Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Tabi♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Yoo Seung Ho ♥ - 유승호-

[Lấy địa chỉ]
1241#
Đăng lúc 13-12-2012 18:24:21 | Chỉ xem của tác giả

cre: weibo

Bình luận

Chết vì đôi mắt này, huhuhu, nhìn cảnh H đứng chờ ngoài phòng Z mà tội quá..... Sao mà Z cứ lưng chừng vậy nè, làm một phát nhanh gọn lẹ để H trả thù cho oách vào..   Đăng lúc 15-12-2012 11:03 AM
Đẹp quá ! Lung linh quá, ánh mắt ấy ziết trết ta rồi. Thank bạn ^^  Đăng lúc 13-12-2012 09:38 PM
mợ ơi, đệp wa' Chũm chum vại ưi, nhòm nãi giờ mò 2 koan mét tui nó mún lòi ra lun ràu  Đăng lúc 13-12-2012 08:05 PM
khặckhặc~ =)))  Đăng lúc 13-12-2012 07:10 PM
@chũm: *hắt xì* tỉnh ùi tỉnh ùi =))))  Đăng lúc 13-12-2012 07:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1242#
Đăng lúc 13-12-2012 18:35:22 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong ep 11, đau lòng nhất có lẽ là đoạn Harry nói chuyện với ông thư ký xong rồi về nhà
Xem cái dáng Harry dắt xe vào nhà
Gọi tên Zoe, Zoe, Zoe...ko ai trả lời
Cũng có thể nói là Zoe đã ko còn tồn tại nữa rồi
Đã ko còn 1 Zoe chỉ có mình Harry
Đã ko còn 1 Zoe hoảng hốt tìm kiếm Harry
Đã ko còn 1 Zoe hồ hởi nấu ăn cho Harry
Đã ko còn 1 Zoe nhõng nhẽo, nũng nịu với Harry
Đã ko còn 1 Zoe muốn sống chung suốt đời tại đây với Harry
Đã ko còn 1 Zoe luôn thành thật với Harry
Zoe đã hoàn toàn biến mất rồi TT____________________TT
Cảnh đó thiệt chua xót quá, Harry đứng 1 mình trong căn nhà to...gọi Zoe trong ko gian lạnh ngắt...ánh mắt lúc đó mệt mỏi và thất vọng bik bao
Haizzzz

Bình luận

ta chưa xem ep 11, sợ đau tim và sợ sẽ ko bình tĩnh được.  Đăng lúc 13-12-2012 09:39 PM
Z đi đi, đi mau mau đi, thấy kiếm mãi mà k ra, chắc tối nay H ngủ cái Z vô từ biệt đó  Đăng lúc 13-12-2012 06:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1243#
Đăng lúc 13-12-2012 19:04:47 | Chỉ xem của tác giả
BigbangIsVips gửi lúc 13-12-2012 18:04
hnay tò mò vào nhà Mr Borrison xem thử sao :)))

mình biết thể nào các bạn ship H và Z ...

Bọn tớ cũng có cưỡng cầu, có bức xúc gì cho cam, có thì mong BK làm thế nào cho H ác lên ác kinh khủng lên để cho người ta thấy ghét thấy hân chứ không thấy thương.

Đằng này H mất cha mất mẹ, chân thì dẹo, có 1 người coi là bạn thì cũng chết, còn lại Z, giờ Z sắp ra đi, thì Z cứ đi đi, chỉ có H cản cô ấy thôi. Nhưng khi Z quyết định đi rồi thì đừng có dựa dẫm vào H nữa, đừng cần H, đừng đụng chuyện gì 1 cũng H, 2 cũng H, 3 cũng H. Tới ep 11 rầu, lo cho anh kia vẫn kêu H. Hỏi H phải thế nào?

Còn H, không nói nữa, H ráng làm cho J ghét đi =))

Bình luận

chỉ mong là giảm bớt đi nôi đau mà H phải gánh chịu là dc rùi !  Đăng lúc 13-12-2012 08:10 PM
uh, m cũng nghĩ thế, thái độ của Zoe lúc này thật ko rõ ràng, nhưng cũng cần có tg cho ss ấy, mọi chuyện xảy ra nhanh qá mà :((  Đăng lúc 13-12-2012 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1244#
Đăng lúc 13-12-2012 19:15:07 | Chỉ xem của tác giả
heheeh.....heemin ơi. Mình thấy mấy tấm bạn des về Yoo seung ho đẹp lắm đó.
Bạn có thời gianvào đây post luôn cho vui nè. Mình mới post dùm bạn 1 tấm bạn des về Ho lên trang này.
Có ghi tên bạn lên ấy mà ko rõ tên facebook bạn nên ghi biệt danh bạn lên ấy thôi.
http://www.facebook.com/fc.yooseungho

Bình luận

xong rồi.  Đăng lúc 13-12-2012 08:14 PM
uk. ok. ^^  Đăng lúc 13-12-2012 08:10 PM
http://www.facebook.com/sun.ysh.54 (này là tên fb cụa mền) ở trỏng nhìu hình Ho lắm, cứ lên cop pẹt  Đăng lúc 13-12-2012 08:10 PM
ô mai gọt, =,,= ta chỉ hay post lên fb của ta thoai, mún thì ta tag wa chớ post nữa chệt ta nàng ợ  Đăng lúc 13-12-2012 07:59 PM
rứa à. để edit  Đăng lúc 13-12-2012 07:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1245#
Đăng lúc 13-12-2012 19:18:35 | Chỉ xem của tác giả
Cái này fan làm. Thấy vui vui. Xem giải tỏa chút nhé cả nhà. Đang bận ăn cơm đây.
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=V1cRtIkaSFY#!

Bình luận

Inha nè khặc khặc~ WookHo của nòng ta huýhúy~~~  Đăng lúc 15-12-2012 11:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1246#
Đăng lúc 13-12-2012 19:25:41 | Chỉ xem của tác giả
"Nếu không thể nhanh chóng thì từ từ quên. Anh sẽ giúp em"
"Bây giờ anh đã không còn là cậu bé ngày xưa nữa"

Òa nghe tới đây mà mắt mình rưng rưng... cô Zoe cô chính tai nghe Harry nói mà k có cảm giác gì sao :((

"Zoe, anh biết là em đang rất sợ nhưng hãy cố chịu đựng. Anh đang nhẫn nhịn lắm rồi" Nghe cái này thèm đá bà Zoe phát quá mèn ơi :((

Ôi tiếng thở hắt của Harry khiến cho người ta đau đớn :((

Ực... "Đó là suy nghĩ của cô ấy hay là ý nghĩ của Harry" @#%&*^%$
Harry nói quá hay " Khi muốn bỏ rơi thì bỏ rơi, khi muốn giữ lại thì tìm kiếm. Dù có xãy ra chuyện gì cũng tuyệt đối không bao giờ bỏ rơi Zoe mà chạy trốn" *vỗ tay* em biết mà, là Harry thì sẽ không bao giờ làm như vậy ... huhu

Đồ ngốc *tát* phải cãi nhau chứ, tại sao phải nhịn, tại sao lại phải cho qua, phải nói hết ra làm 1 trận cho ra nhẽ chứ *túm cổ Harry lắc lắc* Cứ nén cơn giận 1 mình chịu đựng vậy sao hả, hả hả hả???? *tát lật mặt*

Điên vì Harry rồi, đến lúc này ghét Harry quá đi òa :(( Tại sao lại như thế, yêu đến mức k dám nổi giận thì anh tôn bà Zoe lên mà thờ luôn rồi chứ chả phải yêu thường đâu ... thế này thì ngày Zoe bỏ anh đi thì sống làm sao :(( từng ngày trôi qua là lại lĩnh hội dc việc sống k thể thiếu bà ý ư *òa* yêu kiểu ngu ngốc như anh thì anh đi chết đii cho rồi... k ai dám giết thì em giết cho *mài dao*

Bình luận

đối xử tôn trọng nag như vậy , sợ làm nag tổn thưng, mà nhìu khi đó cũng là cách H khiến Z ko xa rời m dc thỳ sao, nhu thắng cương mà ^^  Đăng lúc 13-12-2012 08:14 PM
tình hình là nó giựt kinh lắm  Đăng lúc 13-12-2012 08:14 PM
uh, sao lão Harry hiền qá, gặp m là đem giấu bà Zoe sang pháp từ lâu, và ko cho về nữa lun ! có lẽ do H hiểu dc Z rất nhạy cảm và dễ xúc động nên mới  Đăng lúc 13-12-2012 08:13 PM
sắp cí fin rồi đó nàng  Đăng lúc 13-12-2012 08:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1247#
Đăng lúc 13-12-2012 19:30:08 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem xong Ep11 vietsub. Vầng... và đây là cảm nghĩ tiêu cực của em nó về bộ phim này.

Điều đầu tiên: Cảnh sát là một người phải có cái đầu lạnh. Và cảnh sát hình sự thì cái đầu của họ phải tĩnh lặng như băng. Thế mà trong này BK khắc họa những bạn cảnh sát thật có tình người và vì tình người dào dạt quá nên mất đi sự uy nghiêm của một người phục vụ cho nhà nước.

Nghĩ cái khỉ gì khi mà nguyên một đống cảnh sát đứng đó vây bắt tội phạm mà con mẹ kia rút sao ra đâm người bị hại như đúng rồi vậy hả. Đã thế bạn HJW còn rơi nước mắt gào thét như thế tận thế đến nơi mà ko rút súng bắn vào người bà ấy một phát?

Đừng nói với tớ chỉ vì cảnh sát ko có quyền làm thế nhé! nếu vậy sau này ai dám tin tưởng giao tính mạng của mình cho họ nữa. Cứu một người ngay trước mũi còn ko xong, thế thì sao làm ăn gì dc? Hay các bạn cảnh sát này chỉ có khả năng truy đuổi tội phạm, mò tìm tung tích chứ ko biết giải cứu là gì??? Ngớ ngẩn!!!

Ngay cả tác phong làm cảnh sát cũng không có, đừng nói chi là tác phong bắt tội phạm. Một cảnh sát thấy đồng đội của mình bị mất tích mà cuống cuồng lên như đỉa phải vôi thì làm ăn dc gì đây? Chỉ cần nhìn cái sở cảnh sát lúc HJW bị bắt cóc là mình thấy xong rồi, tác phong làm việc quá tệ.

Điều thứ hai: Mình thực sự không thích tính cách lằng nhằn của bạn Zoe. Đừng có bày đặt khắc họa một con người lương thiện nữa. Tôi chỉ cảm thấy cô ta là một kẻ phiền phức, cuộc sống thường ngày ngoại trừ ngu xuẩn sống chẳng làm ăn được gì cả. Cả cuộc đời cô ta bắt chước theo quá khứ của cô, HJW và thói quen của Harry. Những câu từ nghe nhàm đến phát ngán. nếu cô không có khả năng quên đi thì làm ơn đừng có dính vào. Đã sợ ko muốn nhớ mà cứ nhập nhằn giữa việc gặp hay không gặp Jung Woo. Cô là tôi mệt mỏi quá. Thậm chí chỉ vừa nghe đến việc Jung woo bị bắt cóc, cô đã cuống cuồng lên như vậy thì làm ơn đừng dựa dẫm vào Harry. Đừng gào lên với thằng bé cái câu " Nếu bị bắt cóc, anh có biết sẽ thế nào không?" Làm sao thằng bé không biết, nó còn biết nhiều hơn như thế khi mà chính bản thân nó xém bị giết, bị cơn đau đằn vặt cho đến bây giờ, bị thiếu thốn tình thương, bị người mình yêu quý nhất bỏ rơi đi đến nơi em ko bao giờ với tới dc. Khi cô nói câu đó, cô có thực sự nghĩ cho Harry chưa? Hay cô chỉ muốn trốn chạy một mình, luôn luôn dựa dẫm vào người ta để rồi coi đó là mặc định người ta phải chăm sóc cho cô.

Có nghe qua câu nói của thư kí Nam “ Lee Soo Yeon sẽ nghĩ gì khi biết chính mẹ cậu là người làm ra mọi chuyện.”

Thì sao? Đó là sự lựa chọn của cô khi ko biết báo cho người lớn mà tự tiệt quyết định việc cứu người. Một thằng bé 12 tuổi thì biết cái quái gì mà bày trò ra bắt cóc. Và nếu ko phải do cha của HJW gây chuyện trước thì thù hận đâu có chất chồng lên như vậy. Hận, ok. Thế hãy hận bản thân cô ngu ngốc trước đi đã. Đừng có đem tội lỗi đổ lên đầu một thằng bé đáng thương cũng bị hại ko kém gì cô.

Điều thứ ba: Thực sự chị vẫn đau lòng vì thái độ của em, Harry à, Em quá nuông chiều Zoe. Cho dù em ghen tuông thế mà em vẫn chiều ý của nó mà chở nó đi xem kẻ kia. Thậm chí em cũng đã biết sợ hãi, nhưng đây là do em quá thả cho con nhỏ đó. Cứ để nó chạy rông như vậy với một thằng đàn ông khác thực sự phải làm như vậy sao?

Cảm giác trái tim cô đơn của em đã làm em quá coi trọng con người đó. Chỉ cần đụng đến thứ cốt lõi nhất của em, thì em đã ko còn là Harry nữa. Em quay trở về với Kang Hyung Joon 12 tuổi hôm nào... Bất chấp tất cả mà chạy đi tìm mẹ. Đáng thương lắm, đau đớn lắm. Bị bỏ rơi một lần chưa đủ sao em? Tại sao phải tìm kẻ khác để lấp khoảng trống đau đớn đó để rồi tự khoét một lỗ hổng khác vào tim?

Tinh thần em thật sự chịu nổi việc phản bội này nữa sao. Thực sự càng nhìn em càng đau lòng. Người ta tạo ra em thật tuyệt vời như thế để rồi chà đạp hết những gì em có, vứt bỏ em để nhìn thấy em một lần nữa như kẻ điên sao?

Tôi hận BK, hận luôn bản thân vì đã lớ yêu một nhân vật cho BK đẻ ra. Nhưng tôi ko thể ngừng yêu em được.

Điều thứ tư: Tôi không hiểu được cái gì đang có trong đầu của bà sát nhân. Những gì bà làm ở tập 10 chứng minh bà đã lên kế hoạch giết người rất hoàn hảo. Bà là một người thông minh và biết luồn lách, Thế mà đến tập này, bà lại phá hỏng hình tượng bằng cách cho HJW gọi dt với người khác, nói hết kế hoạch của bà cho một cảnh sát nghe. ‘ ‘~~~~ Thực sự là khắc họa hình tượng nửa vời... Là người lương thiện nhưng vì thù hận nên giết người? Mệt quá. Nếu đã như vậy thì có vẻ bà muốn tự sát sau khi giết xong thằng cưỡng hiếp đúng ko? Hay là bà còn muốn làm thêm vài việc gây đau đớn tâm hồn người khác để họ đồng cảm cho bà trước khi chết?

Điều thứ năm: Nhà bạn Han Tae Joon thật là dễ bị xâm nhập nha. Ra vào rất là dễ dàng luôn đó =))

Bình luận

cái đoạn cảnh sát đúng là chuối ko tả đc haizzz  Đăng lúc 14-12-2012 08:22 AM
tất cả chuyện này là do ông bố của cs thôi. Bà mẹ cũng vì bất đắc dĩ mà làm vậy. Mà bà chỉ có ý ngắm vào JW, chuyện của YS là do phát sinh  Đăng lúc 13-12-2012 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1248#
Đăng lúc 13-12-2012 19:33:35 | Chỉ xem của tác giả
Hông bít phin này có tiu đề tiếng hàn hông, còn cái tiu đề tiếng anh mình chỉ mún dịch "miss" là "bỏ lỡ"... năm xưa HJW đã "bỏ lỡ" tình cảm của SY giành cho mình (đang nhin là sau khi đột nhật ký của người ta mới bít) và hiện tại thì đang chật vật hối hận, ngày nay Zoe "bỏ lỡ" tình yêu thương vô bờ bến mà Harry giành cho mền để chạy theo cái cảm xúc tong tắng thủa 15, rồi một ngày nào đó Zoe sẽ hối hận và nhận ra Harry chính là tềnh iu thật sự của cô, là gia đình, là mái ấm ^^, ôi mới nghĩ tới mà sướng run người!

Bình luận

Pô gô ship ta nghĩa là nhớ đó bạn ^^ lap mình k gõ chữ tiếng Hàn dc nên phiên âm thôi  Đăng lúc 13-12-2012 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1249#
Đăng lúc 13-12-2012 20:18:44 | Chỉ xem của tác giả
Rồi, có fin

Giật lắm

2 bạn ôm nhao, đẩy nhao ra (trời lạnh khói bay mịt mù - hơi thở)

Thả nhao ra

SY lái xe và khóc

giật kinh quá

chiếu sở cảnh sát, JW nói chuyện với cô lao công

H khóc lóc thảm thiết lắm, Z đờ ra

Bình luận

ẽm cứ khóc là chúng ta đao tym =,,=  Đăng lúc 13-12-2012 08:27 PM
mợ ơi mét mớ chi mò H khóc zữ vại chài, cha BK tính dìm hàng hả, bắt chước lão JW khóc chi zữ hem bjk  Đăng lúc 13-12-2012 08:26 PM
bé cưng khóc rồi xao? ;___________________;  Đăng lúc 13-12-2012 08:26 PM
Chắc nhảy ra màn hình rồi mới nhảy vô lại đóa. =))  Đăng lúc 13-12-2012 08:23 PM
tưởng ôm nhao nhảy ra màn hình chớ ^,,^  Đăng lúc 13-12-2012 08:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1250#
Đăng lúc 13-12-2012 20:26:55 | Chỉ xem của tác giả
Z về nhà, H nằm trên giường, khóc lóc thảm lắm

Ôm Z như hôm qua mình xem ah

E nó nấc lên mấy lần

E nó đúng kiểu khóc rống lên :))))))))))

Z nhớ lại cảnh ở sở cảnh sát

Bình luận

Plz oppa dont cry T_____________________T  Đăng lúc 13-12-2012 09:06 PM
no....oppa...don't cry.....  Đăng lúc 13-12-2012 08:47 PM
như kiểu nhõng nhẽo àh =))))))))))))  Đăng lúc 13-12-2012 08:32 PM
bớt giỡn TT__________________TT  Đăng lúc 13-12-2012 08:31 PM
thiệt là mún cho má ăn nguyên rổ củ lang  Đăng lúc 13-12-2012 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách