Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: FullHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [Vietsub - Fullshow] SBS Strong Heart Ep 153 - Special Goodbye Leeteuk ♥

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 18-11-2012 13:59:18 | Chỉ xem của tác giả
Ôi. tạm biệt Lee Teuk rồi à :( buồn quá vậy :(
Chúc cho Lee Teuk ♥♥♥♥
.....................................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 18-11-2012 14:01:39 | Chỉ xem của tác giả
thank subteam nhiều lắm ấy..
mong ep này từ hôm có fanaccount cơ :(
cứ mong mãi xem biểu hiện mọi người như thế nào.
ep này mẹ Teuk cũng đến nên rất đáng mong đợi 8->
chúc mọi người xem tập này vui vẻ nhé :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 18-11-2012 14:02:29 | Chỉ xem của tác giả
đang hóng 2 ep này quá, cảm ơn subteam đã làm nha =)
bị nhớ lão Leader ngốc quá :((((((
chung thành !!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 18-11-2012 14:04:34 | Chỉ xem của tác giả
ahhhh một lúc 2 tập, thật hạnh phúc
Tập này thích nhất đoạn Only One Shindong hehe
thank Subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 18-11-2012 14:05:14 | Chỉ xem của tác giả
sau chương trình này thi phải chia tay với teuk-ki rùi, buồn quá đi thui,vắng anh thì boom lam X-file với ai đây ^^, ai sẽ tìm kiếm những bức ảnh độc của khách mời cho chúng ta xem đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 18-11-2012 14:07:49 | Chỉ xem của tác giả
đặt gạch ================

Lúc đầu định đợi engsub ra rồi xem luôn một thể

Nhưng vì quá hóng hớt nên đã xem raw trc
Dù ko hiểu j nhưng xem tập này tâm trạng lúc khóc lúc cười càng làm m tò mò về nội dung

edit ====================

Tập SH này làm m cười vỡ cả bụng=))))))))))))))
A Teuk, a sướng lắm đấy nhé. Trước khi đi nhập ngũ còn được mọi người tổ chức hết tiệc chia tay, đến buổi cắm trại, rồi làm cả show tiễn biệt a đi thế này.
*đá* ráng mà hoàn thành nghĩa vụ cho tốt rồi trở về.

Lâu lắm rồi mới thấy SH hội tụ 1 dàn idol như thế này. Lúc xem tâm trạng cũng có chút phấn khởi=)). Sướng nhất là được nhìn thấy SM family thần thánh của m nữa chứ=)))). Giá mà mấy chú kia cũng đi thì đời fan gơ này ko mong mỏi j hơn nữa.

A Teuk ạ, nói thật là cũng có lúc tâm trạng của tôi giống hệt mấy tin nhắn các nghệ sỹ nhắn cho a đấy. "Bao h thì a mới đi?? " Chuyện đi nghĩa vụ này được anh nhắc suốt từ năm ngoái, khi bác CHul bắt đầu đi nhập ngũ là lúc nào a cũng nhắn nhủ, thủ thỉ với fan: nào là đây có thể là album cuối, rồi lúc nhận giải ở MAMA năm ngoái a cũng nói là có thể đây là giải thưởng cuối cùng tôi nhận được trc khi nhập ngũ.... Anh khủng bố tinh thần fan gơ vừa vừa thôi chứ. Anh làm tôi lo lắng hồi hộp, sợ một ngày tỉnh dậy thì cái tin Leeteuk sắp nhập ngũ lại ném ngay vào mặt giống bác Chul thì chắc dây thần kinh của fan gơ ngừng hoạt động luôn. Nhưng mà.... lúc biết chính xác tin anh sẽ nhập ngũ thì vẫn cảm thấy buồn. Dù đã được lên dây cót từ hơn 1 năm nhưng cuối cùng thì tôi lại lỡ mất ngày anh nhập ngũ. Srr Park JungSoo ah~~

A zà quen nhiều người nổi tiếng thật đấy, lại còn toàn các  nghệ sỹ nữ nổi tiếng nữa chứ, bảo sao anh lắm scandal=)))
Lão Sung ngơ đầu to kia, tôi đếm rồi nhá, trong cả tập dài hơn 1 tiếng này thì anh hát đi hát lại bài It's to be u đến 3 lần. ĐÚng như MC nói: "♪ ♫ nếu ko có bài hát này cuộc đời cậu sẽ ra sao?? ♫ ♪". A chỉ nên đi hát và về nhà bán cà phê giúp omma là được rồi =)))))
Đến h vẫn shock vì ko thể tin rằng th bé ở ava của mình và th bé bị lão zà chụp trộm trong lúc say rượu là một người =)))). Nghĩ lại thấy rõ khổ, th bé bị lão zà dìm hàng mà ko có cơ hội phản kháng =)))))

Cre: kyutoshite

Hóng tập sau có sự xuất hiện của c gái và omma của a zà + thêm màn dance only one có 1 ko 2 nữa=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 18-11-2012 14:08:59 | Chỉ xem của tác giả
T_T * khóc *
Chờ mãi cuối cùng cũng có, thòm thèm mà còn chả dám xem sub với đọc tin về nó nữa
cảm ơn sub team nhiều lắm * ôm*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 18-11-2012 14:11:05 | Chỉ xem của tác giả
thank sub nhà mình
mặc dù hôm bửa có xem raw nhưng cũng hơi hiểu xíu
St làm việc nâng xuất quá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 18-11-2012 14:14:50 | Chỉ xem của tác giả
phải comt mới xem đươc sao? chưa xem nên ko biết comt gì, thội thì xem xong tính tiếp vậy
thank st
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 18-11-2012 14:15:06 | Chỉ xem của tác giả
mình rất muốn xem 2 ep này

cám ơn các bạn trong subteam nhiều nhé

Hẹn gặp lại Lee Teuk sau 2 năm nữa :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao