Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
3371#
Đăng lúc 5-8-2013 13:50:43 | Chỉ xem của tác giả
Òa òa òa thank subteam nhìu nhìu
Dạo này cứ gọi là canh me coi luôn cả raw vì ghiền quá chịu ko nổi
nhưng cũng canh me luôn sub thì mới hiểu sự bá đạo và ngây thơ của các bé
đặc biệt là Su :
công nhận Su bá đạo trên từng hạt gạo
ngóng ep 31 để xem Bin đại ca hoành tráng thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3372#
Đăng lúc 5-8-2013 13:56:53 | Chỉ xem của tác giả
ep 30 là ep 30 ~~~ {:311:}{:311:}{:311:}
trùi ui, sáng sớm ra mí phù thủy xanh đỏ vàng đã làm trái tim các noona rạo rực  {:291:}
rồi lại còn được nhìn các bố thi nhau làm các món ngon về cua nữa chứ *nhỏ dãi* {:307:}
tình hình là trong tuần này thôi, ep 31 sẽ đến vs chúng ra *tung bông* cuộc đời nở hoa nhá {:290:}
hớ hớ, bấn loạn vs Bin đại ca lắm ý, cả nhóc Minyul nữa chứ, cu cậu Jiwook thì có vẻ hơi hiền nhẩy {:406:}
sung sướng là sắp được gặp các bé lắm rồi
ST hwatting ^^ {:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3373#
Đăng lúc 5-8-2013 14:26:46 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam đã làm việc chăm chỉ dịch cho chúng ta những thươc phim  hay ^^, sến chảy nước luôn ùi =)))

thích bé junsoo ghia, 4D cá tính xiteen

ep 30 rồi cơ đấy, down gấp về thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3374#
Đăng lúc 5-8-2013 15:05:27 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem xong ep 30, Su đáng yêu quá, chơi nguyên cây vàng,còn Bố thì cây đỏ {:155:}

Mà em thông minh ghê, sáng chế ra kiểu bắt cua thương hiệu Lee Junsu, còn biết lừa Bố nữa chứ {:184:}

Lúc em xách xô rồi bị ngã Bố vẫn ngồi đó chứ không chạy tới xem thử, cái này rất tốt, để con vấp ngã thì tự đứng lên {:180:}

Jiah sau khi xảy ra chuyện với Hoo theo lời Minsoo appa thì đã thay đổi tình cảm, cho Hoo ở vị trí số 1 {:98:}

Mong ep 31 quá đi, nhưng mà không có Taksu thì buồn thật {:139:}

Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3375#
Đăng lúc 5-8-2013 15:14:46 | Chỉ xem của tác giả
ôi cậu su 4d - con ng của công cụ kia, đúng là chỉ có mỗi cậu nghĩ ra cái trò bắt cua bằng bàn chải thui *mai mốt k biết cậu còn phát minh ra cái gì nữa đây
còn Joonie ấm áp của c, ep này toàn những moment ấm áp k à
đầu tiên là khua tay ăn mừng loạn xạ đến nỗi bơ luôn cả bố
rồi trò đua dã tràng bố dong il bày ra * vui vui *
thích nhất vẫn là những cuộc trò chuyện của 2 bố con : là con trưởng nì, là trụ cột gia đình nì, bảo sao e k lạnh lùng , ng lớn thế kia
lep này lại thấy thêm đc 1 khía cạnh khác trong joon : xem cậu joon nguyên tắc ngồi ngóng đồng hồ dẽ thương thế * thanh niên thời đại ms như c phải học e nhiều rồi*
ep này bác dong il cx trổ tài nấu nướng chuộc lỗi cho những bữa ăn khoai tây vs rong biển, trông joon ăn chẹp chẹp thích thế
ep này cx rất nhiều moment của joon : joon đi cào muối, chờ đồng hồ báo thức, đi bắt cua, dạy ji ah học bài * mong là sau này moment của joon sẽ ngày càng nhiều hơn nữa , nói thật là mỗi lần có ep ms m toàn hóng joon đầu tiên thê mà xem nhiều ep trước nhiều lần m hóng đến lượt của joon mà toàn bị cắt mất  nên  hơi buồn
đúng là tay nghề của mấy bố càng ngày càng tuyệt , sắp thành đầu bếp hết cả rồi
mong là sẽ sớm có ep 31, hóng bin đại ca ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3376#
Đăng lúc 5-8-2013 15:27:48 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi show này thui nhưng phải công nhận con trai của Sung Dong Il đẹp trai cute quá.
Từ nhỏ đã đẹp ùi
Mấy pé khác cũng rất dễ thương nhưng mình thích kiểu hiền lành ít nói của Sung Joon nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3377#
Đăng lúc 5-8-2013 15:36:59 | Chỉ xem của tác giả
thank cù subbteam, thank sức lao động của mọi người, chúc subbteam được nhiều sức khỏe hơn nữa!!! dù làm việc subteam cũng ráng giữ gìn sức khỏe nhá, dù sao cũng thanks!^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3378#
Đăng lúc 5-8-2013 15:42:49 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi với, khi mình clik vào thì nó lại tải về máy mình đường link chẳng có nội dung gì hết chứ không phải là down thật sự, vui lòng chỉ mình cách down với

Bình luận

bạn tải torrent về cài đi. Xong tải link của kites xong thì click vào đó rồi chọn thư mục lưu lại là ok !  Đăng lúc 5-8-2013 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3379#
Đăng lúc 5-8-2013 16:01:04 | Chỉ xem của tác giả
xzem xong ep 30 thấy giới thiệu ep 31 mà sướng hết cả người, ôi giời ơi hóng quá thôi, Bin ơi chị chờ em lâu lắm rồi đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3380#
Đăng lúc 5-8-2013 16:29:01 | Chỉ xem của tác giả
Làm biếng còm quá cơ mà lâu lâu cũng phải nhảy zô để cám ơn subteam thần tốc {:161:} {:145:}
Ep30 này có nhìu cái đáng nhớ và dễ cưng quá {:155:}
các gia đình ngày càng thân thiết với nhau, nhóc nào cũng dễ ghét quá x
ngày càng iêu MinGuk, đọc sách nhiều cái gì cũng biết, dạy các e rất tốt, JunSoo quá quá quá là cute và thông minh, Joonie thì chuẩn thanh niên nghiêm túc 2013 {:159:}
Hoo chuppy của mềnh ep này tưởng đâu được hạnh phúc trọn vẹn, ở ruộng muối quan tâm cõng em, lừa tềnh em tại võng {:96:}, còn lo từng miếng ăn cho để đc câu nói giờ anh Hoo là số 1, nhưng ko ngờ cuối cùng em nó lại  thổ lộ đã có bạn trai {:152:} {:182:} tội kon quá Hoo ưi {:98:}
Cám ơn subteam lần nữa~~~ fighting!! {:161:} {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách