Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rose_pinky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Bộ phim dành cho Yoo Seung Ho

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 18-1-2013 23:09:58 | Chỉ xem của tác giả
News dài thôi rồi !

Thank nàng vì đã trans ! iêu iêu ! ^^

Thật sự khi xem phim Harry là nhân vật để lại cho mình ấn tượng sâu sắc nhất ! Bé Ho đã hoàn toàn hóa thân thành Harry. Nếu ko phải Ho mà là 1 diễn viên khác liệu nhân vật Harry có để lại cho mình ấn tượng sâu sắc như thế ! Harry thật sự là vai diễn dành cho Ho, ko ai có thể làm tốt hơn Ho cả !

Dù chỉ là vai nam thứ nhưng đây là vai diễn ấn tượng nhất của Ho mà mình đã từng xem. Chúc em có thời gian vui vẻ hạnh phúc bên gia đình trước khi vô trại rèn luyện cơ bắp. Đi sớm về sớm, trở lại và lợi hại hơn xưa em nhé ! ^^ Mong chờ 1 Seung Ho trưởng thành hơn, lịch lãm hơn và lôi cuốn hơn. ^^

Thank nàng lần nữa nhé ! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 18-1-2013 23:22:09 | Chỉ xem của tác giả
ôi
harry đáng thương của tôi
hiu hiu
*nệ ngàn hàng*{:399:}{:399:}
quyết định ko xem 2 tập cuối vì quá thương harry

Dù sao cũng chúc mừng Ho vì qua phim này đã trưởng thành hơn rất nhiều
Chờ Ho ra trại
keke

Bình luận

coi đi bạn, mình trót dại, coi rồi, coi xong thương H thêm tý nữa ah  Đăng lúc 18-1-2013 11:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 18-1-2013 23:22:47 | Chỉ xem của tác giả
xem pim này chỉ vì yoo seung ho
phải nói là ho diễn quá  đạt vai harry lun
chỉ có điều kịch bản quá nặng nề và các nv thì cứ đau khổ cứ khóc suốt nên ta đu theo ko nỗi
còn harry của ta thì bị dìm hàng thấy thương lun nên đành pipi zậy {:399:}
nhưng công nhận pim này zoom Ho ẹp zai tóa
sẽ hóng típ các dự án sau của Ho nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 18-1-2013 23:23:56 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh "Huyng Jun" cầm chiếc lá, chắc đó là nụ cười hạnh phúc của Harry trong 14 năm....{:140:}
14 năm chờ mẹ
14 năm với 1 tình yêu
Để rồi hạnh phúc nhất khi quên hết kí ức của mình............................... HARRY BORRISON " I MISS YOU"{:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 18-1-2013 23:42:18 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu nhìn dàn cast ,mình nghĩ không biết vai của Yoo sẽ như thế nào ?nhìn chênh lệch thật nhưng khi xem phim thì mọi định kiến ,suy nghĩ đều bay hết chỉ để lại 1 YSH trưởng thành ,chững chạc,có nhiều người bảo với tôi rằng vì Ho diễn quá hay nên mọi người đều thương cảm với Harry ,cảm thấy Harry không ác tẹo nào ,có chăng đó chỉ là báo thù thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 18-1-2013 23:58:15 | Chỉ xem của tác giả
Seung Ho....{:137:} Kang Hyung Joon....
co le se rat lau de minh wen di cai ten Kang hyung Joon{:137:}
Henry ah!!!!!...miss you....{:137:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 19-1-2013 02:49:11 | Chỉ xem của tác giả
Down 12 tập phim về rồi để đấy k dám xem vì đọc news thấy nước mắt ghê quá k phải gu của mình =)
Nhưng mà thật sự là dù ko xem (chỉ theo dõi news đều đặn, đọc cảm nhận, tóm tắt) nhưng vẫn yêu nv của YSH kinh khủng luôn >.<
Haizzz. Biết xong cái kết của nv này tức quá xóa luôn 12 tập kia mất rồi >.< Có khi phải down lại, xem lại với mục đích là NGẮM DZAI mất thôi :))

Bình luận

có bản cut Harry trong nhà Ho á nàng =))  Đăng lúc 19-1-2013 10:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 19-1-2013 08:44:56 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin xong lòng zui zì auk {:440:}

Ta thix những cảm xúc được thể hiện bằng ánh mắt, bằng nụ cười của Ho, yêu thương có, ghen tuông có, hận thù có. Để ý thấy lời thoại của 2 vai chính rất nhiều, còn Harry thì nói ít, đa phần là biểu cảm trên khuôn mặt thể hiện hết tâm trạng trong từng phân đoạn nên để lại cảm xúc và ấn tượng nhiều hơn. Koi phim này chỉ vì harry, chứ chuyện tình yêu của 2 chính cũng bình thường như bao drama khác thôi, thậm chí chuyện tình của 2 nhân vật này đến cuối cùng vẫn không cho thấy điều gì là sâu sắc dù là HE. Từ khi SY way lại với JW mình đã ko mong Zoe way lại với Harry, ko mún Harry phải nhận một thứ tình yêu còn sót lại từ người con gái đó, nghĩ lại SY quá nhạt để Harry phải vì cô ấy mà làm tất cả. Cuối phim chính SY đã thú nhận suốt thời gian 14 năm ấy đã lừa dối Harry cơ mà, lí do lừa dối là gì vậy, nghe có vẻ Zoe tầm thường quá. SY còn xuất hiện rước mặt Harry làm j cho zù cậu ấy ko còn nhận ra, chút quan tâm ko cảm xúc đó làm mình thấy mệt thêm.{:447:}

Thôi không pàn tới phim này nữa, thấy Ho trưởng thành là zui rùi {:418:} , thix cái nụ cười tỏa nắng mắt 1 đường thẳng đó, kaka. Nhập ngũ rồi về có cơ 6 múi để có những cảnh nude khoe body nha Ho {:425:}

Bình luận

Ngắn mà hay ^^  Đăng lúc 19-1-2013 01:40 PM
Icevy: nếu cảm nhận dc nỗi đau của harry thì nàng ko vô cảm auk ^^,  Đăng lúc 19-1-2013 11:21 AM
ta cũng ko thấy đc cái chuyện tình nó sâu vs sắc chỗ nào nữa....hay ta quá vô cảm ta=)))))  Đăng lúc 19-1-2013 11:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-1-2013 12:48:11 | Chỉ xem của tác giả
đọc tin này thik tóa!

Mà nè, có khi nào có tin này xong rồi bạn gì trước kia, post một bài dài nhận xét diễn xuất của Park Yoo Chun và Yoon Eun Hye trong cái new lần trước quay lại hơm ta? Bạn ấy hứa hẹn một bài dài nữa về diễn xuất của Ho mà không thấy

Dù sao thì vẫn like like like cái tin này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 19-1-2013 13:24:59 | Chỉ xem của tác giả
cái gì???????????

ta bị đá xuống pệt 3 rầu sao @@

sao news nó đc lên hot ta mới biết đg mà mò mặt vào @@
==============
Ho yêu thì khỏi nói rầu ^^

càng ngày càng tiến bộ về diễn xuất

yêu Baek Hyun hâm trong GOS, yêu Hoàng tông túa, yêu Harry :x

còn Un mỹ nhơn ta chưa xem =)))))))