Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Special Gift for Christmas] [Fuji TV 2012] Hungry! - Mukai Osamu, Takimoto Mior

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 12-8-2013 00:09:11 | Chỉ xem của tác giả
Anh Mukai đóng thì phải gọi là chuẩn quá rồi T____T Có một số món nhìn không bắt mắt lắm, chắc là do nguyên liệu không hợp với mình. Miori thì sau Ikemen desu ne vẫn thấy em nó đóng còn cứng, gượng gạo lắm. Đang xem thì tự dưng có một em trong Sexy Zone xuất hiện mà hết hồn :v

Thanks Subbing Team đã làm bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 12-8-2013 12:18:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, ý nghĩa, món ăn ngon, nhất là những cảnh quay mà giới thiệu món, phim chỉnh sáng mờ rồi cả tiếng nhạc làm mình ngất ngây luôn.

Xem phim thấy anh mukai osamu đẹp zai~ Xong mới đi gg anh ý, thì bất ngờ hóa ra anh cũng đóng Osen, thế mà xem phim này lại chả thấy anh quen mặt gì cả.
Lục lại Osen ra xem thì đúng thật, nhưng mà hồi trước anh còn trẻ ko đẹp trai bằng bây giờ thì phải, bây giờ nhìn gương mặt nam tính và net hơn rất nhiều :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 28-8-2013 18:17:37 | Chỉ xem của tác giả
Ủa, vậy là sao mọi người ? Cuối cùng Chie với Eisuke hay Taku ? Sao kết thúc gì khó hiểu vậy ?
Ko chịuuuuuuuu {:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 4-9-2013 21:06:03 | Chỉ xem của tác giả
kyo382 gửi lúc 28-8-2013 18:17
Ủa, vậy là sao mọi người ? Cuối cùng Chie với Eisuke hay Taku ? Sao kết thúc gì khó hi ...

hic, cũng cùng suy nghĩ với bạn
chả hỉu kết thúc vậy là sao, hay định làm thêm phần nữa
ừ thì cái con đường nấu ăn của Eisuke coi như đã đc xác định
cơ mà chuyện tình củm thì chẳng đâu vào đâu
Chie đến cuối cùng vẫn ko từ bỏ tình đơn phương, Taku cũng vậy
Eisuke thì đã cầu hôn người yêu rồi, vậy mà đạo diễn cuối cùng vẫn để cho Chie tiếp tục hy vọng là sao??? kịch bản gì ác vậy, thích Chie nhất mà, tội nghiệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 9-10-2013 20:28:09 | Chỉ xem của tác giả
hức, phim hay mà bi h mới luyện, luyện xong rồi ấm ức quá >"<!, ta fan couple Taku - Chie lắm lắm mà ending kì quá :(( Taku dễ thương quá đi mất :X:X:X:X:X:X:X:X:X:X, xem xong thành fan anh luôn rồi :X:X:X:X:X:X:X:X mà sao tới cuối phim anh lại ...ế trong tư thế ngẩng cao đầu như thế :

Thôi thì vì kết mở nên mình sẽ tự viết phần tiếp theo: một ngày nọ, Chie đến buổi diễn live của Taku, nhận ra anh kakkoii đến thế nào, trái tim loạn nhịp vì anh vượt qua cái bụng đói, nhận ra tình cảm của mình vs Eisuke chỉ như tình anh em và đến dự đám cưới của a vs cô ng yêu. Và rồi Taku sẽ sáng tác hẳn một bản tình ca rock dành cho Chie và cả hai thành 1 cặp thiệt sự. Tốt hơn là nên có thêm một cô gái nào xuất hiện giành Taku cho Chie nhận ra tình cảm thật sự của mình nữa cho nó gay cấn

Anyway, phim ko phải là dạng quá chú trọng về phần tình cảm lãng mạn mà thiên về ước mơ thật sự của mỗi người, nên thôi, cái ending tự chế kia chỉ dùng để tự sướng tinh thần thôi vậy =). Nhưng vẫn ức quá, sao cuối phim ko cho hint couple Taku - Chie mà cứ ráng cho nó thành tứ giác tình yêu vậy ko biết nữa, tức quá :(

Phim coi mà đói hết cả bụng, đúng là cái tựa Hungry -_____-!!!!!!!!. Thanks subteam vì đã subphim này nhé, phim hay cực kì, ko quá kịch tính, cũng ko có nhân vật phản diện nhưng quá trình Eisuke trưởng thành trong suy nghĩ và ước mơ của mình rất đáng ngưỡng mộ, và cả tình bạn trg phim nữa :X Chỉ tiếc ôi thôi cho couple Chie - Taku của tui thôi :((, Taku dễ thương đến như vậy mà :

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 10-10-2013 08:49:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới xem đươc 2 tập nhưng đã vô cùng thích rồi. Mình thích vịt nên kết món đùi vịt quay non lắm ý. Chả biết ở VN mình ăn được món đó ko? Bạn nữ tóc ngắn dễ thương quá ý. Phim đúng vào sở thích ăn uống của mình luôn nên nhất định sẽ xem hết :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 11-1-2014 13:34:05 | Chỉ xem của tác giả

Lâu lâu rùi ko xem Japan Drama :-
đứa em kêu lên kêu xuống film này hay lắm
hôm này vào ngó nghiêng tẹo cũng hấp dẫn nhỉ
down xem luôn - dạo nè hơi chán
hi vong nhà mình cho ra film đều đều nhé, chứ đang xem mà ngừng thfi
Thanks các ty nhiều :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo