáng quý như vậy, làm sao có thể ko iu quý cho được đây?

Chương 7 đang đến hồi gay cấn, ko biết anh cháng Phong Ấn định làm gì để Trình Trình từ bỏ ý định của mình. Huhu, đừng làm Trình Trình nhỏ bé bị tổn thương nhé!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

ukie bạn ^^  Đăng lúc 9-1-2013 11:12 AM
Tối nay sẽ lật bài... Bạn nhớ vào đọc và ủng hộ. Cám ơn bạn :)  Đăng lúc 9-1-2013 11:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 9-1-2013 10:58:56 | Chỉ xem của tác giả
coi 1 lèo sướng ghê luôn á
a Ấn thiệt ngàn chấm thích cái cách a hành động với LVT lắm luôn
nhưng  càng thik cô nữ 9 này hơn cơ mí 12t đã có tình cảm ùi
nhưng k phải là thoáng qua hay con nít học đòi gì
mà là t/c chân thành và kiên định
hắc hắc hơi bị thik nhoa =))

p/s: thanks Lin và Thỏ nhé=)) *ôm ôm*

Bình luận

hihihi mát dạ ghê nhá ^_^  Đăng lúc 9-1-2013 12:12 PM
Ờh,.. Cám ơn Ú... Iu Ú quá.... há há :)  Đăng lúc 9-1-2013 11:25 AM
a a asao Ù cứ bị SM trước bàn dân thiên hạ thế này hixhix!!! mừ bộ này hay mừ=)) â\câu nói cũng hay nên làm quần luôn. đi PR Lin ơi kekeke=))  Đăng lúc 9-1-2013 11:24 AM
Lin cũng thank Ú... Ôm Ú... Iu Ú... :), cả cái nơi và quần Ú đều thể hiện sự ủng hộ Lin, ôm ôm, SM luôn =))  Đăng lúc 9-1-2013 11:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 9-1-2013 15:31:09 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz, ai nói anh Ấn chưa được mở ấn, chứ em thấy anh ấy ranh ma chết đi được ^^

Chỉ 1 ngày đi chơi, vài chiêu trò nhỏ đã bốc mẻ hoàn toàn em Trình Trình rồi còn đâu =)))))

Em Trình ấy à, miệng thì bảo "Tôi đã đóng dấu Phong Ấn", hành động thì cứ như mình có kinh nghiệm ghẹo trai lắm ý, cơ mà bản chất trong sáng vẫn cứ lồ lộ ra đó =)))))  

Nguyên hình 1 con "Cừu non đội lốt sói" =))))

Zai Lục Tự đã lên sàn, weo căm anh đến với những chuỗi ngày..... :D

Cô Lin & ss Thỏ cố lên!

Bình luận

ko cần =)) chị đang ở trong nhà, trong nhà có lò sưởi ấm áp =))))))  Đăng lúc 9-1-2013 04:07 PM
Từ từ sẽ mặc được thôi :)  Đăng lúc 9-1-2013 04:04 PM
chị yêu em thế còn gì "véo má"  Đăng lúc 9-1-2013 03:58 PM
Thanks cô  Đăng lúc 9-1-2013 03:54 PM
em cũng cố lên em, cách mạng mặc quần chưa thành công =))  Đăng lúc 9-1-2013 03:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách