Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] (¨☆ Nadech ♥ Yaya ☆¨) - NadechYaya Vietnam Fanclub's Heaven - Full sub The Rising Sun Series ở box lakorn | Full sub Give me 5 concert phần Yadech đã có | Happy new year cả nhà ^^

[Lấy địa chỉ]
3711#
Đăng lúc 12-11-2014 21:16:46 | Chỉ xem của tác giả
Tháng 10 với nhìu event rồi cả concert hoành tráng thế mà T11 Yadechers cta lại hóng mỏi mắt rồi! Có cái ký tặng lịch mà thời gian sao ... vậy? (Hy vọng chỉ là tgian chỉ khoảng thế thôi chứ 2 trẻ vẫn gặp nhau )
Như buổi ký tặng 2012 có phải là sweet ko! (Iu ss Ann quá, thấy Ya đến là nhường chỗ cho Ya ngồi cạnh Na liền )

Cta lại hóng đợt ảnh tạp chí Image! Tạo hình NaYa trên tạp chí Marie Claire vs Image kỳ này quá đẹp!
Ya bứt "hair ngực" Na nhìu quá hay sao mà bây giờ thấy nó mọc lên rậm rạp hơn hồi GRGR vậy?

Ko hỉu chỉ thấy cute! (Nhà mình hồi trc có ss shorthairhappy vs ss pumpkin biết tiếng Thái, bh ko bít có ai ko nhỉ?)

Ah, DJA là lakorn đầu tiên của NaYa mà chemistry quá tuyệt vời luôn! Lúc đó Ya mới 17t thì đây là 1st real kiss on screen rồi (liệu có phải là 1st kiss in real life nữa ko? )

Cre: on pic

Bình luận

tay Na làm gì trời biết đất biết Ya biết anh chụp hình cũng biết riêng chúng ta thì k biết =))) cái bộ icon Yadech trên Line k cho mình ở VN down :((((  Đăng lúc 13-11-2014 11:26 PM
@hoanghontim đằng trước cũng ôm rồi, sau nữa cho nó trọn bộ thôi @Pearl136 chuẩn là bị kích thích, nhưng kích thích vì gì ta :))  Đăng lúc 13-11-2014 09:43 PM
@hailt: đúng thế còn gì, bị "kích thích" nên mọc nhìu hơn ;)); @hoanghontim: "ôm eo thân mật" chứ còn làm gì nữa :))  Đăng lúc 13-11-2014 09:03 PM
tấm hình trên chỉ nhìn thấy 2 tay còn lại hai tay sau đang làm gì?  Đăng lúc 13-11-2014 08:17 PM
Bứt nhiều nên lông mọc rậm hơn. Lý do rất là lý do :))  Đăng lúc 12-11-2014 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3712#
Đăng lúc 13-11-2014 20:45:40 | Chỉ xem của tác giả
Tối qua vừa than ko có gì để hóng, hnay lại được mùa bội thu rồi!
Loạt ảnh lung linh của 2 trẻ trên tạp chí Image! (Ước gì cũng có cái clip BTS như tạp chí Marie Claire nhỉ!)

Just kiss already!!! Cứ nhìn nhau đắm đuối thế làm sao fan chịu nổi đây?

Cái tay, cái tay!!!

Lại bế bồng em rồi!

Sáng nay, Yadech đi hòn đảo thiên đường Maldives để hưởng “honey moon”, í quên để chụp hình cho tạp chí Traveller's Companion!
Nhẫn nơ huyền thoại lại xuất hiện!

2 trẻ cứ đu đi để fan đu theo với! Đúng là couple có khác làm gì cũng phải có cặp!

Được đi cùng Ya là mặt Na nó lại hớn thế đấy!

Cre: on pic

Bình luận

Thank ss autumn, e cũng mong vậy quá! @hailt: ko chỉ có tay Na đâu nhá, tay Ya cũng để ở đâu đó kìa! :))  Đăng lúc 14-11-2014 09:03 PM
muốn hốt sạch về nhà quá :( mong là chụp hình lâu lâu chút cho 2 đứa tha hồ bên nhau ở thiên đường tình iu :3  Đăng lúc 13-11-2014 11:27 PM
các bác tạp chí tranh nhau còn Yadecher chúng ta rung đùi sung sướng :)))) đợt này ảnh tạp chí 2 đứa đẹp quá, từ Marie Claire, Image rồi giờ hứa hẹn là Traveller's   Đăng lúc 13-11-2014 11:27 PM
dạo này ảnh của 2 bé nhà mình cái nào cũng sát sàn sạt í nhỉ, lại còn chơi quả ôm trọn mông em nữa chứ :)) sờ mó đủ chỗ  Đăng lúc 13-11-2014 09:56 PM
dạo này ảnh của 2 bé nhà mình cái nào cũng sát sàn sạt í nhỉ, lại còn chơi quả ôm trọn mông em nữa chứ :)) sờ mó đủ chỗ  Đăng lúc 13-11-2014 09:55 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Ảnh đẹp quá!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3713#
Đăng lúc 14-11-2014 14:09:14 | Chỉ xem của tác giả
bức ảnh đắt giá trong ngày

hai anh em chơi trò tâm sự

mà chỗ này chật quá mng ha, làm 2ae ngồi dính vào nhau nữa

hic chúng nó định tổ chức trăng mật luôn hay sao í. lo quá đi mất

Bình luận

làm zợ Athit, ảnh sung sướng quá ẳm em lên quay vòng vòng, hố hố, có khi nào???? :P  Đăng lúc 18-11-2014 09:21 AM
2 bé dạo này nhớn rồi nên cũng táo bạo quá, bé Ya mặc đồ thiệt là sexy quá, Na sao chịu nổi đây trời :)). cái pic cuối giống trong thoranee sau khi e Nee đồng ý   Đăng lúc 18-11-2014 09:20 AM
chỗ đó gọi là "chỗ nhạy cảm" :))  Đăng lúc 17-11-2014 08:52 PM
ya tấm cuối tay cu na ở đâu thế? em đầu óc đen tối nên thấy này là gian tình lăm luôn a  Đăng lúc 17-11-2014 08:38 PM
bức ảnh hot hòn họt :3 thiệt chứ đợt này công khai quá sức :3  Đăng lúc 15-11-2014 11:04 PM

Rate

autumn21 + 5 rate cho ảnh hot :v

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3714#
Đăng lúc 14-11-2014 20:30:14 | Chỉ xem của tác giả
Lần này phải thanks paparazzi mea Keaw vs Krongkarn đã cho cta những hình ảnh đẹp.
Thấy tấm này mà ngất vì độ sweet của Yadech. Đúng là đi hưởng honey moon rồi!

Na: Will you marry me?
Ya: Yesssss!
Na bế Ya xoay vòng vòng! (Sao giống TNNKK thế nhỉ!)  
Nhìn ảnh ai bảo đây chỉ là anh em, bạn bè. Ko bít lúc về có bị pv hỏi tới bến luôn ko?

Nhìn đằng sau cũng thấy fin!

Đổi chỗ rồi mà vẫn bị chộp!

Ya ngày càng sexy nha!

Váy cut out táo bạo thế! Chỉ đi vs “anh” là mới mặc vậy thôi nhé!
http://instagram.com/p/vWMT0ny2Wa/?modal=true

Nhớ có lần Na nói thích con gái có vòng 3 đầy đặn!  

2 đứa cute!

Cre : on pic

Vừa kêu ước gì có clip BTS của tạp chí Image thì giờ có luôn clip Traveller's Companion Magazine!

Bình luận

mời đi event là đc :3  Đăng lúc 15-11-2014 11:06 PM
mấy chuyến đi chụp ảnh thế này thiệt là tốt quá :3 hai bé chưa có phim mới thì các bác tạp chí Traveller, Image, Marie Claire cứ siêng mời đi chụp ảnh rồi Lay's   Đăng lúc 15-11-2014 11:05 PM
Phải nói là những khoảnh khắc đc chụp lại của Yadech quá đẹp! :x Hnay mới chính thức chụp hình cho tạp chí mà! :D  Đăng lúc 14-11-2014 08:58 PM
ảnh kỳ này đẹp quá. cứ như 2 đứa đang đi trăng mật ấy :x  Đăng lúc 14-11-2014 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3715#
Đăng lúc 15-11-2014 23:10:32 | Chỉ xem của tác giả
Yadech chơi dù lượn hôm nay

Cảm giác bay lên cao thiệt cao, giữa bao la biển trời có 1 người kế bên nắm tay   (chi tiết nắm tay k có trên ảnh nhưng hy vọng là có ngoài đời đi ) )

2 Mae rất tâm lý, hãy để bọn trẻ chơi vui vẻ bên nhau, tui với chị đi chơi riêng

Cre:on pic,

Lướt lại thì chưa thấy hình dạ tiệc trắng hôm qua, cập nhật ngay tình hình là hai bạn trẻ đi chung với nhau ngày càng sexy nha, ngầm thông báo rằng chúng e đã lớn chăng

Cả nhà hạnh phúc ^^

Cre: keaw_jung, krongkarnp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3716#
Đăng lúc 16-11-2014 20:13:23 | Chỉ xem của tác giả
Bộ sưu tập sexy Yaya của Na

lưng trần gợi cảm

couple sexy. trông mặt cu Na sexy ko chịu được

Bình luận

ko phải là nhất mà là duy nhất rồi ss ơi :x  Đăng lúc 17-11-2014 05:03 PM
đợt này Ya sexy quá, mình con gái còn mê thì chắc chắn k thiếu các a chìm lỉm, Na có lo tí nào k ta :))) đc cái e gái toàn sexy nhất khi đi bên anh, nhất Na rồi e nhỉ :3   Đăng lúc 17-11-2014 03:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3717#
Đăng lúc 17-11-2014 16:01:22 | Chỉ xem của tác giả
Sau vài ngày vi vu Maldives thì Yadech đã trở về Thái Lan hôm qua, còn đây là cảnh ôm tạm biệt, nhời ơi đợi mãi mới thấy hai bạn công khai ôm nhau ngoài sáng cho fan còn có cái soi

Cre: @katai_ny IG

Bình luận

có hỏi đâu e :))) chỉ là nêu lên sự thật mà ai cũng bít :3  Đăng lúc 20-11-2014 09:58 AM
chúng em mới đi trăng mật về mà :)) mng biết thừa còn hỏi =)))))))))  Đăng lúc 19-11-2014 08:09 AM
hồi trước toàn ôm chéo, ôm Mae, giờ ôm nhau là thấy có mùi rồi :))))  Đăng lúc 18-11-2014 11:17 PM
dạo này dần dần công khai rùi, tụi em zị đó, ai muốn nghĩ sao nghĩ ah, Na sắp xa e chịu ko nổi phải ôm miếng lấy hơi đó mà :))  Đăng lúc 18-11-2014 09:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3718#
Đăng lúc 18-11-2014 16:28:18 | Chỉ xem của tác giả
Thêm một bộ sưu tập đồ đôi nữa nhé! Fan Yadech quả là thánh soi, vậy hèn chi 2 anh chị không có dám rụt rịt gì nhìu chốn công công. Nói ra thiệt là đau lòng!!! mà mình thích quá đi. Cứ mãi yêu nhau ngọt ngào thế này rồi cưới nhau về sinh ra 1 đàn con lai đời F2 xinh như thiên thần nhé Yadech. Muah

Thêm tấm hình lịch năm ni, nhớ Rising sun quá, coi không có đã phần của 2 bé nhà mình gì hết ah

Cr: Nadech & YaYa by fong fong fb

Bình luận

2 con cố giấu còn Mae thì cố tiết lộ :v  Đăng lúc 20-11-2014 09:58 AM
mặc lệch ngày cho mng tưởng mặc đồ chung ss ạ :p  Đăng lúc 19-11-2014 08:11 AM
hai đứa mặc đồ đôi mà chơi mặc...lệch ngày :))) chơi vậy nhưng mà vẫn k qua đc mắt Yadecher, đúng là chuyển nghề thám tử hết zồi :3  Đăng lúc 18-11-2014 11:17 PM
hai đứa mặc đồ đôi mà chơi mặc...lệch ngày :))) chơi vậy nhưng mà vẫn k qua đc mắt Yadecher, đúng là chuyển nghề thám tử hết zồi :3  Đăng lúc 18-11-2014 11:17 PM
đúng thánh soi, ban đầu ta nhìn mãi ko hiểu mọi ng nói nó đôi chỗ nào :))  Đăng lúc 18-11-2014 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3719#
Đăng lúc 20-11-2014 13:50:24 | Chỉ xem của tác giả

[1]
Nadech - Yaya rất vui vẻ tại Maldives, khoe những hình ảnh ngọt ngào.

Thời điểm này, cặp koo jin số một đang được rất nhiều người ủng hộ trở thành cặp đôi thực sự ngoài đời không ai khác hơn là hai ngôi sao, Nadech Kugimiya và Yaya Urassaya.
Mặc dù cả hai vẫn từ chối thay đổi tình trạng quan hệ của mình nhưng điều đó không thể khiến các fan dừng việc ủng hộ và chìm đắm trong ngọt ngào bởi vì họ luôn có những bức ảnh cùng nhau khiến cho fanclub liên tục phấn khích.

Gần đây, Nadech, Yaya cùng với mẹ của họ và đội ngũ sản xuất đã du lịch đến Maldives xa xôi để chụp hình cho tạp chí. Nhưng điều đặc biệt là Mae Keaw đã đăng tải những bức ảnh lên IG để thỏa mãn người hâm mộ. Một vài bức trông như là BTS, nhưng bởi vì họ là koo kwan, họ vẫn rất gần gũi/thân mật cho đến khi sự ngọt ngào gần như bùng nổ.

Thậm chí bất thường hơn cả là nữ chính Yaya, người thường có gu thời trang giản dị xinh đẹp hoặc dễ thương nhưng trong chuyến đi này cô ấy chỉ mang theo những bộ trang phục phóng khoáng, tiết lộ vẻ quyến rũ làm tan chảy trái tim của những chàng trai trẻ. Đặc biệt là bộ váy khoe lưng trần mà cô ấy đã đăng ảnh trước khi trở về. Như để nói rằng Yaya đã trưởng thành rồi ạ!

-
[2]
Nadech: Em thấy Yaya thích đi du lịch, vì vậy em muốn biết đia điểm yêu thích của Yaya. Chúng em thường đi nước ngoài cùng nhau chỉ để phục vụ cho công viêc chụp ảnh và em không biết liệu chúng em có thể đi du lịch cùng nhau nữa hay không.

Yaya: Em muốn đến Maldives vì em sợ nó có thể biến mất (quần đảo Maldives đang có nguy cơ biến mất hoàn toàn khỏi trái đất do biến đổi khí hậu và hiện tượng tăng mực nước biển.)
Gia đình em cũng muốn đi. Em muốn mời P'Nadech đi cùng nữa. Nếu gia đình và bạn bè có thể tụ họp đi du lịch cùng nhau, em nghĩ sẽ rất thú vị.

Sẽ rất tuyệt nếu P'Nadech và em có thể làm việc chung một lần nữa để chúng em có thể đi du lịch cùng nhau.

Cre news+eng: Bubba/AF
V-trans: Wendy, renlyver - Editor: Autumn21

Bình luận

trề hết giấu nổi :)))))  Đăng lúc 22-11-2014 12:09 PM
hailt: cũng đúng ha :)))) mà đợt này 2 đứa toàn đi nơi phong cảnh hữu tình, lần trước Koh Samui lần này Maldives, phải chăng vì vậy lòng ng cũng tình cảm tràn  Đăng lúc 22-11-2014 12:09 PM
cưới rồi đi trăng mật đúng nghĩa lần nữa đi 2 em, ko là đảo biến mất bh :))  Đăng lúc 21-11-2014 08:08 AM

Rate

autumn21 + 5 Bài viết hữu ích :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3720#
Đăng lúc 22-11-2014 12:14:14 | Chỉ xem của tác giả
Sau tuần trăng mật, à nhầm chuyến chụp ảnh tạp chí ngọt ngào ở Maldives, Yadech trở về và tiếp tục lịch quay phim ngay

Ngày 17-18-19/11/2014 Nadech quay phim Lom Son Ruk, Yaya trở lại phim trường Neung Nai Suang.

Ngày 17:

Cre: keaw_jung, na@pantip, aebrian, mạthitima

Ngày 18:

Ngày 19:

Cre: anyama, jeab110546, aebrian

Ngày 20, Nadech quay Tam Rak Kuen Jai, Yaya không thấy có lịch trình

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách