Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 2 (Ep 31 Completed HD, SD | Tuyển trans Hàn)

[Lấy địa chỉ]
181#
Đăng lúc 1-7-2012 21:49:52 | Chỉ xem của tác giả
nghe nói đến 1N2D rất nhiều lần, cũng đọc cả news luôn
nhưng thật sự thì chưa khi nào xem cả
bấn Joo Won từ hồi xem Ojakgyo Brothers nên chạy vào nhà
down về xem, cơ mà down đc có ep 8
(ra trường down = wifi cùi + ít người giữ seed)
đêm qua xem mà chết cười với màn Vòi Voi của mấy ông
xem xong quý mấy chú mấy anh luôn
từ nay sẽ chăm chỉ lượn lờ quanh nhà
ST ra ep nào là nhanh tay down liền
cảm ơn ST lắm lắm
Ôi Joo Won trong này nhiều lúc như con nít ý
thích nụ cười của anh ấy dã man luôn
yêu Joo Won lắm lắm

Bình luận

kaka... càng ngày càng có nhìu người xin chết vì lão maknae =))  Đăng lúc 2-7-2012 08:14 PM
mình thích cái cách anh ấy Pyong, lại còn làm điệu bộ dễ thương nữa chứ, đáng yêu chết đi đc ý  Đăng lúc 2-7-2012 09:12 AM
Pyong~ =))  Đăng lúc 1-7-2012 11:59 PM
JW của 2n1d và JW của Bridal Mask là 1 trời 1 vực >"<  Đăng lúc 1-7-2012 11:20 PM
nhiều lúc xem mà cứ ngỡ hắn như con nít lên 8 á :))  Đăng lúc 1-7-2012 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

182#
Đăng lúc 2-7-2012 19:44:10 | Chỉ xem của tác giả
cả nhà ơi , em là men mới  vì hâm mộ anh JOO WON nến em mới cập nhật thông tin và biết anh hiện đang tham gia show này , nhưng em ko biết cách để xem những ép trước ví dụ như ep 392 lúc JOO WON ngủ như baby ấy , nhìn thương ghê .
em đã tìm hết rồi trên google , link online cùa kites , mà vẫn ko xem được , có ai biết cách chỉ em xem với , nếu ko cho em cái link CỦA EP 392 nhak , em cám ơn nhiều .
P/S : nếu nhà mình có ai thương tình thì up dùm em cái đoạn mà JOO WON ngủ ấy em thích lắm ! cám ơn nhiều

Bình luận

bạn vô nhà của joo won có vid ấy bạn, nhưng page mấy thì mình k nhớ^^  Đăng lúc 6-7-2012 01:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
 Tác giả| Đăng lúc 2-7-2012 22:04:03 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo
Trò chơi "Bình luận cùng thread 1 Night 2 days sẽ chấm dứt kể từ sau ep 08, các bài bình luận hay của ep 08 vẫn sẽ có phần thưởng, nhưng từ ep 09 trở đi thì không có. cám ơn các bạn thời gian qua đã dành tình cảm của mình cho thread. Hẹn gặp lại các bạn ở các game sau (nếu các bạn có đề xuất gì về game, cứ nói với mình)

Mình đã chuyển tiền cho 2 bạn bình luận ep 07 là ca_iu_hae và nguyenkimnguyen. Chúc mừng và cám ơn các bạn

PS: Tặng các bạn MV bài hát đầu ep 08, do Mzone mới làm vietsub nóng hổi ^^

Love Is Pain

các bạn thix bài nào trong 1n2d, hãy cứ mạnh dạn nêu ra, có khả năng, chúng tớ sẽ làm sub

Bình luận

ST ơi, các bạn có thể làm sub bài My love của Joo won ko ạh!! Đó là OST của phim Vua bánh mì.Mong là các bạn sẽ làm giúp mình. Tks ST nhiều!!  Đăng lúc 13-7-2012 12:43 AM
ST có thể làm bài Hoa Tuyết do Joo Won hát được không....^^  Đăng lúc 10-7-2012 12:51 PM
thanks ST ^^  Đăng lúc 3-7-2012 10:14 PM
chị iu type sai chữ kìa ;)) e fix lun nhé  Đăng lúc 3-7-2012 06:06 PM
cảm ơn mod,mình đã nhận đc rồi ^^  Đăng lúc 3-7-2012 12:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 3-7-2012 22:13:14 | Chỉ xem của tác giả
Làm sáng tỏ lí do thời lượng phát sóng của Joo Won trong 1N2D ít

Lí do thời lượng của nam diễn viên Joo Won trong '1 Night 2 Days' ít là do phim "Bridal Mask".
Joo Won thể hiện một sự diễn xuất rất quyến rũ trong phim 'Bridal Mask' được phát sóng lần đầu vào ngày 30/5 trên kênh KBS2 và vẫn đang giữ vị trí số 1 về rating trong 5 tuần liên tiếp.

Trong một diễn đàn liên quan đến việc drama của Joo Won nhận được sự yêu mến và là thành viên cố định của chương trình "Happy Sunday- 1 Night 2 Days" đã có ý kiến rằng là "Hãy tăng thời lượng phát sóng cho Joo Won" , "Hãy điều chỉnh thời lượng bằng với những thành viên khác". Về điều này đã có một nhà truyền thông đã giải thích rằng:  "Joo Won và PD Kim Yoon Sung Sik phim 'Bridal Mask' muốn nhấn mạnh diễn xuất để biểu hiện đồng thời cái thiện và cái ác và cả những cảnh hành động mạnh mẽ" vì thế mà "Thời lượng phát sóng và lời nói của cậu ấy trong 1N2D bị cắt giảm đi rất nhiều". Ông cũng nói thêm rằng: "Sự chuẩn bị để đảm nhận vai diễn như là cho tác phẩm vai diễn chính đầu tiên dường như thật thật khác với người khác. Sau khi drama kết thúc chúng tôi sẽ tăng thời lượng biên tập của Joo Won ".

Diễn viên Joo Won đã thể hiện được sự diễn xuất tình cảm dày dặn mà không hề giống với lứa tuổi của mình và cũng đã nhận được những lời đánh giá tốt. Anh ấy đã đóng một mình hai vai diễn: nhân vật mặt nạ búp bê vị anh hùng thứ 2 của Joseon và nhân vật Lee Kang To luôn trung thành khi làm một cảnh sát trong thời Nhật chiếm đóng. Anh ấy đã thể hiện sức quyến rũ thay đổi 180 độ với 'Bridal Mask', hoàn toàn khác với hình ảnh mới mẻ của một cậu em út trong 1N2D và đã hoàn toàn nắm được trái tim của khán giả.
source: http://news.nate.com/view/20120703n05977?mid=e0102
V- tran: [email protected]

Bình luận

^^ trên báo ghi thì ko có j` nhg dân Hàn bình luận thì thấy theo chiều hướng ko tốt 1 tẹo ^^ thôi, mềnh vẫn cứ tềnh iu trung thủy vs 1N2D là đc ^^  Đăng lúc 5-7-2012 11:25 AM
à bên Gag Concert có cái Brave Guys hay lôi các ngôi sao ra để đùa ấy mà. cơ mà ko có gì đáng lo, các em nó lên twitter đều nói chuyện rôm rả với nhau thôi. :)  Đăng lúc 4-7-2012 10:37 AM
ủa, gag concert lôi vụ gì vậy bạn?  Đăng lúc 4-7-2012 09:58 AM
à nhầm "hiểm độc"  Đăng lúc 4-7-2012 08:43 AM
haiz... Ju Won, Shi Kyung, Tae Woong, 3 ng` này vừa mấy ngày trc bị gag concert lôi ra ... từ đấy dịch ra là "lời nói điểm độc"  Đăng lúc 4-7-2012 08:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 5-7-2012 11:09:30 | Chỉ xem của tác giả
Cha Tae Huyn hài vật =))
Có thể nói giống như phiên bản Lee Su Guen mới vậy =))
Còn Lee Su Guen vẫn giữ được phong cách hài bá đạo của mình =)))))
Đoạn cởi đồ đánh ghitar trong lều xem đi xem lại cười chảy nước mắt =)))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

186#
 Tác giả| Đăng lúc 6-7-2012 21:39:34 | Chỉ xem của tác giả
thông báo mọi người tin buồn

Ep 09 hiện không thể lên sóng bây giờ và có thể bị chậm lại nữa vì một lý do rất khách quan

mong các bạn và các fan thông cảm

mình sẽ cố gắng hồi phục lại nhanh nhất có thể

Thành thật cáo lỗi

Thân ^^

Bình luận

uhm, ST se cô gắng, bảo đảm cung cấp sub đầy đủ hơn KBS ^^  Đăng lúc 8-7-2012 11:49 PM
hèn chi mấy bữa mình cứ ra vô mà ko thấy ep o9 bùn gê, cũng hok bít tại sao, nhưng mà co thông báo thế này là ổn rùi, chậm nhung sẽ có mà, cảm ơn st nhìu nhìu  Đăng lúc 8-7-2012 01:40 PM
bắt tay cái, tớ là fan Suju =]]  Đăng lúc 8-7-2012 11:39 AM
ST vẫn giữ vững phong độ là ok rồi :-" chậm nhưng chắc mà :-"  Đăng lúc 8-7-2012 01:27 AM
đúng đó nàng :">  Đăng lúc 7-7-2012 05:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

187#
Đăng lúc 7-7-2012 12:15:17 | Chỉ xem của tác giả
chú Tae Hyun có một điều cười rất đặc biệt
Vì có Joo Won nên mình mới xem show này! Càng xem càng thấy hay!
Lại có cả chú Seung Woo đóng Miss Ripley nữa
Mà joo won xuất hiện từ ep bao vậy nhỉ?

Bình luận

tks! ^^  Đăng lúc 7-7-2012 01:12 PM
Bắt đầu season 2 đó bạn.  Đăng lúc 7-7-2012 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

188#
Đăng lúc 7-7-2012 13:01:13 | Chỉ xem của tác giả
may ss oi link online o dau chi em vs. em tim hoai ko thay{:285:}
gip em vs. hic...hic...
hom truoc xem co thay ma gio ko vao dc.

Bình luận

http://kites.vn/thread/-m-zone-2-days-1-night-season-1-190-191-192--339914-1-1.html  Đăng lúc 7-7-2012 02:02 PM
http://kites.vn/thread/-m-zone-1-2-1-night-2-days-season-2-08-completed--330771-1-1.html  Đăng lúc 7-7-2012 02:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

189#
Đăng lúc 8-7-2012 20:03:29 | Chỉ xem của tác giả

eo

Mới coi Bridal Mask cách đây ít hôm nên biết đến Joo Won
Sau đó lại nghe nói JW đóng O.BR nên cũng mò lên utube xem và bấn anh này
Nghe nói có show 2D1N hay lắm, mà chưa có thời gian xem thử
chiều nay mở KBS world ngay lúc đang chiếu ngay ep mấy chú chơi trốn tìm, ngồi xem 1 mình mà cười như điên, không đóng miệng lại được, thế là giờ phải cắm máy down về coi thôi
Xem show này cả maknae, ajussie gì cũng làm mình cười bể bụng, ai cũng đáng yêu cả
Cám ơn subteam đã dịch và up nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

190#
Đăng lúc 9-7-2012 02:30:24 | Chỉ xem của tác giả
1 NIGHT 2 DAYS EP 19 (EP cũ 394) ngày 8/7/2012

Tập này mình vừa xem xong,tình hình là cũng bấn loạn nên muốn chia sẽ cùng mọi người {:418:}

Về Style:

Trẻ đẹp: bạn Joo Won với áo trắng trong và sơ mi xanh khoác ngoài, vô cùng trẻ trung và đáng yêu.
Phong cách: Bạn Sung Si Kyung với áo sọc ngang trắng, xanh, đỏ và hai cái kính thay đổi theo hoàn cảnh @@ Lúc bạn ấy ngồi trên tàu á, nhìn bảnh dễ sợ

Đáng yêu: Bầu cho Jong Min và bác Cha. Bác Cha mặc áo siêu nhân. {:412:}

Thể thao: Tiền đạo số 10 Kim Seung Woo >.<

Bình dân: Bác Lee Su Guen và bác Uhm Tae Woong

Tập này các thành viên được đón tận nơi và hình như cho lựa chọn 2 phương án để chia đội (hình như có liên quan đến kim chi ^^)

Kết quả:

Đội I: Lee Su Guen, Uhm Tae Woong, Joo Won

Đội II: Kim Seung Woo, Cha Tae Hyun, Kim Jong Min, Sung Si Kyung

Phần thưởng: đội thắng cuộc được nghỉ mát, ăn uống như khách vip.

Hình phạt: Đội thua phải ở trong hang động và lột tỏi keke

Xuất phát: Cả hai đội lên xe và phải tìm ra chữ Say Hô để đón nhiệm vụ.

Đ 1: Bạn trẻ Joo Won mới tham gia nên nhìn thấy chữ viết mà không đoán được may có bác Tae nhanh trí phát hiện. Mọi người lên đường theo nhiệm vụ.
Đ 2: Lục tung cả xe để tìm Say Hô ai ngờ người mắt mũi kèm nhem nhất lại thấy.

Nhiệm vụ thứ nhất:

Đ1 phải đập được 550 con trùng. Anh hùng GAKSITAL của chúng ta đập khí thế nhưng vẫn thất bại.

Đ 2 phải ném bóng rổ đủ 60 điểm. Bác Cha tài giỏi ném quả cuối vượt quá 60 luôn nên đội 2 vẫn xem như không thành công.

Nhiệm vụ thứ 2 ở tại một “thư viện” mỗi đội phải tìm 3 tựa sách và giải được câu đố liên quan. Hai đội, 7 mạng bon chen trong một thư viện nhỏ.

Xảy ra màn chơi xấu: Đội 2 chặn đường bác Uhm (nhưng cũng nhẹ nhàng thôi, gặp mình thì mình giật sách nhai luôn ) Đội 1 bạn Joo Won và bác Uhm trấn lột chìa khóa xe của bạn Jong Min.

Nhiệm vụ thứ 3: Chụp ảnh thật vẽ phong cảnh ở những bức tranh trong nhiệm vụ thứ 2. Trận này dài hơi và gay cấn. Bạn cũng được thấy những cảnh đẹp ở Hàn Quốc.

Giữa nhiệm vụ 3 mọi người được thưởng thức món chanh tươi nguyên quả. Ai cũng le lưỡi có mình bạn Joo Woo khoái thôi

Nhiệm vụ thứ 4:
Bạn Joo Woo và Si Kyung bị bỏ rơi lại. Cả hai phải tự mình tìm đến nơi tập trung.
Bạn Si Kyung nhanh chóng quá giang xe và đi bus trong khi Woo dư sức nên chạy bộ làm PD cũng chạy theo hụt hơi, cuối cùng đuối sức cũng quá giang. Định mệnh xui khiến để hai bạn trẻ gặp nhau, tay trong tay... nhưng không được lâu thì lại quay sang đấu tranh để phân thắng bại.

Tập này thú vị quá nên mình coi xong viết một hơi luôn, mong đến cuối tuần sau quá xem đội nào sẽ chiến thắng

Bình luận

à có bạn nào biết xem bản engsub hay bản raw của 1N2D season 2 ở đâu ko? cho tớ link với, cám ơn nhiều :X  Đăng lúc 18-7-2012 01:16 PM
tớ mới đọc thôi mà đã bò lăn ra cười rồi, k biết lúc xem còn vật vã thế nào nữa, ôi b Joo Won nhà ta khỏe thế nhỉ, quay phim thâu đêm suốt sáng mà còn chạy bộ   Đăng lúc 18-7-2012 01:04 PM
ship bromance quá =)) mà tưởng bạn maknae sợ côn trùng mà nhể :))  Đăng lúc 10-7-2012 09:03 PM
Vậy chắc mình nhầm rồi @@  Đăng lúc 9-7-2012 09:52 PM
ep 17 tính theo ss2 và là ep 249 nếu tính cả ss1 bạn ạ ^^  Đăng lúc 9-7-2012 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách