Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Kpop Star Season 3 E04 completed

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 9-1-2014 15:50:45 | Chỉ xem của tác giả
mình coi show này được 2 ss rồi nên rất mong chờ ss3 ra mắt chỉ mong sao sub làm việc chăm chỉ và cho mọi người hưởng thành quả :v cảm ơn sub nhiều lắm lắm , nếu không có đội ngũ sub chắc mình giờ này chẳng thể coi được show hay như thế :v cảm ơn nhiều lắm

Mod đã edit.

Bình luận

có nguwofi cop nguyên bình luận của mình kìa =.=" vô lý hết sức  Đăng lúc 11-1-2014 09:14 PM
mình coi show này được 2 ss rồi nên rất mong chờ ss3 ra mắt chỉ mong sao sub làm việc chăm chỉ và cho mọi người hưởng thành quả :v cảm ơn sub nhiều lắm l...  Đăng lúc 11-1-2014 07:47 AM
cách "trị" bàn phím liệt là vào star gỏ osk để mở bàn phím ảo  Đăng lúc 9-1-2014 04:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 9-1-2014 19:27:23 | Chỉ xem của tác giả
mong rằng ST sẽ hoàn thành nốt show này vì nó thật sự rất hay
bản thân mình luôn muốn xem những tài năng thực sự chưa bh được gọt giũa như vậy
mỗi lần nghe 1 bản cover của các thí sinh là da gà da vịt của mình lại thi nhau nổi lên TT^TT

Bình luận

mong rằng ST sẽ hoàn thành nốt show này vì nó thật sự rất hay bản thân mình luôn muốn xem những tài năng thực sự chưa bh được gọt giũa như vậy mỗi lần n...   Đăng lúc 11-1-2014 07:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 9-1-2014 20:17:20 | Chỉ xem của tác giả
hix, ko biết subteam có drop show này không vậy? mình đợi lâu lắm rồi ấy, mà mãi ko thấy subteam làm tiếp? Đừng drop bộ này nhé, mình chỉ đợi từng ngày để có tập mới thôi ấy. Dù có chậm một xíu thì cũng đừng bỏ nhé!
Mùa lần này thấy có vẻ nhiều tài năng quá, thấy nhiều bạn hát rất là hay, thực sự là khó chọn @@

Bình luận

hix, ko biết subteam có drop show này không vậy? mình đợi lâu lắm rồi ấy, mà mãi ko thấy subteam làm tiếp? Đừng drop bộ này nhé, mình chỉ đợi từng ngày để có t...   Đăng lúc 11-1-2014 07:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 10-1-2014 11:17:36 | Chỉ xem của tác giả
Ahhhh không chờ được nên đã xem trước bản raw, chương trình càng về sau càng hay, ôi chàng trai Busan, chị yêu em lắm lắm. Bài nào em hát cũng hay, ôi cái giọng đó, không lẫn đi đâu được. Vừa com vừa nghe bài hát của em, hay quá đi mất. Something, something, cặp đôi này đáng yêu quá đi thôi, với những cảm xúc rất thật, lời bài hát tuy đơn giản nhưng mềm mại, diễn tả đầy đủ cảm xúc của hai em khi gặp nhau. Hay quá, hay quá!!!

Bình luận

Ahhhh không chờ được nên đã xem trước bản raw, chương trình càng về sau càng hay, ôi chàng trai Busan, chị yêu em lắm lắm. Bài nào em hát cũng hay, ôi cái giọng đ...   Đăng lúc 11-1-2014 07:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 10-1-2014 14:38:53 | Chỉ xem của tác giả
kpop star chưa bao giờ hết hot
thích chuyên môn của JYP nè
thích cả cái vui tính của YG và YHY nữa
không ngờ chú YHY nhìn mặt có vẻ sợ mà cũng dễ thương ghê hihi

Hy vọng subteam sẽ tiếp tục làm sub

Bình luận

kpop star chưa bao giờ hết hot thích chuyên môn của JYP nè thích cả cái vui tính của YG và YHY nữa không ngờ chú YHY nhìn mặt có vẻ sợ mà cũng dễ thương ghê hihi H...   Đăng lúc 11-1-2014 07:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 10-1-2014 16:20:39 | Chỉ xem của tác giả
Chương trình này mình coi từ ss1 đến giờ mà vẫn hám quá đi mất thooiiiii!!!!!
Mặc dù năm nay không có BoA nhưng mà chú kia thay cũng hay quá!!!
Và đặc biệt là lần nào mình xem cũng sẽ buột miệng nói ra cái câu: "Sao mà HQ lắm tài năng thế? Chương trình nào cũng 1 đống người tài giỏi. Hay quá đi mất!!!".
Thế đấy. Rất rất thích mấy show HQ. Rất mong ST sẽ tiếp tục sub ạ! :">

Bình luận

Chương trình này mình coi từ ss1 đến giờ mà vẫn hám quá đi mất thooiiiii!!!!! Mặc dù năm nay không có BoA nhưng mà chú kia thay cũng hay quá!!! Và đặc biệt là lần ...   Đăng lúc 11-1-2014 07:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 10-1-2014 17:48:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình không thấy link download chắc lại chuyển sang la-sharing rồi . Cực thích show này, xem 2 mùa trước rồi cực hóng mùa này, dù mùa này không còn BoA nữa nhưng vẫn hot nhưng mới xem được tập 1. Mà xem trên Vivo thì giật hix chán thật

Bình luận

Mình không thấy link download chắc lại chuyển sang la-sharing rồi . Cực thích show này, xem 2 mùa trước rồi cực hóng mùa này, dù mùa này không còn BoA nữa nhưng vẫn hot...   Đăng lúc 11-1-2014 07:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 10-1-2014 21:09:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình theo dõi show này từ SS1 đến h mà chưa bao h thấy chán :">
Đợi chờ gần cả tháng mới có ep 3 *tung hoa* mình còn tưởng là ST drop show này rồi chứ :<
Mong ST cố gắng theo show này đến cuối vì mình chỉ đợi bản sub của các bạn nên luôn kiềm chế xem raw
Tks ST nhiều

Bình luận

cuối cùng cũng có ep 3 thanks subteam nhiều lắm cố gắng nhịn không coi raw nè, cũng k lên youtube coi các đoạn cut nè chỉ đợi mãi sub của kite nhà mình thôi hehe   Đăng lúc 11-1-2014 07:48 AM
Mình theo dõi show này từ SS1 đến h mà chưa bao h thấy chán :"> Đợi chờ gần cả tháng mới có ep 3 *tung hoa* mình còn tưởng là ST drop show này rồi chứ :< Mong ST cố ...   Đăng lúc 11-1-2014 07:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 10-1-2014 21:23:25 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng có ep 3
thanks subteam nhiều lắm
cố gắng nhịn không coi raw  nè, cũng k lên youtube coi các đoạn cut nè
chỉ đợi mãi sub của kite nhà mình thôi hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 10-1-2014 21:33:22 | Chỉ xem của tác giả
Sau bao ngày chờ đợi cuối cùng cũng có ep 3, thank subteam rất nhiều
Năm nay vòng loại có vẻ ngắn nhỉ, đến ep 3 đã hết vòng loại rồi, thật sự đến giờ vẫn chưa thấy gương mặt nào thật sự nổi bật
Nhưng nghe nói vòng ghép nhóm rất hay và đặc sắc nên cũng hi vọng có nhiều màn ấn tượng

Bình luận

Sau bao ngày chờ đợi cuối cùng cũng có ep 3, thank subteam rất nhiều Năm nay vòng loại có vẻ ngắn nhỉ, đến ep 3 đã hết vòng loại rồi, thật sự đến giờ ...   Đăng lúc 11-1-2014 07:45 AM
cho hỏi link down nằm ở chỗ nào vậy bạn :'(, mò nảy h ko thấy T.T  Đăng lúc 10-1-2014 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách