Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tVN 2013] Chị Gái Đẹp Hơn Hoa - Noonas Over Flowers E01 completed

[Lấy địa chỉ]
321#
Đăng lúc 1-2-2014 06:15:00 | Chỉ xem của tác giả
SeungGi trong Nuna cứ lóng nga lóng ngóng
Chạy tới chạy lui, rồi để lạc nhau mãi...
Trông cứ tội tội ngố ngố như nào ý <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

322#
Đăng lúc 4-2-2014 14:47:32 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem được mấy tập mà thấy thích ghê luôn, thích hết 5 thành viên luôn, mấy chị thì quá ư là xinh đẹp, duyên dáng và đáng yêu, mỗi người một tính cách. Nói thật, hồi đó giờ mình không ấn tượng lắm Lee Seung Gi nhưng càng xem thấy ở anh chàng này một sự đáng yêu, dể thương. Mình sẽ ủng hộ subteam là sub cho show này. Fighting, i love you subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

323#
Đăng lúc 5-2-2014 16:58:49 | Chỉ xem của tác giả
“Noonas Over Flowers”  PD Na Young Suk xuất hiện trên "Diễn đàn các chương trình truyền hình châu á"

Nhà sản xuất các chương trình nổi tiếng Hàn Quốc Na Young Suk sẽ xuất hiện bên cạnh sản xuất Nhật Bản Tadahisa Fujimura tại "Asia Variety TV Forum" tại Tokyo vào ngày 25 tháng 2.

Na Young Suk, còn được gọi là Na PD, đã từng làm việc trên các chương trình truyền hình như "1 Night 2 Days", "grandpas over Flowers", và gần đây nhất là "Noonas Over Flowers."

Tadahisa Fujimura là một nhà sản xuất nổi tiếng của Nhật Bản đã làm việc rất nhiều chương trình đa dạng bao gồm các chương trình du lịch "How Do You Like Wednesday?" Từ năm 1996.

Tại sự kiện này, hai nhà sản xuất sẽ nói về cách chương trình truyền hình của hai nước được thực hiện, nơi mà họ trao đổi những ý tưởng ban đầu có được, và tương lai của ngành công nghiệp nội dung văn hóa châu Á. Họ cũng sẽ nói về các chương trình truyền hình châu Á đang ảnh hưởng tới ngành công nghiệp truyền hình trên toàn thế giới.

Nguồn: soomi
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

324#
Đăng lúc 5-2-2014 23:28:09 | Chỉ xem của tác giả
Xem mấy tập mà thấy Lee Seung Gi  cute gì đâu... He he... Đam mê con quay mà quên bẵng mọi thứ xung quay. Khác hẳn với Seo Jin á Cơ mà thấy thương lắm vì đi cùng 4 bà chị đẹp hơn hoa cơ mà... Xem show này chủ yếu để ý xem Lee Seung Gi  sẽ ra sao mà thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

325#
Đăng lúc 8-2-2014 15:07:05 | Chỉ xem của tác giả

:)

Bài được leo_nuriko sửa lúc  8-2-2014 03:13 PM

là lá la cuối cùng thì cũng chờ được show này ra lò, dự là sẽ có nhìu màn rút cơ bụng đây
cụ nhà mình mặt ngơ ngơ thế này, kiểu gì cũng bị các chị già ăn hiếp cho xem
tks các bạn subteam nhìu lắm nha <3 <3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

326#
Đăng lúc 8-2-2014 20:18:48 | Chỉ xem của tác giả
vui quá xá
thanks các bạn
Chúc box mình một năm mới thành công
Chúc cả nhà năm mới vui vẻ

Mùa xuân nữa lại đến rồi, năm nay năm Giáp Ngọ
Chúc các thành viên trong Kites
Một năm mới tràn ngập tiếng cười và niềm vui
Mong các thành viên sẽ vào đây ủng hộ Kadio nhiều hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

327#
Đăng lúc 17-2-2014 14:05:34 | Chỉ xem của tác giả
Vâng! Sau khi xem xong show này tui mém chết cười với bạn LSK! Ặc ặc... Bạn ý dễ thương vô đối với các hành động của mình! Từ vụ con quay bị ma ám đến vụ cái kình! Cơ mà càng về cuối bạn ý càng gây choáng với sự lột xác khác hẳn ngày đâu luôn! Chuyên nghiệp, năng động! Mà các chị già nhà mình cũng đáng iêu lắm cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

328#
Đăng lúc 20-2-2014 18:51:12 | Chỉ xem của tác giả
Không có ý giục sub đâu, nhưng mình muốn hỏi là các bạn có thiếu người dịch sub show game này ko, mình có thể tham gia nếu đang thiếu người hoặc ko có ai nhận dịch. Tại mẹ mình rất thích xem show này lắm mà chờ hoài ko thấy có.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

329#
Đăng lúc 21-2-2014 11:59:26 | Chỉ xem của tác giả
xem show này ngày càng thik LSG nhé, dễ thương mà ngố ngố thôi rồi
1 chàng trai ấm áp nhiệt tình giúp các noona vượt qua cuộc hành trình 1 cách vui vẻ thoải mái
các noona cũng đáng yêu lắm, gần gũi mà quan tâm mọi người ghê
xem xong chỉ muốn đi du lịch, cảnh quá đẹp luôn á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

330#
Đăng lúc 23-2-2014 14:33:30 | Chỉ xem của tác giả
Lúc mới nghe đến tên show này, cảm giác không thú vị lắm, nhưng xem thử quả thật quá kết luôn. Chính vì là show của các chị nên có cả những giây phút cười sảng khoái và cả những phút cảm động sâu sắc. Nhìn cô Ja ok khóc trước lễ đường, rồi nghĩ về căn bệnh cô đã phải đối mặt, lại nghĩ về những phút cô hồn nhiên bên bạn đồng hành quả thật mình cũng cảm thấy rưng rưng. Vì chưa đủ điểm nên mình ko down đc, đành xem từ nguồn khác về đây comment :". Thực sự mong chờ có season 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách