Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rose_pinky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Missing You) Nhân vật chính thực sự Yoo Seung Ho... người thống trị sự phát tri

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-1-2013 21:37:20 | Chỉ xem của tác giả
nghĩ lại... nếu nhân vật Joon bị bệnh tâm thần thế này thì....
không hiểu sao vẫn có thể kinh doanh làm ăn, lập kế hoạch trả thù từng chi tiết như thế
có lẽ từ lúc SY bỏ đi thì bệnh càng nặng hơn =.=
hay bệnh ở đây có nghĩa là sự giết người k ghê tay nhỉ?
chưa xem 2 tập mới nên mình chưa rõ về điều này. haizz..
đúng là giờ Joon thành nhân vật trọng tâm rồi

Bình luận

bạn có thể xem tập 19, đặc biệt phân cảnh trong ảnh của bài và sau đấy để hiểu hơn  Đăng lúc 12-1-2013 06:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 11-1-2013 21:38:02 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người bình tĩnh chớ?
Ta cũng tranh mặt tiền nè :)))))
Cái tít hot quá nha...nhưng ta thấy hơi... ^^
Em Ho quả này chơi cú hoành tráng trước khi nhập ngũ
Nhưng mà cái vai sao nó làm ta sầu dữ vậy nè
Dù sao cũng ráng đến đây rồi, tiếp tục hóng 2 ep cuối
Thank nàng Rose đã dịch tin và...*tự hiểu*

PS: òa òa, cứ tưởng hem ai tranh mặt tiền, nào ngờ bị đá sang đây...thâu kệ, dành tí đất ở đây cũng đc

Bình luận

M thik thik thik cái áo của b quá!!!!! thik chết đi đc nhìn rất là đẹp đẹp một cách interesting!!!!! m cũng muốn có quá >"<  Đăng lúc 12-1-2013 01:06 AM
à quên đính chính =)) có bớt 1 đoạn vì k hiểu hết dc :))  Đăng lúc 11-1-2013 10:16 PM
dòm lại đê, page 2 rồi=))))  Đăng lúc 11-1-2013 10:08 PM
page2 nàng à  Đăng lúc 11-1-2013 09:58 PM
ta k thêm bớt gì news gốc nhé ^^  Đăng lúc 11-1-2013 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-1-2013 21:38:43 | Chỉ xem của tác giả
ta chen tí, tức quá...mn nhanh chân qué nên vào page 2 mất tiêu
YSH diễn toẹt quá
bô trai nữa
Ít năm nữa em giải ngũ ràu em lại tỏa sáng, menly, ngây ngất

Bình luận

á cái áo của b hình Harry đáng iu quá k chịu đc ah~~~ *bấn*  Đăng lúc 12-1-2013 01:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-1-2013 21:40:04 | Chỉ xem của tác giả
tưởng thứ nhưng thật ra lại là chính :]]
thấy news Yoo Seung Hoo là bu vào ngay
thax bạn dịch tin

Bình luận

thanks đã ủng hộ  Đăng lúc 11-1-2013 09:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-1-2013 21:51:26 | Chỉ xem của tác giả
ta chả biết có phải như news nói không nhưng chỉ công nhận đây là nhân vật thú vị nhất trong phim

mấy kiểu nhân vật kia nhàm lắm rồi, xem drama của hàn thì có tới 97% toàn kiểu này, chán phèo

tuy chưa được bằng các nhân vật như phim mỹ gây dựng nhưng đủ thú vị hơn những nhân vật kia nhiều :))

Bình luận

mình xem phim ko vì chính phụ, nếu vì chính phụ đã chẳng đâm đầu vào yêu Harry rồi  Đăng lúc 11-1-2013 10:09 PM
đồng ý với bạn. Chính phụ k quan trọng, quan trọng là sự đột phá và mới lạ cùng độ khó của nv mà mình thể hiện mới cho thấy dc tài năng của diễn viên  Đăng lúc 11-1-2013 10:09 PM
chắc ý là vậy, cơ mà vai chính hay phụ ko quan trọng diễn viên là phải nhìn vào vai diễn chứ nếu cứ nhìn vào chính phụ thì mãi ko lên tay đc  Đăng lúc 11-1-2013 10:01 PM
theo mình hiểu ý của news là H là nv phụ nhưng tình tiết hiện tại toàn xoay quanh H thôi, thêm vào đó nv H có chiều sâu hơn nên giống chính hơn là phụ ^^  Đăng lúc 11-1-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 11-1-2013 21:56:41 | Chỉ xem của tác giả
Òa òa, Râu ơi là Râu ta canh me từ chìu tới h lun nè, bơ ra thì hú tiếng chứ ai lại chơi đánh úp dzậy ><
Mất tem ta rầu ta bắt đền nè, may mà còn trụ lại ở pết 1
Diễn xuất của Ho thì ko có gì phải bàn rồi, mặc dù đã theo nó từ 4 năm rồi và mần hầu hết mấy phim của nó cơ mà phải nói Harry là vai diễn của nó làm ta ảm ảnh nhất.
Chuyến này đóng phim xong diễn xuất của nó lại đc nâng thêm 1 bậc cộng vs độ phủ sóng vươn xa ko giới hạn
Haizz ~~ nghĩ đến chuyện nó sắp đi mà bùn, 21 tháng thôi - đi nhanh nhanh rồi về nhé Ho

Bình luận

tự nhiên bữa nay nó lên cơn lác vại hok biết nữa  Đăng lúc 11-1-2013 11:09 PM
ủa ta nhớ mới đọc thấy 1 bài giống mà ta. kakaka...chúc mừng cô dính bệnh lác  Đăng lúc 11-1-2013 11:03 PM
comt nhìu bài ở 1 news dc mà ^^  Đăng lúc 11-1-2013 10:12 PM
hum nay kites lag, chắc tý mod xóa  Đăng lúc 11-1-2013 10:10 PM
chết cha ta quất 2 bài lun rầu, làm sao xóa đây Râu ơi  Đăng lúc 11-1-2013 09:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 11-1-2013 21:58:25 | Chỉ xem của tác giả
cho tui ké một chỗ
Hot niu mới chưa j mà quan trang 2 rồi
h editing ko biết có bị lọt qua trang 3 ko đây
===================================
Mất mặt tiền nhưng mà may mắn thay ta vẫn còn đc ở trang 2 :))
Mặc dù ta dropj 1/2 dự án Miss U này, nhưng vẫn thường xuyên theo dõi tường thuật của mọi người, đọc tin tức các thể loại nên cũng nắm bắt đc vấn đề.

Có thể nói rằng nhân vật của Ho có cái j đó, có cái phẩm chất, tư chất của nhân vật của film Mỹ, mà cụ thể là Emily trong Revenge. H giàu, thông minh, tài giỏi,... và cũng vì thế có lẽ hình ảnh đơn độc phù hợp cho H hơn là một chút ướt át, lãng mạng vs Z. Và đến giờ đây H cũng chỉ còn lại một mình. Bởi vì cuộc đời H, câu chuyện của H kể ko phải là câu chuyện về sự tha thứ mà là sự báo thù. Giống như trong film revenge giới thiệu "Revenge, this is not a story about forgiveness"
BK rất tài, khi tạo một H quá ư là tuyệt trong mười mấy tập đầu, cứ tựa như trong film Mỹ ấy, để rồi gần cuối này có vẻ quá đuối nên nhân vật H của Ho càng chuối đi. Mà không chỉ có Harry mà hầu như chuối cả nải. Ban đầu nghe film xuất khẩu qua châu âu, tưởng sẽ đươc 1 Revenge hơi hướm châu á nhưng đến giờ này xin khẳng định là bác MBC chớ có dại mà đầu tư Eng Dub chi, film này đem qua nc người ta, ng ta cười vào mặt cho.

Ban đầu thì có lẽ film có 2 chính, 2 phụ, nhưng sau cái vụ lùm xùm fan PYC đòi anti nữ phụ j kia đó (ko nhớ nổi tên vì xuất hiện trong film chắc chưa đc 5p từ đầu tới giờ :))) cộng vs tài diễn xuất thần của Ho, giờ film có 3 nv chính rồi. Tưởng ràng tên film mà câu chuyện của 2 người, nhưng mạch phim hoàn toàn bị Ho hay nv Harry chi phối. Tự hỏi nếu bỏ Ho đi, bỏ nv Harry đi, IMY chắc chắn sẽ siêu nhàm, nhưng xây dựng kiểu đầu voi đuôi chuột này thì ng coi film còn dễ nổi khùng hơn.

Đồng ý rằng film chưa kết thúc, mọi nút thắt chưa đc gỡ hoàn toàn nhưng những "giá trị" mà đoàn làm film IMY muốn gửi gắm chắc chẳn đc bao nhiêu thay vào đó là sự khẳng định cho tài năng YSH cũng như những sự khâm phục, mong đợi một nhân vật mới của Ho sau khi xuất ngũ.

Bình luận

Chuẩn quá pạn ơi, Harry mới là nv đáng xem nhất phim. Các nv còn lại **** quá, cảm không nổi.........coi mà chỉ mún xỉ vả @#$%^&*.............  Đăng lúc 12-1-2013 09:52 PM
òh, ta sợ, ta ngồi nhà cầu dự án tiếp theo của bả là vai phản diện nè.....  Đăng lúc 12-1-2013 08:00 AM
ngồi lập đàn cầu đi :)) bã hồi h chỉ có xì cu te thôi, mấy cái vụ ác ác như trong Cash mới thấy đc vẻ ma mị của bà ấy, chứ còn cái kiểu thần tháh hóa này thì :)   Đăng lúc 12-1-2013 12:37 AM
vì phản diện là vai diễn có thể show diễn xuất tốt nhất, đc vai kiểu nội tâm phức tạp, nửa chính nửa tà như bé Ho lần này cũng quá tuyệt  Đăng lúc 11-1-2013 11:27 PM
òh, ta cũng chỉ kết đc Zoe thui, LSY thì ta xin kiếu, nv này Thánh thiện quá, người như ta ko dám chạm vào. Ta cũng mong đc xem bà Yoon đóng phản diện 1 l  Đăng lúc 11-1-2013 11:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 11-1-2013 22:00:39 | Chỉ xem của tác giả
Công bằng...phải công nhận em Seung Ho diễn tốt...diễn đạt lắm
Nhưng mà cái title có quá lắm ko nhỉ...nhân vật chính thực sự
Coi bộ ớn nha...hi vọng ko có khói lửa trong này
Chả biết còm gì nữa...thôi em chạy zìa nhà cho rầu :))

Bình luận

mấy ngừi ở dưới tự nói chứ mình thấy comt bạn bt mà =)))))))))  Đăng lúc 12-1-2013 08:27 PM
Ời...ai ko bik...mình chỉ nói là sao báo chí cứ thích thổi phồng quá chứ có gì đâu...mình đâu nói bạn trans đâu  Đăng lúc 12-1-2013 10:08 AM
Trans đúng title bài báo gốc nói đo bạn. ^^  Đăng lúc 11-1-2013 11:06 PM
yeah! mình trans nguyên xi từ news gốc, nó viết sao mình trans vậy ^^  Đăng lúc 11-1-2013 10:12 PM
là người ta đặt sao chủ thớt trans vậy mà,  Đăng lúc 11-1-2013 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-1-2013 22:07:32 | Chỉ xem của tác giả
công nhận
xem đến đây cảm giác đúng là SH là nhân vật chính, dẫn dắt mạch phim
diễn suất càng ngày càng đỉnh :X
mình thích hết, mình thích cả 3 nhân vật :X
đến giờ chỉ thấy thương Harry thôi
tuổi đời ít mà mang bao thù hận
ko biết kết sẽ như nào đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyy {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 11-1-2013 22:15:33 | Chỉ xem của tác giả
Ô RÂU ơi sao nàng ác wa' zị T________________T chạy ra cái rớt lun cái pẹt 1 chầu quâu
Em tui nay nổi hầm hập thế này =]]]]  càng lúc càng HOT tin new của em cứ fai gọi là chả bao giờ dành được cái mặt tiền =,,=
Càng lớn em nó càng diễn hay khỏi phải chê =,,= cơ mò cái vai của em nó bị má BK đày đoạ wa', chi mò tội nghịp. KO biết rồi em nó sẽ thăng về đâu đây. Chỉ mong em thăng đi cho đởi bớt khổ T___________T giờ đâu còn ai bên cạnh em nữa.Ai cũng bỏ em đi hết rùi T^T
HO DÔ TRẠI RÙI RA TRẠI LẸ LẸ CÁC SS CHỜ ĐÓ NGHE CHƯA, KO FAI Ở TRONG ĐÓ KHÓAI QUÁ XIN ĐI QUÂN ĐỘI 9 CỐNG LUN ĐI NHA, TA QUA HƯỜNG QUẮC ĐỐT NGUYÊN CÁI TRẠI ĐÓ Ế =,,=

Bình luận

chốt pệt 2 rùi nè ^^  Đăng lúc 12-1-2013 07:09 AM
rớt tụt lụt xún pệt 3 lun rầu chớ đòi pệt 1 ^^  Đăng lúc 11-1-2013 11:10 PM
đất chật mà người đông, chẹp k thể trách ta dc, chẹp chẹp  Đăng lúc 11-1-2013 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách