Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
1941#
Đăng lúc 19-5-2013 23:49:20 | Chỉ xem của tác giả
Nửa đêm lượn lờ lại kiếm thêm được cái ảnh của Zai từ cái thời lớ ngớ bước vào nghề, vẫn cái thẹn thùng ấy " lấy tay che miệng" tổn tại đến tận bây giờ.

Hố hố , nhìn Zai thế này thì đêm nay ngủ sao ngon đây.

Bình luận

Mỗi lần e lên cơn nghiện Bin là lại đi lần mò đào bới trên UT. Có hôm cả cơm cháo gì mà ngồi tới tận 2-3h đêm chỉ để xem mấy cái thể loại này :))  Đăng lúc 20-5-2013 04:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1942#
Đăng lúc 21-5-2013 19:54:16 | Chỉ xem của tác giả
Xem phóng sự 3 ngày cùng Bin trong quân ngũ mà ứa nước mắt tràn nước mũi :(( Không biết hôm nay nhạy cảm quá hay vì clip này nó tàn khốc quá đỗi.

Vừa xem vừa xót xa, cách có 1 bức tường mà cuộc sống thay đổi 180 độ. Từ đỉnh cao danh tiếng trở thành 1 anh lính có tên mà không có tuổi.

Vẫn biết showbiz khắc nghiệt nhưng chả đáng là bao so với những ngày làm lính. Tưởng tượng ban đầu mọi người giữ khoảng cách, nhìn anh với con mắt ái ngại chắc cô đơn lắm. Là 1 ngôi sao nổi tiếng bận rộn 1 ngày chắc cũng chỉ ngủ vài tiếng, có khi không ngủ mấy ngày trời, nhưng trong quân đội huấn luyện từ sáng sớm tới đêm, cả ngày được nắm cơm bé hơn lòng bàn tay, đêm thì “màn trời chiếu đất”. Tự hỏi tại sao anh lại tự đày đọa bản thân vậy? Chẳng thiếu những đơn vị anh có thể đi.

Dù anh là người thích sự hoàn hảo, làm gì cũng làm hết khả năng của mình, dù biết đó là mong muốn của anh nhưng sao bản thân lại bật khóc.

Em xem clip sau khi Bin đã xuất ngũ nửa năm, và sau hơn 2 năm phóng sự này lên sóng, tưởng tượng đang trải qua gian khổ cùng Bin mà vẫn thấy lo sợ. Còn quãng thời gian mọi người mòn mỏi đợi tin của Bin trong thấp thỏm, xem được những hình ảnh này chắc buồn, shock và hoang mang lắm.

Trong những ngày khổ ải ngày ấy, chắc có những lúc buồn tủi, anh đã hoài nghi về quyết định của mình. Nhưng sau tất cả Bin đã tìm được câu trả lời cho bản thân, cho cuộc đời dài phía trước: “Tôi tin rằng tôi có thể làm được bất cứ điều gì từ đây về sau!”

21 tháng không phải là dài nhưng là một chặng đường gian truân hái được rất nhiều quả ngọt. Bin hoàn toàn có quyền tự hào về bản thân chứ bởi chẳng phải nghệ sĩ nào cũng có lòng dũng cảm đi vào nơi tử thần đó, hơn nữa anh còn vượt qua được giới hạn của bản thân hoàn thành tốt nhiệm vụ. Nhìn anh còn có thể cười sau khi hành quân 12km mà thấy sao anh mạnh mẽ thế hay anh không được phép thể hiện sự yếu đuối trước ống kính?! Nhưng đến giờ có thể khằng định nhập ngũ là quyết định đúng đắn, là bước ngoặt là cuộc cách mạng tư tưởng của Bin. Mỗi lần nhìn lại quãng đường này là động lực để Bin tự tin bước trên con đường anh đã chọn. Mỗi khi gặp khó khăn Bin sẽ mỉm cười chấp nhận và bước qua, đúng như nụ cười trên đỉnh núi hôm nào. Mỗi lần buồn em sẽ nghĩ về hình ảnh Bin khi ấy để tự an ủi bản thân.

Cám ơn cả nhà đã đọc những dòng lan man của em *rơm rớm nước mắt*

Bình luận

Em muốn xem, ở đâu vậy ss???  Đăng lúc 21-7-2013 03:40 PM
lâu rồi em mới lại được đọc những dòng chứa chan cảm xúc thế này chị ơi :xxxx  Đăng lúc 22-5-2013 11:29 PM
Chị xem clip nhà làm vietsub đó em :)  Đăng lúc 22-5-2013 08:07 PM
ủa chị ơi, xem ở đâu vậy?  Đăng lúc 22-5-2013 06:31 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
nail65 + 5 Cảm động quá! :x
sis_wanabe + 5 yêu :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1943#
Đăng lúc 22-5-2013 00:56:45 | Chỉ xem của tác giả
kiwi219 gửi lúc 21-5-2013 19:54
Xem phóng sự 3 ngày cùng Bin trong quân ngũ mà ứa nước mắt tràn nước mũi Không b .

Giờ e mới xem đó hả
Mới chỉ là 3 ngày thôi e ạ, chỉ là 3 ngày họ theo bước chân anh thôi.
Trong khi những tháng ngày gian khổ đó của anh còn kéo dài hơn thế rất nhiều, những vất vả mà anh và đồng đội phải chịu đựng còn khủng khiếp hơn thế rất rất nhiều {:402:}

Không phải chỉ đơn giản là bỏ lại ánh hào quang trở thành một người lính bình thường mà Tae Pyung của chúng ta còn phải đối diện với nhiều khó khăn hơn cả một người lính bình thường phải chịu. Ở đó ko có chỗ cho Hyun Bin, ko có chỗ cho ngôi sao nào cả, ko có bất kỳ sự ưu ái nào hết, thậm chí anh còn phải học nhiều học phần hơn so với lính thủy đánh bộ thông thường phải học
Một ng bình thường có thể dễ dàng có bạn bè, dễ dàng hòa  nhập, dễ dàng sửa chữa khi phạm lỗi, nhưng Tae Pyung của chúng ta ngoài những buổi huấn luyện khốc liệt ấy lại phải đối diện với bao ánh mắt dò xét, bao sự hoài nghi và soi mói của mọi người nữa cơ.
Làm ko tốt thì sẽ bị nói, thế nên là dù có  mệt mỏi cũng ko dám kêu ca. Nhìn tấm hình này mà xót hết cả ruột gan e ạ

So với những tháng ngày chờ đợi ko tin tức, rồi cách một vài tháng mới may mắn thấy đc một bức hình, một tin vắn nho nhỏ ko biết đúng hay sai, khỏi phải nói cả nhà ta đã thấy biết ơn thế nào khi cuốn phim này đc trình chiếu.
Xem clip thấy thương anh bao nhiêu thì lại yêu anh nhiều hơn bấy nhiêu e ạ
Nhìn cảnh anh và đồng đội ăn cơm mà ko cầm đc nước mắt. Cái túi cơm bé bằng quả trứng và 1 tí kim chi, cứ ngồi ăn đc một miếng lại phải hô, chắc hô xong thì cơm cũng tiêu hóa hết luôn còn gì nữa May mà họ ko quay anh, họ quay đồng đội của anh thôi chứ ko thì chị khóc hết nước mắt mất

Nhưng Tae Pyung của chúng ta là một chàng trai mạnh mẽ và tuyệt vời lắm, thế nên những năm tháng ấy chúng ta chẳng phải buồn vì anh ấy đâu. Lớn hơn cả nỗi buồn và sự hoang mang lo sợ đó chính là niềm tự hào mãnh liệt và tình yêu mê muội này. Nhìn anh ấy thân thiết với đồng đội, gần gũi với mọi người, luôn làm tốt và đc ngợi khen chị cảm thấy hạnh phúc sung sướng lắm {:418:}  
Tae Pyung nhà ta tuyệt vời như vậy sao có thể ko đc yêu quý chứ {:444:}

@Fb WithHB

Bình luận

Kim Tae Pyung của chúng ta thật bản lĩnh và kiên cường đúng không? Chính những điều đó làm hình ảnh của anh ý trong chúng ta càng thêm sâu sắc. Yêu anh lắm.  Đăng lúc 22-5-2013 09:24 AM
giờ là 4.30a.m, nhìn cái ảnh trên của Zai mà trái tim e cũng thấy xót xa... k ai nghĩ đó là 1 người nổi tiếng cae! Zai của chúng ta có lúc quá đỗi bình dị...  Đăng lúc 22-5-2013 04:12 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
nail65 + 5 Đúng là em Tồ của chị! :x
sis_wanabe + 5 Kim Tae Pyung :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1944#
Đăng lúc 22-5-2013 09:46:02 | Chỉ xem của tác giả
pronto gửi lúc 22-5-2013 00:56
Giờ e mới xem đó hả
Mới chỉ là 3 ngày thôi e ạ, chỉ là 3 ngày họ theo bước ch .

ko có bất kỳ sự ưu ái nào hết, thậm chí anh còn phải học nhiều học phần hơn so với lính thủy đánh bộ thông thường phải học
Một ng bình thường có thể dễ dàng có bạn bè, dễ dàng hòa  nhập, dễ dàng sửa chữa khi phạm lỗi, nhưng Tae Pyung của chúng ta ngoài những buổi huấn luyện khốc liệt ấy lại phải đối diện với bao ánh mắt dò xét, bao sự hoài nghi và soi mói của mọi người nữa cơ.
=> buồn và thương vì chính cái này đó chị.

Binh sĩ khác cố gắng gấp đôi thì Bin phải cố gắng gấp 3-4, nếu là người bình thường làm sai bị phạt chẳng ai quan tâm, nhưng nếu anh bị phạt thì cả nước cùng biết. Sống trong sự dò xét của hàng trăm đồng đội, sự nghiêm khắc gấp đôi của cấp trên, sự soi mói của truyền thông, đi nghĩa vụ sống dưới cái tên Kim Tae Pyung nhưng vẫn phải giữ cả hình ảnh của ngôi sao Hyun Bin. Áp lực quá lớn mà phải một mình trải qua {:140:}

Nhưng sau cùng gia đình, bạn bè và các fan của Bin đã có thể tự hào và tin tưởng ở một Hyun Bin sau nhập ngũ. Em nghĩ rất nhiều người thích hình ảnh của anh bây giờ hơn, nét mặt đã có sự từng trải già dặn của người đàn ông đích thực {:98:} Nghị lực ấy đáng để mìhh kính trọng và học hỏi.

Nếu nhà đài quay cảnh anh ăn nắm cơm bé tý ấy chắc fan khóc ngất rồi dội bom luôn rồi {:140:}

Nhớ làn da rám nắng, nhớ gương mặt râu ria lún phún, không vest bảnh bao không tóc tai dựng ngược. Yêu anh quá anh ạ {:161:} {:161:} {:161:} {:161:}

Bình luận

Chị cũng nhớ anh lính hải quân ấy lắm, nhớ lắm e ơi :(((  Đăng lúc 22-5-2013 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1945#
Đăng lúc 25-5-2013 21:43:36 | Chỉ xem của tác giả

Chào cả nhà,

Hôm trước ngồi xem cái clip phỏng vấn vietsub mà nhà mình làm, thấy yêu Bin và nhớ Bin quá đỗi. Cũng con người ấy, bao nhiêu lần phỏng vấn là bấy nhiêu lần làm tim mình rung rinh, từng lời từng chữ sao mà chân thành ghê.

Nhất là lúc thấy anh đứng rơm rớm nước mắt ở FM Thượng Hải, khi anh bảo anh đến để trao cho mọi người nhiều điều chứ không phải nhận từ mọi người, hóa ra sự cho đi của anh lại được nhận về nhiều đến thế.

Đặc biệt xem mới biết vì sao anh lại nhập ngũ nhanh như thế, vì sao anh chọn đóng vai vua và thử thách ở 1 phim cổ trang, vì sao khi vừa xuất ngũ anh lại bôn ba tổ chức FM khắp châu Á, vì sao ngoài chúng ta, rất nhiều người hâm mộ anh đã chờ đợi giây phút anh trở về, vì sao con người ấy lại hoàn mỹ và cầu toàn đến vậy. Chỉ vì anh là Hyun Bin.

Rồi còn lần anh xuất hiện bất ngờ ở trại tập huấn, quả thật hôm ấy mình muốn điên lên ấy, đang meeting với Sếp, tai thì dỏng nghe tiếng Anh, mắt thì không rời màn hình đang onl FB và kites, vào comment và xem hình mà cảm xúc cứ dâng trào. Thật không ngờ anh lại giản dị thế, tay áo xăn lên, đầu không xịt keo, ngồi 888 và cười đùa cùng các đồng sự, nhìn cứ như thể là ai khác.

Lúc đầu mình còn tưởng hình ghép, vì em Ki trưng ngay cái hình như ghép vậy, sau đó mới có hàng loạt hình khác. Trông anh cứ như anh hàng xóm, cái kiểu mà nhìn thấy sẽ reo lên "A, có chú bộ đội kìa!". Mình thì mình rất thích các anh bộ đội, chắc là cũng như mẹ mình, từ hồi em mình đi NVQS về thì 2 mẹ con đi đâu gặp bộ đội cũng thấy thương hết cả. Và thực sự xúc động khi thấy lại hình ảnh đời thường của anh lính Kim Tae Pyung này.

Cre: FB

Lâu nay cứ bị cảm xúc đè nén, lắm lúc chả dám nhớ nhung, mường tượng gì về cái ngày 27.04 tháng trước cũng chả dám xem lại hình FM hay xem clip FM, chỉ bởi vì muốn làm lại fangirl nhỏ nhoi trong hàng ngàn người hâm mộ anh, đứng xa xa mà trông lại anh. Và hình như mình đã làm được. Chí ít người mà hâm mộ vẫn giữ mãi hình ảnh ấy, dù sau này anh có thay đổi, lập gia đình, mình tin vẫn sẽ là 1 trong số hàng ngàn người hâm mộ anh khắp nơi trên thế giới chúc phúc cho anh, vì anh xứng đáng có được niềm hạnh phúc và yêu thương đó.

Ngày cuối tuần lôi ảnh cũ ra xem và thấy nhớ anh ghê gớm, my lovely Binnie. <3

Bình luận

:x:x:x:x  Đăng lúc 1-6-2013 02:35 PM
bắn cả người, sung sướng ko ngậm đc miệng lại, chả để ý gì xung quanh nữa. Con ng ấy đã ảnh hưởng quá nhiều đến e mà chính e cũng ko ngờ tới c ơi :(  Đăng lúc 27-5-2013 09:28 AM
Thế nhưng mỗi lần Bin xuất hiện, dù quần áo thế nào, tóc tai ra sao e đều cảm thấy đột ngột và bấn loạn. Như chiều qua nhìn thấy Bin ở đám cưới e giật   Đăng lúc 27-5-2013 09:26 AM
Với e Bin quen thuộc quá rồi, thích Bin và nói về Bin hàng ngày là việc e luôn làm bao năm nay rồi, vì thế nó trở nên bình thường trong cs của em  Đăng lúc 27-5-2013 09:25 AM
tấm ảnh này lan truyền chóng mặt @.@  Đăng lúc 26-5-2013 07:48 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 :X:X:X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1946#
Đăng lúc 5-6-2013 09:27:40 | Chỉ xem của tác giả
Thôi xong phim rồi Nhà ơi
Sáng giờ em cứ xem đi xem lại ko biết bao nhiêu lần hu hu :
Bin hại chết em rồi   

@atstar11

Sáng giờ đập vào mắt toàn chăn với gối thế này làm sao em chịu nổi @@
Giai nhà mình hư quá đi thôi {:107:}
May mà ko có quả mở vòi nước dội ướt từ đầu tới chân nữa đấy, có nữa thì xong đời chim én mà {:105:}
Đến chết mất thôi

Bình luận

ú mài gót. sáng nào cũng nhìn thấy hình ảnh này chắc chết luôn quá  Đăng lúc 5-6-2013 04:43 PM
trời ơi... trời ơi... antueeeeeeeeeeeeeeeeeeee  Đăng lúc 5-6-2013 02:36 PM
load mãi ko đc clip. em đến chết mất thôi :((  Đăng lúc 5-6-2013 01:49 PM
***** tim e loạn cào cào****  Đăng lúc 5-6-2013 10:48 AM
*Nóng trong người, nóng trong người * phù , phù, ngoan ngoan nào, bình bình tĩnh nào....  Đăng lúc 5-6-2013 10:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1947#
Đăng lúc 6-6-2013 00:34:55 | Chỉ xem của tác giả
pronto gửi lúc 5-6-2013 09:27
Thôi xong phim rồi Nhà ơi
Sáng giờ em cứ xem đi xem lại ko biết bao nhiêu lần hu hu : ...

Hihi,

Bin làm 3 cú đúp kỳ này đúng là chết fangirl chúng ta em ơi.

Lúc đầu thì chết đứ đừ vì cái K5, sang cái Freshian 60s thì lại thấy ô hay cái này đẹp hơn và bình dị gần gũi hơn nè.

Sang cái making clip Freshian thì khỏi nói, Bin cười suốt à, mấy khúc cười NG sao mà đáng yêu quá chừng, chị cứ tưởng tượng nếu mình là 1 trong số staff làm việc cùng Bin ngày ấy chắc là cũng sẽ bất giác nhìn zai cười mà cười theo quá. Cười khoe má lúm đồng tiền suốt, mà là cười 1 cách tự nhiên, sảng khoái lắm cơ, yêu lắm ý.

Đến cái clip em gửi link đây thì thôi rồi, gục hoàn toàn luôn. Chả hiểu ai tư vấn cho cái kiểu chụp này, vì chị mới add FB của cái tạp chí atstar1 ấy thì thấy mấy idol trước chụp toàn vest, áo xống bảnh bao không mà. Cơ mà hóa ra thế này lại hay.

Hình tượng Bin nhẹ nhàng, trong sáng, có 1 chút tinh nghịch, xen lẫn 1 chút mơ màng, kiểu nhìn bâng quơ hay kiểu ngồi ôm 2 tay nhìn lơ đãng chung quanh, hay lúc nghịch với cái vòi hoa sen, thật là cuốn hút quá. Có mỗi cái mền trắng, vòi sen, áo trắng, áo sát nách hồng thôi mà trông zai cứ ngời ngời thế này, thật làm điên đảo tâm hồn chị em chúng ta quá xá.

Lạ một cái là anh càng bình dị, càng đời thường thì lại càng đẹp và quyến rũ đến lạ kỳ, hơn bất cứ hình ảnh trao chuốt và áo quần sang trọng nào khác. Cứ muốn zai mãi thế này thôi là đủ rồi.

Mấy ngày qua chị cứ lưu ảnh zai mỏi cả tay, thay ảnh zai trên điện thoại liên tục, nhìn anh trên di động mà ngơ ngẩn cả người. Bin ơi là Bin ơi! {:179:} {:161:} {:155:}

Bình luận

E vẫn đang chìm đắm trong đĩa Red đây chị, để ngắm nhìn anh ấy thì thời gian chẳng khi nào là đủ đối với em. Mặt mũi thân quen thương nhớ ấy  Đăng lúc 7-6-2013 12:45 AM
Có lúc nào anh xuất hiện mà chị em mình ko loạn nhịp, đứng tim đâu chị nhỉ <3<3<3  Đăng lúc 7-6-2013 12:43 AM
CF Freshian anh đẹp trai hơn :X  Đăng lúc 6-6-2013 11:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1948#
Đăng lúc 9-6-2013 18:23:31 | Chỉ xem của tác giả
Nghe lời chị Tồ em bê từ lán sang ;))

Đầu tiên là cám ơn subteam đã cho ra lò các sản phẩm hot, đặc biệt là dvd Harmonious ạ :X:X:X

Xem đi xem lại thấy ưng anh nhà quá ;)) thấy được từng bước trưởng thành của anh qua mỗi phim, nhiệt huyết với nghề diễn không bao giờ giảm. Cảm giác ngọn lửa ấy lúc nào cũng cháy âm ỉ để con người này luôn sống hết mình với nhân vật. Luôn tự hoàn thiện bản thân để nhập vai tốt nhất mà không cần người đóng thế. Chỉ tiếc clip kết thúc bằng cái chết bi thương của Dong Soo cảm xúc bị trùng xuống. Giá như có thêm clip phỏng vấn đặc biệt thì hay.

Biết đôi mắt là lợi thế nên anh tận dụng triệt để luôn. Đôi mẳt không to tròn mà long lanh sáng quắc. Mà nói chuyện với người ta cứ mở to mắt hết cỡ rồi nhìn chằm chằm hỏi thế có ngại không. Anh mà nhìn em thế chắc em chết đứng mất thôi :((

Bị ốp cả quả trứng vào mặt tội chưa, lại nhớ đến cảnh phun cơm của chị béo :D hy sinh sắc đẹp vì vai diễn.

Khen nhiều rồi, bây h phải bắt lỗi dìm hàng anh tý cho nó vui vẻ :))
Cái quần thể thao màu xanh đứng trong phòng thu giống cái quần zai về nghỉ phép đi shopping cả nhà nhỉ? Hóa ra zai thỉnh thoảng cũng biết tiết kiệm mặc lại cơ đấy :)) Dạo FM thấy zai đồ hiệu cả cây các chị em kêu gào thảm thiết có oan uổng không.

Hình ảnh hồi trẻ trâu của zai thật là *3 chấm", cái mặt búng ra sữa của kẻ đeo bám quá khích, ôi đê tiện không chịu được ;))

Ngày xưa tự sướng với ngôi nhà cách đi từ cổng chính 15p với du thuyền hạng sang, eo bộ mặt nguy hiểm kinh hồn. Bây h anh thừa sức mua nhưng đố dám khoe đấy =))

Còn món cơm rang mang đi khoe từ lâu rồi cơ đấy, giờ mẹ nấu cho ăn làm gì còn cơ hội trổ tài nữa, mà tay nghề giảm sút đi nhiều rồi cũng nên haha

Ông cụ non này lúc nào cg nhẹ nhàng điềm đạm vs phụ nữ để ghi điểm đây mà. Còn khi không thì láu cá láu tôm. Thật không ngờ anh-người em yêu bấy lâu nay là đồ 2 mặt thế đấy. Chị em hãy tỉnh táo. Đừng bị đánh lừa bởi vẻ ngoài đẹp trai, giả vờ hết =))

CF K5 làm em mê đắm anh áo đen dày dạn tình trường, CF Freshian lại làm em bừng tỉnh với nụ cười tỏa nắng. CF tươi cười kia trông anh trộm vía có da có thịt, mặt mũi cũng tròn trịa, lúm đồng tiền sâu hoắm :X Nụ cười đẹp hơn bao giờ hết.
Còn mấy câu tự bạch của anh trong K5 làm em giật mình quá đê, phải tua đi tua lại. Ai lại tự nhận mình số 1 bao giờ =))

Bình luận

cái này chỉ là 1 đĩa trong bộ 4 đĩa của phiên bản đặc biệt, nhà mình chọn ra để làm nữa chứ chưa hết đâu tình ơi ^^  Đăng lúc 10-6-2013 06:08 PM

Rate

violetrose + 5 :)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1949#
Đăng lúc 9-6-2013 21:09:37 | Chỉ xem của tác giả
kiwi219 gửi lúc 9-6-2013 18:23
Nghe lời chị Tồ em bê từ lán sang

Đầu tiên là cám ơn subteam đã cho ra lò các s ...

Chị cực thích những video kiểu này, xem ko biết chán luôn e ạ xx
Chắng biết các diễn viên khác thì thế nào, chứ anh nhà mình thì giống kiểu cuồng diễn xuất đó em
Để được trở thành diễn viên, để trc tên mình đc thêm vào hai chữ "diễn viên" thì dù khó khăn đến mấy cũng ko nề hà.

Trog video này có nói tới việc để trở thành Tae Woong trong Snow queen anh phải tập boxing tới chai sạn cả đôi tay, rồi tập đàn trong Kim Sam Soon, tập võ, tập đánh đấm rất nguy hiểm trong Friend...
Nhưng ko chỉ có vậy, chẳng có tác phẩm nào mà anh ko phải đổ mồ hôi nước mắt cả.
Spin Kick thì bị bật 6 cái móng chân vô cùng đau đớn
Còn để đóng I'm Happy anh phải vào viện tâm thần để trải nghiệm nhân vật
Chắc khi quay Late Autumn thì phải học tiếng Anh vật mặt ra nhưng vụ này chắc ko dám nói {:180:}

Đúng như em nói đấy, lão nhà mình chính hiệu là kẻ nghịch ngầm {:184:}
Xem taxi thấy cái mặt hiền hiền tưởng dễ bắt nạt, ai đời bắn câu nào chết câu đấy, cứ gọi là cười đảo điên với lão
Chị MC cũng đc bữa cười thả ga luôn {:184:}
Ngay cả cái đoạn Pv hôm FM vừa rồi cũng thế, cái mặt ra vẻ nghiêm trọng, nhìn thẳng vào máy quay rồi nhắn với vợ tương lai: "Xin hãy chuẩn bị tinh thần"
Đấy là giờ già rồi đấy nhé, chứ hồi trẻ thì thôi rồi
Mấy quả tự sướng khi quay CF ko còn gì để nói nữa

Mấy hôm nay chị bị ngộ độc cái K5, xem đi xem lại mê muội suốt ngày
Công nhận là tâm đắc với cái thoại, đặc biệt là câu kinh điển này: "đến cả bóng lưng khi quay người rời đi cũng khiến người khác không kháng cự được"
Nghe mà điên cuồng theo luôn, kháng cự thế nào, anh bảo em kháng cự làm sao đây oppa {:107:}

Bình luận

cái câu đấy là nói về xe mà, ko phải Bin em tự sướng đâu mà :))))  Đăng lúc 10-6-2013 02:49 PM
@@ Bật 6 móng thì còn gì là người nữa chị ơi :(  Đăng lúc 10-6-2013 09:53 AM
Zai nhà mềnh mà lị. Iu quá đi thôi.  Đăng lúc 9-6-2013 10:24 PM

Rate

violetrose + 5 Câu đấy quá kinh điểm em nhỉ?

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1950#
Đăng lúc 9-6-2013 23:00:22 | Chỉ xem của tác giả
pronto gửi lúc 9-6-2013 21:09
Chị cực thích những video kiểu này, xem ko biết chán luôn e ạ xx
Chắng biết các di ...

Zai nhà mềnh được cái đóng phim là mới đàng hoàng, chững chạc thôi, chứ bình thường chắc cũng quậy quọ, nhảy nhót, chòng ghẹo khắp nơi ấy chứ. {:159:}

Thời "trẻ trâu" đã như thế, gặp gì khoe nấy đều là của mình, giờ sang tuổi 32 rùi thì chắc cũng chả khá hơn, nhưng chắc sợ làm quá bị chê là cưa sừng làm ghé nên ra vẻ mình già dặn đấy thôi em nhỉ? {:180:}

Hôm FM Sing cũng thế, hôm họp báo ấy, một hai nói là mình không làm được kiểu nào cute, không hợp lắm với hình tượng này, chỉ dám làm theo MC giơ 2 ngón tay mà thôi, thế mà quay 1 phát sang FM ở Thượng Hải mặt phụng phịu, rồi quả hai tay giơ trái tim trên đầu, cute ứ chịu được ý. Đấy, em xem, có phải là người 2 mặt không? Hay bản chất là thế rồi mà không dám bộc lộ. {:176:}

Giờ zai đã về nhà rồi, tung clip ầm ầm, quảng cáo các kiểu, FM đủ thứ rồi dự đám cưới, trao giải, họp mặt... cứ gọi là thỏa mãn cho chị em nhà chúng ta quá, chả bù gần 2 năm qua chả có cái tin nào, lâu lâu về phép xì được 1-2 cái ảnh thôi. Mà chị công nhận càng về sau này nhìn Bin càng trẻ ra (dù cười đã thấy đuôi mắt), càng trắng hơn, càng manly hơn là lúc đóng SG nữa ấy chứ. Đúng là công nghệ mỹ phẩm, cách thức gìn giữ nhan sắc của HQ là số 1 ấy. {:139:}

Hôm trước chị đọc 1 quyển "Một mình ở châu Âu" của Phan Việt bảo là gặp 1 cô gái HQ đi du lịch cùng, xách theo 1 vali to toàn mỹ phẩm mà thôi: nào là kem sức mặt, da, tay, cổ, tai, môi, mắt, kem chống nắng, chống nhăn, săn da, chống tàn nhang, giữ ẩm, trang điểm, dầu gội, dầu xả... hầm bà lằng, trong khi cô VN (là người viết) chỉ mang 1 ít mỹ phẩm theo thôi. Không khéo zai mình đi đâu cũng lắm thứ mang theo thế này lắm chứ chả chơi à. {:173:}

À, cái bài "Giây phút tình cờ" là bài nào thế em? Chị mới xem lần đầu luôn ấy, giai điệu ca từ nghe ngọt ngào quá chừng. Zai cũng biết chọn bài nhẹ nhàng, không quá khó để hát hò cho tốt đây mà.

Chị đang chết mê vì cái ảnh này đây, chất đừng hỏi luôn nhé, còn chết vì cái câu minh họa của hình bên dưới nữa ấy chứ, FB SG with HB dạo này có mục [Photo of the day] hay phết em nhỉ?

Câu minh họa cứ gọi là "trúng ngay tim đen" chúng ta rồi em ơi <3

Bình luận

bài ấy em nghe giọng thấy như ai hát chứ k phải Bin nha :-??  Đăng lúc 10-6-2013 02:53 PM
da dẻ láng mịn chưa kìa :X mỗi lần zai lại tung 1 phong cách khác nhau, tung cái nào là chết cái đấy chị ơi :X  Đăng lúc 10-6-2013 10:18 AM
Đấy đấy, khúc mà HJW cùng LBY nhận xét về zai ấy, toàn là chững chạc rồi jj ấy k à, ai dè...  Đăng lúc 9-6-2013 11:13 PM
thì các sis đóng phim cùng với Zai cũng bảo Zai chững chạc, đàn ông nhưng lại rất lém lỉnh mà chị. Hiii, Zai giờ lại được ban thêm cái nick là "Zai 2 mặt " =)))))))   Đăng lúc 9-6-2013 11:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách