Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: H.N.Gem
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We Got Married - WooJung Couple - Episode 51+52 Download + Online Compl

[Lấy địa chỉ]
1951#
Đăng lúc 25-9-2012 17:38:54 | Chỉ xem của tác giả

sc: tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1952#
Đăng lúc 25-9-2012 17:40:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1953#
Đăng lúc 25-9-2012 17:42:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1954#
Đăng lúc 25-9-2012 17:43:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1955#
Đăng lúc 25-9-2012 17:45:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1956#
Đăng lúc 27-9-2012 00:00:43 | Chỉ xem của tác giả
Chả có nhẽ lại "xem lại từ đầu". Nhìn mấy cái ảnh này mà bấn quá đi.
Sau đôi này được thêm đôi Sun Hwa - Gwang Hee cãi nhau như pháo nổ suốt 3-4 tập rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1957#
Đăng lúc 27-9-2012 11:51:23 | Chỉ xem của tác giả
:((...Nghe tin couple kết thúc từ lâu mà đến h mình mới dám mò vào xem..:((
Không nghĩ là mọi thứ lại kết thúc sớm như thế...
Couple nào trong WGMR cũng đều dễ thương hết nhưng đối với riêng tớ thì WooJung couple sống thật với tình cảm của mình nhất..:)
Thôi thì cái gì cũng phải có hồi kết....Chia tay trên này rồi ra ngoài cưới nhau cũng đc=))

Bình luận

Cùng xây nhà cho WooJung cp nha bạn ^^! http://kites.vn/group-922-1.html  Đăng lúc 31-10-2012 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1958#
Đăng lúc 30-9-2012 23:26:02 | Chỉ xem của tác giả
hixx .. giờ mình mới xem ep cuối của woojung couple :d cuople đầu tiên mình xem mà mình thấy hai người  sống thật như thế này :d mình thích jang woo là người chồng thực thụ,ko phải cư xử giống như các  ido khác l,thích vợ  múa cột thì nói thích,rất tự nhiên ...lại còn suốt ngày mua bim bim que đòi hôn vợ,chẳng ngại ngùng gì cả .. thích nhất là lúc hai vợ chồng camping :d,nhìn jang woo thật đáng tin cậy và hiểu biết lo lắng cho vợ,jung sẽ luôn luôn cảm thấy an toàn bên woo thôi  .."jung sẽ thế nào nếu không có chồng bên cạnh đây..vợ gì mà ngốc thế ,lúc nào cũng bị chồng lừa cho ,  :d ước mong lớn nhất ai anh chị sẽ thành đôi .đừng khóc buồn bã  như lúc chia tay nữa nhé woojung...{:261:} hãy cười vui vẻ như lúc hai vợ chồng nắm tay nhau ra lễ cưới ấy,tính cả tới chuyện đi đăng ký kết hôn,rồi có côn nữa chứ :d

Bình luận

Cùng xây nhà cho WooJung cp nha bạn ^^! http://kites.vn/group-922-1.html  Đăng lúc 31-10-2012 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1959#
Đăng lúc 3-10-2012 12:00:58 | Chỉ xem của tác giả
mới coi có 9 ep đầu thui

nhưng mà vui ơi là vui

cười đến đau cả ruột

mỗi tội 2 ng này kẻ thích ở lều, ng thích ở nhà xi măng, kiểu này về lâu dài chắc xăng cái lều = xi măng mà ở ?! mà phải nói là 2 ng rất đẹp đôi, ở bên nhau rất vui vẻ, Jang Woo ghen trong rất cute, Eun Jung lên kế hoạch cho chồng ghen cũng rất cute

cứ thế này mà xem đến hết chương trình chắc mình khóc vì đau mất, không muốn họ chia tay đâu

Bình luận

KSH
hihi tới tập vợ chồng woojung có nhà thật sự thì đúng là căn nhà xi măng và có cái lều ở trong thật :)) t đã cười lăn lóc :nhà gì mà toàn vật dụng cắm trại ko   Đăng lúc 18-10-2012 04:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1960#
Đăng lúc 9-10-2012 09:17:48 | Chỉ xem của tác giả
Molkang molkang

2 từ này phá ra từ miệng Eun Jung thật sự rất đáng yêu, mình đã luôn rất thích nó, có lẽ sau này cô ấy sẽ không thể nói ra đc 2 từ này nữa.

Cuộc hôn nhân ảo của họ đã kết thúc rồi, tròn 500 ngày....

Mình đã rất buồn, khóc rất nhiều... suốt 15 phút của tập cuối.

Cuộc hôn nhân ảo của họ đã kết thúc, đó là sự thật không thể chối cãi. Nhưng mình vẫn mong sao họ - những người đã nói lời chia tay với nhau trong một chương trình truyền hình, có thể đến với nhau như 1 Ham Eun Jung và 1 Lee Jang Woo và trở thành 1 cặp đôi thật sự sau đó sẽ cưới nhau và có 1 cuộc hôn nhân hạnh phúc ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách