Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Kpop Star Season 3 E04 completed

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 30-11-2013 21:43:30 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong nhận xét vài câu nào :) Chú JYP và chú Yang quen thân lắm rùi, nên nhìu lúc thấy 2 chú cứ "tẩn mẩn" với nhau nhá :))) Còn chú giám khảo mới thì mình biết khi xem video ngày trc có IU, chú ý nghe IU hát mà mặt phiêu lắm :)) ấn tượng từ đó lun, gần đây còn đóng MV của IU nữa.
Các bạn tham gia thi ep 1 nè tổng thể thì chưa để lại ấn tượng quá mạnh với mình như hùi SS1 (mình vẫn thích SS1 nhất). Có em hát bài "If U were a boy" giọng khỏe, có tiềm năng, còn chờ đến vòng sau xem khả năng của bạn ý nữa thế nào đã. Có nhóm 3 em hát bài "I have nothing" rất điêu luyện và khiến mình đã tai, nhưng còn về các vòng sau thì mình ko tò mò và mong chờ nhóm nè lắm.
Đến bạn nam mắt lờ đờ, trông khá vụng về nữa, mình có cảm giác thích thú và tò mò với bạn ý nhìu nhất, vì cảm giác bạn ý có chất nghệ sĩ, mong chờ phần thi sau của bạn ý quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 30-11-2013 23:39:44 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận mùa này khá là đk, hơi bùn vì ko có BoA nhưng mà chú Yoo cũng hay chớ xem thử thách cực đại thì mới bít chú và cũng khá thích chú
Mới ep 1 mà toàn người khủng à, đầu tiên là cái bạn đk gọi là "thiếu nữ quái vật" mình thấy thik giọng bạn ý ghê nốt trầm với nốt cao đều đk, sau là bạn có cái tên dài thật dài ý dễ thương ko chịu nổi.
Tiếp theo là Hee Jun mình ấn tượng anh này nhứt tại tính cách vui tính đáng iu của anh ý, phải nói là sao nhưng ko hề chảnh tí nào cả
Còn có bạn áo đỏ đánh đàn cũng khá thú vị ha, còn em của mùa 1 thì nhảy quả là chất lừ nhở
Mùa này KS đk mùa ghê, hi vọng những ep sau
Thaks subteam nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 1-12-2013 00:23:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình bắt đầu xem từ ss2 vì nghe được một đoạn của yedam hát rồi akdong, tiếp là do thích Boa mới xem, định chỉ xem qua tập 1 của ss3 xem thế nào, nhưng sau IC thấy anh mắt diều hâu cũng hay. Mà cô bé 16 hát 'If i were boy' hay đến ko ngờ luôn, bắt đầu chú ý một người để tiếp tục theo dõi rồi.
Chân thành cảm ơn sự vất vả của subteam đã làm việc, mong mọi người tiếp tục cố gắng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 1-12-2013 00:43:46 | Chỉ xem của tác giả
ố ồ, đã có ss3 rùi, lại còn có cả vietsub nữa
moẹ ơi, dạo này mình bị mù thông tin ghê gớm
Yang già vẫn tiếp tục hình tượng thiên thần ở trong đây ak
zời, mong bố cũng thiên thần với 6 đứa Climax nữa với
thôi kệ, xem đã, mong là ko đau lòng như ss2, những người mình thích đều bị loại cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 1-12-2013 01:28:57 | Chỉ xem của tác giả
Chộ ôi ! Muốn làm tàu ngầm thoát ẩn giang hồ cũng ko xong nữa.
Mùa 3 hay quá phải ngoi lên còm kiếm xèng còn down về coi tiếp.
Kiếp nghèo khổ dzị đó, mới coi có ep 1 thôi mà nhai rách hết 1 cái gối. Bị hay quá màh !
Trông chờ ep 2 coi thí sinh sau hay cỡ nào mà bắt anh JYP của mềnh khóc tràn trề dầm dề cái bàn bấm nút luôn. huhuhuhuhu.thương ảnh quá chùi nguyên nùi khăn giấy mà mắt vẫn còn tèm lem.
Hóng quá đi thôi.

Bình luận

Boo đã tái xuất giang hồ =))))))))))))))  Đăng lúc 1-12-2013 07:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 1-12-2013 01:29:36 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ chú Yoo hết mình. Chứng minh và thể hiện khả  năng tuyệt đỉnh của chú cho mọi người xem nhé chú Yoo. SS3 Fighting !!!{:161:}
* Cực thích anh bạn Se Un và anh bạn American Idol và nhóm hòa âm  *
Tung bông tung hoa ủng hộ.
SS3  wa' đã, wa' hay, wa' tuyệt !!{:178:}
Se Un fighting !!!!{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 1-12-2013 02:04:05 | Chỉ xem của tác giả
Mới có mấy hôm bận quá không vào hóng mà đã có vietsub Ep1 rồi, down về, xem ngay và luôn , xem xong là comment ngay {:173:}
Đầu tiên là Thank subteam nhiều nhiều <3
Điều đặc biệt đầu tiên là cực kỳ cực kỳ thích và ủng hộ chú Yoo luôn
Mới Ep đầu tiên mà đã toàn bạn hát hay tài năng thế này rồi chứ! Bạn nào cũng thích cơ mà thích nhất là cậu bạn đến từ Busan và anh bạn đến từ American Idol ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 1-12-2013 03:36:53 | Chỉ xem của tác giả
Xem ep đầu tiên nói chung là ấn tượng bác Yoo mắt diều hâu giám khảo mới :)))
Cách bác tinh tế chỉ cho thí sinh chỉnh lại dây đàn r bố Yang và JYP nhìn có vẻ ngưỡng mộ thấy cũng buồn cười :)))
Nhiều người khen thí sinh trong ep 1 nhỉ, mình cũng thấy hát hay, cơ mà chưa thấy đặc biệt lắm :(
Như năm ngoái Ye Dam và AM vừa hát có cảm giác khiến người ta thấy có j đó rất cuốn hút đặc biệt.
Thôi nói chung mới có ep 1, ep sau mình thấy đáng hóng, k biết giọng hát nào khiến JYP nước mắt giàn dụa, bác Yoo cũng rất xúc động :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 1-12-2013 09:17:41 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng xem xong ep 1, cám ơn subteam nhà mình nhá {:311:}
Tập đầu tiên, cảm thấy sự thay đổi trong BGK sẽ gây khó khăn cho các thí sinh hơn, mức độ khắt khe yêu cầu cũng cao hơn, cơ mà sao thấy bác Yoo ấy tội tội thế nào ấy, nhất là lúc bác nhắc đến công ty của mình. Dù sao thì với chuyên môn và cái tâm của mình, BGK sẽ tìm ra đc cá nhân xuất sắc nhất, mình rất tin tưởng dàn BGK
Ấn tượng về tập này với mình là bạn thi AI, mình không xem chương trình này nên lần đầu tiên nghe bạn ấy hát rất ấn tượng, chỉ sợ nếu không có sự đột phá ấn tượng thì ko đi sâu được, vì ngta vẫn thích những em nhỏ tuổi, là trang giấy trắng dễ tạo nên màu sắc hơn. Người thứ 2 mình ấn tượng là bạn quả đầu nấm đến từ Busan, có nét gì đó mộc mạc, đáng yêu, lúc bạn ấy hát thì thôi rồi, quá dễ thương luôn, mong là bạn sẽ được đi xa hơn nữa..
Nói chung season 3 rất đáng để mong đơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 1-12-2013 12:20:29 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi ep 1 thì cũng chưa có nhận xét gì nhiều!
Bác Yoo có vẻ nghiêm khắc chắc do đặc thù công ty, kiểu mà nghệ sĩ của công ty lúc nào cũng trong tình trạng biểu diễn (?) 5p thì rõ rồi :)) Tinh thần chiến đấu cao :)) Phục bác nhất quả nghe nốt đầu xong dò ra dây không đủ chuẩn âm T_T Tinh tế dã man :x
Ấn tượng bạn hát I were a boy giọng tốt :x Mà mỗi tội ẻm bị dính scandal nên đang bị công kích rời khỏi cuộc thi T_T Không biết mấy bác quyết định sao nữa, nhưng mà thiệt tình tui coi FB của nhỏ cũng thấy hơi sợ, gì mà tay tè le máu up lên cười T_T
Mấy chương trình kiểu này thì mình đặc biệt k thích trẻ con tham gia! Bé Chae Young đã cố gắng rất nhiều nhưng sao mình thấy so với mùa đầu vẫn y chang vậy!
Các thí sinh khác thì k ấn tượng lắm, nghe được 1 đoạn đầu còn mấy khúc sau thấy đều đều nên k vào tai lắm :x

Ngóng các ep tiếp theo từ Kites ST :X 5ting!!!!

Bình luận

mình kím mờ hok cóa T_T hic hic  Đăng lúc 4-12-2013 09:00 AM
김은주 mấy b nhé! M search để đưa link mà kiếm lại k dc vì mình k có fl :"< avatar là hình nhỏ lấy đt màu đen che mặt nhé!  Đăng lúc 4-12-2013 08:50 AM
bạn copy luôn cái tên tiếng Hàn ấy ra luôn vs :3 hay đưa cái link fb e luôn cho nhanh :D  Đăng lúc 3-12-2013 11:06 PM
@shing_love: chữ Kim Eun Joo bằng tiếng Hàn bạn nhé!  Đăng lúc 3-12-2013 11:00 PM
ah cho mình fb cũa bạn í đc ko :D  Đăng lúc 3-12-2013 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách