Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tVN 2013] Chị Gái Đẹp Hơn Hoa - Noonas Over Flowers E01 completed

[Lấy địa chỉ]
301#
Đăng lúc 10-1-2014 15:32:06 | Chỉ xem của tác giả
Thích cô Ja Ok từ hồi tham gia Happy Together với Hee Chul, cách nói chuyện của cô rất hài hước mà cũng rất thẳng thắn, trong show này nhìn cô cứ như công chúa í thật là xinh đẹp <3
Cách cô đối mặt với mọi chuyện cũng rất hay nữa, luôn luôn bình tĩnh, không nóng nảy, mình nghĩ mình có thể học hỏi cách của cô để đối mặt với mọi chuyện
Còn Culi Lee Seung Gi nữa, hậu đậu hơn mình nghỉ nhỉ, cứ tưởng anh sẽ xoay xở mọi việc một cách bình tĩnh chứ, chắc là anh sẽ quen dần thôi, tính tình thật thà thật đấy <3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

302#
Đăng lúc 10-1-2014 22:29:08 | Chỉ xem của tác giả
thấy có bạn Gi là hóng quá mà mấy tháng không thấy tin tức gì )
hình như đây là phên bản khác của Cụ ông đẹp hơn hoa thì phải????
cũng đi du lịch
cũng may đã có ep 1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

303#
Đăng lúc 10-1-2014 22:57:05 | Chỉ xem của tác giả
mình thích nhứt là chị cả Yeo Jung, rất thẳng tính, khen chê rõ ràng
còn chị út tính cũng hơi bá đạo đấy.  Khả năng  tiếng anh của các chị thật đáng ngưỡng mộ, nhất là chị cả, lớn có tuổi rồi mà bắn tiếng anh như gió, thật là khâm phục.
LSG thì quá là ngố rùi hihi. Thanks subteam đã làm chương trình này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

304#
Đăng lúc 10-1-2014 23:15:52 | Chỉ xem của tác giả
Vì có a Gi nên ham hố down show về xem. Đúng là có học giỏi đến đâu, ngoại ngữ bắn như gió thế nào thì trc mặt các bà, các chị vẫn còn ngu ngơ lắm
Mà hôm trc phải giật mình trc sự nhanh nhạy và đặc biết khả năng English của chị cả luôn. Gọi là chị chứ thực ra đáng tuổi ông bà rồi
Còn chị hai đợt xem High kick thấy đóng vai điệu tg trong phim mới thế hóa ra rất giống con ng thật của cô mộng mơ, điệu đà
Còn chị 3 khá tốt bụng, thích nhất c ý nhận quà hộ Gi
Chị 4 tính cách tg đối mạnh mẽ
Nói chung show này đáng mong chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

305#
Đăng lúc 10-1-2014 23:20:36 | Chỉ xem của tác giả
[Fan a/c 10.01.2014] Culi đáng thương

Một bạn người Hàn Quốc đã đến Istanbul, Thổ Nhĩ Kỳ du lịch gần đây và ở khách sạn Hotelino - khách sạn mà Seung Gi và các chị gái ở trong "Chị gái đẹp hơn hoa" và kể lại rằng bạn ấy đã nói chuyện với chị chủ khách sạn và hỏi về chuyện đoàn phim "Chị gái đẹp hơn hoa" đã quay ở đây trước đó thế nào, cơ mà chị chủ khách sạn này bảo là chị ấy không biết đó là ngôi sao nổi tiếng Hàn Quốc đến ở mà cứ nghĩ đó là người bình thường thôi.

Tuy nhiên, chị chủ khách sạn này cho biết là chị ấy vẫn nhớ là trước khi đoàn phim rời đi (sang Croatia) thì có một anh chàng rất đáng yêu (Seung Gi) đã đến hỏi chị ấy về đường tới sân bay, và còn bảo là nhìn mặt của anh chàng đáng yêu đó trông có vẻ tồi tội thế nào ấy Chị chủ này còn bảo với bạn người Hàn Quốc là nếu lúc đó biết là Seung Gi đang quay phim thì chị ấy đã đưa lại cho Seung Gi một ít tiền rồi

Cre: Dclsg
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

306#
Đăng lúc 10-1-2014 23:34:30 | Chỉ xem của tác giả
Xem buồn cười chết được. Quả ở sân bay thấy SR tội quá. Các chị thì nhoáng cái đã xử lý xong thông tin. Nhưng đúng là đi với các chị đỡ hơn là đi với các cụ ông. SR mà đi với các cụ ông chắc chết ngất ngay từ tập 1 luôn quá. Hi vọng có phần tiếp theo của các chị còn hơn là các cụ ông
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

307#
Đăng lúc 11-1-2014 00:35:30 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong ep 1, giờ mới biết cô Ja Ok mấy năm nay chống chọi với bệnh nên ít đóng phim. Lúc cụ Soon Jae vào nhà sao mà cảm động quá, nhớ lại cái hồi cười nắc nẻ với couple già mà ham trong Gia đình là số 1.
Tập này nể nhất là chị cả, vừa đảm việc nhà lại giỏi giao tiếp, bắn tiếng Anh ko chút e dè. Seung Gi được đi với các noona như thế thì phải xem là quá may mắn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

308#
Đăng lúc 11-1-2014 10:03:01 | Chỉ xem của tác giả
Thấy Seung Gi trong mấy chương trình thực tế khác lanh quá trời, mà xem tới chương trình này lại quá sức bất ngờ vì thấy anh í gà không thể tả Nhưng mà vẫn nhiệt tình, thật thà, chịu khó, dễ thương, càng xem càng thấy tội! Các noonas mỗi người 1 vẻ nhưng tính cách ai cũng hay, siêu bất ngờ vì khả năng tiếng anh của chị cả, thích chị ba vô cùng vì sự ấm áp, thấu hiểu và cách hành xử của chị.

Mình cực kì kết câu cuối của ep 1 "sai lầm, thất bại, thiếu sót, xấu hổ... - chính là đặc quyền của tuổi trẻ"
Cảm ơn st rất nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

309#
Đăng lúc 11-1-2014 10:28:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình mong sub Ep 2 quá luôn. Xem Ep1 kết lắm 8-) Vốn là một người thích du lịch và cũng không ít lần thực hiện những chuyến đi như này, xem show như thấy 1 phần hình ảnh mình trong đó càng háo hức hơn. Từ khi lên kế hoạch, chọn ks, đặt phòng, ktra các phương tiện di chuyển, nghĩ nên ăn gì đi đâu trong những ngày du lịch, những cảm xúc đó những ai từng trải qua đều sẽ thấy nó vô cùng đặc biệt. Mình đặc biệt thấy hình ảnh của bản thân ở các chị gái, như chị 2 mình cũng viết nhật ký hành trình, cũng nhờ những điều bé nhỏ đơn giản mà mỉm cười, như chị út nhiệt tình mà nóng tính. Nhưng trên hết giống mn là ở mỗi chuyến đi mình đều muốn tận hưởng hết mọi khoảnh khắc. Như chị 2 nói cái gì đến rồi sẽ đến Đi nhiều chiêm nghiệm nhiều, cuộc sống vì thế mà càng ý nghĩa hơn
Cảm ơn subteam đã làm sub show này. Không gì tuyệt bằng được xem được đọc những thứ gắn liền với một phần cuộc sống của mình, tự dưng khiến chúng trở nên gần gũi và dễ cảm nhận hơn hẳn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

310#
Đăng lúc 11-1-2014 10:34:45 | Chỉ xem của tác giả
Bữa giờ ngoài box showbiz news đọc tin về chương trình nhiều kinh khủng.
Show mới phát sóng tập đầu tiên thôi mà rating khủng và ấn tượng thế này rồi (tính đợi sub của nhà xem nhưng thấy ratings cao quá nên down raw về xem luôn).
Chúc cho cái ratings của show sẽ còn cao hơn nữa. Ủng hộ bạn culi kiêm luôn hành lý của mấy noona.
P/S: ủng hộ subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách