Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Kpop Star Season 3 E04 completed

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 3-12-2013 13:09:15 | Chỉ xem của tác giả
Coi đi coi lại ep 1 vì hay quá, 3 ông chú dễ thương mà thí sinh cũng dễ thương nữa :3 Dù là SMlover và năm nay  không có SM nhưng lại vô cùng thích thú.
Thích bạn Se Un, như chú JYP nói, bạn ấy rất chân thành, hy vọng bạn ý tiến sâu.
Cơ mà thấy preview ep 2 chú JYP khóc, chạy lên kênh youtube của Kpop Star thì mới vỡ lẽ: khóc vì cười LOL
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 3-12-2013 14:51:18 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem xong ep 1, vẫn chưa có gì đặc sắc lắm, thấy preview ep 2 có vẻ khá kịch tính :">
khá là khoái em Eunjoo hát If I were a boy mà sau khi đọc scandal xong mất cảm tình quá, không biết chương trình sẽ xử lí sao.

chắc vào mấy vòng trong phải ngồi live stream quá T~T

Bình luận

em í là iljin bạn ạ.  Đăng lúc 5-12-2013 01:04 PM
Scandal ji hả bạn ơi. đấy là em ở đội cổ động đúng k  Đăng lúc 4-12-2013 02:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 3-12-2013 21:00:22 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung theo từ SS2 rầu , nên qua SS3 thì đu luôn
có chút hơi buồn khi BoA ko tham gia nhưng bù lại có chú Yoo biến thái {:438:}
Phãi nói chú quá giõi ý mình mù mấy cái đóa nên thành ra ) ngưỡng mộ lắm í {:422:}

Đầu tiên là bạn hát If i were a boy quá hay !! ko nói về vấn đề ngoài xh , nhưng giọng bạn ý thực sự nghe rất hay T_T

rồi ấn tượng bạn Busan , Bài cũa bạn í ngồi cứ đọc từng chữ , muốn coi lời tiếp theo cũa bạn í như thế nào >.< quá ấn tượng luôn . .  
Chắc còn 2 3 ep nữa đễ thí sinh tham gia , hi vọng có bạn nào nỗi bật :"> nhưng Bang Ye Dam or Akdong {:408:}

Ah nhân tiện cho em hõi ? Sub thường có vào thứ mấy vậy ạ ? ý em là ra sub cố định vào ngày đó hay là ko cố định ý đễ biết còn vào hóng , chứ e ít khi mò vào khu Kpop lắm T_T chứ e ko có hối sub đâu ạ {:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 3-12-2013 21:11:06 | Chỉ xem của tác giả
Hay cực kì . Mùa nào cũng thú vị á :3
Thích chú giám khảo thứ 3 này lắm luôn í :3
Xem ep 1 xong rồi hóng ep 2 lắm lắm :x
Năm nay liệu những tài năng nào bùng nổ đây :))
Thanks subteam rất nhiều :))
Mỗi tuần lại hóng hóng :3
<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 4-12-2013 09:08:09 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem tập 1 của ss3, thấy cũng thú vị mà, mặc dù chỉ sợ công ty nhỏ ko địch lại đc 2 công ty lớn thôi, hjhj, nhưng đc cái mình thích chính sách của Hàn, đưa cơ hội cho những công ty nhỏ tìm kiếm tài năng, chứ cứ kéo về 3 nhà lớn này thì các công ty khác phát triển sao đc.
Mình là mình thích cái em ít tuổi, ko qua trường lớp j, mà hát bài mong ước chuyển nhà để được hát vào buổi tối ấy, cuộc sống khó khăn nhưng vẫn vươn lên, mà giọng rất hay lại có khả năng hát trời phú nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 4-12-2013 12:48:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới xem ss 3 thôi
Công nhận hay quá chừng lun
Thí sinh nào cũng ấn tượng và dễ thương, vui nhất là đoạn Akdong Musician tới cổ vũ cô bé mà hok run tí nào áh, ai ngờ lại là quái vật.
Ấn tượng nhất là Han Hee Jun, anh í thi American Idol nổi quá chừng lun mà, nhưng vẫn đi thi KPop Star, vui tính dễ thương, phán câu nào là hài câu đó . Ổng nhái lại JYP dễ thương ghê lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 4-12-2013 14:00:28 | Chỉ xem của tác giả
KPop star mùa 3 hơi hụt hẫng khi thiếu vắng BOA nhưng lại rất mới mẻ với chú YHY.
Xem I.C xong qua tập 1 của KPS là biết chú ngây thơ cỡ nào, rất dễ đỏ mặt và độ tự sướng cũng đẳng cấp lắm :D Mùa này mình trông đợi nhiều ở chú HY. Còn 2 ông YG vs cả JYP thì khỏi nói, vẫn thích 2 ổng như trước nay luôn thế. Hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 4-12-2013 14:16:04 | Chỉ xem của tác giả
season 3 tuy hơi tiếc khi BoA không làm giám khảo nữa cơ mà chất lượng vẫn khỏi phải bàn
năm nay nhiều thí sinh hát hay kinh khủng luôn
bị thích anh Han Hee Jun <3 ~
JYp thì vẫn nguyên tắc như mọi lần :v mong chờ ở chú HY ^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 4-12-2013 16:31:37 | Chỉ xem của tác giả
Xem mà sung sướng ghê cơ
Năm nay có vẻ hay và cuốn hút hơn cả chương trình năm ngoái
3 vị giám khảo hóm thì thui rầu
CHú JYP có vẻ cũng bị ném đá ghê lớm ấy
Hóng các ep típ theo ST cố lên