Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
1931#
Đăng lúc 8-5-2013 16:12:38 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là có 1 vài thông tin sơ bộ như này, liệt kê ra đi cho cả nhà nắm nhé.
Ngày mai Bin sẽ xuất hiện tại lễ trao giải Baeksang 49, nguy cơ là sẽ nhìn thấy hắn lượn lờn thảm đỏ.

- Lễ trao giải bắt đầu vào 18h bên Hàn (bên ấy sớm hơn mình 1h) tức tầm 5h chiều VN.

- Có thể xem trực tiếp trên 3 link sau:

http://www.tiyuba.net/live/world ... bf5a6e37cd9309f7c8f

http://www.jtbc.co.kr/onair/onair.aspx

http://www.bxbtv.net/tv/kr/jtbc.html

-Thêm 1 nguồn tin là movie mới Bin sẽ đóng cùng Kim Bum, chưa thấy bên nào xác nhận, tin về movie sẽ update thường xuyên nhé.

Trước mắt cứ hóng vụ thảm đỏ ngày mai đã rồi có gì tính típ ^^

Bình luận

e sợ coi nó lắc nó jựt như điên.. nó kứ kà jựt kà chọt kg thấy mặt zai trọn vẹn thì chỉ có ói máu :((  Đăng lúc 9-5-2013 01:26 PM
ú òa thế lại đk hóng zai rôi  Đăng lúc 8-5-2013 08:21 PM
Huyền ơi, Bin đến trao giải thật mà em.^^  Đăng lúc 8-5-2013 08:21 PM
đồn đâu em, đúng mà, Bin đc mời đến lên trao giải cho mảng điện ảnh, chứ đâu tự dưng mà đến đấy làm gì =))  Đăng lúc 8-5-2013 05:27 PM
chị Sel còn đồn zai lên trao giải nữa kìa  Đăng lúc 8-5-2013 04:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1932#
Đăng lúc 8-5-2013 20:49:01 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 8-5-2013 16:12
Tình hình là có 1 vài thông tin sơ bộ như này, liệt kê ra đi cho cả nhà nắm nhé.
Ng ...

Tối mai giây phút anh xuất hiện cầm mic sẽ là giây phút đc rất rất nhiều ng vô cùng mong đợi xx
Có khi còn đc mong đợi hơn cả việc ai đc giải nữa đấy nhỉ, hí hí {:180:}

Chị đang ngồi ôn lại kỷ niệm ngày anh trai dẫn chương trình lần trc ))

Ôi giồi ôi ngoài mỗi việc bất mãn với cái váy quá bó của chị MC thời tiết ra thì sao mà mọi thứ lại tuyệt vời đến thế xxxxx
Anh nhà mình xuất hiện một cái là gây bão luôn, khán giả bên dưới đảo điên nhìn anh cười, anh nói, họ gọi tên anh, la hét ầm ĩ {:161:}
Anh thì lại cứ đáng yêu ko chịu nổi, cái giọng thì ấm ấm, cái mặt thì hiền hiền, cái môi mím mím, mái đầu ngắn ngố ngố thân thương {:444:}
Lúc nghe thấy bên dưới nói "Em yêu anh", Bin đang nói còn dừng lại bảo "Vâng tôi cũng yêu các bạn"
Ngất ngây con gà tây

Bình luận

Vài ngày trc khi xuất ngũ Bin có làm MC cho chương trình hòa nhạc thường niên của Hải Quân  Đăng lúc 9-5-2013 02:08 PM
tại e cũng mới thík BIn nên chưa rõ lắm.. đợt này BIn làm j` vậy mấy chị??  Đăng lúc 9-5-2013 01:32 PM
đêm hôm thế này. e k thể chịu nổi ss Tồ ạ. :DDDDDDD  Đăng lúc 8-5-2013 11:08 PM
Lần trc chị nhớ có bài trên soompi họ trans đoạn đó rồi mà =))  Đăng lúc 8-5-2013 10:03 PM
trình độ tiếng Hàn của chị Tồ lên ghê quá =))))  Đăng lúc 8-5-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1933#
Đăng lúc 9-5-2013 08:45:00 | Chỉ xem của tác giả
Bổ sung thêm cho cả nhà link streaming để xem live lễ trao giải tối nay:

http://t.co/9OVfWVDo9H
http://t.co/ra7gGB4A53
http://t.co/AYah6bDIW2
http://t.co/79G0DXNF2k
http://t.co/uXEksaUBFb

Công nhận đến là khỗ, người ta đi nhận giải háo hức ko nói, còn đây đã biết là ko có giải, chỉ đến trao thôi mà đã phập phồng hồi hộp như này :))))
Cả nha lưu ý là tầm 4h chiều VN mình sẽ bắt đầu nhé!

Bình luận

hồi hộp quá, y như sắp gặp ngyêu lâu ngày xa cách, tim đập, chân tay run :(((  Đăng lúc 9-5-2013 02:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1934#
Đăng lúc 12-5-2013 17:01:02 | Chỉ xem của tác giả
Phần phỏng vấn ngắn hậu trường của Baeksang 49

Bình luận

Thanks em.^^  Đăng lúc 17-5-2013 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1935#
Đăng lúc 12-5-2013 17:31:51 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 12-5-2013 17:01
Phần phỏng vấn ngắn hậu trường của Baeksang 49

Thêm clip nữa của Bin trong lễ trao giải Baeksang e này, clip này có thêm đoạn Bin đứng chờ chú Ryu Seung Ryong phát biểu.
Hết mím môi rồi lại cười mỉm, hết nhìn xuống lại nhìn lên ôi yêu ko chịu nổi.

Chả biết chú nói gì đồng cảm hay sao đó mà mắt anh trai long lanh chực khóc thế kia :xxx

Bình luận

Link đây ạ: http://www.youtube.com/watch?v=7r-cxAdZkUQ  Đăng lúc 18-5-2013 11:46 PM
E post giúp c cái link đầy đủ với nhé.  Đăng lúc 18-5-2013 11:19 PM
Love Hyun Bin much.^^  Đăng lúc 17-5-2013 08:15 PM
cảm giác anh tiếc nuối và đang tận hưởng bù đắp khoảnh khắc mà đáng lẽ 2 năm trước thuộc về a  Đăng lúc 13-5-2013 10:25 AM
ưng cái bụng quá :X bắt đầu đoạn nhạc là chân tay rụng rời thời gian ngừng lại luôn :X  Đăng lúc 13-5-2013 10:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1936#
Đăng lúc 12-5-2013 17:40:41 | Chỉ xem của tác giả
pronto gửi lúc 12-5-2013 17:31
Thêm clip nữa của Bin trong lễ trao giải Baeksang e này, clip này có thêm đoạn Bin đứ ...

Fan zai có khác.
Chú Ryu là nhân vật chính, nhận giải Daesang thì chả thấy quay gì cả.
Trong khi cái người làm nền, nhân vật phụ kia thì chĩa máy quay từ lúc bước ra sân khấu cho tới lúc đi vào hậu trường.
Nhưng nhìn hắn cười mỉm chi mà thấy sung sướng thế

Bình luận

Tối qua e xem clip này cũng thấy ưng ý quá thể :)) Đã zoom tận mặt còn cố tình quay chậm cho nhức nhối ng xem :xxxxxx  Đăng lúc 12-5-2013 05:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1937#
Đăng lúc 12-5-2013 18:07:08 | Chỉ xem của tác giả
pronto gửi lúc 12-5-2013 17:31
Thêm clip nữa của Bin trong lễ trao giải Baeksang e này, clip này có thêm đoạn Bin đứ ...

trời ời quá ưng cái bạn quay clip này luôn!!!!!!!!!!!!!!
Đúng là fan Bin chân chính đích thực đây mà, quay cận cảnh từng khuôn từng nét,
rồi lồng nhạc nhẹ nhàng du dương vào cho chị em ta thưởng thức từ từ nữa,
sao mà bạn tốt thế này hả bạn ơi :X:X:X:X

Hy vọng là bác Ryu có xem đc clip này cũng đừng lấy làm buồn gì nhé,
cháu biết bác là nv chính chỉ là cái clip này bác lại ko vướng đc tí nào vào,
chỉ là chúng cháu quá yêu mến chàng trai bên cạnh bác thôi ^^

Xem cái clip thấy thương kinh khủng, xem ra bác Ryu cũng phát biểu 1 hồi khá lâu ấy,
tội cho hắn đứng cạnh bên ko biết làm gì, xem cái điệu bộ chăm chú nhìn bác nói,
rồi ngước nhìn xung quanh, chắc là thấy fan của mình từ phía xa xa nên cũng bồi hồi xúc động đây mà :((((
Gỉa như 2 năm về trước anh có cơ hội đứng đây, ko phải là đến để trao giải mà để nhận giải,
thì anh cũng có cơ hội nói những lời cảm ơn này rồi.... :(((

Giờ thì em sẽ cố gắng chờ đợi anh, chờ ngày anh bước chân lên đây 1 lần nữa để nhận giải,
dù có lâu cỡ nào cũng ko sao, chồng con rồi em vẫn chờ được anh cứ yên tâm từ từ mà đóng phim,
ko cần phải chạnh lòng gì đâu nhé :((((

Zai tôi đi trao giải đáng yêu như thế, hiền lành như thế, vậy mà ai nỡ nào nói anh đến vội vàng hả anh ơi :(((((

Vừa mò đc tấm ảnh hắn đi ăn chơi tiệc tùng còn nhảy nhót nữa đây :))

Oppa Hyun Bin's Style

Bình luận

Sexy namja của em :xxxxxxxxxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 12-5-2013 08:20 PM
iu quá, iu qua, iu quá thôi. Vừa tươi lại còn đẹp trai dã man...  Đăng lúc 12-5-2013 07:04 PM
cái ảnh =)))))))))) già rồi mà toàn thích cưa sừng làm nghé thôi =)))  Đăng lúc 12-5-2013 06:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1938#
Đăng lúc 12-5-2013 21:02:34 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 12-5-2013 18:07
trời ời quá ưng cái bạn quay clip này luôn!!!!!!!!!!!!!!
Đúng là fan Bin chân chính  ...

Em tưởng chỉ có em mới tâm ý tương thông với tình yêu sao {:418:}
Những lời này sao giống ý chị thế {:155:}
ngước nhìn xung quanh, chắc là thấy fan của mình từ phía xa xa nên cũng bồi hồi xúc động đây mà ((
Gỉá như 2 năm về trước anh có cơ hội đứng đây, ko phải là đến để trao giải mà để nhận giải,
thì anh cũng có cơ hội nói những lời cảm ơn này rồi.... (

Chị cũng biết tình yêu nghĩ gì vào giây phút ấy mà xxxxxxxxxx

Trong không khí rộn ràng của buổi lễ trao giải, trong khi các đồng nghiệp nô nức chúc tụng nhau, họ đc hết đề cử này, giải thưởng kia còn tình yêu của chúng ta thì lại rời xa công việc hơn 2 năm rồi ...
Một người cuồng diễn xuất như anh ấy chắc chắn sẽ thấy nhớ nghề lắm đấy (
Hai năm trc đc nhận giải thưởng danh giá này trong quân ngũ, bao nhiêu kỷ niệm về ngày tháng vất vả gian lao ấy lại ùa về
Hôm xuất ngũ nói tới diễn xuất anh cũng rơi nước mắt luôn còn gì (((( Kiểu như đang bệnh mà gặp ng hỏi thăm, thế là khóc tùm lum ((

Lần này come back liệu có thành công ko, năm tới liệu cơ hội ấy có đến nữa ko ...
Ôi biết bao nỗi niềm tình yêu ơi làm sao em ko biết chứ (((

Bình luận

Cầu giời phù hộ đừng để chuyện đó xảy ra khiến anh phải buồn lòng :((((  Đăng lúc 12-5-2013 09:49 PM
Bin mà chọn phim thì 50/50 quá, những phim Bin chọn có vẻ khó hiểu với số đông khán giả và thị hiếu thị trường nên hồi hộp lắm, hay là cta lập đàn như Si nói :(   Đăng lúc 12-5-2013 09:45 PM
chứ mà nó mờ mịt quá lỡ may ảnh hưởng đến danh tiếng với lại làm Bin em xuống tinh thần thì đau lòng lắm :((((((  Đăng lúc 12-5-2013 09:32 PM
cầu trời cầu phật cho cái movie này, có khi phải lập đàn cầu phúc quá :(((( dù ko đc thành công rực rỡ nhưng cũng mong nó sáng sủa 1 chút  Đăng lúc 12-5-2013 09:31 PM
Em tin anh làm được,comeback bằng movie để khẳng định và nâng tầm diễn xuất của a :X  Đăng lúc 12-5-2013 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1939#
Đăng lúc 18-5-2013 00:43:27 | Chỉ xem của tác giả
Em ngồi ngắm giai sướng quá cả nhà ơi {:156:}
Mặc xác chị em bên lán toàn năng mới lại toàn lực =)
Đang xem lại cái cờ lip hồi FM bên Thái, giời ơi sao mà phấn khích thế hả giời @@

Nhà xem từ phút thứ 5 đi ạ, hai em fan Thái đc gọi lên tham gia phần chơi "Muốn gì anh cũng chiều" {:180:}
Một em bảo "Em muốn Bin ôm em cơ"
MC nam gào lên nói "Ko đc, sao con bé này khôn thế"
Bin vẫy vẫy, "Come on bây bi"
Thế là ôm nhau (

Phút thứ 6:27 chả biết có gì mà Bin cười như đc mùa thế ko biết
Sao e lại yêu cái con người này như thế trời ơi   
Bà chị fan này hình như vừa lên gặp Bin vừa chỉnh sửa váy áo, có khả năng là vừa mượn đc cái váy mặc vội vào để hợp với điều kiện trong miêu tả  )
Bin em cười nhiều thế, ghen tị ghen tị @@
Bà chị xấu hổ lẩn luôn, cơ mà Bin còn gọi chị ấy lên chụp hình
Bin sao mà đáng yêu và thân thiện quá chừng

Bô nút thêm vài tấm hình giết chết nhau luôn {:105:}

Nguồn: pantip.com (hình e thửa bên Thái về đấy ạ, hôm nay e nó lại lên cơn {:107:})

Bình luận

*ngất ngây* :x:x  Đăng lúc 20-5-2013 09:40 AM
sáng ra đã làm ng ta say zai đứ đừ, Tồ ác độc :((((((  Đăng lúc 19-5-2013 10:16 AM
Xem lại vẫn cười nắc nẻ, cô này hài khủng khiếp. haaaa. Tồ em quá rỏi, không hổ danh là vợ lẽ của Zai =))))))))))))))  Đăng lúc 19-5-2013 10:04 AM
Haaaaaaaaaaa, vẫn còn tỉnh táo để sửa sang lại trang phục, nếu là chị chắc chị nhảy chồm chồm lên đòi ôm luôn. :))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 19-5-2013 09:55 AM
Đang nhét nhét thì bị MC phát hiện ra, thế là xấu hổ quá chạy luôn =))))))))))))))) Bin thấy thế đã gọi chị ấy lên trời ơi =)))))))))))))))))))  Đăng lúc 19-5-2013 08:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1940#
Đăng lúc 19-5-2013 23:28:14 | Chỉ xem của tác giả
Tự dưng kiếm được cái video này

Không biết cả nhà đã có ai xem chưa? Chắc là hết roài vì toàn là các fan kỳ cựu nhà Bin cơ mà

Nhưng có post lên chia sẻ với cả nhà đã

Và cùng thưởng thức giọng hát cố tình " ngang như cua ", " hát như đọc " của Zai

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách