Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Yume91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thành Thời Gian | Giảo Giảo (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
331#
Đăng lúc 23-6-2013 13:56:02 | Chỉ xem của tác giả
em đi sau thời đại, giờ mới đọc xong Thành thời gian ^^
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 ^2 S- ~1 _) R  T7 }
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 C! X5 t) G0 ^+ `3 V
truyện tình tiết chậm, nhẹ nhàng, gọi là gay cấn cho nó có thôi chứ em thấy cũng không gay go lắm. kiểu đọc ngược nhiều thành ra bị tê liệt hay sao ấy chị ạ T________T hôm nay HN trời mưa, khá là mát, ngồi nhâm nhi uống trà + đọc truyện thật là toẹt  vời >:D<
©2024 Kites.vn | 6 a9 F2 j8 q' Y$ i$ z9 u# z9 sAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved: c3 l$ e: J' H1 B2 B: `2 B
cảm ơn chị Du nhiều, mong là thời gian tới chị sẽ cho ra nhiều tác phẩm hay hơn nữa

Bình luận

@ss Du: em đi đâu cũng chỉ thích tí tởn mèo thôi chị ạ :3  Đăng lúc 23-6-2013 11:19 PM
Ừa, truyện nhẹ nhàng mà em :3 đọc nhiều ngược rồi đọc truyện nhẹ nhàng cho thư giãn :3 Yêu cái áo của em quá cơ :xxx hai em mều ;))  Đăng lúc 23-6-2013 05:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

332#
Đăng lúc 3-7-2013 11:55:28 | Chỉ xem của tác giả
Thật tiếc cho A Tu vì tính kiêu ngạo của mình ma để lỡ 1 tấm chân tình, con gái ai cũng yêu bằng tai thế mà khi anh gặp Hứa chân lại như dội nước lạnh vào người ta hên cho anh là Hứa Chân vẫn kiên trì 6 năm nhưng đúng là trời phụ lòng người vào giờ phút cuối lại lòi ra anh Quân vừa đẹp trai vừa biết lấy lòng lại kiên trì như thế thì trách sao Hứa Chân không đổ được, thôi đành tiếc nuối vậy vì những gì qua rồi thì không bao giờ trở lại.
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 B" t% H" @2 J6 O6 P5 C
Thanks bạn Yume91 nhiều nhé{:155:},mong sẽ gặp lại bạn ở những hố mới{:156:}.Chúc bạn luôn vui khỏe, gặt hái nhiều thành công trong công việc và cuộc sống.{:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

333#
Đăng lúc 22-8-2013 16:47:49 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này hay hay quá . Cảm ơn các bạn đa dịch truyện này. Cách viết truyện hết sức nhẹ nhàng, không dùng quá nhiều hình tượng bóng bẩy nhưng vẫn xây dựng tính cách các nhân vật rõ ràng. Văn phong cũng trong sáng, tình tiết luôn trong trạng thái mở khiến cho người đọc không thể không mong chờ. {:156:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

334#
Đăng lúc 23-8-2013 03:58:39 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện này xong, mình tâm đắc nhất là tình tiết truyện bất ngờ và thú vị. Lúc đầu, qua suy nghĩ của Hứa Chân, mình thật sự rất yêu thích nhân vật Hứa Chính Nghiêu, một người cha trên cả tuyệt vời. Ông có lý tưởng, say mê khoa học và cũng rất thương yêu con gái mình. Nhưng đến khúc cuối, tác giả hé mở bí mật, mình cảm thấy ông vừa đáng thương, vùa đáng giận, có chút trẻ con và buồn cười. Vì không muốn đạo diễn Lương cướp mất con gái mà mang Hứa Chân chạy khắp thế giới, tình tiết này làm mình cảm thấy hài hước, cảm động và cũng rất thú vị.
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 l: n# Q- F& u. A7 r
  Còn về tình yêu trong truyện, có lẻ tác giả chắc rất phẫn nộ với phim Hàn Quốc đây, he he. Tại vì mình thấy mấy anh vai phụ trong phim Hàn Quốc vừa đẹp trai, dịu dàng, bao dung, chiều chuông, thương yêu nữ chính hết lòng giống như Cố tiên sinh, nhưng cuối cùng nữ chính cũng chọn nam chính-người mà có tư chất ngược đãi và hành hạ nữ chính {:144:}! Vậy nên chắc tác giả tác hợp cho cặp Hứa-Cố là muốn bù đắp cho mấy nam phụ trong phim cũng nên { :180:}. Đùa thôi, thật ra mình nghĩ tình cảm diễn biến như vậy rất hợp lý. Suy cho cùng, tình cảm đầu đời của Hứa Chân cũng bắt nguồn từ sự ngưỡng mộ Lâm nhị thiếu như một thần tượng vậy thôi. Sau đó, cô ấy bị anh Lâm cho ăn khổ nhiều vậy (với lại trách anh này cũng khờ, nhận ra chân lý quá muộn), nếu còn yêu thương sâu sắc thì chỉ có thể nói cô ấy thích bị ngược đãi . Ngoài cuộc sống cũng thế, ai cũng thích có một người quan tâm, yêu thương, giúp đỡ mình. Cố tiên sinh nếu chỉ dừng ở đó chắc cũng chưa chinh phục được chị Hứa đâu, nhưng anh ấy dám từ bỏ sự nghiệp vì chị ấy, dám chịu trách nhiệm hành vi của mình, nghiêm túc trong tình cảm của hai người, nếu như vậy mà chị Hứa còn chưa xiêu lòng thì chị ấy quá sắt đá rồi. Vậy nên, mình thật sự không cảm thấy luyến tiếc hay có chút khúc mắc gì về tuyến tình cảm giữa Hứa Chân với Lâm nhị thiếu, hoặc là tình yêu giữa chị Hứa với anh Cố là mờ nhạt và không chân thật.
©2024 Kites.vn | : {: m3 c4 r& ~, B  k# _& GAll rights reserved
  Cám ơn tác giả đã viết một câu chuyện thú vị như vậy đồng thời cảm ơn chân thành các bạn đã dịch và giới thiệu với mọi người bộ truyện này. Hi vọng sẽ được thưởng thức thêm nhiều tác phẩm đặc sắc khác. {:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

335#
Đăng lúc 24-8-2013 21:17:18 | Chỉ xem của tác giả
t thấy thương xót cho Lâm Tấn Tu và t thích a ấy hơn cả nam chính. cái tính khí kiêu ngạo ấy, sự chấp nhất của a ấy đã làm mất HC nhưng tất cả mọi hành động, mọi cử chỉ của Hc a ấy đều khắc ghi trong lòng. mọi chuyện trong quá khứ đều là sự hiểu lầm, có 1 hiểu nhầm tai hại làm HC mất đi sự tôn nghiêm của mình. t nghĩ lúc đấy LTT đã mất HC rồi. thấy đau lòng, thấy thương cảm cho LTT quá
( d6 U% d- b3 x6 E4 x/ L©2024 Kites.vn | All rights reserved
dù nghĩ thế nào t cũng ko thích Cố Trì Quân. con ng a ấy t thấy có quà nhiều câu hỏi cần đặt  ra. đành rằng CTQ yêu HC nhưng t ko thích tình yêu ấy. nó mang quá nhiều sự vị kỉ mà t ko diễn tả được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

336#
Đăng lúc 26-11-2013 11:29:50 | Chỉ xem của tác giả
Sụp hố rồi, mấy lần em vào page, hay thấy có poster ghi Thành Thời Gian, Em lại cứ nghĩ đấy là giới thiệu đây là page truyên tiểu thuyết, giờ mới biết là có truyện thật. Đọc văn án có vẻ khó hiểu qá. Đợi em nghiên cứu hết rồi sẽ comt thêm. Thanks Yume nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

337#
Đăng lúc 31-12-2013 15:50:18 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này hình như chưa có ebook thì phải >.<
©2024 Kites.vn | 1 O3 o8 t1 Y8 q) N- ?All rights reserved
mình đọc xong truyện này rùi nhưng muốn down ebook về
©2024 Kites.vn | All rights reserved* ]+ F& b8 Q5 \( Z( W  v
Không biết bạn chủ thớt có thể cho mình xin link down ebook đc không?
©2024 Kites.vn | 5 O) Q% c0 L' ]2 z+ e( G8 ?0 ]All rights reserved
Mình cảm ơn nhiều
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ {% x$ s: ]8 K  }
©2024 Kites.vn | 6 o% E7 D: e7 M* f$ |All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

338#
Đăng lúc 4-1-2014 16:27:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình đọc truyện mà tiếc ngẩn cho anh Lâm chấn tu, mình thấy Cố trì quân lúc đầu chẳng cần làm gì mà có được trái tim Hứa chân, thực sự, đọc xong, mình vẫn thấy Hứa chân quá tàn nhẫn, truyện này đọc làm mình thấy ngược quá chừng chừng, Lâm tấn tu dù lúc đầu có xấu 1 tí nhưng vẫn dốc toàn tâm bảo vộ Hứa chân đấy thôi, không khoa trương nhưng âm thầm, sao có thể trách anh ấy như z...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

339#
Đăng lúc 7-12-2014 12:29:56 | Chỉ xem của tác giả
truyện hay quá.nói cho cùng mình vẫn có chút gì đấy thích Lâm Tấn Tu bởi lẽ 2 người như là thanh mai trúc mã vậy, lại có những mâu thuẫn những khúc mắc những đả kích lẫn nhau làm cho tình cảm sôi trào.Còn với Cố Trì Quân thì tuy anh rất tốt nhưng cảm thấy 2 người đến với nhau nhanh quá.Cái cách mà a quân bắt đầu thấy yêu chị chân hơi không có gì đặc biệt.Tuy nhiên tác giả muốn cho chị chân với anh quân nên để cho a tu không biết trân trọng tình cảm của chị nên chị đến với anh quân cũng là đúng.mình chỉ cảm thấy hơi có gì tiếc nuối
©2024 Kites.vn | 9 e2 z- q! L- f1 O8 iAll rights reserved
thank bạn đã dịch truyện.truyện rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

340#
Đăng lúc 8-12-2014 11:12:18 | Chỉ xem của tác giả
Truyen rat hay
©2024 Kites.vn | 7 _! ^6 n% k! EAll rights reserved
Cam on ban Da edit
©2024 Kites.vn | 4 F: F! ~( _2 CAll rights reserved
Mong doc tac Pham moi cua ban
& V7 w. k, |& G0 r* b3 }" K% b©2024 Kites.vn | All rights reserved