Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Kpop Star Season 3 E04 completed

[Lấy địa chỉ]
341#
Đăng lúc 11-1-2014 21:03:40 | Chỉ xem của tác giả
hoan hô đã có tập 3, ở season này thật là có nhiều thứ mới mẻ quá đi. ban giám khảo thật hài hước quá đi.
năm nay chị em nhà Lee rất ấn tượng lại dễ thương nữa. cô bé ở season 1 lớn thật nhanh mới năm kia thôi còn nhỏ như cây kẹo.
mong năm hay cũng thật thành công như 2 năm trước. Và ủng hộ subteam *tung bông*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

342#
Đăng lúc 11-1-2014 23:14:04 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem ep 2, hồi đầu xem bản raw chả hiểu cứ giới thiệu ông nào, sau thấy làm giám khảo thay cho SM thấy chán rồi, ko gặp Boa. Khi xem sub thì thật bất ngờ cái chỗ gặp ông giám khảo kia lại chính là công ty của ổng, không bảng hiệu, ở tầng hầm, có vài phòng với vài nhân viên, cũng không có phòng tập vũ đạo, thì làm sao cạnh tranh được với mấy công ty kia nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

343#
Đăng lúc 12-1-2014 00:00:27 | Chỉ xem của tác giả
lizzechang gửi lúc 11-1-2014 11:36 PM
hix, cứ tưởng điểm của mình zậy là đủ down rùi
zậy mà giờ còn phải hì hục kiếm t ...

Nó được đưa vô box riêng rồi, không còn nằm trong này nữa đâu, box này chỉ để comment thôi. Bạn đủ điều kiện để down rồi đó vào box download mà down nha.
Bạn nên edit bài đi, nội dung lạ đề rồi, mod mà chém coi chừng bị ban nick đấy.

Xem xong 3 tập ấn tượng nhất chỉ có mấy người.
- Tae Young tiến bộ sau 2 năm luyện tập.
- Anh chàng đầu bếp quán quân C-Pop Star
- Anh chàng hát bài To Night à ai ái ài rất ngọt.
- Cô bé Brody mắt nai.

Xem raw tập 4 không hiểu lắm nhưng mà bé Brody hát cực hay luôn, tiến bộ thần tốc.

Tội nghiệp Joy Kim, giọng hát rất ngọt ngào nhưng mà không hiểu sao vẫn bị loại, mong chờ sub quá. Thấy em ấy khóc mà buồn ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

344#
Đăng lúc 12-1-2014 00:14:38 | Chỉ xem của tác giả
Hình như mình thấy S3 hơi chán hơn so với 2 mùa đầu phải không bà con? Cứ thấy nó đơ đơ sao ấy.

Coi 2 tập đầu thấy có nhiều giọng ca rất hay, nhưng đến tập thứ 3 lại không thấy phong cách nổi trội, chỉ gọi là "được" so với chất lượng lẽ ra phải có ở Kpop Star.

Hy vọng các vòng sau sẽ thú vị và sáng tạo hơn. Mình hóng tập 4 quá mà vẫn chưa có sub, hic hic.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

345#
Đăng lúc 12-1-2014 00:31:10 | Chỉ xem của tác giả
Nó được đưa vô box riêng rồi, không còn nằm trong này nữa đâu, box này chỉ để comment thôi. Bạn đủ điều kiện để down rồi đó vào box download mà down nha.
Bạn nên edit bài đi, nội dung lạ đề rồi, mod mà chém coi chừng bị ban nick đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

346#
Đăng lúc 12-1-2014 04:05:36 | Chỉ xem của tác giả
Ôi chờ mãi mới có sub luôn ấy, mừng rớt nước mắt. Thực ra tập này mình xem bản Engsub rồi nhưng mà vẫn muốn coi vietsub của Kites. Tập này cũng bình thường, các giọng hát chưa thực sự nổi lên hẳn. Anh chàng của C Popstar hát cũng khá được nhưng cứ cảm thấy như thiếu thiếu cái gì đó. Giám khảo mình thích nhất, chú Yeol mấy tập gần đây không có lên hình mấy và bị mờ nhạt T__T
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

347#
Đăng lúc 26-1-2014 14:59:11 | Chỉ xem của tác giả
Seaon 3 không có Boa hơi buồn tẹo , nhưng chú giám khảo You Hee-yeol cực kỳ dễ thương . Mấy tập sau này càng ngày càng hay hơn. Nhóm Almeng thì mình không thích lắm , nhưng họ cũng khá nổi bật, bé Brody siêu dễ thương, được giám khảo ưu ái nhiều .Anh chàng america idol có vẻ chuyên nghiệp quá nên không đặc biệt lắm.  Mình vẫn thích thí sinh của season 2 hơn . Xem trước english sub mấy tập rồi nhưng một số chỗ ban giảm khảo nhận xét vẫn không hiểu lắm ,  nhưng quy chế thi season 3 hơi khác với các season khác . Cảm ơn nhóm đã sub .

Bình luận

engsub coi ở đâu dzị bạn?  Đăng lúc 29-1-2014 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

348#
Đăng lúc 26-1-2014 21:01:43 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem xong tập 1 và đổ ngay lập tức.
3 chú giám khảo dễ thương quá đi mất.
Giờ lại ngồi hóng các tập tiếp theo, không biết ai mà khiến cho bác JYP nhà ta khóc nức nở như thế.
Thanks subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

349#
Đăng lúc 26-1-2014 22:41:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ngóng show này vô cùng luôn. Bấn quá k làm gì đc xem raw thôi mà thấy cũng hay quá đi. Đúng là quá tài năng. Lần thứ n mình phải thốt ra câu này mỗi khi xem show này quá. Quá hay, quá tuyệt vời luôn. ^^ quên mất điều quan trọng. Trân thành cảm ơn ST. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

350#
Đăng lúc 27-1-2014 12:21:52 | Chỉ xem của tác giả
Show này hay mà sub ra không được đều lắm nhỉ ??
Chờ mãi mà chưa có ep 4 nữa,
Bữa nay Kpop Star đã lên tới 12% rồi, dẫn đầu khung giờ trước của chương trình ngày CN rồi
CHắc bữa nay bắt đầu đến giai đoạn hay rồi, hóng quá đi
Cảm ơn ST nhiều và mong ST chú ý đến show này hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách