Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MNET 2013] The Voice Kids Season 1 - Ep 5 SD + HD Added song sub Completed

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 5-7-2013 16:55:33 | Chỉ xem của tác giả
battle hay quá, xem tập battle của việt nam cứ hò hét nhức cả đầu, sao ko hát mấy bài ballad nhẹ nhàng mà vẫn phiêu được như HQ này!!!
p/s: oppa Seob nhà Beast đẹp trai quá y
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 9-7-2013 11:26:04 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là vừa xem mà mắt chữ A miệng chữ O... Hay kinh dị, cực thích các bé vừa hát hay mà vừa hết sức dễ thương nữa, trình diễn cũng cực cool luôn. Thank nhà đã giới thiệu và làm sub
P.S. Cực kết bài Butterfly, ca sĩ biểu diễn cùng với bé hát hay cực kỳ, giọng vang, khỏe và đầy cảm xúc, lời bài hát cũng rất hay nữa. Thank ST 1 lần nữa :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 9-7-2013 12:01:45 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi. đầu tiên xem the voice kid của hàn chỉ là để ngắm cái mẹt Xốp kute. nhưng mà xem tập đầu cái nghiện luôn. nhìn mấy bé đáng yêu không chịu được. hát hay quá mà. nhìn sang phiên bản việt nam mình mà thở dài. haizzz. mình rất là cưng mấy bé nhỏ tuổi nhất trong các đội nhé. bé Ye Eum: không cột nơ thì sẽ thấy buồn" yêu ghê cơ, còn nhỏ mà hát các nốt một cách chính xác đến vậy. thích EunJung giọng hát vừa cá tính, vừa rap hay. bé trai Eun Sung đội của chú Yoon Sang giọng hát ngọt ngào như mía lùi. noona phát điên vì em mất thôi. cười duyên chết người. chương trinh này bé nào hát cũng hay hết á.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 9-7-2013 23:40:25 | Chỉ xem của tác giả
Hixhixxhuhu, mừng phát khóc lun á. Chài ơi, cúi cùng mình cũng được coi show 1 cách trọn vẹn, bản đẹp nữa chá. May quá là may vì subteam không yêu cầu phải đủ điểm mới được download.

Ôi chao, Yoseob ơi, sau bao ngày hậm hực coi youtube với cái net cà chớn, bi giờ mong ước đã được thỏa. Mãn nhãn phần nghe và phần nhìn lun á. Yahooo! Subteam vô đối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 17-7-2013 01:40:41 | Chỉ xem của tác giả
Yoseob đáng yêu hết chỗ nói {:445:}
CHo chàng lên làm thí sinh luôn chứa cái mặt nhe nhởn ấy thì giám khảo cái nỗi gì  {:180:}

À mà có ai thấy chú Yoon Sang giống anh Choi Daniel k? Cái anh đóng phim gì gì với Jang Nara ấy {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 29-7-2013 20:46:37 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng xem được voice kid season1 :x
Thực sự là các em tài năng, đáng yêu quá đi mất :((
Mình thích Yoon Si Young mà tiếc quá em bị loại sớm :(
Yang Yo Seob tuyệt thật! lại còn lôi các thành viên beast ra dụ dỗ trẻ nhỏ =))
Kim Myung Joo xứng đáng lắm em ạ <3 mong sớm được thấy những tác phẩm âm nhạc của em trong tương lai :D
Chờ mùa 2 thôi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 31-7-2013 16:40:48 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn các cậu rất nhiều!!!

Lúc xem chương trình này có vietsub làm mình thấy yêu ngôi nhà kites chết đi được!!1{:290:}{:290:}

Nhờ có các cậu mà hững người xem như mình mới có thể xem hiểu chương trình này một cách dễ dàng.

Cảm ơn những người luôn làm công việc thầm lặng và yêu mọi người thật nhiều.

Cố gắng lên các bạn nhé. Luôn ủng hộ mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 9-8-2013 08:14:37 | Chỉ xem của tác giả
ep 3 tải link fshare HD sao về xem không được? xem được vài giây thì đứng, k chạy nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 13-8-2013 09:54:56 | Chỉ xem của tác giả
Sao Ep3 tải bên Fshare về mà ghép vào xong rồi nhưng chạy được mấy giây là đứng hình, không biết bị sao nữa. hay file bị hư rồi. Mod ơi, giúp cái đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 13-8-2013 14:08:50 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ sub team nhìu nhìu
chương trình này tuyệt quá, hát live hay kinh khủng
công nhận mấy bé giỏi quá chừng nun.. ngưỡng m65 gê.. hóng hóng hóng
down zìa thui nào {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao