Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] (¨☆ Nadech ♥ Yaya ☆¨) - NadechYaya Vietnam Fanclub's Heaven - Full sub The Rising Sun Series ở box lakorn | Full sub Give me 5 concert phần Yadech đã có | Happy new year cả nhà ^^

[Lấy địa chỉ]
2571#
Đăng lúc 23-1-2013 23:22:50 | Chỉ xem của tác giả
Chán !!! Ngóng từ hôm qua đến giờ ko có một tin, một ảnh nào của Pepsico event......Nhưng đổi lại có cái clip True Move của Pitta cực "ngọt" (thực ra thì có "anh trai" để lộ rõ cái sự "ngọt" thôi{:303:})...Nhưng vẫn đáng xem nhà ạ...Câu chuyện dã trở thành "muôn thuở" khi nói về ánh mắt chàng Na nhìn cô "em gái"...nhưng ko thể ko nói....Rõ như ban ngày......Nếu thực sự chỉ coi ng ta là "em gái" thì....Ok..nhìn một hai lần...ở một vài sk...nhưng đây...cứ lần nào xuất hiện cùng nhau..thì y như rằng cái ánh mắt "mải miết" kiểu đó lại lọt ống kính máy quay tới đôi ba lần.....Dù có nói thế nào thì ...(commt câu này ko dưới chục lần rồi..nhưng em ngứa tay, ngứa chân..ko commt ko chịu đc)..."Na ạ...ánh mắt anh nói lên tất cả rồi"{:309:}

Credit: Pittanomipa-Youtube

Nhìn thôi đã nhiều ko đếm xuể...cơ mà ở 3:51...Cái tay..oh..oh cái tay định chạm vai "em gái " thì phải...Mất máu..mất máu...Khổ.."nhìn thôi chưa đủ"{:303:}
Nhưng cái đoạn.."anh trai"  nhìn theo em nó....Thích!!!!!( lúc em nó quay đầu lại chạm môi kiểu bị sao sao đó)...Ánh mắt "anh trai" lo lắng nhìn theo thấy mà ấm lòng{:308:} ...Na lúc nào cũng quan tâm, lo lắng cho em nó..mà thật ko biết em nó có nhận ra ko...hxhx...{:263:}

Bình luận

hichic...ngất nây ngây nất...down về máy rồi vô điện thoại trước khi ngủ sạc một cái..hehe thế là ngon giấc...kiểu này khòi sợ già " đêm đến cười tí ta tí tun   Đăng lúc 25-1-2013 07:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2572#
Đăng lúc 24-1-2013 10:06:01 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà ơi, thằng bé vẫn để cái nón lá do NadechYaya Vietnam Fanclub chúng ta tặng ở ngay cái loa LCD phòng khách nhà nó này. Nó sợ cái nón bị móp nên phải treo chỗ nào có cái góc vuông như thế đấy <3. Người gì mà dễ mến quá đi{:140:}

Thật, ta yêu mến nó ko phải chỉ vì nó đẹp trai, duyên dáng, tài năng, hay nổi tiếng, những cái đó thời gian rồi sẽ qua đi hết. Ta thích nó chỉ đơn giản là vì nó là ngừơi luôn biết trân trọng giá trị tình cảm từ những điều nhỏ bé nhất nó có trong cuộc sống. Đúng là người trẻ hiếm thấy.

Có lẻ Yaya nhà mình mến P'Nadech cũng vì những điều đơn giản mà vô cùng giá trị đó chăng? Yaya cần gì chứ, chỉ 1 chiếc khăn quàng đan tay cũng khiến người ta nhớ mãi.  Yaya gần Na như vậy, thân như vậy, thì con bé càng hiểu và quý nó hơn cả chúng ta ý chứ.

Cr: Barry.ya

P/S: cả nhà ơi, bên spicy có cái news MarioGubgib chia tay rồi kìa, ko biết ta đọc có lộn ko, mà thấy mơ hồ quá. Nói Gg phản bội , có đàn ông khác gì đó? Thấy Gg thương Mario quá mà? Cặp đó ngọt và bền như vậy mà đứt thật sao? Haizzz....

Bình luận

thường những ng vui vẻ ra mặt như GG tâm tình cũng sâu sắc lắm. Đôi này cũng lùm xùm chia tay rồi lại tái hợp đấy thôi. Nếu chia thật thì tiếc lắm  Đăng lúc 26-1-2013 08:38 AM
nhưng lại yêu mến anh ta vì NA là chính NA ấy mới chết  Đăng lúc 25-1-2013 07:19 PM
nhưng em YA thích người lịch sự nhã nhặn em hơi lo cho NA...KHÌN kh chịu nổi =.=  Đăng lúc 25-1-2013 07:17 PM
ôi đọc bài của ss ấm lòng gì đâu á..thích NA nhất ở điể này  Đăng lúc 25-1-2013 07:16 PM
Thì ss cũng suy nghĩ như em á, Gg dễ thương theo cách làm bạn bè, chứ lâu dài Gg cũng hơi quậy quá, fan M ho ko thích cũng có lý do nhg đừng ngta bash quá đáng thui :((   Đăng lúc 25-1-2013 06:12 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Nụt + 5 Cảm động quá chệ ơi :((

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2573#
Đăng lúc 24-1-2013 22:14:38 | Chỉ xem của tác giả
Vào chào sân xây nhà 2 bạn trẻ iu vấu của mình cái nào {:418:}

Đã muốn post và tham gia cùng nhà mình rất lâu rồi nhưng cứ ngần ngừ mãi. Thật sự thì mình yêu 2 trẻ rất lâu rồi, từ cái thời 2 trẻ còn đang đóng Akkanee, cái thời mà mình chẳng biết phim Thái ra hình dạng thế nào. Vậy mà chỉ sau một thời gian ngắn dõi theo 2 trẻ, mình đã chết mê chết mệt chemistry ngọt ngào, đáng yêu giữa 2 đứa "anh trai- em gái" này.

Chứng kiến sự trưởng thành và thay đổi của 2 bạn, từ những diễn viên non nớt ngày nào nay đã cứng cáp, đã điêu luyện hơn trong diễn xuất, mình cảm thấy rất vui cho 2 bạn. Nhưng phải nói rằng, cho dù 2 bạn có thay đổi ra sao, thì những chemistry ấy trong lòng mình vẫn luôn ngọt ngào như xưa.

Ngày trước, khi thấy các fan của một cp nào đó điên cuồng ship, điên cuồng tìm những đoạn skinship, chemistry ngoài đời, mình thấy rất khó hiểu. Cơ mà giờ đây, cái cảm giác lâng lâng khó tả mỗi lúc nhìn 2 bạn trẻ ở cạnh nhau, đùa giỡn với nhau đã khiến mình hiểu được tâm trạng của các bạn fan ấy. Mấy tháng vừa rồi, sau khi nghiền xong Thoranee, mình lo mải miết với việc học hành và gia đình mà dường như quên mất 2 bạn. Nhưng chỉ mới vừa xem lại các video, cảm giác lâng lâng quen thuộc lại trỗi dậy khiến mình bất giác vội vàng viết bài này, mong là chưa quá muộn. Từ bây giờ mình sẽ chăm vào thread để xây nhà cho 2 bạn trẻ cùng mọi người nhé. {:420:}

Chúc cho nhà Yadech sẽ cao thật cao và đông thật đông {:412:}

Bình luận

Áo quần lung linh quá  Đăng lúc 29-1-2013 02:27 PM
Thnx em :*  Đăng lúc 26-1-2013 08:53 AM
Welcome ss vào nhà Yadech nhé :xxxx  Đăng lúc 26-1-2013 08:36 AM
@bạn jin, chệ My, bạn 2013: Thnx cả nhà :x  Đăng lúc 25-1-2013 10:21 PM
vui quá ,cứ bik ai yêu mến NAYA là happ lắm cơ  Đăng lúc 25-1-2013 07:14 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
LoveYadech + 5 Welcome :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2574#
Đăng lúc 27-1-2013 15:17:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem xong tập 8 RP do Na&Kim đóng và mấy phút đầu tập 9, tự nhiên tâm trạng của mình thay đổi, buồn nhiều hơn... Lúc đầu mình xem phim vì muốn ủng hộ Na, càng xem minh thấy tình tiết phim cũng hay nên mình xem hết tập này đến tập khác ( Na đóng quá đạt cộng với đẹp trai hêt biết, hi...). Càng xem mình thấy Kim đóng cũng đạt ( lúc đầu mình hơi thấy khó chịu, vì vốn dĩ mình không mặn mà với Kim), mình ngấu nghiến xem một lèo đến tập 9. Nhưng tới lúc phim bắt đầu vào cao trào của những cảnh love, kiss,... thì mình không còn muốn xem nữa, không phải vì phim không hay nữa, cũng không phải vì mình không ưng Kim mà vì mình thấy Na với Kim không ngọt ngào bằng Na với Ya. Thường những cảnh lãng mạn sẽ rất cuốn hút ( giống như xem Grgr, mình cứ tua đi tua lại xem hoài ah), nhưng với phim RP thì mình toàn bấm nhanh để không xem, chỉ xem Na thôi. Mình biết phim là phim, thật là thật, nhưng đúng là Kim không hợp nhãn với mình nên mình thấy sao sao ấy.

Bình luận

dù chỉ xem qua ảnh cũng đủ "ngất" rồi ^^  Đăng lúc 28-1-2013 06:27 PM
dân tình khen Na diễn đạt cũng thấy mừng cho anh...còn lại khoản xem phim thì chịu... ^^...Phải công nhận tạo hình của Na trong RP "ngọt lịm" &đẹp "ngây ngất"   Đăng lúc 28-1-2013 06:24 PM
Xem đc hết 9 tập đã là quá siêu rồi bạn ạ...mình ko dám coi luôn vì sợ "ko chịu nổi" cái sự quá đạt cảu Na...xem ảnh thôi đã ko chịu nổi rồi..nhưng nghe   Đăng lúc 28-1-2013 06:22 PM
thà cứ để Na đóng với ấy chị cũng được, diễn viên nào quen mặt tí. chứ để Na đóng vs người mới, mà còn nhỏ tuổi dễ thương, thì dễ chết lắm :(  Đăng lúc 28-1-2013 06:09 AM
Na đóng với Taew cũng hợp, nhưng mình muốn xem Na đóng với nữ dv mới Patricia (ko biết viết có đúng ko nữa). Cô bé mới 15-16 tuổi thật dễ thương, trong sáng.  Đăng lúc 27-1-2013 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2575#
Đăng lúc 28-1-2013 06:12:36 | Chỉ xem của tác giả
Lót dép hóng :D
Mới biết 2 em này cách đây 1 tháng thôi. mà càng ngày càng bấn rồi ><
ngày nào cx mở vid của chúng nó ra xem đây. tua đi tua lại GRGR đến mấy chục lần :(
Người ta hay gọi em là Chuối. Lí do thì hết sức củ chuối nên xin phép cho em ko nói =)))
Em ở Mỹ :D nhưng em dân Hà Lội 1 ạ =))
Tình hình là mấy dạo này 2 trẻ ít đi với nhau rồi nên cái cổ em dài ra cả chục thước rồi :( Chán thấy mồ, có bác nào có gì vui, trình làng cái :(((
EM cũng đang gặp phải tình trạng giống bạn minhuan gì đó. Nhưng em ko muốn giải quyết theo cách mở lòng và đón nhận nó =)) Em không ghét Kim, ko những thế em thích con bé lúc nó cười hoặc vui đùa nhất là khi ở bên cạnh MintC và Ya. Nhưng em không bao giờ xem Kim và Na. Kể cả có ảnh hay news em đều chỉ lướt qua. Tại vì nhìn Na đứng cạnh em nào cx hợp quá, nên buồn nẫu ruột :(
Em đã có lần từng nói, nếu 10 năm sau,chúng nó có người yêu thì em ko care vì chúng nó ko còn quan trọng vs em nữa. Nhưng nếu là bây giờ mà chúng nó có người khác mà ko phải là Na hay Ya thì em ko ủng hộ chúng nó được nữa. Đương nhiên ko ghét bỏ xong quay ra chửi bới. Chỉ là nhắm mắt làm ngơ như chưa từng biết thôi.
Tính em nó thế đấy , ấn tượng đầu tiên với em nó quan trọng lắm nên chả thay đổi được. Ai ko ưa thì cx nhắm mắt làm ngơ vậy :D
Lần nữa mem mới chào cả nhà :D Thực ra ko ms lắm đâu =))) Mới tìm ra cái thớt này thôi

Bình luận

yên tâm, mình nghiền hết rồi =)) có Yadech thì lsao mà bỏ qua đc  Đăng lúc 29-1-2013 09:15 AM
chào mừng bạn vô nhà "tám" của 2 trẻ...Bạn xem Duang Jai Akkanee cảu 2 trẻ chưa vậy,,,chưa xem thì mau mau nghiền đi ha ^^...Chúc vui vẻ  Đăng lúc 28-1-2013 06:26 PM
tks bạn nhé :D  Đăng lúc 28-1-2013 01:40 PM
mình thích cách suy nghĩ của bạn vì nó cũng rất giống mình ^^  Đăng lúc 28-1-2013 11:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2576#
Đăng lúc 28-1-2013 12:35:37 | Chỉ xem của tác giả
bbluv_marigold gửi lúc 28-1-2013 06:12
Lót dép hóng :D
Mới biết 2 em này cách đây 1 tháng thôi. mà càng ngày càng bấn rồi  ...

Ôi !! tìm thấy dân Bắc rồi!! vô nhà Thái dân Bắc hơi bị hiếm!! Cũng giống b thôi, m thik NaYa, nên Na có đứng cạnh ai hay như nào m cũng don't care!!!
Chỉ là ko thik mà cũng ko bit làm sao!!
Nhưng vẫn lẽo đẽo theo sau ủng hộ !!! Dù tương lai có thế nào cũng OK!! Miễn sao 2 trẻ  HP !!!! : ))))

Bình luận

Hehe, dan Bac Nam gi day, Hanoian day. Hoi nay ban hon nen it post bai thoi chu ngay nao cung tau luon vai vong trong nay ma. tai hem biet cach post anh nen cung it post bai luoon  Đăng lúc 31-1-2013 12:31 PM
=))) dân Bắc cơ mà ko có ở Bắc, nên cơ hội gặp nhau nhỏ xíu à =))  Đăng lúc 29-1-2013 09:16 AM
Ô !! vậy là fan Bắc cũng nhiếu nhỉ!!! tại vì m thấy ở chỗ m ít ng thik hay là biết đến Phim Thái lắm!! heeh ko ngờ đó !! vui ghê!!!!  Đăng lúc 28-1-2013 08:54 PM
Em cũng dân Hanoi nè Ss...bỏ qua em là ko đc đâu nha ..^^.. hjhj  Đăng lúc 28-1-2013 06:30 PM
Điển hình MOD nhà mình cũng là dân Bắc đó. Nhưng ở đây dù có là Bắc hay Nam thì chúng ta cũng có chung một tình yêu YADECH mà phải không các nàng, ko nên phân biệt l   Đăng lúc 28-1-2013 04:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2577#
Đăng lúc 28-1-2013 13:03:00 | Chỉ xem của tác giả
Theo tư duy của mọi người thì Nadech đóng với ai mới là hợp? =))))))))))))))))))))))))

Bình luận

hehe, no dong voi ai cha dc. Con thich hay ko la tuy dung nguoi, tuy tam trang...  Đăng lúc 31-1-2013 12:34 PM
t ko bit mọi ng nghĩ thế nào nhưng chỉ thik đóng với Ya thôi!!! Còn Na thì đóng với ai chả đc, vì càng ngày NA càng chứng tỏ là mình chuyên nghiệp mà!!!!  Đăng lúc 28-1-2013 03:13 PM
Mỗi người 1 ý thích, mọi người chia sẻ ra có chuyện nói với nhau cho vui, tùy ý thích mà có gì đâu.  Đăng lúc 28-1-2013 02:37 PM
ở đây ko xét theo phương diện tư duy mà xét theo phần hình ảnh. mà thằng NA thì đóng với ai cũng hợp. chỉ là có ng thích có ng ko thích thôi.  Đăng lúc 28-1-2013 01:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2578#
Đăng lúc 28-1-2013 14:38:24 | Chỉ xem của tác giả
Khoe quần mới

Đẹp lung linh,

Màu ko nổi bật nhưng mà lạ

Mới thấy 1 bạn post là chụp mặc liền luôn:D

Bình luận

@jin:ngày 13 tháng 2 bên đó chíu tập 1 Gió đông nha em ^^  Đăng lúc 29-1-2013 01:50 PM
chắc cũng sắp rồi đó e, ss cũng ko rõ, chắc tầm đầu T2 Jinny à, phim HOT nhất 2013, nhớ quá ủng hộ nghen :D  Đăng lúc 28-1-2013 07:34 PM
ngoài lề xíu, phim gió mùa đông năm ấy khi nào mới chiếu vậy ss? hóng ss Song quá, từ sau Full House với Bi tới giờ e chưa koi fim nào của ss ấy hết :)  Đăng lúc 28-1-2013 06:09 PM
Vô tư đi, ảnh là của chung, có phải của riêng ai đâu :D  Đăng lúc 28-1-2013 03:19 PM
quần đẹp mà!!! hic!! cho t mượn làm nền FB nhé!!!!  Đăng lúc 28-1-2013 03:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2579#
Đăng lúc 28-1-2013 16:41:46 | Chỉ xem của tác giả
Takeshi và Ryo đây sao. Ta ngất đây!!!!!!!!!{:435:}

Credit: NY Family Pantip

Bình luận

hôm nay mới dc xem ảnh này, oài ra chất mafia rồi đấy. Mình duyệt :)). Nàng ngất cái gì, dậy ngắm giai đẹp với tớ đê :)  Đăng lúc 1-2-2013 11:21 AM
en chơi gì đâu... nhìn giang hồ mà... dân Anh Chị thì phải dzị chớ :>  Đăng lúc 29-1-2013 09:49 AM
ngất vì shock đó bạn, thú thật mình ko ưa style này nhưng mà đúng kiểu dân chơi  Đăng lúc 29-1-2013 06:18 AM
ngất vì shock đó bạn, thú thật mình ko ưa style này nhưng mà đúng kiểu dân chơi  Đăng lúc 29-1-2013 06:16 AM
ngất vì đẹp hay vì xấu bạn????  Đăng lúc 28-1-2013 05:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2580#
Đăng lúc 28-1-2013 17:34:42 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Na nhà ta lại có ảnh wedding tiếp các nàng ạ , hết Kim rồi Richie, sao vẫn chưa có cái ảnh cưới nào với em Ya

Ôi phim này có vẻ hay quá, Na phim này bẩn bẩn nhưng đẹp giai và man lắm, huhu, lại thổn thức trái tim chị già này rồi

cr : sugardaily.com

Bình luận

mà chắc hem phải đám cưới đâu... giống làm lễ gì hơn á... kg lẽ DC tập thể ^^  Đăng lúc 29-1-2013 09:55 AM
đọc chữ "bẩn bẩn" của bạn mà mình méc cười ^^ ... dơ thấy ghia luôn chứ bẩn thì còn đỡ á... cơ mà làm lính mà, thấy cháy nổ từa lưa lun :>  Đăng lúc 29-1-2013 09:53 AM
thôi chứ thấy chú Ken cứ "chụt chụt" cô này cô nọ suốt có sao đâu..cũng Ch3 đó thôi à ^^  Đăng lúc 28-1-2013 06:20 PM
phim của Ch3 thì có real kiss thì tỉ lệ gần như ko có...nhưng nếu mà movie thì có lẽ sẽ deexmong đợi hơn Ss ạ...Nói thì nói vậy chứ em nghĩ do 2 trẻ còn hơi nhỏ   Đăng lúc 28-1-2013 06:19 PM
real kiss là ở dưới nước trong hồ bơi của DJA đó ss ơi :D  Đăng lúc 28-1-2013 06:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách