Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bori21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

—╬ღ♥ ~♥★♫ Kris - Ngô Phàm - Fashion king~♥★♫♥ღ ╬—

[Lấy địa chỉ]
1751#
Đăng lúc 13-8-2014 22:37:08 | Chỉ xem của tác giả
[UPDATE] 140813 OurStreetStyle's weibo update :

"#ChụpảnhđườngphốđộcquyềncùngNgôDiệcPhàm #NgôDiệcPhàmdạobướctrênđườngphốPrague Sắc đỏ vô cùng bắt mắt, ai cũng nhìn theo, bộ trang phục đỏ này là do chính offwhite vì @Mr_凡先生 mà đặc biệt thiết kế từ 3 tháng trước, phần trên cạp quần jeans dùng Swarovski mà đính lên tên tiếng Anh của Ngô Diệc Phàm - Kris. Vô cùng kỳ vọng vào bộ phim điện ảnh " Somewhere only we know", cũng mong đợi Kris chụp thật nhiều ảnh đường phố hơn. Lúc này mới là khởi đầu thôi".

cre : 我们的街拍时刻
Vtrans : AJ@Hi!Kris~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1752#
Đăng lúc 13-8-2014 22:38:54 | Chỉ xem của tác giả
[INFO] 140813 Somewhere Only We Know wechat update:

"A1106 - Căn phòng này thuộc về Ngô Diệc Phàm! ^^"

Là phòng có số trùng với ngày tháng sinh mới chịu nha

Cr: Becca
Via: Hi!Kris
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1753#
Đăng lúc 13-8-2014 22:43:45 | Chỉ xem của tác giả
[TRANS] 140812 Sơ lược về câu chuyện của nhân vật Hạ Mộc do Ngô Diệc Phàm thủ vai trong phim "Hạ hữu kiều mộc, Nhã Vọng thiên đường"

"Hạ Mộc là một nhân vật rất khốn khổ. Cha anh là một người lính, ông đã chết trong khi làm nhiệm vụ. Mẹ anh cũng vì quá đau buồn nên cũng tự tử ngay trước mặt anh (khi anh còn nhỏ). Anh đã ở bên cạnh thi thể của mẹ trong suốt mấy ngày liền. Sau dó, người ta đã tìm thấy anh, thì anh đã trở nên tự kỉ. Anh không nói với bất cứ ai một lời nào, và suốt ngày chỉ lo lắp ráp súng. Năm anh 10 tuổi thì một người bạn của cha anh đã để cho cô con gái 16 tuổi của ông là Nhã Vọng (nữ chính), chăm sóc anh. Hạ Mộc đem lòng yêu Nhã Vọng, nhưng cô ấy chỉ xem anh như một người em trai, chứ không phải là người yêu. Vài năm sau đó, có 1 lần Nhã Vọng bị cưỡng bức bởi 1 người đàn ông (1 nam chính khác), vì vậy Hạ Mộc đã dùng súng bắn vào chỗ XXXX của anh ta. Sau đó Hạ Mộc bị bắt đi tù 6 năm. Khi anh ra tù thì bị 1 người đàn ông tìm đánh cho đến chết. ( người đàn ông này sau đó cũng bị tai nạn mà chết)."

Theo truyện thì nhân vật Hạ Mộc sẽ trông như thế này *chỉ hình*
(đẹp nhưng u sầu, và tóc là màu đen)

Đây là nguyên tác của truyện nhưng có thể nội dung sẽ bị thay đổi một chút khi làm phim.

Etrans: Krisbar.
Vtrans: Ruby @ Fanqin Vietnam  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1754#
Đăng lúc 13-8-2014 22:45:27 | Chỉ xem của tác giả
[OTHER] Kính Gentle Monster, mẫu Didi D 01, giá khoảng 1225 tệ (205.000 won) gần 4tr VNĐ

Cre: m_kris_lu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1755#
Đăng lúc 13-8-2014 22:48:16 | Chỉ xem của tác giả
[FANACC][12.08.14] GẶP PHÀM Ở PRAGUE

"Diệc Phàm ơi,
Cuối cùng sau 31 ngày dòng dã đi tìm anh. Cuối cùng hôm nay em đã đc nhìn thấy anh bằng xương bằng thịt. Em ko tin vào mắt mình nữa. Mọi thứ cứ như là mơ vậy... Vì anh QUÁ ĐẸP TRAI!

Thật không uổng phí những ngày dầm mưa dãi nắng đi khắp các con phố, ngày nào cũng đi bộ vài tiếng, leo hơn 200 bậc thang lên Hradcany tìm anh. Không màng shopping và mọi chuyện khác. Chỉ cần bước chân ra khỏi nhà là trái tim chỉ hướng đến việc tìm anh. Hôm nay em gặp anh ở bờ sông khi đag quay phim. Nơi mà lần trc em đã gặp anh hụt hahhaaa.

Hôm nay quay anh mac áo sơ mi trắng, quần đen đóng thùng. Cổ thắt tie kiểu nghịch ngợm. Cảnh quay hôm nay là anh đang đút tay vào túi quần vừa đi vừa suy nghĩ. Và một cảnh khác là anh chạy thục mạng hahhha... Chắc là đang đuổi theo ngy ). Trog lúc đang cb quay cảnh chạy. Anh cứ chạy tại chỗ, nhảy cà tưng cà tưng như kiểu khởi động... Hài và cu cheo muốn chết luôn.

Lúc nghỉ anh ra ghế ngồi em cứ ngồi đối diện mà chống cằm ngắm anh. Sao anh lại dễ thương vậy hả. Có một cảnh nữa là anh đang đứng đăm chiêu nhìn thẳng vào camera. Lúc này em ra tận nơi, đứng trước mặt anh luôn ( tức là sau camera chính) cách anh khoảng 3m thôi. Em cảm giác chỉ cần với tay là sẽ đc chạm vào người anh vậy. Trog một khoảnh khác nào đó khi anh đang quay măt vào camera. Mắt em và anh đã nhìn vào nhau. Chỉ khoảng 0,5 giây thôi. Nhưng em thật sự không thể quên đc ánh mắt đó. Mặt anh có cái mụn đấy DP ạh. Em nhìn thấy rồi!

Các bạn ơianh ý có vẻ hơi gầy nhưng mông không hề lép như trog ảnh đâu. Lúc quay tay đút túi quần... Mông căng lộ rõ luôn hahhhhaa... Cực kì cao. Còn cái góc mặt nghiêng mà ta gọi là góc nghiên thần thánh đó. Đúng là quá đẹp không khác gì trong chuyện tranh bước ra cả.

Hôm nay Prague gió quá. Anh lại quay phim ở bờ sông. Em ngồi xem mặc áo khoác mỏng mà còn lanh run, nc mắt cứ chảy. Tội anh mặc mỗi cái áo trắng. Giờ anh và Staff đang break và ăn trưa, còn em đang ngồi viết cái này. Tim vẫn còn chưa hết run. Mãi ủng hộ anh Diệc Phàm ạ!

PS: DIỆC PHÀM CỰC KÌ ĐẸP TRAI (("

cr: Fanqin Diary

Ảnh đi kèm là ảnh 1 bạn viết tên Diệc Phàm trên bức tường ở Prague

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1756#
Đăng lúc 13-8-2014 22:55:38 | Chỉ xem của tác giả
[TRANS/PIC] 140813 - Wu Yifan's CF

Dịch cái dòng chữ tiếng Trung ở trên là như này :
"Bộ phận nào trên cơ thể mà bạn không thích người khác chạm vào?"
Kris : "Tôi nghĩ là, không có đâu."

Source & Etrans : Exoverflow
Vtrans : Yu@exotic VN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1757#
Đăng lúc 14-8-2014 20:36:06 | Chỉ xem của tác giả
[UPDATE] 140814 TTL Insta: "Không có hình HD..."

Cr: suanpieveryday
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1758#
Đăng lúc 14-8-2014 20:39:36 | Chỉ xem của tác giả
[PIC] 140814 Somewhere Only We Know's staff weibo update:

Cr: Momoting_W

via: Hi!Kris
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1759#
Đăng lúc 14-8-2014 21:00:11 | Chỉ xem của tác giả
140814 Từ Tịnh Lôi weibo/Insta update:

"ALL about LOVE. Món quà kỷ niệm khi chúng tôi quay ở Prague, cảm ơn tất cả mọi người."

Cr: 鸡毛蒜皮与鸡毛蒜皮, Suanpieveryday

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1760#
Đăng lúc 14-8-2014 21:01:14 | Chỉ xem của tác giả
140814 Somewhere Only We Know's staff weibo update:

Cr: 幻幻
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao