Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Choi Kang Hee - 최강희

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 17-5-2013 08:37:09 | Chỉ xem của tác giả
Một bạn 36t , một bạn 26t , mình nhìn không thấy có khoảng cách tuổi tác nào cả , sao ss Choi lại trẻ hoài thế ta , ganh tị quá đi mất {:161:}

Bonus thêm hình ss Choi quá xinh tươi

Lúc mình 36t mà đc như ss Choi thì còn gì hơn *mơ ước* {:161:}

Bình luận

em cũng thấy anh ấy hoài hà, mina movie, lascoqe  Đăng lúc 17-5-2013 10:41 AM
aaaaaa , ss nhầm , cái anh ở pic 3 có khi là quản lí của ss ấy chăng ??? maybe ^^  Đăng lúc 17-5-2013 09:47 AM
bạn ở pic 3 thì ss Choi bảo bạn ấy là thiên thần hộ mệnh của ss ấy mà em , thà ở 2 nơi thì ko sao , chứ cùng chỗ là cứ kè kè theo miết à :)))))))  Đăng lúc 17-5-2013 09:20 AM
ss em thấy cái anh ở pic 3 xuất hiện mọi nơi với ss choi luôn nè, hihi, bạn bjmbimxjnh tặng 5 đ cho ss kìa  Đăng lúc 17-5-2013 09:11 AM
chị Choi đẹp tự nhiên, thấy ss chẳng bao giờ make up màu mè (trừ khi chụp hình thì ko tính). Chắc đây cũng là bí quyết trẻ lâu của ss :D  Đăng lúc 17-5-2013 08:53 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 nhí nhảnh như con cá cảnh ý

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 17-5-2013 09:13:43 | Chỉ xem của tác giả
Clip ngắn ss choi tham gia chương trình Incarnation- Ep 13 có scandal đáng buồn nè, hic, họ rất là vui vẻ trò chuyện . Họ đã tìm hiểu rất kỹ về mốii quan hệ và những hình ảnh liên quan đến cặp RoSeo để làm chương trình với ss, câu hỏi về Won tất yếu phải có rồi và ss đã chọn cách thẳng thắn là chính xác như ss Alanna đã nhận xet

Cùng xem đoạn clip này nhé

Bình luận

thực sự là nhìn bức hình Won vẽ làm e cứ liên tưởng đến các cảnh trên fim, cũng vẽ ng mà mình có t/c rùi sau này iu nhau ý. như thể vẽ ng trong mộng :))  Đăng lúc 17-5-2013 10:48 AM
e cũng thấy y như ss, e thấy phim thành công vì trên phim cả hai kh hề có khoảng cách về tuổi. mà lúc đó Gió của Songkyo chiếu nên rate thâp  Đăng lúc 17-5-2013 10:30 AM
G7 vẫn là phim ss coi đi coi lại nhiều lần nhất của bạn Won , vì ss thấy hiệu ứng Ro Seo là rõ ràng và tình cảm nhất í , chỉ vì tuổi tác mà ss Choi ko đc công nhận :(   Đăng lúc 17-5-2013 10:17 AM
em mong nếu được giải này thì chắc hai chị em lại gặp nhau và dự án G7 mới thành công  Đăng lúc 17-5-2013 10:14 AM
cặp này cute quá ss nhỉ, em mong có 1 giải best couple giống như PTBoss ss Choi với anh Ji sung ấy, rất đẹp đôi và chemistry nhìn thật lắm  Đăng lúc 17-5-2013 10:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 17-5-2013 09:43:11 | Chỉ xem của tác giả
Điệu nhảy huyền thoại của Seo Won được ss Choi và bạn Won mô phỏng lại trong 2D1N , cười đau bụng với khúc này cả trong phim lẫn trong 2D1N {:184:}

Mình chỉ có 1 thắc mắc nho nhỏ là trong phim chỉ có ss Choi nhảy điệu này thui , thế mà bạn Won lại thuộc rành rẽ như chính mình diễn ấy nhỉ , đúng là siêng học hỏi bạn Won à , cute thế {:180:}

Nguồn : nhà bạn Joo Won Kites

Bình luận

bạn Won chắc chắn là luyện trước rùi ấy ạ, trên phim thấy ss Choi nhảy kute quá mà. hihi  Đăng lúc 17-5-2013 10:42 AM
đoạn này ss tua đi tua lại ko biết bao nhiu lần lun í , nhìn vui quá , 2 anh đằng sau càng tếu =))  Đăng lúc 17-5-2013 10:14 AM
mọi ngườ nhảy vui vẻ và hào hứng quá  Đăng lúc 17-5-2013 10:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 17-5-2013 09:56:46 | Chỉ xem của tác giả
Chào duongthuhang91. để pic sẽ không bị mất hoặc bị lỗi thì cách chắc chắn nhất bạn làm như sau nhe.

Đầu tiên bạn vào trang này

*http://www.imageshack.us (1024 KB - Fily type: jpg, jpeg, gif, png, swf.) tạo một acount bằng email của bạn. Sau đó bạn xem các web có hình muốn up,

1. download ảnh về máy tính của bạn,
2.  up ảnh này lên http://www.imageshack.us
3. copy link ảnh từ web này bạn click chuột phải vào hình nó sẽ hiện ra cái box, bạn chon view it. sau đó nó sẽ hiện ảnh bạn click vào ảnh để lấy link trực tiếp  

VD như cái này http://img843.imageshack.us/img843/9938/imagenyy.jpg
bạn copy link ảnh này nhe

4. sau đó vào thread muốn đăng ảnh, bạn chọn icon Hình ảnh (cái kế bên biểu tượng smile), dán link vừa có vào và chọn nút ok là sẽ đăng được ảnh.

Cách thứ 2 sau khi có link ảnh bạn gõ như sau

[img][/img] rồi dán link ảnh vào giữa nhé

"Gil Ro hầu như lúc nào cũng say sưa với các tác phẩm nhỏ, hãy cùng thưởng thức tác phẩm sáng tạo trên PC của Gil Ro tặng tôi nhé. Cún con ah, cảm ơn!pic.twitter.com/WMCb4Pz8bq
by [email protected]"

bạn làm thử nhé

Bình luận

càng ném đá thì càng kiss nhiều, em cũng thích, rất rất thích^^  Đăng lúc 17-5-2013 02:51 PM
ai ném kệ đi em , đừng buồn chi cho mệt , mình thích là đc òi hehhehe  Đăng lúc 17-5-2013 10:49 AM
thì càng kis thì ss CHoi càng bị ném đá, huhu, em thấy bất công cho ss ấy quá đi, chứ em thíc họ kiss mà  Đăng lúc 17-5-2013 10:42 AM
ủa sao buồn ???? sao kì vậy hehhe  Đăng lúc 17-5-2013 10:41 AM
nói tới kiss, em càng buồn nữa ss,  Đăng lúc 17-5-2013 10:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 17-5-2013 10:18:47 | Chỉ xem của tác giả
daochi gửi lúc 17-5-2013 09:56
Chào duongthuhang91. để pic sẽ không bị mất hoặc bị lỗi thì cách chắc chắn nhất bạn  .

Cách post clip thì làm tương tự,
hoặc có thể lấy link từ youtube

cách post link từ youtube như sau

1 sau khi xem clip, bạn nhìn trên góc trái có dòng chữ, click vào nó sẽ dẫn tới youtube,

2 nhìn xuống phần giới thiệu, kế bên là chia sẽ, bạn chọn vào để lấy link phim

VD link nàyhttp://youtu.be/MsSrKcJaOCI

3. cách post bạn gõ như sau,

Gõ  [utube][/utube]

dán link vào giữa và nhớ bỏ đi phần này http://youtu.be/ chỉ lấy đoạn sau thôi  MsSrKcJaOCI

làm thử nhé duongthuhang91

P/S
đây là cách Nakyung nhà Joo Won chỉ mình, thanks [email protected]
các mem lưu ý giùm mình đừng post hình hay clip trùng cái đã có người post trước đó không thì sẽ bị mod tuýt còi nha

Bình luận

bạn nhớ ghi nguồn lấy hình và clip ở cuối bài đó nha  Đăng lúc 17-5-2013 11:03 AM
cảm ơn daochi nhìu nhé!  Đăng lúc 17-5-2013 10:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 17-5-2013 10:50:33 | Chỉ xem của tác giả
Gương mặt trẻ mãi ko già , cute quá đi mất {:161:}

Nguồn : ss Choi soompi

Bình luận

ss Choi trông trẻ hơn ss Kim hee sun nhiều  Đăng lúc 17-5-2013 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 17-5-2013 11:00:24 | Chỉ xem của tác giả
Choi Kang Hee tiết lộ biệt danh của cô dành cho Joo Won

Nữ diễn viên Choi Kang Hee tiết lộ rằng cô gọi Joo Won  “poppy.” nghĩa là cây anh túc".
Trên 21 tháng 3, nữ diễn viên tải lên một hình ảnh trên Twitter của mình và viết:
"Gil Ro (Joo Won) là rất tò mò về các đạo cụ. Anh luôn luôn chạm vào, và nhìn họ. Thời gian này anh vẽ tôi trên một máy tính.  “poppy cảm ơn bạn. "

Bức tranh được vẽ bởi Joo Won trên PC, cho thấy sự nhút nhát của cartoonie Choi Kang Hee. Hình ảnh này không chỉ thể hiện khả năng vẽ của Joo Won, mà còn là mối quan hệ gần gũi giữa các diễn viên đã hình thành kể từ khi họ bắt đầu đóng phim cùng nhau.

Joo Won trước đó tiết lộ rằng biệt danh của anh dành cho Choi Kang Hee là "Kang jjang" hoặc "Kang là tốt nhất." Anh ấy cũng đã nói rằng mặc dù khoảng cách tuổi tác 10 năm của mình, anh cảm thấy Choi Kang Hee như chỉ là một người bạn của mình và tuổi tác là không quan trọng.
Cư dân mạng nhận xét, "cô gọi anh, con chó con?" "Làm thế nào may mắn, cô nhận được biệt danh Joo Won." "Biệt danh của ông là rất dễ thương." "Tôi muốn họ hẹn hò thật." "Aw tại sao họ lại dễ thương." "Có vẻ như họ đang rất gần." và nhiều hơn nữa.
Trong khi đó, họ đang hành động như những người yêu thích Han Gil Ro và Kim Seo Won trong bộ phim truyền hình của đài MBC "Level 7 Civil Servant" phát sóng ngày thứ Tư và thứ Năm. Mối quan hệ của họ trong bộ phim truyền hình là nghiêm trọng, họ bắt đầu sống chung với nhau trong các tập gần đây vào ngày 20/3/2013.

by http://www.kdramastars.com/

Bình luận

tuy nhiên vẫn có rất nhiều cách giữ mối quan hệ tốt đẹp , gọi đt , nhắn tin , hẹn hò riêng tư này nọ v,v , ss chỉ nêu ra các gợi ý thui nha hehehehe  Đăng lúc 17-5-2013 03:09 PM
ss nghĩ là ko ảnh hưởng gì nhiều đâu , tuy nhiên 2 bạn sẽ thận trọng hơn khi phát ngôn hay trên các phương tiện thông tin đại chúng , sẽ giữ ý tứ hơn  Đăng lúc 17-5-2013 03:08 PM
vẫn hy vọng là không có ảnh hưởng gì, tình cảm của họ đẹp thế mà  Đăng lúc 17-5-2013 03:02 PM
em thấy họ thân như chị em, chuyện vừa rồi kh biết có ảnh huong gì kh, em thấy lo lắng và tiếc nếu giữa họ có khoảng cách  Đăng lúc 17-5-2013 02:52 PM
đúng rồi, như trong tập 2n1d vừa rồi đấy, gọi gangjjang nghe ngộ ghê, 2 ng` mà diễn xuất cùng nhau thì trên cả tuyệt vời, coi khúc đó vừa hay vừa buồn cười...   Đăng lúc 17-5-2013 02:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 17-5-2013 12:29:52 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua ss Choi tweet như sau :

"미나문방구 오늘 개봉했어요. 보실꺼면개봉 첫주에. 그게 좋아요. 그건 그렇고
그저께 저희집 고양이가  제 다리에 똥쌌어요. "

Đại khái nói hôm nay phim "Văn Phòng Phẩm Mina " được công chiếu , và ss ấy cũng nói về con mèo nhà ss ấy nữa ^^ , mình đang đi làm nên ko nhờ em gái dịch chính xác được , tối về mình sẽ edit chính xác nha ^^

Có vẻ ss Choi yêu động vật lắm , nhà nuôi quá trời mèo heheheheh

Nguồn : ss Choi twitter

Chúc "Văn phòng phẩm Mina " doanh thu phòng vé cao nhé , Gangjjang cố lên ^^

Bình luận

Mina fighting!!  Đăng lúc 17-5-2013 02:50 PM
em cũng chúc Mina thành công  Đăng lúc 17-5-2013 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 17-5-2013 14:58:28 | Chỉ xem của tác giả
Cái này chắc là hoạt động gì đó có liên quan đến movie, vừa diễn ra lúc 2h ngày hôm nay 17/5/2013

Cr: sp

unnie đẹp lắm, nhưng e vẫn thích unnie k make-up như trong 2n1d hơn, nhìn trẻ trung lạ thường

P/s: rất vui vì nhà mình ngày càng có thêm nhiều mem mới, mọi người nhớ vào chơi thường xuyên nha.

Bình luận

thik mấy cái vòng của ss quá, được cái cả ss và Won đều ưa thik phong cách đơn giản nhưng mà đẹp  Đăng lúc 17-5-2013 04:55 PM
Bong tae Gyu mang sandal nhìn bình dị quá đổi?  Đăng lúc 17-5-2013 03:30 PM
cái áo đầm tuyệt, nếu giày xanh chắc nổi hơn nhỉ? hihi  Đăng lúc 17-5-2013 03:30 PM
ok rồi....  Đăng lúc 17-5-2013 03:29 PM
nãy ss cũng có thấy hình trên twitter nhưng còn mờ , đang đợi hình rõ để up nè heheh  Đăng lúc 17-5-2013 03:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 17-5-2013 15:22:29 | Chỉ xem của tác giả
Bong tae gyu -người đàn ông can đảm, thành thật nói " Choi Kang-hee không phải là người 4D"

Nam diễn viên Bong tae gyu tiết lộ sự hài lòng về nữ diễn viên Choi Kang-hee, người vừa hoàn thành movie mới với anh

Những lời khen ngợi Choi Kang-hee tập trung vào Movie "Mina văn phòng phẩm, trong cuộc phỏng vấn của OBS  với Bong tae gyu.gần đây được tổ chức tại Seoul Samcheongdong,

Bongtaegyu nói "chúng tôi không giống như những người khác,  phần lớn chúng tôi vui cười cùng với nhau'  theo ý kiến ​​của anh, anh nói mình rất may mắn. Chị Kang hee thực sự tốt bụng, vui vẽ, chúng tôi cười bất cứ lúc nào và nó là ngược lại trong thực tế rằng nó không đúng. "Vào lúc ban đầu, nó như thế nào? 'Là chủ quan của riêng tôi rõ ràng thể hiện cảm xúc ghen tị ", anh nói sau đó.

Bongtaegyu Choi Kang-hee, trong một từ, ý kiến ​​của mình mà không do dự nói  "chị Kang Hee, nếu bạn không biết, bạn có thể hỏi lý do tại sao phần lớn người ta gọi chị là người 4D? tôi nghĩ  khác với họ. Với chị ấy khi tôi nhìn thấy không phải là 4D mà là một người tuyệt vời, "ông giải thích.

Diễn viên Choi Kang-hee, Bongtaegyu  với movie 'Mina văn phòng phẩm' phát hành trên toàn quốc vào 16 5/2013

(Ảnh = baksewan phóng viên)

OBS cộng Haram, Giza [email protected]

by [email protected]

Bình luận

em thích 4D , vì nó rất lạ so với người khác, chỉ một vài diễn viên có tính cách này  Đăng lúc 17-5-2013 03:29 PM
đương nhiên là chị ấy là 1 người tuyệt vời rồi ^^ , ai đóng phim với chỉ cũng khen hết lời vậy mà , sau phim ss Choi cũng thân với các bạn diễn nữa ^^  Đăng lúc 17-5-2013 03:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách