Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Diễn biến mới nhất của vụ scandal Park Shi Hoo, tuyên bố của cảnh sát (News T2)

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 3-4-2013 20:59:46 | Chỉ xem của tác giả
" Dâm loạn có tính chất cưỡng ép" là sao???
Mình không bênh vực Park Shi Hoo nhưng mình không nghĩ 1 người nổi tiếng như anh í lại có thể làm như vậy
Theo tin tức thì rõ ràng A đâu có phải là người đàng hoàng gì cho cam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 3-4-2013 21:08:08 | Chỉ xem của tác giả
Ngay từ đầu anh ấy chả phải đã thừa nhận "có quan hệ" đó sao. Cuộc điều tra cứ lê thê mãi, chỉ tổn thất thêm hình tượng của anh.
Đêm tình nhân mà, lại "nam nữ có tuổi có tên".
Nếu là người thường chẳng ai vạch trần dữ như thế. vì là ngôi sao, bất cẩn 1 chút là to chuyện.
Dù thắng kiện hay không, cũng đã để lại chút bận tâm.
Nói thật, cũng buồn buồn vì anh cũng dễ dàng thiệt, mới quen biết và uống rượu 1 đêm cùng..đã "lên giường", mà còn 2 lần nữa cơ chứ..ôi Cha tửng ơi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 3-4-2013 22:06:42 | Chỉ xem của tác giả
Rõ ràng anh Park bị gài mà T___________T cảnh sát có vẻ thiên vị cô A kia nhỉ huhuhuh {:140:}
không biết tình hình sao nữa
nếu thắng kiện thì anh cũng sẽ không còn được yêu thích như trước nữa đâu
huhu sau thành công phim Alice chưa đc nghỉ ngơi gì hết mà lại dính vụ này rồi thương ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 3-4-2013 22:06:42 | Chỉ xem của tác giả
Không đượcccccc.......Sao lại như vậy @.@ Công sức của anh Hoo sẽ bay về đâu ???? {:152:} {:140:} {:181:}            
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 3-4-2013 22:08:48 | Chỉ xem của tác giả
Mốk gửi lúc 3-4-2013 22:06
Không đượcccccc.......Sao lại như vậy @.@ Công sức của anh Hoo sẽ bay về đâu ???? {:15 ...

huhu mình thấy rõ ràng là bị gài luôn T_T hôm nay sinh nhật anh ấy nè mà chẳng được đón sinh nhật một cách vui vẻ gì cả :( sự nghiệp của anh cũng sẽ bị ảnh hưởng ít nhiều cho xem T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 3-4-2013 22:11:15 | Chỉ xem của tác giả
piab1510 gửi lúc 3-4-2013 22:08
huhu mình thấy rõ ràng là bị gài luôn T_T hôm nay sinh nhật anh ấy nè mà chẳng đư ...

tự nhiên điều tra mà sử dụng máy nói dối rồi lung tung....mình thấy tào lao quá đi à....Tội ngiệp anh quá :(( 생일추카해요 오빠 ㅠ.ㅠ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 3-4-2013 22:33:42 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin này xong thấy buồn cả ngày luôn
Đành rằng chẳng cuồng PSH nhưng cũng từng xem một số phim của anh đóng
Thích cách biểu đạt nhân vật của anh, buồn vì một ngôi sao lớn sắp tàng,và buồn vì cớ sự đã xảy ra việc này.Buồn giúp cho cô A. anh K, cô B và cả những người liên quan
Mà vụ này ầm ĩ quá, tại sao không âm thầm điều tra rồi đưa ra 1 kết luận dứt điểm
Cứ dùng dằng thế này chỉ làm mồi cho các phóng viên moi móc đưa tin
Rồi khổ thân những người trong cuộc

Bình luận

Mình thích 3 câu cuối của bạn :)  Đăng lúc 3-4-2013 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 3-4-2013 22:46:57 | Chỉ xem của tác giả
allison gửi lúc 2-4-2013 19:08
Mọi ng phân tích về hành vi sai trái của cô A nhiều quá ( dù sao đây cũng là ổ Fan P ...

Mình hiếm khi bình luận hầu như chỉ xem diễn biến vụ án và đọc cmt của các bạn. Nhưng mình hơi bất bình về bạn allison khi dùng từ "ổ fan" nghe thật thô bỉ. Vậy cho mình hỏi bạn từ ổ nào ra thế???? hạ thấp người khác cũng là đang hạ thấp mình đấy. Trong thế giới này chẳng ai ngu cả thế nên đừng cố tỏ ra mình là người hiểu biết. Những ngôn từ ngữ điệu của bạn cũng phản ánh 1 phần nào tính cách của bạn đấy.

Bình luận

làm như ban giỏi lắm đi dạy bảo ng k.fan of PSH còn dùng từ ngữ bẫn thỉu hơn sĩ nhục cô A, sao ko đi nhắc họ đi, chỉ thien vi 1 phía thì đừng tỏ ra thanh cao  Đăng lúc 2-5-2013 05:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 3-4-2013 23:28:06 | Chỉ xem của tác giả
mình chưa thỏa mãn lắm với kết luận này của cảnh sát.tại sao lại là gần cưỡng dâm và cưỡng dâm? và cũng chưa thấy giải trình rõ mấy cái cảnh quay dc từ camera nhỉ?nhân vật K rốt cuộc là  đã phạm tội ntn.ôi đau đầu quá.:(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 3-4-2013 23:52:03 | Chỉ xem của tác giả
Cái gì mà gần cưỡng dâm...chả hiểu mấy ông cảnh sát này làm ăn thế nào mà lại ra cái tội danh buồn cười thế...
nói thật hơi riêng tư một chút chứ cái vụ mà bị tổn thương phía trong thì vợ chồng nào lúc tềnh yêu dâng trào chả bị...=.= thật chả hiểu thê nào với cái scandal này cả
Nói một cách khách quan cái vụ này hơi bị bê bối cộng với cảm giác bị dàn xếp ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách