Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Kpop Star Season 3 E04 completed

[Lấy địa chỉ]
351#
Đăng lúc 27-1-2014 18:19:06 | Chỉ xem của tác giả
vì chờ đợi vietsub quá lâu nên mình đã xem trước bản engsub rồi <thiệt tình là ghét nhất chờ đợi mà không biết chờ đợi đến khi nào, cũng muốn thông cảm cho các bạn làm sub bận rộn này nọ nhưng cái kiểu sub giữa đường, bên hàn có ep 9 muh bên mình chỉ có ep3 thì thiệt tình là chán kinh khủng>
Season này mình thấy có vẻ hấp dẫn hơn season 2 nhiều, thí sinh cũng tài năng nổi bật hơn season 2 nên cạnh tranh ngày càng quyết liệt, loại ai cũng tiếc, nhưng xem đến ep 9 thì mình có thể thấy được những ứng cử viên nặng kí như lee chae young, jang ha na, 1 bạn trong nhóm 3 bạn nam hát (mình quên tên rồi), almeng, 1 bạn nữ hát song ca cùng với bạn nam thi american idol, bạn ng trung quốc

Bình luận

cảm ơn bạn nhé <3  Đăng lúc 29-1-2014 10:51 PM
hotdrama.net/phim/survival-audition-kpop-star-season-3_ieo0c/ link này nè bạn  Đăng lúc 29-1-2014 10:09 PM
bạn xem engsub ở đâu thế hả bạn? chỉ mình với :(  Đăng lúc 29-1-2014 05:20 PM
engsub cũng ra nhanh lắm bạn, xem bản raw thì mất đoạn BGK bình luận, tiếc lắm :(  Đăng lúc 28-1-2014 05:19 PM
mình thì chờ không nổi engsub, quất luôn bản raw =))  Đăng lúc 28-1-2014 09:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

352#
Đăng lúc 27-1-2014 21:13:10 | Chỉ xem của tác giả
Càng ngày càng thích Kpop star, xem xong team battle mà muốn ai cũng được giữ lại hết. Đúng là ss3 bốc thăm may rủi thật toàn team mạnh đối đầu cuối cùng toàn loại mấy người mình thích. Năm nay ủng hộ cho Sam Kim win thôi. Nếu team E.Q được giữ lại thì sướng rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

353#
Đăng lúc 30-1-2014 17:37:23 | Chỉ xem của tác giả
thật sự là ss3 k hay bằng các ss trước thì phải
nghĩ đến ss2 có bang yedam cả akdong musician thấy buồn vì ss này ..
cơ mà chắc chắn là mọi người sẽ nỗ lực xog đến final thì tuyệt vời !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

354#
Đăng lúc 30-1-2014 19:13:07 | Chỉ xem của tác giả
lão xe ôm của chúng tôi ) thật sự là mình k có tí kiến thức âm nhạc nào cả @@
xem đến chương trình này mới biết âm nhạc có nheeifu kiến thức thế :o
hát được 1 bài cũng rất khó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

355#
Đăng lúc 30-1-2014 22:37:25 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay xem 3 tập mà chất lượng ứng viên thấy kém hơn mùa 2, hic.

Thiếu Boa quả thật là thấy chất lượng giám khảo cũng giảm đi, hihihi, vì giám khảo mới có vẻ ko có sức hấp dẫn lắm.

Mong chờ tập 4, xem có thêm ai thực sự nổi trội không,hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

356#
Đăng lúc 31-1-2014 20:39:36 | Chỉ xem của tác giả
Ra tới tập nào xem raw tập đấy luôn, tuy ko hiểu được bao nhiêu nhưng cũng biết được phần nào các phần trình diễn Thấy nhiều bạn nói các nhân tố mùa này ko được nổi bật và tài năng như đợt trước, nhưng mình càng xem về sau thì càng thấy các bạn ấy hát hay. Có thể về đầu thì chứ thực sự bộc lộ hết được tài năng thôi
Hóng ep mới của nhà mình xem bằng định dạng mới hơi bị bất tiện, ko cắm vào TV để coi được rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

357#
Đăng lúc 1-2-2014 10:47:13 | Chỉ xem của tác giả
Xem ss1 và ss2 thấy BoA rất giỏi. Tuy ko thích SM nhưng quả thực họ đào tạo gà rất tốt. Sang ss3 thấy ko có BoA thiếu thiếu. Còn Yoo Hee Yeol chắc cũng đưa ra nhiều gợi ý tốt vì ông ấy là nhạc sĩ được kính trọng tại Hàn.
Ấn tượng tới giờ này ở ss3 là Lee Chae Yong từ ss1 và 2 chị em Lee Chae Ryong, Lee Chae Yeon với nhóm Almeng. Còn lại chưa ấn tượng gì lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

358#
Đăng lúc 2-2-2014 23:31:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình công nhận kpop star ss3 không chê vào đâu được, mấy bạn xem không uổng phí đâu, xem rất hay,nhiều thí sinh hát hay nhảy đẹp, dù hát hay hay nhảy đẹp, đa dạng nhưng vẫn giữ được phong cách riêng của mình, ban giám khảo thì hài , hành động thì dữ dội hơn và đặc biệt cảm xúc sâu sắc lắm, nhìn ông giám khảo mới khóc mà xót ghê luôn, ông nhiệt tình lắm vãi lại ông hài dữ lắm, kpop star năm nay có nhiều cảnh quay cận cảnh đẹp tự nhiên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

359#
Đăng lúc 7-2-2014 21:36:00 | Chỉ xem của tác giả
season3 trình độ thí sinh ngang nhau nên có vẻ như không hấp dẫn như các mùa trước, nhưng mà vẫn có vài gương mặt nổi bật lên hẳn. Mong ngóng sub từng ngày mà mãi vẫn không có ep mới
Mình luôn chờ sub ở kites vì có dịch đủ cả lời bài hát, Kpop Star có món đặc sản là viết lại lời bài hát nên nếu không có sub thì sẽ không cảm nhận được hết tài năng của thí sinh

Bình luận

có nhiều thí sinh nổi bật lắm bạn, cá nhân mình thấy còn hay hơn 2 season trước, coi những tập sau để biết thêm chi tiết :3  Đăng lúc 14-2-2014 06:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

360#
Đăng lúc 8-2-2014 03:15:18 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu sao mình cảm thấy ss này khá mờ nhạt, không kịch tính.
Đặc biệt không nhớ tên bất kì một bạn nào hết, kiểu như đến rồi đi
Bấn các thí sinh nhỏ tuổi hơn, lúc chương trình quyết định giữ lại bé trong tam ca Jeju mình cực vui luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách