Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Kpop Star Season 3 E04 completed

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 2-12-2013 08:18:47 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là thấy có raw rồi, trên youtube đã thấy đầy. Nghe hát k thôi đã thấy thích n vẫn ấm ức vì chưa hiểu được ban giám khảo nói gì, nhận xét gì . Có lúc mọi ng cười mà mình cứ ngây ra chả biết tn, hức hức. Mong chờ các bác ST làm tieepscasi Ep 02 trong thời gian tới sơm sớm cho a e thỏa cái lòng mong ước
ST cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 2-12-2013 12:41:11 | Chỉ xem của tác giả
Mùa thứ 3 này hơi tiếc một chút vì thiếu đi giám khảo BoA.
Tuy nhiên bộ 3 giám khảo Yang Hyun Suk, Park Jin Young, Yoo Hee Yeol cũng khá thú vị.
Kết nhất PJY, nhìn mặt chú ý là đã buồn cười rồi, điệu giật lắc dễ thương dã man luôn ý.
Các thí sinh trong tập 1 cũng có vẻ khá là tài năng. mình bị kết cô bé mà cả ba giám khảo đều không hiểu sao lại thích ấy :)
Cảm ơn ST nhiều nhiều nha

Bình luận

hế hế đi đâu cũng gặp ss :v  Đăng lúc 3-12-2013 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 2-12-2013 13:37:18 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mẹ ơi tử vong đây
SS3 nhiều nhân tài thế hết em cảm âm tuyệt đối lại có 3 em hát hòa âm cực hay, còn anh ở top 9 American Idol nữa, cả em gái ở ss1 với cả em trai "chuyển nhà 15m vuông" nữa
Hay cực cực kì luôn =)
Mà ep 2 sao thấy giới thiệu mấy ông BGK khóc hết vậy : Hóng quá :))
Thanks ST nhiều nhiều lắm =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 2-12-2013 15:24:05 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua down tập 1 về coi rồi chịu không nổi phải mò coi raw tập 2 moi đi ngủ được,
Season 3 này thì xuất hiện thành viên mới nhưng mình không thấy mới chút nào,mình thích nhạc của chú Lee và thích cả cái cách nói chuyện của chú.cộng thêm gần đây được coi IC,thấy chú cực kỳ dễ thương.

3 vị giám khảo mình thích đều tập trung một chỗ,lại công thêm season 3 này có nhiều điều thú vị,dại gì mà ko coi chứ

Cám ơn subteam !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 2-12-2013 17:13:46 | Chỉ xem của tác giả
Thích BoA nhất mà mùa thứ ba này chị lại không làm giám khảo, buồn quá đi
Có ai biết tại sao BoA không làm giám khảo nữa không?
Dù sao cũng thích 2 mùa trước nên sẽ tiếp tục xem, mong có nhiều thí sinh tài năng

Bình luận

Nhưng GK mới cũng thú vị lắm bạn ạ. Sau này không biết đào tạo thế nào chứ chú ấy cũng rất chuyên nghiệp, có những nhận xét ở góc độ khác 2 GK còn lại   Đăng lúc 3-12-2013 01:24 AM
Một phần vì SM cũng thể hiện rõ quan điểm là không có ý định thêm thực tập sinh, nên Kpop Star cũng không mang lại hiệu quả cho SM mấy  Đăng lúc 3-12-2013 01:22 AM
Chắc do lịch trình. Dạo này chị ấy còn nhảy sang lĩnh vực diễn xuất nữa mà.  Đăng lúc 3-12-2013 01:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 2-12-2013 20:30:08 | Chỉ xem của tác giả
mong chờ kpop star từng ngày luôn
coi ss1 thì thích đúng 2 người quán quân và á quân
coi ss2 thì thích RC Boys với em út BYD nhất
không biết ss3 sẽ có gì khác so vơi 2 ss trước không nhỉ{:426:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 2-12-2013 21:47:29 | Chỉ xem của tác giả
Thấy thông báo thay đổi ban giáo khảo mà buồn vô cùng vì không được ngắn BoA unnie nữa :( cứ tưởng sẽ không hấp dẫn nữa, tại chị BoA quá chuyên nghiệp và tài năng mà :P nhưng về cơ bản vẫn hy vọng nhiều nhiều vào ss này lắm. mới được xem ep1 thôi nhưng thấy khá hứng thú rồi, có vẻ có nhiều thí sinh tài năng hơn. Ban giám khảo cũng vui tính mà ^_^ Hwaiting sub team !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 3-12-2013 09:33:05 | Chỉ xem của tác giả
thật là k đỡ nổi vs những biểu cảm của ôố Park mà
có vẻ bố mới lấy vk nên tâm lý cũng thoải mái hơn
thí sinh năm nay tài năng quá
hóng ep tip theo thui nào

Bình luận

bố Park mới lấy vk xong nên tâm hồn cũng lạc quan, rộng mở hơn.kaka  Đăng lúc 4-12-2013 11:45 PM
haha, mới lấy vợ :))  Đăng lúc 3-12-2013 11:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 3-12-2013 10:35:03 | Chỉ xem của tác giả
do hơi bị thích Yoo Hee Yeol nên xem thấy rất thú vị cái cách mà chú nhận xét (tuy chưa sắc sảo bằng JYP). Ấn tượng nhất vẫn là cách cảm âm của chú, tuyệt! nghe là biết ngay dây đàn nào sai.
Mùa này có vẻ thú vị đây, thấy preview ep 2 k biết ai hát mà giám khảo cảm động quá chừng.
Thích cậu bé hát với guitar về việc chuyển nhà, dù chỉ có 15 mét vuông.
Đang hóng sub ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 3-12-2013 12:39:36 | Chỉ xem của tác giả
Trời thích chú Yoo Hê Yeol quá đi mất, thích từ IC với bác châu chấu rồi hai người song kiếm hợp bích hay quá mà bác cảm âm tuyệt quá, em chơi guitar 5 năm rồi mà nghe chả ra sai dây nào cả=.,=. Chú JYP nay thì nói nhịu hết cả lên, bố Yang thì vẫn như ngày nào, thích quá. Thích chú bé hát bài chuyển nhà " em chỉ muốn hát một cách vui vẻ"- em sẽ làm nên việc lớn đó :x âm nhạc tuyệt vời!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách