Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: FullHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [Vietsub - Drama] Channel A 2012 / Miss Panda and Mr. Hedgehog/ Tiểu thư Gấu t

[Lấy địa chỉ]
591#
Đăng lúc 27-4-2013 09:54:30 | Chỉ xem của tác giả
yêu wá, Dong Hae của tui, vừa coi được đến tập 6, bữa tính đợi ra hết rồi coi mà sao chưa thấy nữa. Subteam quên nó rùi sao :(
mấy nhân vật trong phim ai cũng dễ thương hết, phim kiểu nhẹ nhàng đáng yêu :x
Mong là sub team sẽ cho ra tiếp :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

592#
Đăng lúc 28-4-2013 19:18:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới xem được 1 tập thôi nhưng cũng thấy phim hay hay rồi.
Không biết mọi người nghĩ ra sao nhưng mình thích phim này ghê.
Diễn viên dễ thương và tình tiết phim cũng thấy hài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

593#
Đăng lúc 29-4-2013 15:15:47 | Chỉ xem của tác giả
cả 2 nam chính đều đẹp trai
thích nhất màn làm bánh
nhìn cái nào cũng ngon
cái nào cũng muốn ăn
{:155:}{:155:}{:155:}{:155:}{:155:}{:155:}{:155:}{:155:}{:155:}{:155:}{:155:}{:155:}{:155:}{:155:}{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

594#
Đăng lúc 30-4-2013 01:22:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay nè. Thích nhất là những cảnh làm bánh, mới coi tập 1 mà đã thấy mê rồi... Cái tiệm bánh trong phim ở Việt Nam mình cũng có nè, là tiệm Paris Baggette phải không mọi người, lên phim nhìn sang quá ha. DongHae với cô gái Panda sẽ là 1 cặp rất vui nhộn đây.

Mong sub team sẽ cố gắng ra tiếp những tập còn lại nhe. Phim hay wá chừng, coi đến giữa chừng không đươc coi tiếp là không biết làm sao luôn. Fighting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

595#
Đăng lúc 2-5-2013 17:31:04 | Chỉ xem của tác giả
Nhân vật nữ chính kute dã man. Lại là chủ tiệm cà phê panda nưa chứ {:308:}{:292:}
Nội dung khá ổn nhưng nam chính không hot boy cho lắm.
Kết phim này vì nhân vật nữ chính haha

Bình luận

Donghae nhà tui tuy dân chài, mặt ngố nhưng vẫn hot có thừa ^^  Đăng lúc 2-5-2013 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

596#
Đăng lúc 5-5-2013 13:20:03 | Chỉ xem của tác giả
Tuy nội dung phim không thực sự hấp dẫn lắm
nhưng vẫn có thể giữ được người xem nán lại trước màn hình để coi tới ep cuối.
diễn xuất của 3 diễn viên chính còn non, nhưng có thế thấy các bạn ý đã cố gắng lắm rồi
Một bộ phim thích hợp để xem khi bạn muốn tìm cảm giác thoải mái.
Tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

597#
Đăng lúc 5-5-2013 23:43:08 | Chỉ xem của tác giả
Theo cá nhân mình thấy phim này ko thú vị cho lắm.
Kịch bản và tình tiết film ko được mới mẻ.
Diễn xuất thì hơi nhạt.
Cơ mà tại có anh Dong Hae dễ thương của Suju nên mình mới coi. Hihi.

Dù sao cũng cám ơn Subteam đã đầu tư công sức làm sub cho những người dở tiếng anh cũng như ko biết tiếng Hàn như mình có cơ hội được xem phim này. Ủng hộ các bạn. Mong tổ chức sẽ ngày càng lớn mạnh. Kites muôn năm. =]]

Bình luận

mình cũng như bạn, vì Dong Hae mới xem :))  Đăng lúc 11-5-2013 11:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

598#
Đăng lúc 12-5-2013 11:27:54 | Chỉ xem của tác giả
Ui ! Hay quá ! Đúng là lãng man thiệt . Mình thích nhất là DongHae kaka, mới đầu xem không thích lắm vì nội dung hơi chán với diễn biến chậm quá nhưng càng xem càng thấy hay, hihi, ủng hộ phim này !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

599#
Đăng lúc 14-5-2013 17:23:58 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO TUYỂN TRANSLATOR TRỢ GIÚP SUBTEAM

Trước hết, với tư cách là kẻ ham hố đề xướng vietsub phim "Miss Panda and Mr. Hedgehog" tại box Super Junior, mình muốn gửi lời xin lỗi và cảm ơn chân thành tới toàn bộ các bạn member có lòng theo dõi phim và ủng hộ các diễn viên.

Vì thiếu nhân lực trong khâu dịch và đáng trách hơn là do bản thân mình, kẻ ham hố mà lười biếng, gặp một vài vấn đề cá nhân nên subteam đã không thể thực hiện đúng lời hứa sẽ vietsub xong phim trước dịp Tết Âm lịch.

Với mục đích sớm hoàn thành vietsub 5 tập phim còn lại, mình thay mặt subteam có lời ngỏ sau:

Subteam phim "Miss Panda and Mr. Hedgehog" tuyển translator tiếng Anh trợ giúp dịch các tập phim còn lại.

Các bạn có lòng yêu thích, thời gian rảnh rỗi và khả năng dịch muốn trợ giúp subteam có thể liên lạc với mình qua PM kites hoặc YH: mink122m2m

Các bạn lưu ý 1 số điểm sau:

- Các bạn sẽ có 1 bài test nhỏ dịch khoảng 5p phim trước khi chính thức tham gia PJ. Sau đó, những người qua test sẽ chỉ nhận việc từ mình và bàn giao lại cho mình.
- Không được sao chép bản dịch từ vietsub các nơi khác (Vì đã có subteam fansite của Hae hoàn thành phim nên mình đặt ra yêu cầu này).
- Bản dịch của các bạn thuộc về box Super Junior, tên nick của các bạn sẽ được ghi đầy đủ vào credit phim.
- Mỗi bạn tham gia chính thức sẽ nhận được 150 Kite$/30 phút phim; các bạn có đăng ký tham gia nhưng chưa qua test được gửi tặng 30 Kite$. Của ít lòng nhiều, mong các bạn thông cảm cho mình :">

Hy vọng sẽ nhận được sự giúp đỡ từ các bạn xem phim "Miss Panda and Mr. Hedgehog".
Xin chân thành cảm ơn.

phuongminh.122

Bình luận

c có phải test ko? :D  Đăng lúc 21-5-2013 10:29 AM
@hoanganh9: Bạn PM vào nick kites hoặc nick yahoo của mình ^^  Đăng lúc 18-5-2013 08:17 PM
Muốn tham gia thì đăng kí ở đâu hả bạn :)  Đăng lúc 18-5-2013 03:14 PM
up ủng hộ,, bạn nào có khả năng vào giúp ST đê :)  Đăng lúc 16-5-2013 11:53 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
kittytrang111 + 5 Thiếu Kite$ bảo c =)) .................

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

600#
Đăng lúc 20-5-2013 23:44:34 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay quá đi thôi
nhìn Anh cá không thôi cũng đủ ngây ngất rồi,
nhìn thêm bánh ngọt nữa thì đúng là chịu không nổi luôn
Ủng hộ subteam hết mình !!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký