Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hamilk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Nửa Vòng Tròn | Hà Xử Thính Vũ - EBOOK page 29. Truyện đã dc NXB Phụ Nữ mua bản quyền.

[Lấy địa chỉ]
291#
Đăng lúc 30-4-2014 15:35:30 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ ss. thanks ss đã dịch trn nhá. em thích những kiểu ngôn tình như này lắm.
©2024 Kites.vn | All rights reserved  `- Q/ Z- ]2 u2 h( s4 m2 I
đọc văn án thấy hấp dẫn quá.
  B% P$ `0 f0 I©2024 Kites.vn | All rights reserved
k biết nam chính bị khuyết điểm ở đâu nhỉ . tò mò quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

292#
Đăng lúc 5-7-2014 22:17:52 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi ebook của truyện này ở đâu vậy?
* }* d: t' _: z+ \7 {©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 s; a# O" f4 ]' B5 j. P8 r+ r! R# c
tại mình thấy có ghi ebook mà ko thấy trên trang chính.
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 z: G6 Z7 l/ K& q$ G4 R. K$ ^* D9 d
0 p) i" X) i9 P9 B; ?©2024 Kites.vn | All rights reserved
thanks

Bình luận

Bạn lùi sang trang 29 nhé. Tớ sẽ chuyển ebook sang page 1 cho dễ tìm.  Đăng lúc 5-7-2014 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

293#
Đăng lúc 6-7-2014 01:05:37 | Chỉ xem của tác giả
mới đọc xong nửa vòng tròn và cảm thấy phát cuồng vs nam chính.
$ A: M9 ^  w: _©2024 Kites.vn | All rights reserved
em rất thích mấy anh main kiểu khuyết tật thế này nhé, như kiểu lịch xuyên ý, các anh vừa mạnh mẽ lại có lúc yếu ớt khiến mình muốn bao bọc kinh khủng. mỗi tội truyện này kết khiến em cảm thấy thế nào ý, kiểu ngắn quá và em muốn truyện kéo dài thêm. ôi em trống rỗng quá. có ai cho em mấy truyện nam hay nữ chính cũng bị khuyết tật không ạ???? em cần ngay để bù đắp con tym cô đơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

294#
 Tác giả| Đăng lúc 6-7-2014 09:55:20 | Chỉ xem của tác giả
Tin vui dành cho những bạn yêu mến truyện ( trong đó có fan cuồng là tớ ): Hiện tại Nửa Vòng Tròn đã dc NXB Phụ Nữ mua bản quyền, vậy là trong tương lai chúng ta sẽ được đọc tác phẩm một cách trọn vẹn, k bị cắt xén. Không biết bao giờ sách sẽ ra mắt, vì vậy chúng ta phải chờ đợi. Dù sao ước nguyện truyện có mặt tại Vn đã trở thành hiện thực.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

295#
 Tác giả| Đăng lúc 6-7-2014 09:58:08 | Chỉ xem của tác giả
juon122 gửi lúc 6-7-2014 01:05 AM
mới đọc xong nửa vòng tròn và cảm thấy phát cuồng vs nam chính.
em rất thích mấy anh ...

Em thấy truyện hụt hẫng vì như chị đã nói, bản online bị tác giả cắt xén để ra sách. Cảm xúc của em cũng là cảm xúc chung của rất nhiều người.
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ S) p# w* p- f* ~2 U
- r! G% }2 e1 h4 y©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em muốn đọc thể loại này thì thử với CÂU CHUYỆN NGÀY XUÂN và ÁO AI XANH CHO LÒNG AI VẤN VƯƠNG xem sao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

296#
Đăng lúc 6-7-2014 15:55:44 | Chỉ xem của tác giả
Ồ, cuối cùng truyện đã được xuất bản rồi à, mừng quá, thú thật dù đọc xong bản găm trên mạng thấy rất hay nhưng vẫn cảm thấy chưa đã, cầu mãi có người xuất bản, cuối cùng cũng có.
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 v* f. e0 |3 e1 h; ^$ h+ a
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 m" D( }5 v. u1 w# {
Có lẽ em chỉ mới đọc hai quyển có nam chính tàn tật là quyển này và Nét cười nơi ấy của Tình Không Lam Hề, hai quyển đều rất thích, nhưng lại ngại không muốn đọc nhiều thể loại này, công nhận bản thân rất mâu thuẫn.
% p3 ^8 T) p( }/ L©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | ( ^9 {! _2 O$ `- Y- @9 RAll rights reserved
Đọc lâu rồi mà lại lười com, giờ sẵn tiện chị quay lại thông báo cái tin truyện sắp xuất bản thôi vào com luôn một thế ... Không biết bản xuất bản có nói thêm về cuộc sống hạnh phúc sau này của hai người không, chứ thêm nhiều chi tiết trong quá trình truyện thì chắc chắn rồi.

©2024 Kites.vn | All rights reserved. S) B: O$ M% K$ e: K0 a
# m2 u. @! ~; f9 W9 R+ q©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

nam chính bị mù đó chị :)  Đăng lúc 7-7-2014 09:43 PM
Nét cười nơi ấy cũng nam chính tàn tật á? Sao chị đọc rồi mà k nhớ nhỉ?  Đăng lúc 7-7-2014 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

297#
Đăng lúc 6-7-2014 17:56:01 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng truyện cũng được mua bản quyền rồi, dù không biết chừng nào ra nhưng sướng điên cuồng
/ C1 s: M6 r5 Y3 P©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em đã đọc "Áo ai xanh cho lòng ai vướng vấn" nhưng em ko có cảm giác gì cả, em chỉ nghĩ tới Chử Vân Hành thôi, chắc tại em khác người . Nhưng thật sự truyện này làm em cảm thấy rất phục và nể cả nam và nữ 9.
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 M) g" a7 n# t& _
Nhờ chị hamilk em mới biết d9u77oc5 truyện này, cảm ơn chị hamilk lần nữa vậy ^_^

Bình luận

Em k khác ng, em giống chị đấy, chị cũng drop Áo ai xanh vì k hợp gu ^^  Đăng lúc 7-7-2014 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

298#
Đăng lúc 6-7-2014 18:13:37 | Chỉ xem của tác giả
Lần này cô Hamilk đã thoát khỏi cái dớp bị drop vì bản quyền - một lần nữa vô cùng chúc mừng cô và cám ơn và đã chuyển ngữ cho bà con có truyện để đoc.
, E: q% N2 P6 H7 O5 n& q6 D©2024 Kites.vn | All rights reserved
tung hoa mừng ebook của cô

Bình luận

bbx
sợ dớp nên đợi hoàn...hic hic  Đăng lúc 8-7-2014 01:05 AM
bbx
bữa giờ ôm điện thoại hii hì nên làm tàu ngầm  Đăng lúc 8-7-2014 01:04 AM
Thanh kiu vi na miu cô nhiều nhiều. Hình như lâu lắm rồi tôi mới thấy cô com trong nhà tôi :)  Đăng lúc 7-7-2014 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

299#
Đăng lúc 6-7-2014 19:01:45 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận lúc đầu đọc thì rất thích ý cơ mà cái kết hẫng đến khó hiểu luôn =.=''
2 X! @$ x) [3 N" q1 ~% k©2024 Kites.vn | All rights reserved
Lại còn không có ngoại truyện, mình muốn thêm cơ, cần thêm cái j đó gay cấn hơn một chút ý, ghen tuông cũng đc, H cũng đc

Bình luận

Truyện sạch, chắc k có H như mong muốn. Chị cũng hóng vụ H hiếc này lắm.  Đăng lúc 7-7-2014 08:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

300#
Đăng lúc 7-7-2014 16:56:07 | Chỉ xem của tác giả
Ồ, gặp người quen nè Hôm nay lang thang từ wtt ra đây. Mấy hôm nay trên wtt cũng có bạn giới thiệu truyện này, vào đây gặp bạn Hamilk làm editor Bạn cũng hay review truyện trên wtt cho các mẹ nữa MÌnh cũng hay lang thang kites nhưng là bên box phim Hàn. Dạo này phim Hàn chán nên chuyển sang đọc ngôn tình, hehe. Đọc xong lại muốn tám hươu tán vượn nên là phải đi tìm 4rum để chém. Nếu VN đã mua bản quyền thì mình sẽ chờ sách để đọc chứ đọc bị cắt xén tức lắm
# U5 O0 W/ p1 r3 ~. f  i©2024 Kites.vn | All rights reserved
Truyện về nam 9 tàn tật nghị lực thì đúng gu mình rồi. Rất thích Lịch Xuyên và Câu chuyện ngày xuân. Áo ai xanh cho lòng anh vương vấn ko thật đặc sắc lắm nhưng áng văn đẹp
9 R4 d2 E4 M" b+ q$ g+ S©2024 Kites.vn | All rights reserved
Một bạn nào đó giới thiệu thêm truyện Ấm áp như xưa nữa. Nhưng mà hình như truyện chưa hoàn, cũng là 1 anh nam chính tàn tật
©2024 Kites.vn | 5 a/ R5 K7 [9 s' s4 G/ n' D' }All rights reserved
! truyện về 1 anh nam 9 tàn tật nữa là Trọn đời bên nhau của Mặc Bảo Phi Bảo, anh này bị điếc và bị các di chứng của SARS.

Bình luận

Truyện nam 9 tàn tật tớ mới biết nhiêu đó thôi, tớ cũng thích đọc thể loại này lắm. Nó khá là có giá trị nhân văn và đỡ nhảm:P  Đăng lúc 8-7-2014 07:59 AM
Nàng đọc được bộ hay nào thì share cái tên mình với:D Hôm qua đọc Thiếu nữ đánh cờ vây xong thì bị stuck, k thiết đọc ngôn tình nữa:(  Đăng lúc 8-7-2014 07:57 AM
Chào Kamyio. Dạo này tớ k có hứng review truyện bên WTT mặc dù đã đọc được kha khá bộ hay. Tớ thích thể loại nhân vật chính tàn tật, Kamyo giới thiệu tiếp đi.   Đăng lúc 7-7-2014 08:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách