Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Panda Động] Hướng bom đạn mà tiến lên/ 向着炮火前进/ Ngô Kì Long, Cam Đình Đình [Tập 41-44 END]

[Lấy địa chỉ]
381#
Đăng lúc 6-1-2014 10:42:40 | Chỉ xem của tác giả
cày nguyên 1 ngày chủ nhật hết 30 tập fim luôn
fim hay dã man
anh ngô kỳ long lại đẹp zai nữa chứ!!!! chuẩn lunnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

382#
Đăng lúc 6-1-2014 13:36:34 | Chỉ xem của tác giả
phim này tạo hình bắt mắt và đẹp ghê , thời kì chuyển giao chế độ mà nhìn đẹp và phong cách hơn cả bây giờ ^^ , có Tứ A Ca thì phải xem rồi , nhưng mà anh này đóng cổ trang thì có vẻ hay hơn , cho dù đó là phim tình cảm hay võ thuật đi chăng nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

383#
Đăng lúc 8-1-2014 16:06:46 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới được xem phim của Ngô Kỳ Long, bộ cuối mình xem là từ hồi Bộ Bộ Kinh Tâm rồi ý. Xem Tứ A Ca vẫn phong cách như xưa Tạo hình phim này cũng đẹp đó chứ, cày hết 20 tập rồi mà vẫn muốn cày tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

384#
Đăng lúc 8-1-2014 21:47:04 | Chỉ xem của tác giả
em thấy phim này tứ gia te tua quá

lại sợ giống như phim sóng gió thánh đường

mà sao lại có cảnh Lôi tử phong với cái chú gì đó chĩa súng vô nhau

thiệt là mong không phải SE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

385#
Đăng lúc 10-1-2014 01:07:38 | Chỉ xem của tác giả
ĐỊnh lập thớt cho phim mấy bữa nay rồi
Mà chưa kiếm được người trans nội dung phim.
Giờ có thớt rồi, vui mừng quá.
Có chỗ hóng phim rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

386#
Đăng lúc 10-1-2014 21:05:08 | Chỉ xem của tác giả
phi này mình cày 2 ngày 25 tập
hix, cực kỳ mong tập tiếp theo
Thanks subteam nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

387#
Đăng lúc 10-1-2014 21:15:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình ít khi xem phim thời dân quốc nhưng vẫn phải nhảy vào cày phim này vì Long Ca ;">
Nguyên 2 ngày xem hết hơn 30 tập ~ phim hay quá luôn >"<
Thanks ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

388#
Đăng lúc 11-1-2014 18:06:38 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem xong tập một mà buồn cười cái đoạn thử pháo quá ...khả năng của Phi ca thật phi thường bởi phản lực của quả pháo có khi còn hơn lực bắn của một viên đạn mà vẫn cười tươi như hoa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

389#
Đăng lúc 27-1-2014 23:11:06 | Chỉ xem của tác giả
film wá hay lun :v Trong “Hướng về tiền tuyến khói lửa” Ngô Kỳ Long vào vai Lôi Tự Phong, người đã tốt nghiệp học viện quân sự Hoàng Phố, sau đó do tư tưởng chính trị không hòa hợp mà dẫn dắt những người thân tín của mình trốn đi, chiếm núi làm vương, cùng với Quốc – Cộng quay vần trong cuộc mưu đấu tay ba. Anh cự tuyệt lời mời của Lưu Kiến Công ( do Vương Tân thủ vai) nhưng khi gặp phải Đặc phái viên của Bát lộ quân Thượng Quan Vu Phi liền trúng tiếng sét ái tình, cô khuyên anh gia nhập Bát lộ quân, cùng chung sức trong công cuộc kháng chiến đầy nhiệt huyết, chống lại sự xâm lược của quân Nhật. Quốc –Cộng : liên minh đảng nhằm kháng chiến chống  Nhật ở Trung Quốc Ngày hôm đó, đoàn làm phim đang quay một cảnh đặt bộc phá. Trên một con phố không người với những bức tường lộ vẻ đổ nát, hàng chục điểm phát nổ cùng lúc, Ngô Kỳ Long, Cam Đính Đình, Vương Tân, Tạ Mạnh Vĩ cơ hồ như sánh vai từ sâu bên trong chạy ra ngoài. Lúc ấy hỏa lực tuôn ngất trời, gạch vụn tứ tán rơi xuống. Đạo diễn hô “CẮT”, bốn diễn viên dường như có chút “chưa kịp hoàn hồn” hỏi thăm lẫn nhau có bị gạch đá văng trúng không, may mà tất cả đều không bị chút sây sát nào. Ngô Kỳ Long nói mặc dù những cảnh quay này rất nguy hiểm, nhưng mọi người cũng không chạy đi quá nhanh, b
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

390#
Đăng lúc 7-2-2014 21:49:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim càng ngày càng gay cấn. Ngô kì Long diễn quá đỉnh. Mình thì chẳng quan tâm đời tư lắm, sao nhiều người cứ thích super soi nhỉ?
Với mình, diễn đạt, nội dung phim hau, thế là ổn.
Chẳng cần quan tâm nhiều. Hy vọng nhanh có sub tập tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách