Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
1981#
Đăng lúc 2-9-2013 17:04:08 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Binnie iu vấu!!
chúc anh càng ngày đợp troai và diễn xuất giỏi hơn nhoa!!
Chúc buổi FM của anh sẽ thành công!!

Bình luận

chị quỳnh anh này! trêu em hoài nha!  Đăng lúc 27-9-2013 04:48 PM
hnao dạy chị làm clip vs lùn nhaz! :X  Đăng lúc 26-9-2013 09:26 PM
Clip hay lắm.^^  Đăng lúc 2-9-2013 07:50 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
nail65 + 5 Ủng hộ 1 cái!
Vikky + 5 :X
sis_wanabe + 5 :xxxxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1982#
Đăng lúc 15-9-2013 10:23:52 | Chỉ xem của tác giả
In September of 2010, Kim Tae Pyoung, a young man who had his last birthday in his 20s, left you guys for a while. And now, after 2 years, here I am to celebrate my 32nd birthday with you. I admit that I haven't been good at taking care of my fans. I didn't communicate enough with you like other celebrities do, and I didn't express how excited I am to see you guys again. Because of myself who's so shy at expressing my feelings, sometimes, you guys might be a bit disappointed. While I was away, I've read all of the letters you've sent. I felt a lot of things and made a promise to myself, "I'll become a better actor, and be a better person to repay your love." I've wanted to tell you so much when I come back. While I was away, I've dreamed every single day, of the moment I act again and of the moment I reunite with my fans who love me all the time. This is why my 32nd birthday is even more special to me. Since I'm becoming 32, I should be more responsible for my life and I should take a good care of people around me. Moreover, I should be more serious about my life as an actor. Even though I know that I'm such a blessed person, I can't always be happy with those complicated thoughts in my mind. However, right now, I feel so thankful and happy to depend this time with my fans here. I will recall this moment when my life feels really tough. The love that warms your heart when looked back, do you have such person in your memory? The actor many people remember even years after. I will be that person who resides in your memory forever. Thank you and I love you.

Tháng 9 năm 2010, Kim Tae Pyung, một chàng trai trẻ đã được tận hưởng lần sinh nhật cuối cùng ở độ tuổi 20 của mình, sau đó đã rời bỏ các bạn suốt một quãng thời gian. Giờ đây, sau 2 năm, tôi ở đây để cùng các bạn ăn mừng sinh nhật lần thứ 32. Tôi thừa nhận bản thân không biết chăm sóc cho người hâm mộ. Cũng không biết cách giao lưu nhiều với các bạn như những nghệ sĩ khác, thậm chí ko biết cách thể hiện cho các bạn thấy rằng tôi trông mong được gặp mọi người đến mức nào.

Chỉ bởi vì bản thân luôn ngại ngùng không biết thể hiện, đôi khi, tôi lại khiến mọi người thất vọng. Trong những ngày vắng mặt, tôi đã đọc toàn bộ thư mà các bạn gửi đến. Tôi cảm nhận được rất nhiều điều và tự hứa với bản thân mình, "Tôi sẽ trở thành một diễn viên tốt hơn, một con người tốt hơn để đền đáp các bạn."

Tôi có rất nhiều điều muốn nói cùng mọi người khi tôi trở về. Những ngày trong quân ngũ, mỗi ngày tôi đều mơ thấy giây phút được trở lại diễn xuất và khoảnh khắc được hội ngộ với những fan hâm mộ luôn yêu quý mình. Đó là lý do sinh nhật lần thứ 32 này trở nên vô cùng đặc biệt. Bởi vì đã bước sang tuổi 32 rồi, tôi phải có trách nhiệm với cuộc sống của mình, và phải thật quan tâm đến những người xung quanh. Hơn nữa, tôi càng cần phải nghiêm túc hơn đối với sự nghiệp diễn xuất.

Dù tôi biết bản thân là một người may mắn, nhưng những trăn trở trong đầu khiến tôi đôi khi không vui vẻ. Tuy nhiên giờ đây, tôi cảm thấy vô cùng biết ơn và hạnh phúc khi được cùng mọi người trải qua khoảnh khắc này. Tôi sẽ luôn nhớ về nó mỗi khi cuộc sống vấp phải khó khăn. Những yêu thương có thể sưởi ấm cả tim bạn mỗi khi bạn nghĩ đến,  bạn cũng có được điều đó đúng không? Một diễn viên có thể khiến fan nhớ đến cho dù nhiều năm sau đó. Tôi nhất định sẽ trở thành một diễn viên như vậy, người có thể mãi mãi tồn tại trong ký ức của các bạn. Cảm ơn và tôi yêu mọi người.

Vtrans: [email protected]

Bình luận

Thanks em dịch, bài hay.^_^  Đăng lúc 3-10-2013 08:38 PM
Iu Bin lắm lắm  Đăng lúc 15-9-2013 01:31 PM
Ko có đâu, e chưa bao giờ thất vọng về Bin của em đâu :((  Đăng lúc 15-9-2013 10:44 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Vikky + 5 Bài viết hữu ích
KeoBong0508 + 5 I love you, too :xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1983#
Đăng lúc 26-9-2013 19:21:41 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 25-9-2013 14:58
K2 vừa tung thêm 1 đoạn CF dễ thương cực ký luôn ^^

yzOfs5tXqUg&[/utube]

Hôm qua em hỏi xin chị mấy tấm hình của sách online đấy, mà chị đang ở nhà bạn, laptop cầm theo thì không có hình đó nên giờ chị mới gửi được. Có tấm hôm trước chị đưa bản demo, sau đó chị có sửa lại đôi chút. Nên giờ chị gửi cho em là bản cuối cùng mà chị lấy đó để làm sách online đấy

http://files.flipsnack.net/app/swf/EmbedCanvas.swf?hash_id=fd194pmp&t=1379515354

Chị chọn cỡ A5 khi làm mấy tấm này, nên nếu thích in ra chắc cũng đọc được, không tới nỗi quá nhỏ.

Bình luận

ko phải chị ơi,lúc mà nó trống,là nó đang load đó chị,bản này và bản kia là 1 thôi,tại hôm trc chị xem mạng lag nên load lâu thôi à,hôm nay ko lag thì chị thấy dc hết   Đăng lúc 26-9-2013 11:04 PM
Bản này chị thấy hay hơn bản trong thread Happy Birthday Hyun Bin mà chị đã xem mấy hôm trước, bản kia hình như có mấy trang giữa bị bỏ trống thì phải? ^^  Đăng lúc 26-9-2013 10:20 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 :xxxxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1984#
Đăng lúc 30-9-2013 15:53:01 | Chỉ xem của tác giả
Tăm tia được tấm ngoại cảm của phim

Hyun Bin xuất hiện tại một trường quay ở tỉnh Gyeonggi vào ngày 27 Tháng Chín 2013. Người ta nói rằng Binnie sẽ bắt đầu những cảnh của mình vào ngày 28.9

hức, toàn tiếng Hàn

Xe chuyên dụng

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1985#
Đăng lúc 30-9-2013 15:57:20 | Chỉ xem của tác giả

Chụp khi đang ở trường quay

Địa điểm quay phim King's Wrath

Sp

Bình luận

phim bắt đầu tung dần ảnh rồi nha :">  Đăng lúc 1-10-2013 04:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1986#
Đăng lúc 4-10-2013 11:32:02 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh của Binnie thực hành bắn cung trở lại vào tháng Tám. Những người đầu tiên đăng bức ảnh này nói với người bạn là tại cùng nơi họ thực hành và thấy nam diễn viên Hyun Bin tập luyện cả bắn cung và cưỡi ngựa. Mọi người cho biết nhìn anh ấy rất phong độ và rất đẹp trai và dường như rất tận tâm trong việc luyện tập của mình.

Nhà mình chắc vẫn nhận ra anh ý từ xa đúng ko ?

SP

Bình luận

e mong chờ cảnh cưỡi ngựa bắn cung này :x  Đăng lúc 5-12-2013 08:16 AM
Bin lại chơi style mặt kín mít rồi :3  Đăng lúc 26-11-2013 03:50 PM
Nhìn kín mít như này chỉ có dân tình đoán già đoán non thôi chứ đố báo nào dám giật tít đưa tin đc :))  Đăng lúc 4-10-2013 09:39 PM
Họ tính giữ bí mật tạo hình của diễn viên và nội dung phim đây mà  Đăng lúc 4-10-2013 09:38 PM
chắc là ko muốn ai nhận ra mình đang bắn cung e à =))  Đăng lúc 4-10-2013 04:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1987#
Đăng lúc 8-11-2013 15:53:41 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO ĐẶT LỊCH 2014

Đến hẹn lại lên, vẫn như những năm trước nhà mình típ tục mở dịch vụ đặt lịch cho các chị em có nhu cầu nhé. Lịch năm nay sẽ do chính thành viên nhà mình tức em Ết ộp design toàn bộ :">

Trước mắt mọi người đk mua lịch bằng cách cm trưc tiếp dưới post này dùm em.
Lịch được đặt ở SG và chốt giá là: 120k/cuốn (chưa ship)

Các mem ở SG sẽ tổ chức buổi off thường niên hằng năm để nhận lịch.
Đối với các mem khu vực tỉnh và Hà Nội sẽ nhận bằng hình thức ship qua đường bưu điện.
Các thành viên ở HN cử ra 1 đại diện nhận lịch và em sẽ gửi ra theo địa chỉ đó cho mọi người chia nhau nhận.

List mem đặt lịch updating...

Bình luận

Chị đặt 5 cuốn mod nhé! Ba cuốn cho Sabina (+ luôn tiền ship vào nhé), còn hai cuốn của chị và Win thì chị sẽ nói Win ghé lấy.  Đăng lúc 7-12-2013 01:19 AM
giờ này chị đặt lịch còn được không hở mót, nếu còn được cho chị đặt 1 cuốn đầy đủ danh sách sinh nhật và 2 cuốn để trống nhé :x  Đăng lúc 4-12-2013 11:08 AM
e một cuốn nha mót :3  Đăng lúc 26-11-2013 05:28 PM
Chị sửa lại là chị đặt 3 cuốn trong đó 1 cuốn thì in đủ danh sách sinh nhật, 2 cuốn còn lại em để trống giúp chị nhé.  Đăng lúc 26-11-2013 02:18 PM
Moát oái! e 1 cuốn ạ ^^ :xxxxxx  Đăng lúc 26-11-2013 01:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1988#
Đăng lúc 9-11-2013 01:29:49 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 8-11-2013 15:53
THÔNG BÁO ĐẶT LỊCH 2014

Đến hẹn lại lên, vẫn như những năm trước nhà mình típ t ...

Chơi dép vàng mới đủ chỗ dông dài với em.
Cho chị hỏi, em định là để Ếch des rồi em tự đặt in hả?
Ý chị là cứ nhờ Sò như năm ngoái.
Không phải là chị chê Ếch des không được, mà chị nhớ năm trước đó em không nhờ Sò des, em tự xoay rồi tự in, chưa hết năm lịch bị bạc màu. Còn năm ngoái nhờ Sò des rồi in chỗ nào đó, chị thấy quyển lịch trong tay chị vẫn còn đẹp chán, chả bạc màu gì cả.
Với cả, chị định đặt ba cuốn. Hai cuốn thì em có thể nào đừng cho phần nick mem nhà mình trong phần sinh nhật vào được không? Bạn chị đến nhà chị chơi, thấy chị có cuốn lịch Hyun Bin đẹp quá, hồi đó cũng bị chị dụ coi SG mà. Bạn ấy thích nên chị định năm nay nếu nhà mình có làm lịch thì làm riêng cho chị hai cuốn không có sinh nhật, để chị tặng bạn ấy với một bạn nữa. Nhưng bạn ấy cũng nói, là bạn ấy không thích thêm phần sinh nhật vào, vì bạn ấy chả biết đó là ai cả. Còn một cuốn còn lại cho chị, thì nhà mình làm thế nào thì cứ để thế, thêm phần sinh nhật không sao cả.
Năm ngoái em gửi lịch cho chị, tính luôn tiền ship là bao nhiêu, báo để chị biết.
Nếu mà chị Hậu cũng đặt lịch, thì em lấy tiền lịch phần của chị ở chỗ chị ấy luôn.
Còn nếu chị Hậu không đặt thì chị thu xếp gửi em.

Bình luận

cuốn của e hình vẫn còn như mới ý, nhưng đoạn note thì e ghi hết tên tuổi các kiểu liên quan đến nhà mình vs Bin vô đó hết roài :v  Đăng lúc 26-11-2013 01:44 PM
nếu vẫn in chỗ năm ngoái thì chắc chất lượng cũng như lịch năm nay chị ạ, chứ lịch năm 2011 rẻ hơn nhiều, chất lượng kém nữa  Đăng lúc 10-11-2013 10:25 PM
Giấy lịch năm 2012 đúng là đẹp hơn năm 2011, 2011 bạc màu nhanh quá.. Hình như năm 2011 tiền lịch cũng rẻ hơn. Chắc vì thế nên chất lượng in ko bằng  Đăng lúc 10-11-2013 02:08 AM
Chị đặt 5 cuốn mod nhé! Ba cuốn cho Sabina (+ luôn tiền ship vào nhé), còn hai cuốn của chị và Win thì chị sẽ nói Win ghé lấy.  Đăng lúc 9-11-2013 09:11 AM
lịch là ết des nhưng chỗ in vẫn là chị sò nhận in dùm mình như năm ngoái nha chị, còn phần bỏ SN thì để e nhắn ết rồi e báo lại c sau nha ^^  Đăng lúc 9-11-2013 06:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1989#
Đăng lúc 6-12-2013 14:50:55 | Chỉ xem của tác giả
6/12/2012-6/12/2013
1 năm rồi anh nhỉ! Em còn nhớ ngày anh xuất ngũ, em không dậy đúng giờ để đón anh vì tối hôm trước mãi chơi thức đến khuya lơ khuya lắc. Ngủ dậy lật đật vào nhà xem hình ảnh của chàng lính Kim Tae Pyung mà mọi người luôn mong đợi. Vừa xem hình em vừa vui khi thấy anh vẫn rạng ngời. Những hình ảnh ghi lại lúc anh xúc động rơi nước mắt làm em muốn đến bên cạnh anh ngay lập tức. Ngày đó bao nhiêu là lời chúc mừng, niềm vui gửi đến anh. Những người bạn vào nhà Bin để chia vui với tụi em cũng nhiều lắm. Chắc anh cũng biết các chị em trong nhà mong đợi ngày 6/12 biết chừng nào nhỉ? Em biết mình không thể kiên trì chờ đợi anh nếu không cảm nhận được tình cảm của cả nhà. “Tin tưởng và chờ đợi” là câu nói em luôn nhớ trong đầu và gắn bó cùng nhà mình trong thời gian 21 tháng dài đằng đẵng...

Rồi hôm nay, em thấy thời gian trôi quá nhanh. Vì em không chú ý hay do tính của em vốn vô tâm như vậy? Thời gian em dành cho anh đã ngắn lại rất nhiều. Em lấy ra nhiều lí do để biện minh cho sự vắng nhà của mình. Em có nhiều niềm vui hơn, những bạn bè mới, những tập thể mới gắn bó và học tập, làm việc cùng nhau. Em đã tìm thấy những sở thích mới và những người cùng chung lòng yêu thích với em. Không còn theo dõi tin tức về anh từng ngày, em như bỏ quên anh giữa những cảm xúc khác mới bắt đầu. Vẫn hằng ngày ngắm nhìn khuôn mặt anh trên quyển lịch bàn ấy, nhưng hình như tất cả chỉ đến đó. Lâu lâu, em vào nhà lướt sơ tin tức về bộ phim mới của anh rồi lại đi ra mà không để lại một lời chào…

p.s: lần đầu tiên em post bài trong nhà lớn lại là một cfs muộn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1990#
Đăng lúc 9-12-2013 16:09:05 | Chỉ xem của tác giả
Hyun bin's from Space đến thăm phim trường bộ phim  King trên ngày 05 Tháng Mười Hai, gửi các bữa ăn và đồ uống cho bữa ăn tối cho Hyun Bin và cho tất cả các diễn viên và nhân viên.

SP
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách