Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: FullHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥-:¦:-»‘๑’♥ hOuSe Of CiNdErElLa : Kim Hee Chul ♥‘๑’ «-:¦:-♥

[Lấy địa chỉ]
601#
Đăng lúc 17-12-2012 12:03:18 | Chỉ xem của tác giả
121216 Nana K Twitter Update with Kim Heechul and Heebum [2P]

Credit: Nana K Twitter
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

602#
Đăng lúc 19-12-2012 19:19:45 | Chỉ xem của tác giả
121219 Heechul with Son Dambi

Credit: Son Dambi Twitter
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

603#
Đăng lúc 23-12-2012 12:05:45 | Chỉ xem của tác giả
121222 Heechul having dinner with stylist GunHee

Credit: 건 희 (Adogen_)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

604#
Đăng lúc 23-12-2012 17:49:57 | Chỉ xem của tác giả
121223 Heechul and Kangin with Friends

Credit:@高文博啵啵啵

p.s 1.có vẻ như để tiện thể cho việc ăn chơi hát lượn bạn Chơn đã gửi heebum sag cho ss nana k trông hộ
     2.cớ làm răng mà bợn cứ sùm sụp cái mũ trc ế,cho t xem tóc mới đi Chơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

605#
Đăng lúc 23-12-2012 22:43:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã về nhà sau bao nhiêu ngày đi bụi hem nhớ nữa
Về nhà, sang page mới rồi chứ không bị trôi về page 2 nữa, mừng hen
Dạo này anh nhà xuất hiện hơi bị nhiều đấy nhỉ \
Tình hình là 480 ngày rồi nhé, nhanh nhỉ? Mới ngày nào shock với tin anh đi lính, thế mà giờ đã gần 1 năm rưỡi rồi.
Noel này anh nhà có được đoàn tụ với các em không nhỉ?
Dạo này mình bận, chẳng có thời gian với Chul, nên cả Teuk mình cũng quên mất :(
Bạn ấy đi lính có vất vả lắm không nhỉ? Nếu Heenim nhà mình không bị thương ở chân thì cũng sẽ phải tập luyện vất vả lắm đấy

Cre: fb
Reup: me
Mình nhớ bạn Heenim nhắng nhít trên sân khấu lắm ý\
Mình cũng nhớ bạn Heenim nói nhanh, nói nhiều trong chương trình radio của bạn ý
Nhớ sự sắc bén, hài hước của bạn ý trong các gameshow nữa ý
Hôm nay có cô bạn làm cùng ngày trước biết mình thích Heenim ý, bạn ấy hỏi dạo này còn thích không?
Vẫn chứ nhỉ :)
Hồi mình lê la suốt ngày xem Chul thì bạn ấy lại thích anh chàng Ye Sung ây
Thời gian trôi qua thật nhanh, nhưng tình cảm vẫn thế nhỉ
Dù sao thì cứ nhìn thấy anh ở bất cứ nơi nào, cũng thấy vui lắm rồi, cả nhà có nhìn thấy anh chàng áo cam, đội mũ kia không?
Bất cứ nơi nào có anh, nơi đó đều tuyệt đẹp
Giữ gìn sức khỏe nhé Heenim, nghe nói bên đó lạnh lắm rồi
Và Noel hạnh phúc nhé Heenim và cả nhà!

Bình luận

chị anho chị giữ skhoe nhé sắp rồi sắp rồi anh sắp về rồi  Đăng lúc 30-12-2012 12:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

606#
Đăng lúc 25-12-2012 18:06:08 | Chỉ xem của tác giả
121225 Heechul at PL Wedding

Credit:@希澈家族LoveChul, yilin710, 金熊宝,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

607#
Đăng lúc 25-12-2012 18:10:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

608#
Đăng lúc 31-12-2012 22:24:30 | Chỉ xem của tác giả
Thế là năm 2012 đã sắp qua rồi Heenim ơi! :lol
Giờ không tính ngày nữa nhé :)
Thế là đã 1 năm 3 tháng rồi Heenim nhỉ? Anh sắp được xuất ngũ rồi. Anh có nhớ lời hứa khi anh đi lính hem? Anh sẽ trở về và càng đẹp trai hơn nữa, nhớ là phải đẹp trai đó nha
Có khi nào anh về sẽ tưng bừng như Psy không nhỉ?
Năm mới đến rồi, chúc anh 1 năm mới thật hạnh phúc, cố gắng tận hưởng những ngày làm một công dân bình thường của Đại Hàn dân quốc đi anh nha. Khi quay về rồi sẽ lại quay cuồng với công việc đấy
Chúc cả nhà mình một năm mới thành công và cùng nhau đếm ngày mừng anh trở lại với chúng ta nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

609#
Đăng lúc 31-12-2012 23:13:37 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào các bạn, mình là sweet_berries (thường gọi là Ngọt ^0^), một trong 2 mod của box Super Junior.

Thời gian qua do bận công việc cá nhân nên mình ít vào box, nên nếu các bạn nghi ngờ, có thể nhìn lên phía trên banner lớn góc bên trái màn hình có dòng chữ "Quản lý: sweet_berries, kittytrang111", đó, nơi đó công nhận mình là mod của box này.

Lý do hôm nay mình bỗng "từ trên trời rơi xuống" là vì sắp hết năm 2012 và chuyển sang năm mới 2013 rồi, mình nghĩ là đã đến lúc mình cân bằng việc cá nhân để quay lại với box, dù có thể không active như trước, nhưng ít nhất thì cũng sẽ không chơi trò "im thin thít và lặn mất tăm" nữa ^^

À, xin lỗi, mình bị bệnh dài dòng mà nãy giờ chắc các bạn cũng ngáp ngắn ngáp dài rồi nên mình xin phép vào chủ đề chính:

THÔNG BÁO

Nhân dịp năm mới sắp đến, hai mod sẽ tiến hành dọn dẹp lại box, xóa spam và đặc biệt là xử phạt thật mạnh tay đối với những nick nào thường xuyên spam, post ảnh/bài không đúng rule. Mem hoạt động đã lâu (dựa vào thời gian reg nick) sẽ bị xử nặng hơn là mem mới. Trước hết sẽ lock các nhà zai để dọn dẹp, sau đó sẽ đến thread sub và các thread khác. Các lỗi bị cảnh cáo nặng nhất sẽ là những lỗi cơ bản bao gồm: viết tiếng Việt không dấu mà không có lý do chính đáng, post bài quá ngắn (dưới 3 dòng, hoặc đủ 3 dòng nhưng mỗi dòng chỉ có khoảng 5-7 chữ), post ảnh/vid không có credit.

Lịch dọn dẹp các nhà như sau:

1. Từ 1/1/2013 đến 6/1/2013: nhà Kyu, Hyuk

2. Từ 7/1/2013 đến 13/1/2013: nhà Teuk, Hae, Min

3. Từ 14/1/2013 đến 20/1/2013: nhà Sung, Won, In, Wook

4. Từ 21/1/2013 đến 27/1/2013: nhà Chul, Dong, Han, Bum

Bắt đầu từ chiều ngày mai hai mod sẽ tiến hành lock nhà Kyu và nhà Hyuk nên các bạn có thể dùng thời gian sáng mai để tranh thủ đọc lại rule, xem các post của mình có post nào không đúng rule để edit kịp thời. Sau khi mod lock nhà zai thì sẽ không nhẹ tay với bất kỳ bài viết/nick nào hết.

Chân thành cảm ơn các bạn đã đọc thông báo này. Mọi thắc mắc xin mời pm sweet_berries hoặc kittytrang111 để được giải đáp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

610#
Đăng lúc 2-1-2013 18:19:54 | Chỉ xem của tác giả
121225 Heechul at PL Wedding

Cre lovechul
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách