Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: binopark
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho cướp lấy hộ chiếu của Park Shin Hye, màn khóa môi nóng bỏ

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 29-11-2013 06:50:05 | Chỉ xem của tác giả
Cầm hộ chiếu và ra đây. Nếu em không ra, anh sẽ vào tìm em". Cha Eun Sang vừa cầm hộ chiếu đi ra thì bị cướp lấy khỏi tay. Đang thắc mắc cái câu này đây nà, Tan cầm hộ chiếu mà sao Sang lại đi được nhỉ
Từ nay xin em hãy ở bên cạnh anh. Nếu anh bảo em đợi, xin em hãy đợi. Nếu anh bảo em đừng đi, xin em đừng đi, câu này chắc đang nói lên tâm trạng của Tan, chắc bức xúc sợ mất EunSang lắm đây luôn nè, vừa nói dứt dâu thế là cướp đi nụ hôn của người ta.
Chủ thớt dịch từ cướp nghe rất hay à nha, tôi thích từ đó nà nó hợp với cái cảnh đó, Kim Tan bá đạo quá mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 29-11-2013 07:31:45 | Chỉ xem của tác giả
Cái này anh sẽ giữ. Từ nay xin em hãy ở bên cạnh anh. Nếu a nh bảo em đợi, xin em hãy đợi. Nếu anh bảo em đừng đi, xin em đừng đi. Em biết chưa.
lời thoại thật là hay và buồn, cơ mà thế này thì bạn sang có ra nghe theo lời ông bố thật không hay chỉ đơn giản là lẩn trốn Tan thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 29-11-2013 07:51:06 | Chỉ xem của tác giả
những màn kiss sence trước phải mất 3 giờ để hoàn thành không biết với nụ hôn nóng bỏng lần này 2 anh chị phải mất bao nhiêu thời gian để hoàn thành đây, bởi vì nụ hôn này hơi bị dữ dội đó. xem xong đã muốn xịt máu mũi, dạo này level kiss lên cao quá, làm mình chưa chuẩn bị kịp tinh thần.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 29-11-2013 08:19:14 | Chỉ xem của tác giả
Xưa jo coi phim tới cảnh hôn mình chỉ dám hé hé mà coi thôi, còn hồi tối hóng tường thuật của các bạn xong, mình coi luôn cái vid có cảnh hôn này nữa chứ, đúng là rửa mắt, tiếp thu "nền văn hóa mới", hehe
Thích thì thích thiệt khi Tan - Sang bên nhau, nhưng mà còn bạn Do nữa, thích cả 3 luôn!Thật mâu thuẫn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 29-11-2013 08:35:31 | Chỉ xem của tác giả
nghe tin là nhảy vô liền hí hí đúng là phong cách mỹ có khác, tội nghiệp anh do quá chờ em nghe, mình luôn ủng hộ tan sang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 29-11-2013 08:36:19 | Chỉ xem của tác giả
Một bên mãnh liệt, vồn vã như sợ vuột mất tình yêu. 3 năm ở Mỹ có khác.
Một bên vẫn còn chút sợ sệt, bối rối, đau khổ. Nụ hôn đầu của cô bé 18 tuổi.
TanSang - HoHye  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 29-11-2013 08:42:05 | Chỉ xem của tác giả
oh, oh lãng mạn quá đê...
trong tình cảnh ấy còn ăn đậu hủ của Eun Sang nữa thì chỉ có mỗi Tan thôi
Lời thoại đoạn này hay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 29-11-2013 08:44:27 | Chỉ xem của tác giả
Màn cướp răng này cũng bá đạo quá đê,
Để chứng minh lòng mình mà nhiệt tình "cướp" thế này cơ
Nhưng mà sau màn này lại chia ly thế kia, thật não cả lòng
thanks chủ thớt nhìu {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 29-11-2013 08:46:10 | Chỉ xem của tác giả
Nụ hôn 1phút đứt từ đoạn ruột rồi
cơ mà cũng phải coi coi xem 4 tập sau nhưng thế nào đây ?
thank chủ thớt dịch new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 29-11-2013 08:48:27 | Chỉ xem của tác giả
Ôi sau ngọt ngào là đau khổ, thật tội hai bạn cứ nghĩ rằng giữ hộ chiếu của bạn sang thì bạn sẽ không đi được đâu nữa ai ngờ rằng chỉ một lát sau bạn ấy đã bỏ đi và để lại mọi thứ chỉ còn trống rỗng bảo bạn Tan làm sao không khóc ròng vì đau khổ cơ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách