Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: einna
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by Queen's House] Yoo In Na's Raise The Volume - Yoo In Na Love Confess

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-6-2012 20:45:18 | Chỉ xem của tác giả
^^ Đúng là siêu phẩm radio của năm {:438:}
Anh chị đúng là không thèm kém cạnh chút nào.
Anh thì tỏ tình công khai trong họp fan, chị thì nhận lời công khai trên đài phát thanh.{:408:}
Hợp thì hợp nó vừa vừa thôi chứ! {:444:}
Subteam vất vả quá. *ôm ôm* {:414:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-6-2012 20:57:27 | Chỉ xem của tác giả
hix hix
tình yêu thật sự là đây !
cảm động ng khác mà
khiến ng khác ghen tị mà >.<
thanks subteam nhìu lám, mog sub cái CT này từ bữa nó phát tới h

Bình luận

mãi mí kiếm dc cái cuồn nó lộ bản chất như thía ý, toàn cái lừa tềnh =)))))))))))))  Đăng lúc 19-6-2012 09:08 PM
hế hế, cuồn đẹp nhờ :x Yong đệp rai mặt điêu =))  Đăng lúc 19-6-2012 08:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-6-2012 20:58:38 | Chỉ xem của tác giả
đã xem Eng sub và có việt sub rùi sao
Ủng hộ ủng hộ!!
chị Na dễ thương dã man..
giờ ng` cần để í ở đây là ngài Bông..ko thể dễ dàng bỏ qua chuyện chàng thuốc là phì phèo đc!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-6-2012 21:07:16 | Chỉ xem của tác giả
Qúa nhanh ! quá tuyệt vời !

còn gỳ để nói đây =)) ngàn lần cảm ơn subteam

mình thật lòng rất hóng viets sub

dù xem ră sẽm eng bây h xem vietsub , xem hoài vẫn ko chán

cuộc tình này còn hơn cả phim =))

P/S : ôi gời ơi lại khóc , ko bít khóc tập mí rồi nữa , cứ khiến ng ta pải vừa khóc vừa cười như vậy à =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-6-2012 21:08:13 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay mình bị dội bom liên tục {:428:}
ngồi cứ cười một mình suốt cả ngày chưa làm được gì cả {:448:}
lúc nãy xem được engsub cững hiểu được sơ qua giờ ST làm vui quá {:286:}
subteam muôn năm{:284:}{:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-6-2012 21:10:21 | Chỉ xem của tác giả
Em cảm ơn nhà mình rất rất nhiều ^^

Đã xem raw, engsub không biết bao nhiêu lần rồi nhưng thấy vietsub vẫn mừng húm.

Niềm vui không thể diễn tả hết bằng lời.

Woo-Na couple forever in my heart!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-6-2012 21:10:29 | Chỉ xem của tác giả
Xong rồi, chời ơi.

Tớ xin tuyên bố là tớ chính thức đổ bạn Na, chưa từng thấy có couple nào làm mình bấn thế này, mình yêu cả Bông, yêu cả Na luôn rồi.

Lời thú nhận thật tình cảm, chân thành và nêu rõ được quan điểm cũng như tình yêu của mình, hóa ra bạn Na cũng suy nghĩ rất kỹ, muốn xác định nó là gì, cái gì đang ở trong tim mình và dũng cảm đối mặt nó. Là nhờ có lòng tin vào Woo.

Cũng như Hyun Woo lẳng lặng chờ đợi (10 ngày không quá dài nhưng nó lại đằng đẵng đối với anh chàng), nhưng với lòng tin và tình yêu dành cho Na, sự chờ đợi của anh là xứng đáng.

Có thể thấy qua lời nói của Na, 2 bạn đã động viên, chia sẻ và hiểu ý nhau từ những ngày đầu thin thích nhau, đến lúc tình cảm chín muồi thì cũng đã được 1 thời gian tìm hiểu rồi, giờ là lúc yêu đương sâu đậm hơn nữa, tìm hiểu nhiều hơn nữa để đi đến... ngày mà ai cũng biết là ngày gì.

Mình thực sự mong ngày đó sẽ diễn ra để hạnh phúc của đôi bạn trẻ được viên mãn.

Bình luận

Lời tỏ tình của một người phụ nữ đáng yêu, chín chắn, mạnh mẽ, dũng cảm nhưng cũng rất hài hước. Hai người thực sự rất xứng đôi ^^!  Đăng lúc 19-6-2012 09:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-6-2012 21:12:04 | Chỉ xem của tác giả
Trùi ui...hum wa trực tuyến hum nay có sub...ÔI còn niềm hp nào hơn cơ nữa chứ!!!
Cái cảm giác chiếm hữu xem sub thiệt là đã mà...:">
Hi vọng ng đàn ông của IN k phải nhập ngũ súm để đôi trẻ dc bên nhau...:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-6-2012 21:12:15 | Chỉ xem của tác giả
huhuhuhuhuhu cuối cùng cũng đã có vietsub. đúng là đọc vietsub phê hơn engsub. tinh thần bấn loạn ngày hôm qua đến giờ vẫn chưa hết {:434:}{:434:}{:434:}{:434:}

nghe giọng Na trên radio thiệt là mún chạy qua Hàn bắt cóc chỉ về. sao trên đời lại có người có giọng nói kute vại hả {:430:}{:430:}{:430:}{:430:}{:430:}{:430:} gái đã 30 rồi chứ có 18 19 đâu mà kute ác chiến dữ vại *tự kỷ-ing*

Bông ở nhà nghe radio của vợ chắc nằm trên giường quằn quại vì sung sướng chứ chi. thôi mần lun cái wedding đi cho e nhờ ))))))))))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 19-6-2012 21:26:17 | Chỉ xem của tác giả
đi ra ngoài có chút việc mà page 2 mất rồi, huhu

trong lúc xem nếu có đoạn nào lệch sub mong các bạn vui vẻ bỏ qua cho tớ. tớ time trong lúc nước mắt nước mũi ròng ròng, ho như gà, mắt mờ tay run.

dù tình trạng sức khỏe vô cùng thảm thương nhưng cũng cố time cái nì cho cả nhà xem đó ^^

Bình luận

Khổ nàng quá...  Đăng lúc 19-6-2012 09:40 PM
Đấy, càng kể ra thì càng thấy cái vid này nó đặc biệt ^^!  Đăng lúc 19-6-2012 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách