Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Panda Động] Hướng bom đạn mà tiến lên/ 向着炮火前进/ Ngô Kì Long, Cam Đình Đình [Tập 41-44 END]

[Lấy địa chỉ]
391#
Đăng lúc 7-2-2014 21:51:15 | Chỉ xem của tác giả
Có những mối tình không thể thổ lộ, mà chỉ có thể giữ trong lòng
Thật sâu, thật lâu và cũng thật đau.
Xem phim, đau khổ nhất là những mối tình như vậy. Âm thầm , dai dẳng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

392#
Đăng lúc 7-2-2014 22:39:28 | Chỉ xem của tác giả
Anh Ngô Kì Long đẹp chai quá aaaa
Bấn anh từ hiệp nữ phá thiên quan tới giờ
Càng già trông anh càng đẹp chai và diễn xuất thì ko chê vào đâu được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

393#
Đăng lúc 13-2-2014 21:06:15 | Chỉ xem của tác giả
mình dạo này rất hay coi phim nên lên mạng săn lùng phim. mình tải phim ở rất nhiều web nhưng mình thấy phim ở đây là tốt nhất.
hình ảnh chất lượng cao
thời gian ra phim đều đặn mình rất thích
cám ơn kites rất nhiều. Mong Kites ra thêm nhiều phim nữa nhất là mấy bộ phim hồi xưa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

394#
Đăng lúc 16-2-2014 07:23:07 | Chỉ xem của tác giả
nhjm_con_94 gửi lúc 13-2-2014 10:37 PM
sao tớ không thấy link down đâu nhỉ

link dowload ở đây nè bạn .
http://kitesvn.com/thread/-panda ... hd--421686-1-1.html

Bình luận

k có gì :D  Đăng lúc 17-2-2014 11:24 AM
cám ơn bạn, link down loạn quá  Đăng lúc 16-2-2014 01:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

395#
Đăng lúc 24-2-2014 12:04:37 | Chỉ xem của tác giả
ST ơi, vẫn biết là các bạn dạo này đang rất bận nhưng thực tình là mình rất buồn vì lịch ra phim ngày càng chậm đi. Đã gần một tháng trôi qua rồi mà vẫn chưa thấy các bạn ra tập mới. Mình luôn theo dõi topic này từ ngày phim ra mắt trên kites, và cũng từ đấy chưa ngày nào mình không vào kites xem các bạn đã ra tập mới chưa rồi lại có chút hụt hẫng vì chưa có. Nhớ ngày trước một tuần các bạn ra 2 tập, những người xem như mình vui lắm, giờ chắc các bạn bận nhiều nên mình cùng chỉ mong 1 tuần 1 tập thôi cũng được. Hy vọng các bạn đừng để mọi người phải đợi lâu như thế này nữa, vì như vậy sẽ làm mất đi cái hay của bộ phim cũng như làm giảm đi hình ảnh nhiệt tình của các bạn trong mắt người xem như chúng mình. Chúc ST năm mới dồi dào sức khỏe và thành công!

Bình luận

Khu zoo là khu nào bạn thuynguyen ơi? Cho mình hỏi cái tập 37,38 nó là .exe file. Cái thiết bị Norton của mình nó báo là không an toàn nên sợ quá không dám đụng vô. He   Đăng lúc 30-3-2014 12:54 PM
bạn thông cảm ! có khi link dc up ngoài khu Zoo mà thớt chủ lại k đổi bảng nên bạn ngỡ vẫn chưa có ep mới , nên hy vọng bạn ghé khu Zoo nhiều tý để cập nhật   Đăng lúc 4-3-2014 10:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

396#
Đăng lúc 24-3-2014 17:45:54 | Chỉ xem của tác giả
hôm nào mình cũng vào mấy lượt để hóng phim. chiều nay vào thấy có ep 39-40 thích quá cả nhà ơi
mình dow rồi để dành tối ngồi xem cùng gia đình... nhà mình ba mẹ thích xem phim này lắm nhé.. hjhj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

397#
Đăng lúc 25-3-2014 09:57:40 | Chỉ xem của tác giả
mecsij gửi lúc 24-3-2014 08:41 PM
bạn cứ click vào cái file exe đó rồi nhập pass là kitesvn hoặc là kiets là vào xem đ ...

hj mình nhớ nhầm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

398#
Đăng lúc 25-3-2014 18:59:19 | Chỉ xem của tác giả
Oai, hai tuần công tác mới có time vào diễn đàn. Cứ tưởng các bác dừng flim này rồi, về thấy đến tận tập 40 lân, thật là hay quá, phải kéo ngay về luyện cho nóng, mọi người giữ seed giúp nha.
Thanks subteam nhìu nhìu, củm động quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

399#
Đăng lúc 26-3-2014 14:25:37 | Chỉ xem của tác giả
Ngo Ki Long man quá.
Về bên mảng này mình vẫn ship couple Long - Thi nhất, không ai đẹp đôi bằng hai người
Không biết film này có sub không hé mọi người
Mong chờ Bộ Bộ kinh tình của Long
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

400#
Đăng lúc 30-3-2014 05:28:55 | Chỉ xem của tác giả
Rất lâu rồi ko dám vò mục này vì  sợ tiu nghỉu thấy tâp 36 hoài.  Hòm nay tình cờ liếc thử thì ko tin ở mắt mình nữa rồi.  Nhảy phóc 1 cái lên luôn  40 !  Muốn ôm hôn các bạn ST dễ sơ luôn.Độ này nhiều tin vui tràn trề!  BB 2 sắp lên sóng nè, vi sư sắc  xảo ra trailer nè,  Lôi tử phong  ra thêm mấy tập nè.  Sướng muốn đien luôn.  He he!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách