Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: FullHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥-:¦:-»‘๑’♥ hOuSe Of CiNdErElLa : Kim Hee Chul ♥‘๑’ «-:¦:-♥

[Lấy địa chỉ]
581#
Đăng lúc 8-11-2012 14:05:59 | Chỉ xem của tác giả
Hí hí, mới kêu ca hồi sáng là không có hình anh, giờ thì có rồi nè.
Góp gạch xây nhà, sao cứ page 63 này hoài vậy @@

Cái này là fanmade này, nhìn đẹp thế, mặt Chul của mình baby quá đi :X

Cái nì shock này, cũng fanmade đó, chàng tiên cá của chúng ta nha *mất máu quá*

Cái này mới là Chul xịn nè :) trong một bữa tiệc sinh nhật hở? Sao tóc tai đã lòa xoa thế rồi nhỉ?
Hem bị cắt tóc nữa ah

Cre: face book
@/83LineTH
@kiss164
Reup: me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

582#
Đăng lúc 8-11-2012 14:46:11 | Chỉ xem của tác giả
Hàng về tới tấp luôn, các bạn ý chăm chỉ quá
Chả như mình :))
Mình cũng bận lắm ý nhưng mà vì đang chán việc nên cứ lượn lờ face suốt, có hình lầ chụp ngay :))

Lâu rồi mình không đếm ngày nhưng các bạn ý vẫn chăm chỉ đếm lắm đấy, thế là hum nay đã 435 ngày chúng ta cùng chờ đợi Heenim và chỉ còn 296 ngày nữa tôi Heenim sẽ xuất ngũ và trở về :)
Nhớ cái ngày này để còn chăm đếm

Nhìn cái hình này, cái dáng vẻ này tự nhiên tim bị chậm đi mất 1 nhịp.  Cảm giác thật khó diễn tả :(
Nhớ Heenim quá

Cái nì chắc cũng mới chụp nhỉ? Cái mũi mới, hix, nhớ cái mũi kiêu hãnh ngày xưa.
Nhưng dù sao thì Heenim vẫn Ngầu ghê đi

Đen và trắng và Heenim có làn da trắng sữa của chúng mình càng nổi bật hơn
'Òa, thật đáng ghen tị mà

사랑해요 김희철
우유빛깔 김희철

Cre: facebook
Reup: Me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

583#
Đăng lúc 9-11-2012 20:12:23 | Chỉ xem của tác giả
Hum nay đã sang được page mới chưa nhỉ
#1 của page từ ngày 25/10 cơ ý, 14 ngày 1 page, quá sức hoành tráng đê, Heenim ha
436 ngày rồi
Từ giờ lại cố gắng chăm chỉ, ít nhất mỗi ngày vào điểm danh, đánh dấu 1 ngày ta đã đợi Heenim nhá
HUm nay cũng hóng fb mà toàn hình cũ thôi, và thêm 1 số hình của các em anh nữa
Thôi, để dành khi nào có hình anh mình sẽ đem về nhà
Giờ thì đi xem show đây, tự nhiên thích xem lại mấy cái EHB ý Hài lắm cơ
yêu các zai thật

Bình luận

Xem đi xem lại các EHB vẫn bùn cười :x  Đăng lúc 12-11-2012 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

584#
Đăng lúc 11-11-2012 22:21:24 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn 1 mình ta một nhà với Heenim hở?
Nhà cửa thế đấy em út thế đấy :((
Hôm qua mình làm gì mà ko về nhà nhỉ? Hình như đi học về mệt quá thì phải
Thật đau lòng khi thứ 7, chủ nhật mà phải đi học, 3 năm cơ ấy, 3 năm nữa cứ dư này thì ế mất thôi
Hix, Heenim ah, 3 năm nữa tôi cũng bằng tuổi anh bây giờ nhưng làm sao mờ vẫn trẻ đẹp đc như anh nhỉ
Thiệt muốn tự kỉ mà
E hèm, tí quên đếm ngày, vì hum qua nghỉ nên nay đã là 438 ngày chúng ta đợi chàng lính của mình rồi nhé
Hum nay là ngày của Heebum đấy, ngày này mấy năm về trước fan đã tặng Heebum cho zai nhà mình và cái con mèo láo nhất mọi thời đại ấy còn nổi tiếng ngang ngửa với chủ nó ấy nhỉ
Ngày nay người ta up hình mèo vì là ngày của nó, mình cũng lôi về nhé, để thấy cái vẻ mặt láo toét của nó có thay đổi theo thời gian hok, hay càng ngày càng láo :))

Đây là phòng của chàng đấy nhỉ, ước giề mềnh đc là con mèo ý :))

Cái mặt đúng láo luôn, chụp hình lạnh lùng như chủ nó =))

Cre: fb
Reup: Me

P/S:: Heebum ah, vậy là mày đã bầu bạn với Heenim của chúng ta khá lâu rồi nhỉ? Trong khi mà bạn bè, anh em anh cũng không thường xuyên được ở bên cạnh anh thì mày vẫn bầu bạn với anh chứ?  Mặc dù cứ hay nói về sự láo toét của mày, nhưng t cũng hết sức thông cảm vì mày đã có thể chịu đựng được lão 4D ấy, và là con mèo mà Heenim yêu quý. Hãy sống thật lâu thật khỏe mạnh để luôn là người bạn của anh ấy nha

Bình luận

con HeeBum tính theo tuổi mèo thì bao nhiêu rồi c nhỉ? con Choco của Khỉ tính theo tuổi cho thì cũng lên chức bà rồi í ^^  Đăng lúc 19-11-2012 10:06 PM
Nhìn mặt Heebum bùn cười wa chj ui, em chưa từng nhìn nó cận cảnh thế nè bao giờ :D  Đăng lúc 12-11-2012 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

585#
Đăng lúc 11-11-2012 22:27:16 | Chỉ xem của tác giả
Nhân vật được chọn đi cùng với Heenim trong ngày hôm nay là cậu em trai Dong Hae
Mình cũng thích bạn Cá lắm ý vì những tình cảm tốt đẹp mà bạn ấy có với Heenim nhà mình
Người mà tự tin có thể trị được Heenim trẻ con ngỗ ngược ấy :))
Mình thích cách họ nói về nhau, thích cách họ chăm sóc nhau... Thích cả khi họ hát cùng nhau, nắm tay nhau và cười đùa vui vẻ với nhau

Ngoan nào, há miệng ra anh đút cho nào :))

Đúng kiểu đàn anh :-j

Tung tăng...

Cre: face
Reup: me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

586#
Đăng lúc 11-11-2012 22:35:48 | Chỉ xem của tác giả
Nốt cái triple post bù cho ngày hôm qua này
Đây là hình so sánh kiểu tóc của Heenim nhà mình với cô em gái Suli

Cre: Fb
reup: Me

Trông cũng giống nhau mà giống cả Ha Ji Won nữa nhỉ
Cơ mà sao anh để tóc kiểu gì cũng có nét đẹp hết thế không biết
Tóc dài ngắn, xoăn, thẳng, nâu, đen, đỏ kiểu gì cũng thấy đẹp hết ý
hay vì thích nên thiên vị cho anh nhỉ
Chẳng biết cơ mà mấy kiểu tóc anh để giống người khác (mà hình như toàn người ta để giống anh ý) trông anh vẫn đẹp nhất nhỉ

Thế thôi, hôm nay tạm dừng ở đây nhé, ngày mai sẽ cố lượn về nhà, up tiếp (nếu có hàng mới)
Giờ thì chúc các sr nhà Chul ngủ ngon nhé, lâu lâu xuất hiện cái nào, ko là quên nhau hết đấy
Chúc Heenim và Heebum ngủ ngon thật là ngon nhé
Heenim ah, see you soon! I miss you so much!

Bình luận

Uh, có khuôn mặt hợp với mọi kiểu tóc ý nhỉ, đến khi đầu đinh mà nhìn vẫn hot chứ  Đăng lúc 13-11-2012 10:58 AM
Ko phải thiên vị đâu chị ui, mà Hee thực sự là đẹp với mọi kiểu tóc ý :x  Đăng lúc 12-11-2012 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

587#
Đăng lúc 13-11-2012 10:56:54 | Chỉ xem của tác giả
Rón rén về nhà vì đang trong giờ làm việc
Dạo này không mang máy về nhà nữa nên  buổi tối chả có máy vào vào đếm ngày cho Heenim cơ
Thôi thì hôm nay đã 440 ngày chàng lính ấy rời xa sân khấu để hoàn thành nghĩa vụ của một người đàn ông trưởng thành và cũng là 440 ngày chúng ta cùng đợi ngày anh trở về :)
Có khi nào khi về anh sẽ làm cú hit nhưng SPY không nhỉ? Chú ý đi lính cả 5,6 năm trời và trở về bùng nổ như thế
Heenim của mình có dự định gì cho ngày trở về không nào?
Mỗi ngày trôi qua lại mong thêm ngày anh trở về, được nhìn thấy anh trên sân khấu, được "đọc" các chương trình radio của anh thật là thích thú mòa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

588#
Đăng lúc 15-11-2012 11:08:55 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn đi về 1 mình thế này đây
Cả nhà ơi! *Gào thét*
Hôm nay là 442 ngày nhé, tranh thủ chạy vào đếm ngày không lại quên, nhà cửa lại trôi dạt về page 2 thì tội Heenim lắm
Idol 4D thì fan gơn cũng 3D chứ chẳng kém đâu
Các bạn trên fb mấy nay cũng không có hình anh nhà, mà mình thì chẳng có thời gian mà đi tìm khắp nơi, lục lọi lại tuần trước thì có show hình của SiChul
Đem về cho bớt trống trải nhá

Chúng mình có nhẫn đôi nè

Cái này cũng phải từ thời fullhouse ý nhỉ? Nhìn quả tóc kìa

You - manly. I - sexy

Ôm nhá

Toàn cảnh SiChul nha
Anh em nhà hắn thật là đáng yêu mà

Cre: FB
reup: Me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

589#
Đăng lúc 16-11-2012 01:39:39 | Chỉ xem của tác giả
@ss Trang: dạo này e bận quá ss ạ, stress tới điên lun, để nhà cửa trống trải thế này (
thôi hnay vào nhà xả stress 1 tý

Ăn tham kinh hoàng, ăn đến mức mắt nhắm cả lại. Xấu hổ quá đi mấy anh già àh

http://ww1.sinaimg.cn/bmiddle/75e9ae79jw1dinu2fvfo6j.jpg (hình lớn quá, e ko upload dc, mn xem link nhé)

Heechul to Super Junior : I really don’t want us to separate, and I hope that we can always be together like now

Heechul nói với Super Junior: Anh thật sự ko muốn chúng ta rời xa nhau, và anh hy vọng chúng ta có thể mãi mãi bên nhau như lúc này.

p/s: To me and to all in Heenim's house: Fighting!!!

tw

Bình luận

vậy nhưng ngày nào cũng tranh thủ lượn nhà a tý :)  Đăng lúc 20-11-2012 12:02 AM
e nhỏ đi biền biệt giờ mới về nhà.dạo này a nhà lặn nên cả nhà mình cùng lặn cho có tinh thần đoàn kết đó e :)ss cũng bận quá, tối tăm hết cả :(  Đăng lúc 20-11-2012 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

590#
Đăng lúc 19-11-2012 20:58:41 | Chỉ xem của tác giả
Vào nhà đếm ngày, để kéo nhà lên nhé.
Đã là ngày 444 rồi đấy, 2/3 chặng đường rồi, thêm 1 thời gian nữa mình sẽ ko đếm xuôi mà bắt đầu đếm ngược dc rồi ^^
Từ Halloween đến hnay là gần 3 tuần đấy, đến chừng nào mới xuất hiện đây

Nhớ cái thời có a nào mặt beo béo, cằm 2 ngấn quá {:414:}

tw

Chúc nhà 1 tuần làm việc và học tập tốt nhé :X

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách