Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lavender1204
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2008] Family Outing Season 1 - Ep8 VIVO Completed

[Lấy địa chỉ]
831#
Đăng lúc 29-8-2013 10:53:50 | Chỉ xem của tác giả
Vào phủi bụi cho gia đình, mốc meo lắm. Ngày nào cũng lượn qua một lần ngóng số 8 thay thế số 7 mà vẫn chưa thấy. Nghiện show này rồi, trong lúc chờ đợi nhà mình ra vietsub đành kéo engsub về xem tạm.
Hóng-ing ep 8

Bình luận

ôi, v là nhân lực bị dồn qua rungning man sctv hả mod? :'( buồn quá, nhưng đành chờ thôi, hic hic  Đăng lúc 9-9-2013 07:55 PM
FO1 vẫn còn có trang web lưu trữ FO1 và vẫn xem onl được mà :D ( full FO1) !!! do đã lâu + lưu trữ nên chất lượng hình ảnh + sub .... !!! Tuy nhiên vẫn xem khá ổn :))   Đăng lúc 31-8-2013 08:01 PM
Tại team FO bị mang sang làm dự án RM chiếu trên tivi nên đang vắt chân lên cổ làm cái kia bạn ạ :((((  Đăng lúc 30-8-2013 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

832#
Đăng lúc 29-8-2013 21:17:20 | Chỉ xem của tác giả
ngày nào cũng vào Kites hóng phim và show. Đặc biệt là FO1. Dù đã coi hết show này nhưng vẫn hóng sub của team vì mình rất hài lòng với cách dịch phim và chất lượng vid của Kites ^^
Subteam hwaiting . mau mau ra tập 8 để complete chuyến đi có G-dragon nhá team ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

833#
Đăng lúc 30-8-2013 22:39:17 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua xem lại tập chia tay Chun Hee với Ye Jin buồn muốn khóc
lần nào coi lại đến tập đó là lại buồn k muốn coi tiếp
Gia đình mãi là gameshow số 1 mình thích nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

834#
Đăng lúc 3-9-2013 22:54:55 | Chỉ xem của tác giả
Tới tập GD rồi à. Thích tập này và tập có TOP vì muốn xem hai anh chàng cực "ngầu" của Big Bang ngoài đời thực trông như thế nào, đối phó với đại gia đình FO không phải là dễ lại còn bị cậu em Dae Sung chọc ghẹo nữa. Thật tuyệt khi kites làm lại show này với chất lượng tốt vậy. Ủng hộ nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

835#
Đăng lúc 3-9-2013 22:59:40 | Chỉ xem của tác giả
uầy lâu lắm lắm lun rùi k thấy ep 8 ra đời, thiệt tình là mình mún thấy top, mún thấy daesung oánh nhau, hehe, ta nói, nó phê chi đâu á :P, chờ chất lượng cao
thanks sub team nhìu nhé, hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

836#
Đăng lúc 9-9-2013 22:53:53 | Chỉ xem của tác giả
FO hay quá ak...lâu rồi mới coi lại
cảm giác vẫn giống như trước...rất hay cười đến nổi đau cả bụng
Daesung và GD cứ ôm nhau nhỉ dễ thương quá
tks kites nha..luôn ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

837#
Đăng lúc 10-9-2013 21:07:57 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất tập 20 có Bi Rain, tập này Soo Roo nhày điệu thầy bói mắc cưồi kinh khủng, cả gia đình thi tài nhảy nhốt với Bi Rain, cà Joong Kook cứ đi ra đi vào nhà bếp và cả ra cổng nữa chứ. Bác Soo Roo thì không hổ danh là vua trò chơi. Cả Lee Hy Ri và Rain mặc bộ đồ ngủ nhảy tango nữa. Buồn cười chết được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

838#
Đăng lúc 12-9-2013 20:50:51 | Chỉ xem của tác giả
đã coi hết show này từ lúc show mới phát năm 2008 nhưng thi thoảng lúc ăn cơm một mình vẫn lôi ra vừa ăn vừa coi lại. Một trong những show mà mọi người trong show tình cảm với nhau như anh em vậy. Thích coi lúc mọi người tụ tập làm cơm tối, thích "show" lúc bình chọn xếp chỗ ngủ, mọi người tích cực thi thố tài năng :D
Show này lúc đầu anh Kook hiền khô, sau là thành "trùm" luôn cho tới Running man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

839#
Đăng lúc 14-9-2013 12:02:32 | Chỉ xem của tác giả
hehe, st làm fo này :D
mình phải bảo hội bạn bè xem mới được
hồi trước mình mê mệt show này luôn ý (hồi ấy là tầm 2, 3 năm trước gì đấy), ban đêm xem mà cứ cười khùng khục luôn, hay lắm ý. xem xong kết Dae Sung với Hyori cực kỳ luôn :x
hồi đấy mình xem trên youtube, xong bảo hội bạn khi nào có thời gian thì xem đi, mỗi tội link die hết rồi
bẵng đi lâu lắm rồi, giờ thấy ST làm show này thấy vui quá đi :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

840#
Đăng lúc 14-9-2013 12:17:34 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm rồi mới xem lại show này. Mặc dù đã xem đi xem lại nhiều lần nhưng vẫn cười như xem lần đầu vậy.
Iu ST lắm ý. làm lại show này cho ae cùng xem. xem mấy bản trước chất lượng hình ảnh thấp mà đau cả mắt.
ST cố lên nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách