Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
3351#
Đăng lúc 5-8-2013 09:37:23 | Chỉ xem của tác giả
giờ mới có thời gian xem raw ep 31 được :)
St sắp tung ep 30 rồi, âu giề, St fai teeng <333
à mà mọi người cho tớ hỏi, thực ra là muốn hỏi từ ep 29 rồi cơ
MinGukie niềng răng đúng hem cả nhà???^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3352#
Đăng lúc 5-8-2013 09:53:06 | Chỉ xem của tác giả
Thank subteam <3 :* ngày nào cũng vào chờ để load về cho ấm máy :3 Sub team mình cố gắng lên nhé ;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3353#
Đăng lúc 5-8-2013 09:53:52 | Chỉ xem của tác giả
Ep 31… đáng công mình mỏi cổ hóng!
Binnie ngay từ đầu đã chứng tỏ sự bá đạo, lém lỉnh của mình rồi. đợi bố đi khỏi là khe khẽ nhờ chú quản lý ăn dùm cơm ^^ còn cái điệu ngồi trên ô tô, trời ơi!... *choáng* sành điệu, sexy! Nhóc này bạo dạn ghê cơ, chẳng ngại người lạ gì cả. ko bù cho ông anh một tí. Tập này có mỗi Binnie là mới nhưng cô nhóc còn quậy tự nhiên hơn cả Jiwook và Min Yul nữa kia. Có Binnie đi cùng đỡ tội nghiệp bố DI vì bị bơ. Joonie cứ suốt ngày đọc sách, có Binnie chơi với bố cho bố đỡ tủi thân. {:184:}
Mà cứ sợ anh em Bin chí chóe với nhau. Èo… ông anh này khẩu xà tâm phật. lúc trước cứ bảo không thích em, thực chất lại rất yêu quý và bảo vệ em gái nha. 2 anh em đi cạnh nhau lúc nào cũng dắt tay nhau đi còn gì. Joon cười với Bin rất trìu mến nha.{:161:}
Sau một thời gian quay DWAUG, Joonie có vẻ bạo dạn và tự tin trước người lạ hơn nhiều rồi. gặp các bác nông dân cũng nhanh nhảu, dõng dạc chào hỏi. Joonie tuy bé nhưng rất có trách nhiệm và cực kỳ tuân thủ. Ep 30, cu cậu hết ngồi chỗ nọ lại chạy chỗ kia, ôm khư khư cái đồng hồ, đợi đúng chuông reo mới đi lấy ghẹ… yêu chết mất! đã có quy định thì nhóc nhất định sẽ thực hiện, như lần chơi “hoa bất tử nở rộ” hay lần chơi búng cờ ở chùa ý, thua là nhận thua, không kì kèo gì hết. bên cạnh đó, Joon có vẻ khá cầu toàn luôn cố gằng muốn mình thắng, thế nên chưa từng khóc vì nhớ mẹ hay phải chịu khổ mà chỉ khóc vì ức khi mình kém tất cả mọi người thôi. trong nhà có vẻ tính cách bố DI và Bin giống nhau hơn. Cởi mở, dễ hòa nhập, xuề xòa. Còn Joon thì cực kỳ trách nhiệm và chững chạc. ep 31, bố và em gái ngồi ăn mận còn mình cứ lẳng lặng hái mận ^^ mình nghĩ tính cách của Joon ko hẳn là do bố nghiêm khắc đâu, là bản tính của cu cậu ý. Bé tí mà đã biết càm ràm bố vì bố dậy muộn, vì bố hút thuốc lá… rồi!
Trong Dad, có bố Joon và bố Min Guk là rất hay dạy con. Còn 3 ông bố kia thì chiều con tận trời. bố MG thì dạy con những kiến thức về đất nước, bố Joon thì luôn tranh thủ dạy Joon cách làm người, điều này cũng góp phần tạo nên một Sung Joon trưởng thành và trách nhiệm hơn so với tuổi của mình.
Joonie ngại thể hiện tình cảm, thể nên những đoạn nào em nó để lộ ra thì yêu cực luôn. Mình cứ xem đi xem lại cái đoạn hai bố con nói chuyện ở ep 29, yêu lắm ý! Còn tự hỏi, sao bố lại ko biết (con yêu bố) nhỉ?! nữa chứ {:155:}
Junsu ep 31 này lại làm mọi người nghiêng ngả với độ sáng tạo và 4D của mình. hài chết cái màn gội đầu ko ướt tóc và tắm mưa của cu cậu. JS luôn có lối suy nghĩ riêng, không bị ảnh hưởng bởi người khác nên khả năng sáng tạo của nhóc là không biên giới!
vừa mới xem ep 31, giờ lại ngóng ep 32... *lòng tham vô đáy*
ep 30, coming sooooooooooon!
ngày nào vietsub và raw cách nhau xa ơi là xa, giờ đã gần như đuổi kịp. Subteam muôn năm! {:290:}

Bình luận

còn bố chỉ góp vào phần nào đó thôi. Giúp em hoàn thiện hơn ý :)  Đăng lúc 5-8-2013 11:28 AM
trời ạ, chưa coi mà đọc sờ poi lơ của bạn này thiệt mún có sub ngay tức khắc lun á :) hóng quá chừng luôn :) m nghĩ b nói đúng chỗ tính Joon là sinh ra đã vậy rồi   Đăng lúc 5-8-2013 11:27 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
yool_bluespill + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3354#
Đăng lúc 5-8-2013 10:08:18 | Chỉ xem của tác giả
Ep31 Pink pajama couple
nhìn biểu cảm của Joon mà ss ứ chịu được

cre: tumblr

Bình luận

ep 31 đây bạn này http://k24h.com/raw-dad-where-are-you-going-ep-31/  Đăng lúc 5-8-2013 03:19 PM
cảnh đầu tiên quay đến joon là e ý ngồi nhìn máy quay rùi cười :)))  Đăng lúc 5-8-2013 11:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3355#
Đăng lúc 5-8-2013 10:18:09 | Chỉ xem của tác giả
Em là em ngơ ...em là em ngơ

ế ế

cre: tumblr

Bình luận

đi chết đây, iêu quá :xxxxxxx  Đăng lúc 6-8-2013 06:13 PM
trời ơi, xem hạt đậu tý hon kìa =))))))))  Đăng lúc 5-8-2013 11:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3356#
Đăng lúc 5-8-2013 10:18:39 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua thấy thông bảo là sáng nay có sub e30, đêm nằm thao thức k ngủ đc :)) Sáng nay đi học về mở ra thấy vẫn soon *òa khóc* =)) Nhớ cún yêu quá đi :)) hóng thông tin Bin đại ca e31 trên FB nữa :))) Đoạn Binie yểu điệu thục nữ đúng là bất hủ = trái lại thấy em nó cưỡi lên đầu chú JH với Min Guk đã thấy phấn khích r =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3357#
Đăng lúc 5-8-2013 10:30:37 | Chỉ xem của tác giả
Hàng đã về rồi,thank sub team nhiều nhiều {:155:} Ngồi lót dép để hóng vietsub ep 31 tiếp thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3358#
Đăng lúc 5-8-2013 10:35:23 | Chỉ xem của tác giả
đã mần xong ep 31 Raw từ tối hôm qua
hớ hớ
mặc dù xem chả hiểu nhỏ nói gì nhưng cảm thấy Bin bá đạo quá
hết trèo lên người Min Guk rồi lại quay sang cưỡi cổ Junsu appa. dí dí cọng cỏ lông vào tay Junsu nữa chứ
thế nhưng vẫn kết nhất quả đầu trái táo và màn tắm gội vẫn mặc áo mưa của cún nhà mềnh
hố hố. có ai bằng được em???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3359#
Đăng lúc 5-8-2013 10:40:56 | Chỉ xem của tác giả
kekekeke. có sub ep 30 rồi. sướng quá đê
down về thôi là down về thôi
thank ST nhiều nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3360#
Đăng lúc 5-8-2013 10:55:02 | Chỉ xem của tác giả
coizimoon gửi lúc 5-8-2013 09:37
giờ mới có thời gian xem raw ep 31 được
St sắp tung ep 30 rồi, âu giề, St fai teeng  ...

Đúng rồi đó bạn {:289:} mình cũng để ý thấy như vậy , nhưng thấy em ấy đi chơi ăn uống không khó khăn xíu nào cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách