Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Những Người Bạn Chân Đất E12 completed

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 22-4-2013 23:58:54 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi sau 1 tối mòn mỏi ngồi hóng cũng thỏa lòng mong đợi
Iu subteam quá chừng chừng luôn
Ta nói mong ngóng cái team này kinh khủng khiếp,thấy có link torrent phát là mần ngay và luôn
Túm lại là Iem Iu Subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 23-4-2013 00:06:47 | Chỉ xem của tác giả
Sau bao tháng ngày chờ mong khắc khoải thì cháu nó đã ra đời rồi.
mừng quá, nào nào, kéo vìa xem mặt mũi thế nào nào... toàn hốt boi thế này.... chài qu, gì đâu... hèng búc ké

Cúi đầu...! Xin chân thành cảm ơn ST {:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 23-4-2013 00:19:28 | Chỉ xem của tác giả
Hóng bưã giờ
Yoon Shi Yoon ah~ UEE ah~~
Công nhận đi tham quan Việt Nam thì bình thường nhưng lên Tivi nhìn đẹp hẳn =))
Mình cũng muốn đi Ninh Bình, đi Vịnh Hạ Long, đi Đà Lạt nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 23-4-2013 00:22:39 | Chỉ xem của tác giả
Show này hay quá đi à, được thấy mấy anh ở Việt Nam lòng mình lại vui một chút. Trong show này thích nhất anh Yoon Si Yoon. Yêu anh từ cái thuở hàn vi trong Vua bánh mì rồi lại đến Enrique trong Mỹ nam nhà bên. Anh thật là dễ thương và thân thiện. Mình thích anh Yoon ở điểm anh ấy là người tuy rất vui vẻ, hòa đồng, nhưng anh ấy lại là một người rất nghiêm túc trong công việc, và là người ham học hỏi. Thích anh ở cái tính ham đọc sách và tìm hiểu mọi thứ. Xem các anh giao tiếp với anh bạn người nước ngoài, nói chuyện và kết bạn, quả thật thấy anh rất tuyệt vời... Xem mà vui quá chừng... Hy vọng được xem nhiều cảnh của anh Yoon nữa.

Người thứ hai mình thích là Kim Hyun Joong. Thích anh trong một số bộ phim. Nhìn bên ngoài cũng rất là nghiêm túc và cẩn trọng. Còn lại mình chỉ biết Kang Ho Dong, Enhyuk và Uee thôi. Mấy chú kia là thần tượng mới nổi hay làm trong lĩnh vực nào mình không biết. Nhưng xem quả thật rất hay. Vui ghê. Cuối ngày được giải trí với ep đầu tiên này thật đã. Lại được xem cảnh Việt Nam mình nữa. Mà có điều nhìn cảnh Việt Nam lên phim thấy có vẻ màu sắc hơi ảm đạm quá, không tươi sáng như nhìn ở Hàn.

Ủng hộ subteam hết mình để làm show này nhé..

Bình luận

vị trí như thế nào trong showbiz Hàn r :))  Đăng lúc 26-4-2013 10:57 PM
Mấy chú ấy là "nghệ sĩ" đó bạn, "thần tượng mới nổi" =)),chú già Yoon Jong Shin là nhạc sĩ có tiếng đấy,nội cái câu:"Tôi là Yoon Jong Shin" đã thấy chú ấy có   Đăng lúc 26-4-2013 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 23-4-2013 00:44:54 | Chỉ xem của tác giả
ôi thanks subteam nhiều lắm
ngóng trông từng ngày cuối cùng cũng có sub rồi, cá cơm cuối cùng cũng lên sàn, hi vọng show sẽ có rating cao, thích cả 2 bạn dẫn radio star nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 23-4-2013 00:50:04 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhiều, subteam thần tốc quá...  
Xem mà gào rú trong đêm
từ nay quyết tâm quăng dép để đi theo Biệt Đội Chân Đất
nào ta cùng chạy chân đất.............  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 23-4-2013 00:50:56 | Chỉ xem của tác giả
shindongheee gửi lúc 31-3-2013 17:28
Thông báo link die tại đây

Hóng mãi h cũng đã có part 1 rồi! Show hay lắm ạ! Chờ tiếp part 2 thôi! Hài nhất bác Ho Dong "chỗ nào cũng là sông Mekong", mấy trai còn ngượng quá, ep 1 vậy chứ sau này chắc quậy banh chành cái show luôn quá... Thanks subteam nhiều nhiều! Subteam vất vả rồi! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 23-4-2013 01:17:06 | Chỉ xem của tác giả
đã quá trời quá đất luôn á ..xem mới đc 2 phần bên vivo mà cứ cười toe toét ..

... Cảm ơn ST nhiều lắm lắm lắm....

Nhok con nhà mình hay ngủ mà dậy sớm ghê.. nhớ hồi RM cũng thế..đến sớm nhất..lúc nào cũng cười rạng rỡ....

Mong 8 người sẽ có nhiều kỷ niệm đẹp bên nhau...cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 23-4-2013 01:34:10 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhiều lắm lắm xx
Chết cười vs mấy con người này mấy thôi Bác Ho Dong thì câu cửa miệng "sông Mekong" lại còn đoạn mua bánh mỳ nữa chứ )) công nhận là bác quá giỏi luôn
Sock nhất vs chú Jong Shon thay vì bánh gato và nến, thì chú ấy chúc mừng sinh nhật Khỉ bằng nhang cắm trên một cái bánh bao, bên dưới là hộp bánh {:310:} ngây thơ không chịu được. Nửa đêm ngồi xem mà cười giật giật {:304:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 23-4-2013 02:06:10 | Chỉ xem của tác giả
ôi, em thích bạn Yoon Si Yoon cực ấy - hăng hái nhất trong các thành viên của BFF - vui nhất là lúc bạn ý đạp xíclo^, người ta đưa cho 10k mà cứ tưởng 100k rồi lại chạy đi đổi, iu không chịu được
anh Hyuk được tặng bánh sinh nhật bánh bao có cắm nhang, ặc ặc, ảnh mà thổi nhang như thổi nến thì không biết đế bao giờ {:414:}, còn bác Kang Ho Dong nữa chớ, hết "bánh mỳ không ớt" rồi lại "đâu cũng là sông Mekong", còn nổi giận với cái camera bay bay {:444:}. thích quá, em ngóng part 2 {:446:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách