Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Tabi♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Yoo Seung Ho ♥ - 유승호-

[Lấy địa chỉ]
4991#
Đăng lúc 30-7-2013 20:45:02 | Chỉ xem của tác giả
Giựt tem page 500

Hình ảnh của diễn viên Yoo Seung Ho trong trang phục quân đội được công khai, trở thành đề tài bàn tán

Gần đây trên mạng có đăng tải một bức ảnh với nhan đề “tình hình bây giờ của Yoo Seung Ho”.

Trong bức ảnh, có thể nhận thấy rõ hình tượng trợ giáo phục vụ cho sư đoàn giáo dục tân binh của Yoo Seung Ho. Yoo Seung Ho mặc quân phục cùng chụp ảnh chung với các chiến hữu, đặc biệt là nước da ngăm đen và vẻ ngoài ôn hòa đã thu hút được sự chú ý của nhiều người.

Phản ứng của cư dân mạng: “Tình hình của Yoo Seung Ho, phải mau tặng kem dưỡng cho cậu ấy, mới 5 tháng mà đã đen như vậy rồi”, “Nước da ngăm đen khiến cậu ấy càng trở nên đẹp trai, nam tính hơn”, “Có vẻ như rất vất vả, cố lên nhé!”, “Cho dù là vậy, cậu ấy cũng đang đi trên con đường mà mình đã chọn”…

Yoo Seung Ho bí mật nhập ngũ vào ngày 3/5 binh đoàn lục quân 102 Chuncheon, Kangwondo, kế hoạch xuất ngũ vào ngày 04/12/2014.

Cre: Nate
Translator: [email protected]

Link Knews: http://kites.vn/thread/hinh-anh- ... tan-403583-1-1.html

Bình luận

ngày càng óm o gầy mòn hic  Đăng lúc 2-8-2013 11:44 AM
phóng to hình lên mới thấy nó đen hix hix ~ em đen hơn tui rồi đó Ho ơi ~~~  Đăng lúc 31-7-2013 06:57 PM
Nhìn em nó còn có chút xíu àh, nhỏ nhất trong tấm hình luôn ............... 6 múi chưa thấy mà thấy nó ròm thêm oài... TT^TT  Đăng lúc 30-7-2013 11:30 PM
em trai yêu quý của nòng ta ơi ~ ta nhớ em nhiều lắm đa ~~~  Đăng lúc 30-7-2013 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4992#
Đăng lúc 4-8-2013 13:46:01 | Chỉ xem của tác giả
nhà mềnh đi đâu hết rồi nhỉ
thau tui tranh thủ  ih chiếm cái mẹt tiền page đẹp
coi hình mới thấy ẻm lớn nhanh ghê á )

Bức ảnh cũ của Yoo Seung Ho và Super junior Si Won mang lại tiếng cười cho fan hâm mộ

Đưa fan hâm mộ trở về quá khứ, bức ảnh cũ của Yoo Seung Ho và Super junior Choi Si Won đã được đăng trên mạng và mang lại tiếng cười cho mọi người.

Gần đây trên mạng xã hội, bức ảnh của Yoo Seung Ho chụp cùng Choi Si Won đã trở thành chủ đề nóng.

Bức ảnh được chụp khi họ đang quay cho bộ phim “Letter to the parent” của KBS năm 2005, lúc đó Yoo Seung Ho mới có 11 tuổi và Choi Si Won đã 18.

Dù ngày nay họ vẫn đều rất đẹp trai, bức ảnh đó đã làm cư dân mạng ngạc nhiên khi thấy họ đã trưởng thành như thế nào từ năm 2005 cả về tuổi tác và địa vị.

Người hâm mộ bình luận: “Tôi không ngờ rằng Yoo Seung Ho và Si Won từng đóng phim chung”, “Yoo Seung Ho lớn quá”, “Họ bây giờ đều là những người đàn ông nhưng ngày đó Yoo Seung Ho vẫn là 1 đứa trẻ còn Si Won thì như 1 ông chú vậy” và “Họ đều đã trưởng thành rồi”.

Yoo Seung Ho hiện đang thực hiện nghĩa vụ quân sự còn Si Won đang lưu diễn với Super Junior.

Source: http://mwave.interest.me/ ... n/article/42507
Vtrans: [email protected]

Link: http://kites.vn/thread/buc-anh-c ... -mo-404168-1-1.html

Bình luận

cha chả chiên ~ LẠ mà viết hoa thì nghi quá nha bà Na =]]]]]  Đăng lúc 4-8-2013 10:18 PM
tui biết bà thấy LẠ chỗ mô ràu nè mid =)))))))  Đăng lúc 4-8-2013 08:59 PM
mỗi khi xem lại phim ku Ho đóng khi nhỏ, cảm thấy rất kì lạ (hổng hiểu sao lại thế, cũng ko nói dc là kì lạ chỗ mô) mà mỗi lần như thế lại yêu em hơn  Đăng lúc 4-8-2013 08:53 PM
Hồi bé đáng iu quá  Đăng lúc 4-8-2013 02:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4993#
Đăng lúc 9-8-2013 16:27:28 | Chỉ xem của tác giả
TUI NHỚ EM TUI ~

Thành phố Hồ Chí Minh,
ngày dài sáng nhớ tối tuky ~

gửi em trai yêu quý Yoo Seung Ho,
haizzz ~ ta nói bị vai Harry của em ám từ đầu năm tới nay, hổng coi dc cái drama nào ~ đành chạy lon ton đi xem mấy cái show hài hài coi cười cười để thời gian trôi qua nhanh tí, để cho em trai yêu quý mau về bên ta
thế mà
xem Running Man thì mong ngày nào đó em sẽ tham gia...cứ ước ao về cái điều nhỏ nhoi mà khó thành hiện thực đó...
rồi lại lết đi xem Real Man ~ ôi trời
coi tới đâu là liên tưởng, nhớ em tới đó...
- thấy cảnh tân binh phải học thắt dây giầy, ta cũng nghĩ tới em, ko biết em có học nhanh ko, có bị Tiểu đội trưởng "mắng yêu" hay ko?
- thấy mn tới giờ ăn, cầm khay lấy thức ăn rồi chờ bàn đủ 6 ng, hô khẩu hiệu rồi mới dc ăn, liên tưởng tới cái mặt đói thèm ăn của em mà ta thương quá ~
- mỗi lần gặp cấp trên là hô to tên mình YOO SEUNG HO đầy khí thế nam nhi, ta lại thèm nghe giọng em ghê á, Ho à
- thấy TIểu đội trưởng đội cái nón đỏ đỏ ih như em đội trong tấm hình gần đây đó (vậy mà ta cứ nói là cái nón trời đánh cũng ko giặt của em ), ta cũng nhớ tới em nữa là seo ??? anh Tiểu đội trưởng đó trẻ ng mà uy nghi lắm nha, em là Trợ giáo chắc cũng ko phải tay vừa đâu nhỉ
thấp thoáng mà MỚI 5 THÁNG ... sao ko phải là 12 tháng cho tui mừng ~
em ơi, giữ gìn sức khỏe nha em... em ráng nhớ cái không khí trường quay, nhớ cái cuốn Kịch Bản nhiều nhiều vào, thèm được diễn cái vai em muốn diễn nha em, đừng bao giờ từ bỏ tài năng của mình nha em...

- mid75 -

Bình luận

Blind có cha nội biến thái tui ghét, k thèm coi  Đăng lúc 10-8-2013 09:32 PM
để nổi nhớ kéo dài đến 2014 chớ bà  Đăng lúc 10-8-2013 09:18 PM
nhớ e mà bà nội  Đăng lúc 10-8-2013 09:08 PM
đẹp lên từng ngày <3  Đăng lúc 10-8-2013 09:50 AM
Mợ Mid nhớ em nó ngày đêm vật vã lun kìa...... tui cũng rứa, *bắt tay*... TT^TT  Đăng lúc 10-8-2013 09:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4994#
Đăng lúc 9-8-2013 23:41:14 | Chỉ xem của tác giả
mid75 gửi lúc 9-8-2013 16:27
TUI NHỚ EM TUI ~

Đưng nói, nói lại thấy nhớ em no, haiz...hic. Bao giờ mới đến ngày dìa của em nó đây chứ

Bình luận

edit bài nàng ơi :">  Đăng lúc 10-8-2013 08:42 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -2 Thu lại Lý do
Aqua -2 bài quá ngắn so với qui định

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4995#
Đăng lúc 10-8-2013 00:34:24 | Chỉ xem của tác giả
Đêm tháng 8.

Tháng nào cũng đếm, đếm coi tới ngày 5 chưa, đếm hoài mới có 5 tháng

Lại 1 đêm ngồi coi lại IMY, Harry sao e khổ quá vậy e, kiếp trước chắc e hại 2 đứa SY, JW phải hong? e hại tan nhà nát cửa nên kiếp này e bị 2 đứa đó nó hại đến thân tàn ma dại mà k được chết.

Thấy người ta giờ nổi lên quá chừng, còn e vô trại, tính coi Real Man mà sợ thấy thèn e lại xót xa, thôi, khỏi coi, bữa cũng ráng hóng coi có e hong, ai ngờ e hỏng lên, WheeSung đi về trong vinh dự rồi, khi nào e mới về, e đi nhưng e vẫn hót, vẫn nằm trong top, e mà ở nhà chắc e còn hot hơn nữa, đi về lẹ nha em.

Bình luận

thằng biến thái mà giết ng đó đó hả bà =]]]]] ~ t khoái ông cs nữa, nhìn tíu tíu ^^  Đăng lúc 10-8-2013 10:52 PM
nỗi nhớ quằn quại luôn, chớ hổng phải nỗi nhớ thường đâu nha ~ tui cũng lôi Blind ra luyện nữa, chớ mà mần IMY ko, tim tui chịu hổng nổi ;)))))  Đăng lúc 10-8-2013 09:24 PM
thì bởi, nhớ ẻm mà coi IMY thì càng nhớ mà mang thêm cục tức chà bá lửa nữa ~ bà chơi trò chơi cảm giác mạnh ko hà =]]]]]  Đăng lúc 10-8-2013 09:14 PM
bà này kêu la ầm trời mà hở tí là lại chạy đi xem IMY ~ gan bà to lắm á ;)))))  Đăng lúc 10-8-2013 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4996#
Đăng lúc 10-8-2013 08:41:33 | Chỉ xem của tác giả
Mí cô làm bài tuky ghê quá
Làm ta cũng ngứa ngáy cố làm 1 bài xí tầng 5 lun {:438:}

Ngó tới ngó lui chỉ mới có 5 tháng nhưng nói chừng gần nửa năm thấy thời gian trôi qua cũng ko lâu lắm nhỉ?
Ai ai cũng ngóng em ló tí mặt trong Real Man nhưng ko có vì em là trợ giáo nên ko tham gia được và cũng do trước đó em đã ngỏ ý sẽ ko tham gia...có chút thất vọng vì ko đc thấy em nhưng hiểu đây mới chính là em trai cưng của cả nhà. Chỉ biết ủng hộ và thấu hiểu cho nỗi lòng của em thôi.

Dạo này đang coi Flames of ambition và IMY, ngày nào cũng thấy em, bóng dáng em cứ lượn trong đầu trong tym...bảo sao các chệ già đi ngoại tình cho được hả
Cố gắng coi fim mới, cố bấn các anh zai đẹp...nhưng mà thiệt là em ám chệ quá
Thôi thì chỉ biết an phận chờ ngày em khải hoàn trở về

Nhìn ảnh em đen nhẻm nhưng khí thế ngút trời, tin chắc rằng mọi khó khăn em đều có thể tự mình khắc phục. Em trai yêu quý của chị, cố gắng lên nhé! Mọi người ở nhà cũng đang vì em cố gắng trụ vững từng ngày.
Nhớ em nhiều! {:444:}

Bình luận

oh yeah ~ vậy là em tui sẽ ko ló bản mẹt đen thui trong RealMan, buồn 30s nhưng mà đó mới là EM TRAI YÊU DẤU CỦA NÒNG TUI chớ hé hé ~~~  Đăng lúc 10-8-2013 09:02 PM
Mợ Jang nhớ em nó nên cưỡng hôn em luôn kìa...... hơ hơ  Đăng lúc 10-8-2013 09:27 AM
Mợ Jang nhớ em nó nên cưỡng hôn em luôn kìa...... hơ hơ  Đăng lúc 10-8-2013 09:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4997#
Đăng lúc 10-8-2013 09:26:14 | Chỉ xem của tác giả
Thấy các nàng tuki mà nhớ em nó vật vã thui thì ta xin mạn phép làm vài dòng để đu theo mọi ng cho đời bớt khổ ah ~~~ {:436:}

Thiệt 5 tháng qua rồi mà sao thấy vẫn còn lê thê quá, còn hơn 2/3 chặng đường nữa thì em nó mới về... tự hỏi em đang làm gì, có khỏe không, có vui không, có được mí anh trai khác chú ý "đặc biệt chăm sóc" không ??? Đừng thí em tui nhỏ mà en híp nó nhen... Tui đem B52 qua khủng bố nguyên cái trại ah nha...

Dạo nài cũng có coi phim mấy anh em giai khác- không đến nỗi tệ mà cứ nghĩ trong đầu là em trai nhà mềnh mà đóng chắc là còn vật nữa ah ~~~ hehehe. Lậm quá roài thế nên em liệu mà về sớm sớm đóng phim cho chệ mày coi đi ku Ho...

Thư cũng dài mà văn lại dở nên dừng bút ở đây... Ho àh, em ở trong đó thật khỏe mạnh và cười thật nhìu nhé...

Tuki vì em tui... uầy

Bình luận

ghê thiệt ~ bạn tui chơi vũ khí như chơi đồ hàng mà h tui mới biết =]]]] bà Kom GIỎI (Y) ~  Đăng lúc 11-8-2013 12:27 AM
B52, rocket, Tomahoc...là tui đầy túi. Cô cần thì alo 1 cái là tui kêu tụi nhỏ đem qua cho cô vài trái chơi bán đồ hàng hen... :3  Đăng lúc 10-8-2013 11:00 PM
bà tàn trữ B52 mà còn la lớn nữa hen =]]]] cho tui 1 trái phòng thân ih, ai dám "hó hé" em trai tui là tui cho 1 trái cầm chơi =]]]]]]  Đăng lúc 10-8-2013 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4998#
Đăng lúc 11-8-2013 02:55:16 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, mấy ngày này chị già này đang xem lại phim Warrious Baek Dong Soo của em nó đóng mà điêu hết cả đứng. Nhà mình còn ai chưa xem ko? Khuyên là nên xem, phim này em ý đẹp ko thở dc :'( Mỗi tội cái vai của em số phận long đong quá.
Trai đóng quả mắt buồn hợp quá, khỏi nói. I miss you thảm tới độ mình ko xem ep cuối hiếm phim mình bỏ ep cuối vì kết thúc ko ưng ý lắm.
Tận cuối năm sau em nó mới về nên đành lôi phim cũ ra mài đi mài lại vậy. Hên là em đóng nhiều phim

Bình luận

bạn Ho cứ đóng vai ác nào là bị biên kịch hành cho tơi bời, con tim fan nữ cũng theo đó mà tan nát  Đăng lúc 17-8-2013 08:34 AM
cái chết của WMT thật là tức tưởi ~ vì bị đâm ngay nách mới đau chớ ;)))  Đăng lúc 11-8-2013 10:27 PM
Bao lần nàng Jang vẫn thổn thức vì e, k coi thì thôi, coi xong xót xa à  Đăng lúc 11-8-2013 07:27 AM
sắp tới nhà mình sẽ ra lò phim debut của ẻm, đóng hay cực, nàng nhớ đón xem nha :">  Đăng lúc 11-8-2013 07:16 AM
thiệt chứ coi BDS mong nó đc sống vại mà nó lăn đùng ra chết, IMY mong nó ngủm cho hoành tráng thì nó sống vật vưỡn, hỏi có sốc hông ko chớ :((((((  Đăng lúc 11-8-2013 07:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4999#
Đăng lúc 11-8-2013 10:29:05 | Chỉ xem của tác giả
[PV] Yoo Seung Ho trong "Arang and the Magistrate" -
"Chàng Ngọc Hoàng Thượng Đế tựa như hoa có gương mặt trẻ trung là vì..."

Ngày 15-8, MBC sẽ khởi chiếu phim truyền hình mới "Arang and the Magistrate" (Biên Kịch: Jung Yoon Jung - Đạo Diễn: Kim Sang Ho), trong phim Yoo Seung Ho thủ vai Ngọc Hoàng Thượng Đế cùng với Park Jun Gyu trong vai Diêm La Đại Vương tạo thành cặp đôi hoàn mỹ tràn trề sức sống, sinh động.
Vai diễn Ngọc Hoàng Thượng Đế mà Yoo Seung Ho thủ vai là vua trong các vua cai quản Thiên Giới, được xem như là biểu tượng gợi cảm của thiên đình. Tuổi tác thật sự rất khó đoán nhưng cảm giác đầu tiên về nhân vật này là chàng trai trẻ như một bông hoa chói mắt. Lĩnh vực quan tâm nhất là phụ nữ, trái đào, nghệ thuật và cả cờ bạc. Hình tượng tuy rằng nhàn rỗi nhưng ngay vào thời khắc quan trọng nhất, nhân vật sẽ đột nhiên phát huy sức hút siêu phàm.
Cặp đôi hoàn mỹ - Ngọc Hoàng Thượng Đế Yoo Seung Ho và Diêm La Đại Vương Park Jun Gyu nhận được rất nhiều sự mong chờ từ khán giả. Bộ phim mới "Arang and the Magistrate" của MBC lấy "Truyền thuyết Arang" của Kyungnam Miryang làm nguyên mẫu, nói về cuộc gặp gỡ giữa ma nữ Arang (Shin Min Ah) bị mất trí nhớ, muốn biết về chân tướng cái chết oan của mình với vị Sử đạo có thể nhìn thấy hồn ma Lee Eun Oh, một bộ phim tình yêu, hành động giả tưởng thời Chosun. Khởi chiếu vào ngày 15 tháng 8.

Q1: Cơ duyên tham gia diễn xuất đặc biệt trong "Arang and the Magistrate" là ?

YSH: Các phim truyền hình hoặc điện ảnh hiện giờ vẫn chưa có sự miêu tả chính xác đối với nhân vật Ngọc Hoàng Thượng Đế này. Mọi người vẫn chưa hiểu rõ sự tồn tại của Ngọc Hoàng Thượng Đế. Cho nên tôi muốn tạo ra một hình tượng Ngọc Hoàng Thượng Đế mới mẻ trong lòng mọi người. Đây chính là lý do mà tôi tham gia diễn xuất trong "Arang and the Magistrate". Cùng diễn xuất chung với Tiền bối Park Jun Gyu trong vai Diêm La Đại Vương rất vui vẻ. Trở nên thân thiết với Tiền bối khi chung diễn bộ phim "Warrior Baek Dong Soo", nhưng lúc đó nhân vật tôi thủ diễn lại không có nhiều cảnh chung. Lần này cảnh Ngọc Hoàng Thượng Đế và Diêm La Đại Vương gặp nhau rất nhiều. Một trong những điểm thú vị của "Arang and the Magistrate" chính là cảnh tay đôi của tôi và Tiền bối Park Jun Gyu.

Q2: Khi nghiên cứu về "Ngọc Hoàng Thượng Đế có vẻ ngoài trẻ trung như hoa" – một nhân vật độc nhất vô nhị như thế, liêu có gặp khó khăn gì không?

YSH: Đoán rằng tuổi chắc là bằng với Diêm La Đại Vương, Ngọc Hoàng Thượng Đế phụ trách Thiên Quốc, luôn nhìn thấy những sinh mệnh mới, sự vật đẹp đẽ thế nên bề ngoài là loại hình gương mặt trẻ trung còn Diêm La Đại Vương thì phụ trách đại loại như sự vật xấu xa, chết chóc, cho nên sẽ có gương mặt già nua. Vì thế mà hai chúng tôi đã hình thành sự so sánh rất rõ ràng. Nhân vật Ngọc Hoàng Thượng Đế nhìn rất giống một đứa trẻ, tuy rằng tuổi tác rất lớn nhưng lại thích chơi đùa, lại có chút vô tư ngây thơ, cách nghĩ rất tích cực. Mặt khác nhân vật này đối với Thế gian đầy u sầu luôn cảm thấy tiếc nuối, tuy ngoài mặt không hề biểu hiện ra nhưng có thể nói là nội tâm chất đầy u sầu và phiền não.

Q3: Bạn có thích nhân vật này không? Nhân vật có giống như lúc mới đầu tưởng tượng không?

YSH: Mới đầu thấy khắc họa nhân vật Ngọc Hoàng Thượng Đế này rất khó. Nhất là ở phần thoại tôi phụ trách hoặc là bản thân nhân vật vốn đã rất khó diễn, phong cách tóc tai, trang phục…cũng vậy. Những gì tôi biết về nhân vật này hoàn toàn khác xa, chúng ta thường sẽ nghĩ đến hình tượng của Ngọc Hoàng Thượng Đế là một ông lão tuổi tác cao, tóc bạc trắng. Nhưng mà trong phim cần biểu hiện giống như một đứa trẻ vô tư ngây thơ, cảm thấy vô cùng khó khăn. Nhưng tất cả nhân viên đều tận lực giúp đỡ tôi, bây giờ chúng tôi đều cảm thấy rất hài lòng.

Q4: Sự kỳ vọng và quyết tâm của bạn đối với tác phẩm "Arang and the Magistrate" này là gì?

YSH: Dù là diễn xuất đặc biệt, thời lượng diễn xuất không nhiều nhưng bản thân bộ phim thật sự rất thú vị. Nhân vật và nội dung, đạo diễn, biên kịch đến cả nhân viên hậu trường đều là những người giỏi nhất. Tính cách của tôi thường hay ngại ngùng đối với người lạ, nhưng lần diễn xuất này, từ cảnh quay đầu tiên là cảm thấy rất thoải mái rồi. Tuy là mùa hè nóng nực, nhưng sẽ quệt mồ hôi ra như mưa một cách vui vẻ, sẽ nỗ lực hết sức mình.

Q5: Điểm đáng xem nhất của "Arang and the Magistrate" là?

YSH: So "Arang and the Magistrate" với các bộ phim truyền hình khác, là đề tài không thể nào tưởng tượng được, sẽ đem đến cho mọi người rất nhiều niềm vui. Đầy ắp vui vẻ, đồng thời cũng có bi thương. "Arang" tuy rằng cười đó, nhưng đồng thời cũng có thể cảm thấy bi thương ở trong lòng. Điểm đáng xem đa dạng, vô cùng thú vị, hy vọng mọi người có thể trông chờ nhiều hơn nữa.

Source: Newsen.com
Trans: [email protected]
Edit: [email protected]
Cre: YoopiesVN Team

Bình luận

vữn chưa xem cái pim này =)))  Đăng lúc 11-8-2013 03:17 PM
Mình xem hết arang cũng chỉ vì ẻm :'(  Đăng lúc 11-8-2013 02:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5000#
Đăng lúc 11-8-2013 15:04:46 | Chỉ xem của tác giả

Còn tới 16 tháng nựa mới tới ngày 4/12/2014 ~ haizz mới cóa 5 tháng thau mà xao dài lê thê vậy nà ~ hơn 5 tháng rồi hok xem được phim nào mới hết chơn ~ tự hỏi hok pít còn bị cái thằng nhóc nài nó ám tới chừng nào
Nhưng cũng còn may vì tuy là em đã nhập trại cơ mà lâu lâu vẫn có tin của em làm cho mí chệ già đỡ phần mong mỏi
Gần đây cũng có lôi phim cũ của em ra xem lại (chệ già nài coàn pít lờm giề khi hok còn cảm hứng zới drama nữa đơi ) cơ mà càng như vậy thì lại càng nhớ em hơn ~ hêm pít cuộc sống quân ngũ của em thế nào nhể ~ mí cái hình gần đây nhìn em gầy mà thí thương ghê ~
CHÀNG TRAI QUỐC DÂN ~ HÌNH MẪU QUỐC DÂN fighting!!!!! ~ chệ xẽ ngàu yên ở đơi đợi êm dzìa

Hum nai hêm pít xao chơi ngâu ih coi lại tập 19 IMY

cre ảnh: gg

Bình luận

tui hêm cóa mê cái quốc dân đóa đêu nga mợ Jiru -_-  Đăng lúc 13-8-2013 08:29 PM
mai mốt làm quân nhân quốc dân đó =))))))))))  Đăng lúc 13-8-2013 07:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách