Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo Jung Suk: Biết ơn vai diễn trong "The King 2Hearts" và "Archit

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-6-2012 12:22:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình không bình luận về lý do biên kịch để anh Cảnh ra đi, điều này rất hợp lý bởi trước đó do lỗi lầm của ba anh Cảnh nên bi kich gia đình Jae Kang mới xảy ra.
Nhưng mình rất thích cách diễn của anh Cảnh, không ồn áo, không nhiều chiêu trò nhưng rất sâu sắc. Tính cách của anh rất khó thể hiện, nhiều khi tưởng anh là một em bé trong thân xác của một chàng trai.
Mình cũng khóc hết nước mắt khi anh Cảnh chết, càng về sau hễ phim chiếu lại hình ảnh anh Cảnh thì mình lại rơi nước mắt. Anh ấy đã để lại một ấn tượng khó quên trong lòng mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-6-2012 11:24:45 | Chỉ xem của tác giả
Tuần trước lọ mọ đi Lotte xem Architecture 101, rạp thưa thớt loe hoe vài mống, khác hẳn với tình hình bên Hàn, nhưng mà quyết tâm xem vì bấn anh Cảnh quá. Công nhận tạo hình của anh trong A 101 làm mình muốn té ghế: tóc 2 mái, mặt ú ù, đồ over size, kaka, nhưng mà diễn xuất của anh thì vô đối, có cảm xúc lắm, ko đơ đơ như anh dv chính. Hóng hớt được bên Sompi là anh sẽ đóng phim điện ảnh  Steel Dae-Oh Saving the Country với cái anh cận vệ thay thế vị trí đội trưởng của anh sau khi chết ấy. Háo hức chờ xem tạo hình của anh ấy, cầu trời khấn phật cho anh cứ sơ mi, quần tây, vest mà diện vào, kaka, mềnh chết vẻ ngoài lịch lãm của anh ấy, Jo Jung Suk fighting, ^^

Bình luận

Mèng, thật sao? Có dự án phim mới rồi sao??? Tớ phải đi check mới được. ^^  Đăng lúc 2-6-2012 12:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách