Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tVN 2013] Chị Gái Đẹp Hơn Hoa - Noonas Over Flowers E01 completed

[Lấy địa chỉ]
281#
Đăng lúc 8-1-2014 19:24:25 | Chỉ xem của tác giả
Không biết khi nào mới có tập 2 nhỉ? mới xem xong tập 1 mà mình ngóng tập 2 quá trời luôn.
Coi tập 1 thấy chàng Seung Gi tội nghiệp quá, không biết hành trình tiếp theo anh chàng phải vất vả như thế nào nữa , coi bộ mệt mỏi lắm đây. Seung Gi ơi! Cố lên!cố lên! cố lên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

282#
Đăng lúc 8-1-2014 22:28:40 | Chỉ xem của tác giả
Mọi ng cho em hỏi chút phim này đã ra sub chưa, link down ở đâu ạ?
nếu có điều kiện về điểm thì bao nhiêu điểm mới được? em tìm mãi ko thấy thông tin ở đâu?
Không biết hỏi thế này có phạm quy ko nữa cơ?

Bình luận

ở trang 1 nha bạn  Đăng lúc 9-1-2014 11:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

283#
Đăng lúc 8-1-2014 22:34:11 | Chỉ xem của tác giả
có theo dõi vietsub Cụ Ông Đẹp Hơn Hoa bị bấn loạn rồi lại thấy CGĐHH ra lò nữa nên trong lúc đợi chờ bên kia cũng vô đây coi thử đúng là mấy cô mấy chị thì lúc nào cũng tâm lí hơn hẳn, coi cách họ quan tâm lo lắng cho nhau, nhất là cho Seung Gi thì chỉ mới ep 1 mà đã thấy quý với xúc động rồi bạn Seung Gi lơ ngơ nhìn thương gì đâu, còn phải cực dài dài  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

284#
Đăng lúc 8-1-2014 23:26:23 | Chỉ xem của tác giả
show này xem đáng yêu quá. lúc đầu mình chỉ định xem vì có Lee Seung Gi nhưng càng xem càng thấy thích các chị gìà nhé. So với season 1 thì season lần này các chị chủ động hơn rất nhiều. Mới có tập 1 mà đã thấy hấp dẫn vầy rùi hihi. Hi vọng subteam làm tiếp những tập sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

285#
Đăng lúc 8-1-2014 23:37:42 | Chỉ xem của tác giả
show này được quảng cáo quá trời mà, cảm thấy còn nổi hơn series của các cụ ông ấy, một phần là có culi seung gi một phần là luôn cảm thấy mấy người phụ nữ tụ tập lại với nhau liệu có hơn cái chợ không? xem mấy đoạn giới thiệu mà hài quá trời, đúng là seung gi à, mau chạy đi thật đấy cảm ơn subteam đã làm sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

286#
Đăng lúc 9-1-2014 04:14:00 | Chỉ xem của tác giả
ĐI show này chắc chắn là tội Seung Ki rồi ) Đi một mình không khó, nhưng đây là đảm bảo cho 4 người phụ nữa chứ :p Thôi thì chúc Seung Ki cố gắng học hỏi và để ý để làm cu li cho tốt Ban đầu có thể lỗi lầm nhưng dần dần khắc phục là được, cố lên nhé Với cả còn tích lũy kinh nghiệm sau này nữa, nên tổng kết lại vẫn là có lợi cho mình thôi Seung Ki ah ~

Còn các nữ diễn viên, mình chỉ biết 2 vị có tuổi lớn nhất Trong đó thì cô giáo Yoon Yeo Jung, con xem phim đã biết cô bá đạo rồi chứ đừng nói ngoài đời >_< Ôi, cô xinh xắn lắm ấy cô ơi, ngoài 60 mà dễ thương chết được, lại còn giao tiếp thoải mái bằng tiếng Anh >_< con nhớ lúc xem Lắng nghe trái tim đã rất ấn tượng vai của người bà rồi, cả phim The King 2hearts nưa, con là hay đi thích nhân vật phụ mà )

Cảm ơn subteam đã làm show ^^~ Mong các bạn sẽ kiên trì theo show tới cuối cùng ^^~ Vì mình cũng mong chờ show ấy Không chỉ vì Seung Ki mà là còn muốn tìm hiểu tất cả 4 diễn viên tham gia nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

287#
Đăng lúc 9-1-2014 12:13:41 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập 1 thấy các chị trong season này khác hẳn các Granpas over Flower về độ trẻ trung, năng động, các chị ko thích ngồi 1 chỗ
Sẽ vất vả cho Seung Gi lắm đây. Ngày trước mình ko thích Seung Gi lắm, nhưng càng ngày càng mê ảnh. Vì anh luôn lịch sự, thông minh, tinh thần cầu tiến nhưng cũng hài hước và đáng yêu. Ngày trước xem Strong heart anh ấy bảo muốn phấn đấu theo hình mẫu của chú Châu chấu, dc làm MC quốc dân, hình ảnh sạch sẽ mà càng thấy thích anh hơn.  Mình thấy anh có tương lai lắm đấy. Chục năm nữa mà cứ vẫn giữ  hình ảnh này thì ko ai đọ được với anh :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

288#
Đăng lúc 9-1-2014 14:03:27 | Chỉ xem của tác giả
thuê một cu li đẹp trai, tài giỏi như thế này bao nhiêu tiền một giờ. Na móm nhà mình được tặng miễn phí đó. ghen tị chưa, ngưỡng mộ với chuyện tình 2 người. Xem cụ ông đẹp hơn hoa thấy chú Seo Jin làm cu ly rất tròn trách nhiệm. Cố lên Seung Gi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

289#
Đăng lúc 9-1-2014 17:49:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình ko ngờ các chị lại trẻ trung và đáng yêu đến vậy mặc dù chỉ biết rõ có 3 chị đầu thôi, từ từ tìm hiểu vậy. Còn Seung Gi thì ko còn gì để nói nữa. Hóng ep 2 quá đi mà.
Coi mà cười khúc khích.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

290#
Đăng lúc 9-1-2014 18:02:09 | Chỉ xem của tác giả
Không ngờ gái Thổ Nhĩ Kỳ cũng biết Lee Seung Gi nữa ta, công nhận độ nổi tiếng của ảnh hot thiệt á
Mà mấy chị trong show này giỏi thiệt á, nói tiếng anh xoành xoạch luôn, còn giỏi hơn anh Gi nữa cơ. Mà mấy chị tham gia show này đi đã thiệt, mấy show khác toàn đi những địa điểm trong nước thôi mà cái này đi tít sang nước ngoài luôn, quá đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách